หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 397 ของ 1768 แรกแรก ... 2973473873953963973983994074474978971397 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,961 ถึง 3,970 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งหนังตามนี้ครับ รวมส่งลงทะเบียนเท่าไหร่
    แจ้งยอดที่ต้องโอนและรายละเอียดการโอนให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

กระบี่ไร้เทียมทาน ( ฉีเส้าเฉียน หวีอันอัน ) 6 แผ่นจบ รูปแบบปก
    กระบี่ไร้เทียมทาน ภาค 2 (ฉีเส้าเฉียน เซี่ยะหลี เกาสง) 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
    ตี๋ใหญ่เลือดมังกร 4 DVD ว่านจือเหลียง,จูอิน,จางเหว่ยเจี้ยน,ซวนซวน
    เลือดล้างตระกูล (ว่านจื่อเหลียง) 3 แผ่นจบ
    War And Destiny / สงครามรักลิขิตชีวิต / เพลิงแค้นไฟสงคราม ซีรีส์ฮ่องกง (หูเหิงเอ๋อ , เฉินจิ่นหง, อู๋จัวอี้ ถงหลิง) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (อัดทรู) สนุกมากครับ
    เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ หักเหลี่ยมมังกร ซีรีส์จีน (พากย์ไทยมาสเตอร์) ชุด1+2 7 แผ่นจบฉายทางช่อง3

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งซื้อของแบบสกรีนแผ่น โอนเงินไปราคาแบบสกรีน แต่ได้รับเป็นแบบไม่สกรีน จะทำยังไงดีคะ อยากได้แบบสกรีนค่ะ ช่วยตอบด้วย

โพส
    95

ค่าปกติ

order จ้า

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน
    เรือนหอรอเฮี้ยน (หลุย สุษิรา) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
    ตำรวจเหล็กเหนือมิติ The Ultimate crime Fighter ซีรี่ส์จีน (หยวนเปียว เฉินห้าว เจิ้งเจียหวิ่น หลีจือ เมิ่งเจียฮุย เส้าเหม่ยฉี เว่ยจุ้นเจี๋ย) (พากย์ไทย) อัดทรุ 8 แผ่นจบ
    Insecurity Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    The Blue Planet โลกสีน้ำเงิน สารคดี มาสเตอร์ (พากย์ไทย+ซับไทยป 4 แผ่น

คิดค่าเสียหายด้วยจ้า

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nidmineman แสดงโพส
    สั่งซื้อของแบบสกรีนแผ่น โอนเงินไปราคาแบบสกรีน แต่ได้รับเป็นแบบไม่สกรีน จะทำยังไงดีคะ อยากได้แบบสกรีนค่ะ ช่วยตอบด้วย
    แจ้งทาง pm แล้วครับ

โพส
    10

ค่าปกติ

คุณชาญอย่างเพิ่งออกจากเว็บนะค่ะ
    กำลังจะส่งรายการสั่งซื้อไปค่ะ (ว้าไม่ทัน)
    ว่าจะสั่งตั้งแต่ก่อนปีใหม่แล้วแต่มาไม่ทันคุณชาญปิดตอนสิ้นปี
    ปล.ปีใหม่นี้ขอให้คุณชาญขายดีๆๆ ร่ำรวยๆๆ เฮงๆๆนะค่ะ

คุณชาญอ้อมส่ง PM ไป 2 ฉบับนะค่ะ ตอนแรกว่าจะส่งฉบับเดียวแต่บอร์ดว่าข้อความยาวไปค่ะ
    Last edited by jaffe; 15-01-2012 at 14:13.

โพส
    9

ค่าปกติ

โอนละ แจ้งทางPM

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังรายการตามนี้นะครับ
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท (พร้อมโปร 10 แผ่นแถม 2 แผ่น
    1. Kaseifu no Mita ซีรี่ส์ญีปุ่น (ซับไทย) D2D 6 แผ่นจบ
    2. Gachi Baka! ซีรี่ส์ญีปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่น
    3. Toaru Kagaku no Railgun /เรลกัน แฟ้มลับคดีวิทยาศาสตร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 8 แผ่นจบ
    4. Tower of Druaga :The Aegis of Uruk (ภาค 1) (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    5. Tower of Druaga :The Sword of Uruk (ภาค 2) (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    6. ยอดนักสืบหนุ่ม ถังหลาง / Detective Tanglang ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) อัดทรู 8 แผ่นจบ
    7. Ikemen desu ne (You’re Beautiful) ซีรี่ส์ญีปุ่น (ยูตะ ทามาโมริ,มิโอริ ทากิโมโตะ,ไทสุเกะ ฟุจิกายะ) ซับไทย RU INDY D2D 6 แผ่นจบ
    8. Fullmetal Alchemist Brotherhood (พากย์ไทย) v2d 4 แผ่นจบ
    9. พ่อสื่อป้ายทอง /Better Halves ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) (ม่าจุ้นเหว่ย, จางเข่ออี้) 4 แผ่นจบ (อัดทรู)
    ช่วยแจ้งยอดที่ต้องโอน และรายละเอียดการโอนให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

โพส
    26

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท (พร้อมโปร 10 แผ่นแถม 2 แผ่น)

โดราเอมอนฉบับภาพยนตร์ ตอน ผจญกองทัพมนุษย์เหล็ก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Taichi chaser / ไทชิเชสเตอร์ ตำนานไพ่มหัศจรรย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) แผ่น 7
    โปเกมอนมูฟวี่ 10 :Pokemon Movie: Giratina And The Sky Warrior/โปเกมอน มูฟวี่ ตอน กิราติน่ากับช่อดอกไม้ แห่งท้องฟ้าน้ำแข็ง เชมิน (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Batman: Year One / ศึกอัศวินแบทแมน ปี 1 (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Sonic X เจ้าเม่นสายฟ้า (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ

เคลม : Spooks Season 3 / ปฎิบัติการสายลับจับเดนทรชน ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ( พากย์ไทย+บรรยายไทย) แผ่น 3 (ซ้ำกับแผ่น1 ค่ะ)

โพส
    45

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by wun แสดงโพส
    สั่งหนังค่า
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท
    - Johnny English /พยัคฆ์ร้าย ศูนย์ ศูนย์ ก๊าก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    - Real Steel /ศึกหุ่นเหล็กกำปั้นถล่มปฐพี โซน1(พากย์ไทย+อังกฤษ ไม่มีซับ)
    - โคนัน เดอะมูฟวี่ ตอน 15 นาทีเฉียดวิกฤตมรณะ (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    - บักทึกการแสดงสด อ๊อฟ ป๊อป ว่าน สามแยกปากหวาน 2 แผ่น
    - บันทึกคอนเสิร์ต DJs. On Stage 2 แผ่น
    - Drive Angry / ซิ่งโคตรเทพ ล้างบัญชีชั่ว (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    - pirates of the caribbean on stranger tides / ไพเรท ออฟ ดิ คาริบเบียน 4 ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    - Ghost / วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์

ขอรายละเอียดการโอนด้วยค่า
    โอนเงินไปแล้วนะค๊ะ รายละเอียดการโอนแจ้งไว้ใน PM แล้วค่า

โพส
    21

ค่าปกติ

ขอสั่งหนังเรื่อง
    1. Scent of a Woman ซีรี่ส์เกาหลี (คิมซอนอา, อีดงวุค) (ซับไทย) RU INDY D2D 8 แผ่นจบ
    2. Poseidon ซีรี่ส์เกาหลี (ชเวชีวอน ยุนโฮ) ซับไทย 8 แผ่นจบ
    3. Protect the Boss ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) D2D 9 แผ่นจบ นำโดย จีซอง, ชเวคังฮี, คิมแจจุง, วังจีเฮ
    4. Working!! / ปิ๊งรักสาวนักเสิร์ฟ (ซับไทย) v2d 2 แผ่นจบ
    รวม 27 แผ่น
    ขอสั่งเป็นแบบ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน + ส่งลงทะเบียนธรรมดา
    ขอเลขบัญชีด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

ปล. มีคำถามนิดนึงนะคะ อยากทราบว่า เรื่อง Poseidon + Protect the Boss เป็นซับของใครค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส