หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 387 ของ 1768 แรกแรก ... 2873373773853863873883893974374878871387 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,861 ถึง 3,870 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

เหลืออีก 6 ท่านที่โอนมาแล้วยังไม่ได้แจ้ง รบกวนด่วนนะครับ

โพส
    110

ค่าปกติ

แจ้งโอนแ้ล้วนะคะ 24 ธันวา
    โอนช้าเพราะคุณ chan ไม่ติดต่อกลับมาสักที
    ทั้งที่โพสต์สั่งตั้งแต่วันที่ 22
    กว่าจะได้รับ pm ก็เช้าวันที่ 24
    หวังว่าจะได้รับหนังก่อนปีใหม่นะคะ

Quote Originally Posted by papiyon แสดงโพส
    เอาแบบไม่สกรีนแผ่นค่ะ

เปาบุ้นจิ้น ฉบับ หลีเหลียงเหว่ย เป็นจั่นเจา ตอน เงาแค้นวังผีเสื้อ ซีรี่ส์จีน (จินเชาฉวิน,หลีเหลียงเหว่ย,โอวหยางหลง,หวังเหว่ย) (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ
    ยอดนักสืบหนุ่ม ถังหลาง / Detective Tanglang ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) อัดทรู 8 แผ่นจบ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by papiyon แสดงโพส
    แจ้งโอนแ้ล้วนะคะ 24 ธันวา
    โอนช้าเพราะคุณ chan ไม่ติดต่อกลับมาสักที
    ทั้งที่โพสต์สั่งตั้งแต่วันที่ 22
    กว่าจะได้รับ pm ก็เช้าวันที่ 24
    หวังว่าจะได้รับหนังก่อนปีใหม่นะคะ
    ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวส่งวันจันทร์อังคารนะครับ ขอบคุณครับ

โพส
    32

ค่าปกติ

สั่งหนังคับ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท

โน๊ต อุดม เดี่ยว 9 สนุก สันติ อหิงสา 2 แผ่น
    คอนเสิร์ต RAPTOR 2011 2 แผ่น
    Love Summer/รักตะลอนออนเดอะบีช 1 แผ่น
    Fright Night : คืนนี้ผีมาตามนัด (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Rise Of The Planet Of The Apes (2011) (SE) / กำเนิดพิภพวานร (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    THe Hangover : Part II (2011) / เดอะ แฮงค์โอเวอร์ ภาค 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Wu Xia / นักฆ่าเทวดา แขนเดียว (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    ก้านคอกัด 1 แผ่น
    รักจัดหนัก / Love, Not Yet 1 แผ่น
    Cowboys & Aliens/สงครามพันธุ์เดือด คาวบอยปะทะเอเลี่ยน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Harry Potter and the Deathly Hallows – Part 2/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมฑูต ภาค 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Super 8 / ซูเปอร์ 8 มหาวิบัติลับสะเทือนโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Captain America: The First Avenger/ กัปตัน อเมริกา อเวนเจอร์ที่ 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    The Lost Bladesman (2011) / สามก๊ก เทพเจ้ากวนอู (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Kung Fu Panda 2 - กังฟู แพนด้า 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Bad Teacher /จารย์แสบแอบเอ็กซ์ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    ซีรี่จีน ข้ามฟ้าเฉือนคม (ถ้าไม่มีไม่เป็นไรคับ)

โพส
    14

ค่าปกติ

เพิ่งกลับมาจากกรุงเทพ กลับมาก็รีบสั่งหนังเลย ไม่ทันได้อ่านบรรทัดแรกว่าปิดรับไปเมื่อคืนนี้แล้ว
    ขยายเพิ่มอีกรายได้ไหมคะ หรือว่าคิวยอะทำไม่ทันแล้ว ???

Warehouse13 Season 3 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    โคนันเดอะ มูฟวี่" ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน ไลฟ์ แอ๊กชั่น 3 ตอน ชินอิจิปะทะปริศนาวิหคมรณะ" (พากย์ไทย ) 1 แผ่น
    Masked Rider Decade Vol. 8 (พากย์ไทย+ซับไทย) จบ
    Masked Rider Decade (พากย์ไทย) v2d 2 แผ่นจบ
    Zhong Wu Yen ยิ่งเกลียดเธอ ยิ่งเจอรัก แผ่น 5- 8 พากษ์ไทย จบ
    Alphas Season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Camelot Season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) แผ่น 5 [จบ]
    Eden Of The East The Movie: The King Of Eden (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Garo The Movie-3D Red Requiem / กาโร่ อัศวินหมาป่าฯ เดอะมูฟวี่ ภาคศึกล้างฯ (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Inuyasha ปี 5 Final (พากย์ไทย) v2d 2 แผ่นจบ
    Ikemen desu ne (You’re Beautiful) ซีรี่ส์ญีปุ่น (ยูตะ ทามาโมริ,มิโอริ ทากิโมโตะ,ไทสุเกะ ฟุจิกายะ) ซับไทย RU INDY D2D 6 แผ่นจบ

EMS

ถ้าได้จะได้รีบโอนเงินให้ค่ะ ตอบ pm เร็วๆ นะคะ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

รบกวนสั่งแผ่นคะ เอาแผ่นธรรมดาไม่สกรีน ไม่เอาปกคะ

ยิ่งเกลียดนัก ยิ่งเจอรัก (หมิงเต้า) 8 แผ่น
    เพื่อนรักเพื่อนแค้น 5 แผ่น

โพส
    11

ค่าปกติ

ยังทันไหมค่ะเนี่ย ถึงอ่านเจอบรรทัดแรกว่ารับแค่เมื่อคืน ถ้าโอนเงินพรุ่งนี้ ส่งก่อนปีใหม่ทันไหมค่ะ
    จะเอาไว้ดูช่วงหยุดอ่ะค่ะ ขยายเวลาเพิ่มหน่อยได้ไหมค่ะ

โพส
    60

ค่าปกติ

ได้รับแล้วจ้า เร็วจนน่าตกใจ ขอบคุณค่ะ

โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Jo_Mi แสดงโพส
    ยังทันไหมค่ะเนี่ย ถึงอ่านเจอบรรทัดแรกว่ารับแค่เมื่อคืน ถ้าโอนเงินพรุ่งนี้ ส่งก่อนปีใหม่ทันไหมค่ะ
    จะเอาไว้ดูช่วงหยุดอ่ะค่ะ ขยายเวลาเพิ่มหน่อยได้ไหมค่ะ
    พอดีวันอังคารจะไปบวชพรามณ์ต่างจังหวัดครับ ก็เลยจะรีบเคลียงานให้หมดภายในเช้าวันอังคารครับ ทุกๆท่านจะได้รับของทันปีใหม่กันทุกคน เพราะไปรษณีย์ทำงานวันสุดท้ายวันศุกร์ที่ 30 ถ้าส่งวันพฤหัสหรือศุกร์ ลูกค้าอาจจะไม่ได้รับก่อนปีใหม่ แน่นอนครับ ยังไงผม pm ไปแล้วนะครับ

โพส
    7,079

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 24/12/54
    คุณ ชวรัตน์ / คุณ อารีวรรณ / Rainrain / unicorn_love / คุณ กิตติพร / คุณ จวัฒน์ / นส. วัชรินทร์ / ป้าวัน / kurasuk / คุณ กรกนก / คุณ จีรัชญ์ / คุณ วรินทร์ / คุณ วนิดา / -jeaja- / oommuk / rojanart / zen / united2009 / tone / คุณ ดนัย (ส่งไปภูเภ็ต)

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส