หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 383 ของ 1770 แรกแรก ... 2833333733813823833843853934334838831383 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,821 ถึง 3,830 ของ 17696

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    2

ค่าปกติ

เดชคัมภีร์เส้าหลิน 3 DVD เหวินเจ้าหลุน,เหลียงเสี่ยวปิง (ภาพชัดมากๆ ให้ 99 %) ขอซื้อ 1 ชุดครับ เอาเป็นแผ่นไม่มีสกรีน ราคาสิบห้าบาทต่อแผ่นอ่ะครับ

กรุณาแจ้งการชำระเงินด้วยครับ

กรุณาส่งDVDมาที่

คุณโอ๊ค บริษัทพุฒิธร หมู่ ถนนเพชรหึงษ์ ตำบลทรงคนอง อำเภอพระประแดง จังหวัดสมุทรปราการ 10130 โทร 0853197989

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ติดต่อกลับได้ที่ 0853197989 ได้ตลอดเวลา หรือ oakshop10@hotmail.com

โพส
    29

ค่าปกติ

ออเดอร์ใหม่แจ้งไปทาง pm แล้วนะ..........
    ระวังนังขี้โกง ภัทรชนันท์(นุ่น)...นังนี่อยู่บอร์ดข้าวโพด

โพส
    19

ค่าปกติ สั่งซื้อหนังครับ

Clothing the world 2010 /ร้อยเส้นรัก ถักทอผ้า. ซีรี่ส์จีน ซับไทย 9 แผ่นจบ
    กำเนิดราชวงศ์ฮั่น /The Stories of Han Dynasty ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย อัดทรู 12 แผ่นจบ
    ตำรวจเหล็กเหนือมิติ The Ultimate crime Fighter ซีรี่ส์จีน (หยวนเปียว เฉินห้าว เจิ้งเจียหวิ่น หลีจือ เมิ่งเจียฮุย เส้าเหม่ยฉี เว่ยจุ้นเจี๋ย) (พากย์ไทย) อัดทรุ 8 แผ่นจบ
    CSI Vegas Season 11 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    เดชผีดิบ / แค้นผีดิบพันปี ซีรี่ส์จีน (จางเจ้าฮุย) (พากย์ไทย) อัดทรู 4 แผ่นจบ ชอบแนวผีกัดอย่ากัดตอบ แนะนำเรื่องนี้ครับ
    แบบไม่สกรีน จัดส่งแบบ EMS
    คิดราคาด้วยครับ
    Last edited by cheesiee; 19-12-2011 at 20:19.

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,093

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 19/12/54
    zoo / jimza / คุณ มณียา / casperpoo ngo / feyli / สบายๆๆดีดี / ตาหวาน / คุณ ปัญจพล / คุณ วงเดือน / Faitomfai / คุณ อำพล / คุณ บุณยนุช / waanwaan / คุณ จันทนา / คุณ ชัชรี / คุณ อนงค์พรรณ / miracle_box / sabbcoco / sittiwat / คุัณ สุจิตรา

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,093

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Thongchaim แสดงโพส
    คุณชาญขัยครับ ผม ธงชัย สัมมา น๊ะครับ ผมได้รับหนังเมื่อตอนเที่ยงของวันจันทร์ที่ 19 ธ.ค.54 เรียบร้อยแล้วครับ ไม่ช้าครับ ถือว่าปรกติ ขอบพระคุณน๊ะครับ
    ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

โพส
    60

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่าซีรี่ส์ฝรั่งตามด้านล่างมีซับไตเติลอังกฤษด้วยไหมคะ จะได้สั่งทีเดียวเลย

Teen wolf Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Party Down season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Psych Season 2 / สองสืบขาเกรียน ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Bones Season 6 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 8 แผ่นจบ

โพส
    60

Smile

โอนเงินแล้วจ้า เช็ค pm ได้เลย
    เดี๋ยวรอคอนเฟิร์มเรื่องซับไตเติลภาษาอังกฤษก่อนแล้วจะสั่งล็อตใหญ่อีกรอบเร็วๆนี้นะคะ ^___^

โพส
    117

ค่าปกติ

เช็ครายการหนังให้ด้วยค่ะ

Supernatural Season 6 / ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Ghost whisperer season 4 (บรรยายไทย) 6 แผ่นจบ
    Barbie: In The 12 Dancing Princesses - บาร์บี้ ใน 12 เจ้าหญิงเริงระบำ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Barbie : Fairytopia - Mermaidia นางฟ้าบาร์บี้ในดินแดนใต้สมุทร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Barbie : And The Magic Of Pegasus-บาร์บี้กับเวทมนตร์แห่งพีกาซัส (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Barbie : In a Christmas Carol : บาร์บี้ กับ วันคริสต์มาสสุดหรรษา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Kung Fu Panda1 กังฟู แพนด้า1
    Kung Fu Panda2 กังฟู แพนด้า2

แล้วจะปิดร้านช่วงปีใหม่เมื่อไรค่ะ (จะได้นับวันถูกต้องก่อนไปรษณีย์หยุดปีใหม่)

ขอบคุณค่ะ

โพส
    7,093

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Pru-TK แสดงโพส
    โอนเงินแล้วจ้า เช็ค pm ได้เลย
    เดี๋ยวรอคอนเฟิร์มเรื่องซับไตเติลภาษาอังกฤษก่อนแล้วจะสั่งล็อตใหญ่อีกรอบเร็วๆนี้นะคะ ^___^
    เดี่ยวกลับที่ทำงานเช็คให้อีกทีครับ

โพส
    7,093

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by senmai12 แสดงโพส
    เช็ครายการหนังให้ด้วยค่ะ

Supernatural Season 6 / ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Ghost whisperer season 4 (บรรยายไทย) 6 แผ่นจบ
    Barbie: In The 12 Dancing Princesses - บาร์บี้ ใน 12 เจ้าหญิงเริงระบำ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Barbie : Fairytopia - Mermaidia นางฟ้าบาร์บี้ในดินแดนใต้สมุทร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Barbie : And The Magic Of Pegasus-บาร์บี้กับเวทมนตร์แห่งพีกาซัส (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Barbie : In a Christmas Carol : บาร์บี้ กับ วันคริสต์มาสสุดหรรษา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Kung Fu Panda1 กังฟู แพนด้า1
    Kung Fu Panda2 กังฟู แพนด้า2

แล้วจะปิดร้านช่วงปีใหม่เมื่อไรค่ะ (จะได้นับวันถูกต้องก่อนไปรษณีย์หยุดปีใหม่)

ขอบคุณค่ะ

รายการไม่มีครับ

เดี๋ยวอัพรายการใหม่ทั้งหมด ภายในวันพรุ่งนี้หรือ มะรืนปิดรับออเดอร์วันสุดท้ายศุกร์นี้ และจะจัดส่งวันที่27นี้ก่อนปิดปีใหม่ครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส