หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 36 ของ 1768 แรกแรก ... 26343536373846861365361036 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 351 ถึง 360 ของ 17677

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    2

Wink โอนเงินให้แล้วค่ะ

โอนเงินให้แล้วค่ะ ส่งรายละเอียดเข้าอีเมล์

คณารัตน์ จันทกูล

mind009 Guest

ค่าปกติ อยากได้เรื่อง ขาโจ๋หมัดพิศดาร/3

อยากได้เรื่อง ขาโจ๋หมัดพิศดาร/3

โพส
    4

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่ารายชื่อของเราตกหล่นไปรึป่าวคะ คือเราโอนไปตั้งแต่วันที่ 3/4/53 กลัวได้ไม่ทันสงกรานต์

มารอดูรายชื่ออยู่ค่ะ

ยังไงถ้าส่งมาแล้ว รบกวนแจ้งหมายเลข tracking ด้วยนะคะ จะได้บอกให้คนที่บ้านรอรับอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by hippo; 08-04-2010 at 00:18.

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by hippo แสดงโพส
    ไม่ทราบว่ารายชื่อของเราตกหล่นไปรึป่าวคะ คือเราโอนไปตั้งแต่วันที่ 3/4/53 กลัวได้ไม่ทันสงกรานต์

มารอดูรายชื่ออยู่ค่ะ

ยังไงถ้าส่งมาแล้ว รบกวนแจ้งหมายเลข tracking ด้วยนะคะ จะได้บอกให้คนที่บ้านรอรับอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    ส่งให้เมื่อวานแล้วครับ พอดีเมื่อคืนไม่ได้มาupdate เดี๋ยวมาแจ้งเลขให้ครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cht แสดงโพส
    ซีรี่ย์เรื่อง How I met your mother เห็นมีซีซั่น 1-2 แล้วก็โดดมาเป็นซีซั่น 4 เลยค่ะ ยังไม่มีซีซั่น 3 เลยค่ะ พอดีตามอยู่ ยังไงพ่อค้าเอาซีซั่น 3 มาด้วยนะคะ
    ครับผม

โพส
    4

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ โอกาสหน้าจะมาใช้บริการอีกนะคะ

peal_teen Guest

ค่าปกติ

ช่วยตอบด้วยครับ โอนเงินไปตั้งแต่ วันที่ 2 นี่ 1 อาทิตแล้วยังไม่ได้รับของเลย รายชื่อการส่งก็ไม่ขึ้น โพสถามก็ไม่ตอบ ท่านที่โอนหลังผมก็ได้ของแล้ว

ที่ตั้ง
    nontaburi
    โพส
    13

ค่าปกติ จะให้จ่ายที่ใหนเท่าไหร่ รีบหน่อยนะ

Quote Originally Posted by lung แสดงโพส
    1.Majo saiban//The Witch Trial ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ( ซับไทย ) 3 แผ่นจบ
    2.Attention please ซับไทย 2 แผ่น
    3.Kung Fu Chefs / กุ๊กเทวดา กังฟูใหญ่ฟัดใหญ่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    4.Satomi Hakkenden 8 ซามูไรในตำนาน ซับไทย 4 แผ่นจบ+
    5.Post grad (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    6.In the electric mist (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    7.Hachi a dog's story : ฮาชิ..หัวใจพูดได้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    8.Red Shoe Diary : บันทึกรักรองเท้าแดง ( พากย์ไทย+บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ
    9.education, An/ปริญญารักไม่มีวันเรียนจบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    10.Dance Of The Dragon / ฟลอร์รักพยัคฆ์กังฟู(พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    11.Where the Wild Things Are : ดินแดนแห่งเจ้าตัวร้าย (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    12.Champions : แชมเปี้ยน ศึกชิงจ้าวยอดยุทธ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    13.Case 39 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    14.1492 Conquest of Paradies : ศตวรรษตัดขอบโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน

โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by peal_teen แสดงโพส
    ช่วยตอบด้วยครับ โอนเงินไปตั้งแต่ วันที่ 2 นี่ 1 อาทิตแล้วยังไม่ได้รับของเลย รายชื่อการส่งก็ไม่ขึ้น โพสถามก็ไม่ตอบ ท่านที่โอนหลังผมก็ได้ของแล้ว
    หาข้อความทาง hotmail ไม่เจอจริงๆครับ ช่วยส่งรายการมาใหม่ได้ไหม๊ครับ

โพส
    15

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่าวันนี้ส่งของให้ผมทันไม๊ครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส