หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 361 ของ 1770 แรกแรก ... 2613113513593603613623633714114618611361 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,601 ถึง 3,610 ของ 17694

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    11

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่าตอนนี้เปิดรับ order ใหม่หรือยังค่ะ

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งแผ่น

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)
    ค่าส่งลงทะเบียนทั่วไทย ราคาเดียว ไม่ว่ากี่แผ่นก็ตาม 30 บาท

1.ยอดยุทธจักรมังกรฟ้า (ไป่เปียว หวีอันอัน ว่านจื่อเหลียง บรูชเหลียง) ภาคต่อกระบี่ไร้เทียมทาน 6 แผ่นจบ
    2.Coffee house / ยัยวุ่นวาย กะ คุณ ชายกาแฟ (Kang Ji Hwan ,Park Si Yeon ) ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย + ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    3.The Fugitive : Plan B ซีรี่ส์เกาหลี ( ซับไทย) ลดบิท 5 แผ่นจบ (ซับ RU INDY) นำโดย Rain, Lee Na Young
    4.Heartstrings (You've Fallen for Me) ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท (ซับไทย RUINDY) 4 แผ่นจบ

รวม 21 แผ่น @ 15.- = 315
    ค่าส่ง 30.-
    รวมเงิน345.-

ขอบคุณค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Jo_Mi แสดงโพส
    ไม่ทราบว่าตอนนี้เปิดรับ order ใหม่หรือยังค่ะ
    เปิดรับแล้วครับ

โพส
    18

ค่าปกติ

พ่อค้ากลับมาแล้ว ขออนุโมทนาค่ะ และแวะมารอหนังใหม่ๆ ด้วย

โพส
    11

ค่าปกติ

ขออนุโมทนาด้วยค่ะ
    สั่งหนังจีน

1. ภารกิจลับ พิทักษ์ใจ/ the family link ซีรี่ส์จีน (เติ้ลชุ่ยเหวิน,เดวิดเจียง,ซันเทียนเอิน,ถงหลิง,หม๋ากัวหมิง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู
    2. ผู้พิทักษ์หัวใจทรนง ภาค 2 /On The First Beat ซีรี่ส์จีน (เถาต้าหวี่,อู้จั่วอี้,กัวเชี่ยงหนี่,หลินเจียหัว) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ
    3. La femme desperado หนี้รักปมปริศนา (หลินฟง,อู๋เหม่ยเหิง,เติ้งชุ่ยเหวิน,เซียะเทียนหัว) ซีรีส์จีนtvb (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู
    4.C.I.B Files /พลิกแฟ้มคดีเด็ด ซีรีส์จีนฮ่องกง (หวังสี่,หลินเป่าอี้,อู๋หย่งเหวย,เส้าเหม่ยฉี ) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    5. ศึกรักจอมราชันย์ (จางเข่ออี้ หวีซือมั่น หลี่จือ หลินเป่าอี้ เติ้งช่ยเหวิน) 4 แผ่นจบ
    6. War of In-Laws แม่ผัวจอมเฮี้ยบ ก้บ สะใภ้ซุ่มซ่าม ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ (อัดช่อง3)

การ์ตูน
    One Piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 1 3 แผ่นจบ
    One Piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 2 3 แผ่นจบ
    One Piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 3 3 แผ่นจบ
    One piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 4 3 แผ่นจบ
    One piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 5 3 แผ่นจบ
    One piece พากย์ไทยใช่ไหมค่ะ

ทั้งหมดเอาแบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน แผ่นละ 15 บาท ส่งแบบ EMS น่ะค่ะ

ยังไงรบกวนรวมราคาทั้งหมดด้วยน่ะค่ะ จะได้รีบโอนเงินให้ค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท + EMS
    เจาะเวลาหาจิ๋นซี (กู่เทียนเล่อ) 5 แผ่นจบ
    ทีมล่าพระกาฬ (กู่เทียนเล่อ หวีซื่อมั่น เฉินจิ่งหง) 6 แผ่นจบ
    pirates of the caribbean on stranger tides / ไพเรท ออฟ ดิ คาริบเบียน 4 ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    แจ้งยอดทีนะคะ

โพส
    11

ค่าปกติ

ส่งรายละเอียดไปทาง PM แล้วน่ะค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

ส่งรายละเอียดไปทาง PM แล้วนะ

โพส
    9

ค่าปกติ

ส่งรายการหนังที่จะสั่งไปทางเมล์ของyahooแล้วนะคะ มีหลายเรื่องมาก ฝากเชคเมล์ด้วยนะคะ ส่งจากเมล์ a3080@hotmail.com ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nongpare แสดงโพส
    ส่งรายการหนังที่จะสั่งไปทางเมล์ของyahooแล้วนะคะ มีหลายเรื่องมาก ฝากเชคเมล์ด้วยนะคะ ส่งจากเมล์ a3080@hotmail.com ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    เดี๋ยวตอบทางเมล์ให้ครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส