หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 358 ของ 1771 แรกแรก ... 2583083483563573583593603684084588581358 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,571 ถึง 3,580 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 7/10/54
    คุณ วรรณพร / คุณ วิทวัส / คุณ พรวิไล / cmpunk / คุณ วีระชัย / lovejunchan / jimza / คุณ พรเทพ / คุณ กัลยา / คุณ กนกวรรณ / cappuccinoz / sonadax / ใครว่าผมไม่จบปอ4 / คุณ สุทธิรักษ์ / 00666 / คุณ ศิวเทพ / คุณ อรนุช / k3388 / คุณ ธนารัฐ / thep

โพส
    32

ค่าปกติ

สั่งหนังคับ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท

Green Lantern / ซุปเปอร์ฮีโร่สีเขียว (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Transformers: Dark of the Moon (2011) / ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Mr.& Mrs. Incredible / ฮ้อแรง (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    พลิกฟ้ายุทธจักรทรนงครับ 6 แผ่นจบ
    Thor / เทพเจ้าสายฟ้า (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Wolverine and the x-men รวม 16 ตอนจบ (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    ลัดดาแลนด์ ไขปมพิศวาส 1 แผ่น
    Drive Angry / ซิ่งโคตรเทพ ล้างบัญชีชั่ว (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    สะบายดี วันวิวาห์-Lao Wedding 1 แผ่น
    tron legacy ทรอน เกมล่าทะลุอนาคต

โพส
    21

ค่าปกติ

สั่งหนังคะ เอาแบบไม่สกรีนแผ่น
    1.conan season 8 / โคนัน ยอดนักสืบ ปี8 การ์ตูน (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    2.conan season 9 / โคนัน ยอดนักสืบ ปี9 การ์ตูน (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    3.conan season 10 / โคนัน ยอดนักสืบ ปี10 การ์ตูน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    4.conan season 11 / โคนัน ยอดนักสืบ ปี11 การ์ตูน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    5.Barbie Princess Charm School /บาร์บี้ โรงเรียนแห่งเจ้าหญิง (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    6.โคนัน ยอดนักสืบ รวมmovie 15 ตอน (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ
    7.Buffy The Vampire Slayer Season 1 : บั๊ฟฟี่ สาวน้อยมือปราบแวมไพร์ ปี 1-7 (พากย์ไทย) 15 แผ่น
    8.Matrix 1-3 + Mib1+2 + Jumanji1+2 8 เรื่อง (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    9.X-Men First Class / เอ็กซ์เมน รุ่น 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    10.Shrek (พากย์ไทย) รวม 5 ภาค 1 แผ่น

รบกวนส่งราคาและเลขบัญชีมาด้วยคะ
    ขอบคุณคะ
    Last edited by nanny1234; 08-10-2011 at 15:58.

โพส
    113

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ
    แต่เรื่อง ยอดหญิงพลิกตำนานรัก:ยอดหญิงใจเพชร /Mutual Affection ซีรี่ส์จีน ( กวนหย่งเหอ,พูหมิงเชี่ยน ) ไม่มีแผ่น4ครับ ได้แผ่น1มาสองแผ่นครับ แจ้งไว้ก่อน

โพส
    2

ค่าปกติ

มีเรื่อง "นักชกผู้พิชิต" ที่ฉายอยู่ทางช่อง3 ตอนนี้รึเปล่าครับ? แสดงโดย เจิ้งอีเจี้ยน อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    62

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)

Lawyers of Korea เกมรัก เกมพิพากษา ซีรี่ส์เกาหลี พากษ์ไทย 4 แผ่น
    Lie To Me ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Love in heaven : สวรรค์ลิขิตรัก ซีรีส์เกาหลี ยุน จุง ฮี , ลี แท กอน (พากย์ไทย,เกาหลี) ชุด 1 8 แผ่น
    Love in heaven : สวรรค์ลิขิตรัก ซีรีส์เกาหลี ยุน จุง ฮี , ลี แท กอน (พากย์ไทย,เกาหลี) ชุด 2 6 แผ่น อวสาน
    เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    ช่วยแจ้งด้วบครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ
    แต่เรื่อง ยอดหญิงพลิกตำนานรัก:ยอดหญิงใจเพชร /Mutual Affection ซีรี่ส์จีน ( กวนหย่งเหอ,พูหมิงเชี่ยน ) ไม่มีแผ่น4ครับ ได้แผ่น1มาสองแผ่นครับ แจ้งไว้ก่อน
    ขอโทษด้วยครับ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by masterjill แสดงโพส
    มีเรื่อง "นักชกผู้พิชิต" ที่ฉายอยู่ทางช่อง3 ตอนนี้รึเปล่าครับ? แสดงโดย เจิ้งอีเจี้ยน อ่ะครับ

ขอบคุณครับ
    ยังไม่มาครับ ถ้ามาแล้วจะนำมาลงทันทีครับ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chaikuya แสดงโพส
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)

Lawyers of Korea เกมรัก เกมพิพากษา ซีรี่ส์เกาหลี พากษ์ไทย 4 แผ่น
    Lie To Me ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Love in heaven : สวรรค์ลิขิตรัก ซีรีส์เกาหลี ยุน จุง ฮี , ลี แท กอน (พากย์ไทย,เกาหลี) ชุด 1 8 แผ่น
    Love in heaven : สวรรค์ลิขิตรัก ซีรีส์เกาหลี ยุน จุง ฮี , ลี แท กอน (พากย์ไทย,เกาหลี) ชุด 2 6 แผ่น อวสาน
    เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    ช่วยแจ้งด้วบครับ
    ตอบแล้วครับ

โพส
    10

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

สั่งหนังตามนี้นะคะ
    Code blue ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น นำโดยยามะพี
    Code Blue Season 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Code Blue Special ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
    Inu o Kau to Iu Koto ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Kiina/ คิอินะ นักสืบคดีเหนือธรรมชาติ ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Keizoku 2: SPEC ซีรี่ส์ญีปุ่น (โทดะ เอริกะ, คาเสะ เรียว, ฟุกุดะ ซากิ) ซับไทย D2D 6 แผ่นจบ
    Grey''s Anatomy Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ

อันนี้ขอสอบถามค่ะ ถ้ามีก็จะสั่งเพิ่มค่ะ
    Code Blue2 special / ทีมหมอกู้ชีพ 2 Special พากย์ไทย 1 แผ่นจบ (2 ตอนพิเศษ) ==> มีแบบซับไทยไหมคะ
    Mother ซีรี่ส์ญี่ปุ่น 3 แผ่นจบ ==> ซับไทยหรือเปล่าคะ?
    Mr.Brain// มิสเตอร์เบรน นายอัจฉริยะ ซีรี่ส์ญีปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี) ==> มีแบบซับไทยไหมคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส