หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 373 ของ 1768 แรกแรก ... 2733233633713723733743753834234738731373 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,721 ถึง 3,730 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    95

ค่าปกติ

แจ้งโอนทาง pm แล้วค่ะ
    28/11/11

โพส
    29

ค่าปกติ

วันนี้มีแจ้งออเดอร์ใหม่ไปนะรับแล้วแจ้งกลับด้วย แต่ยอดโอน โอนไป 2 ยอดนะ เพราะลื่มโอน ค่าส่งไปเ ลยต้องโอนไปใหม่อีกรอบ เป็น 2 ยอดนะ 300 บาท(12.35 น)กะ 30บาทนะ(12.54 น.)รายละเอียดใน pm
    ระวังนังขี้โกง ภัทรชนันท์(นุ่น)...นังนี่อยู่บอร์ดข้าวโพด

โพส
    2

ค่าปกติ

โอนเงินไปให้แล้วน่ะครับ วันที่ 25 พ.ย. 2554 เวลา 09.05 น. จำนวน 2340 บาท เป็น DVD แบบที่ 2 สกรีนแผ่นครับ
    Ikemen desu ne (You’re Beautiful) ซีรี่ส์ญีปุ่น (ยูตะ ทามาโมริ,มิโอริ ทากิโมโตะ,ไทสุเกะ ฟุจิกายะ) ซับไทย D2D 6 แผ่นจบ
    Ouran High School Host Club ซีรี่ส์ญีปุ่น (ยามาโมโตะ ยาสุเกะ, ฮาวากุชิ ฮารุนะ) v2D ซับไทย 3 แผ่นจบ
    The Queen of Lunchtime / สูตรรักข้าวห่อไข่ ซีรี่ส์ญีปุ่น พากษ์ไทย อัดทรู 5 แผ่นจบ
    Poseidon ซีรี่ส์เกาหลี (ชเวชีวอน ยุนโฮ ) ซับไทย 8 แผ่นจบ
    Super Eruption / ซุปเปอร์ลาวา เดือดล้างโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Altitude / อสูรนรกเหนือเวหา (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    New Tales of Gisaeng ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) D2D 26 แผ่นจบ (ชุด1- 12 แผ่น, ชุด2 -14 แผ่น)
    Warrior Baek Dong Soo ซีรีส์เกาหลี (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Protect the Boss ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) D2D 9 แผ่นจบ นำโดย จีซอง, ชเวคังฮี, คิมแจจุง, วังจีเฮ
    DREAM / สังเวียนเพื่อฝัน หัวใจเพื่อเธอ ซีรี่ส์เกาหลี (พากษ์ไทย) อัดทีวี 6 แผ่นจบ
    The Princess's Man ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) D2D 12 แผ่นจบ
    Captain America: The First Avenger/ กัปตัน อเมริกา อเวนเจอร์ที่ 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    The Lost Bladesman (2011) / สามก๊ก เทพเจ้ากวนอู (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Dylan Dog: Dead Of Night / ฮีโร่ รัตติกาล ถล่มมารหมู่อสูร (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Myung Wol The Spy ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    ได้รับเงินแล้วใช่ไหมครับ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    รอหนังจีนใหม่ๆอยู่ครับ
    ครับผม เดี๋ยวอัพนะครับ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by 166 แสดงโพส
    โอนเงินไปให้แล้วน่ะครับ วันที่ 25 พ.ย. 2554 เวลา 09.05 น. จำนวน 2340 บาท เป็น DVD แบบที่ 2 สกรีนแผ่นครับ
    Ikemen desu ne (You’re Beautiful) ซีรี่ส์ญีปุ่น (ยูตะ ทามาโมริ,มิโอริ ทากิโมโตะ,ไทสุเกะ ฟุจิกายะ) ซับไทย D2D 6 แผ่นจบ
    Ouran High School Host Club ซีรี่ส์ญีปุ่น (ยามาโมโตะ ยาสุเกะ, ฮาวากุชิ ฮารุนะ) v2D ซับไทย 3 แผ่นจบ
    The Queen of Lunchtime / สูตรรักข้าวห่อไข่ ซีรี่ส์ญีปุ่น พากษ์ไทย อัดทรู 5 แผ่นจบ
    Poseidon ซีรี่ส์เกาหลี (ชเวชีวอน ยุนโฮ ) ซับไทย 8 แผ่นจบ
    Super Eruption / ซุปเปอร์ลาวา เดือดล้างโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Altitude / อสูรนรกเหนือเวหา (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    New Tales of Gisaeng ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) D2D 26 แผ่นจบ (ชุด1- 12 แผ่น, ชุด2 -14 แผ่น)
    Warrior Baek Dong Soo ซีรีส์เกาหลี (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Protect the Boss ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) D2D 9 แผ่นจบ นำโดย จีซอง, ชเวคังฮี, คิมแจจุง, วังจีเฮ
    DREAM / สังเวียนเพื่อฝัน หัวใจเพื่อเธอ ซีรี่ส์เกาหลี (พากษ์ไทย) อัดทีวี 6 แผ่นจบ
    The Princess's Man ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) D2D 12 แผ่นจบ
    Captain America: The First Avenger/ กัปตัน อเมริกา อเวนเจอร์ที่ 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    The Lost Bladesman (2011) / สามก๊ก เทพเจ้ากวนอู (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Dylan Dog: Dead Of Night / ฮีโร่ รัตติกาล ถล่มมารหมู่อสูร (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Myung Wol The Spy ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    ได้รับเงินแล้วใช่ไหมครับ

ได้รับแล้วครับ พอดี pm คุณเต็มเลยตอบกลับไม่ได้

โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by por007 แสดงโพส
    วันนี้มีแจ้งออเดอร์ใหม่ไปนะรับแล้วแจ้งกลับด้วย แต่ยอดโอน โอนไป 2 ยอดนะ เพราะลื่มโอน ค่าส่งไปเ ลยต้องโอนไปใหม่อีกรอบ เป็น 2 ยอดนะ 300 บาท(12.35 น)กะ 30บาทนะ(12.54 น.)รายละเอียดใน pm
    Quote Originally Posted by challien แสดงโพส
    แจ้งโอนทาง pm แล้วค่ะ
    28/11/11
    รับทราบครับ ตอบทาง pm แล้วครับ

โพส
    15

ค่าปกติ

มีเรื่อง ละครไทย คุญพ่อรับจ้าง ไหมครับ พ่อค้า
    ลิงค์ปล่อยหนังมือสองทั้ง DVD5,DVD9,BD-R นิดๆหน่อยๆครับ
    http://dvdtook.com/forum/showthread.php?32656-

โพส
    2

ค่าปกติ

clear pm แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    ได้รับแล้วครับ พอดี pm คุณเต็มเลยตอบกลับไม่ได้

โพส
    29

ค่าปกติ สอบถามค่ะ

มี Kimi ni Todoke ฝากใจไปถึงเธอ ฉบับการ์ตูนไหมค่ะ อยากได้ค่ะ

โพส
    177

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยค่ะ โปร 15 ค่ะ
    Women of The Sun (บรรยายไทย) 5 แผ่น
    Will It show for Chrismas (บรรยายไทย) 4 แผ่น
    Protect the Boss ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) ลดบิท 5แผ่นจบ นำโดย จีซอง, ชเวคังฮี, คิมแจจุง, วังจีเฮ
    Marry is out al night / สาวจอมจุ้น กับ หนุ่มอินดี้ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    A Cinderella Story: Once Upon a Song (2011) / นางสาวซินเดอเรลล่า 3 เสียงเพลงสื่อรักปิ๊ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Star and apple อธิฐานรักอลเวง (อัดทีวี) พากย์ไทย 4 แผ่น
    At the dolphin day – ฝันรักอ่าวโลมา พากย์ไทย 3 แผ่น
    Smile mom (ชุดที่ 1 + ชุดที่ 2) ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย 12 แผ่นจบ นำโดย Lee Mi Sook , Lee Jae Hwang , Kang Min Kyung
    Scent of a man : มิอาจเปลี่ยนใจนอกจากรัก ซีรีย์เกาหลี (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    Blitz / บลิทซ์ ล่าโคตรคลั่งล้าง สน (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Harry Potter and the Deathly Hallows – Part 2/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมฑูต ภาค 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Harry Potter and the Deathly Hallows – Part 2/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมฑูต ภาค 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Final Destination รวม 4 ภาค (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Harry Potter Collection 6 in 1 (รวมแฮรี่พอตเตอร์ 6 ภาค ใน1 dvd อัดจากวีซีดีมาสเตอร์) พากย์ไทย 1 แผ่น
    Harry Potter Collection 6 in 1 (รวมแฮรี่พอตเตอร์ 6 ภาค ใน1 dvd อัดจากวีซีดีมาสเตอร์) พากย์ไทย 1 แผ่น
    Stepup รวม ภาค 1-3 , Highschool musical รวม ภาค1-3 ,Stree Dance 3 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต ภาค 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต ภาค 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    New Tales of Gisaeng ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) ลดบิท 13 แผ่นจบ (ชุด1- 6 แผ่น, ชุด2 -7 แผ่น)
    คิดเงินด้วยค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส