หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 40 ของ 1771 แรกแรก ... 30383940414250901405401040 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 391 ถึง 400 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังคะ
    แบบสกรีนแผ่นนะคะ
    1 บังเอิญ...รักไม่สิ้นสุด / As It Happens 1 แผ่นจบ
    2 เดี่ยวไมโครโฟน 8: ไทย Stand Up Comedy 2 แผ่น
    3 Fourth Kind, The : 1-2-3-4 ช็อค (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    4 Did you hear about the morgans (Hugh grant) โซน1(พากยไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    5 A Christmas carol (Jim carre) โซน1(พากยไทยเสียงโรง+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    6 Kung Fu Chefs / กุ๊กเทวดา กังฟูใหญ่ฟัดใหญ่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    7 September Issue, The : ฉันนี่แหละ นางมารตัวแม่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    8 Clash of the Titans (1981) : ศึกพิภพมหัศจรรย์ (บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    9 แหยมยโสธร 2 1 แผ่นจบ
    10 Ugly Truth, The : ญ.หญิงรักด้วยใจ ช.ชายรักด้วย…. (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    11 Love Happens โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    12 Bruno โซน1(พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    13 Doraemon Nobita and The Legend of Green Planet / โดราเอมอน โนบิตะกับตำนานยักษ์พฤกษา(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    14 เฉือน/ Slice (พากย์ไทย)
    15 The Proposal (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    16 Imagine that (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    17 Cloudy with a chance of Meat balls โซน1(พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    18 American virgin โซน 1(พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    19 Ju-on 4 :ผี...ดุ4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    20 The Rebound โซน1(พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    21 The Secret of moonacre : อภินิหาร มนตรามหัศจรรย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    22 Treasure Hunter / โคตรคน ค้นโคตรสมบัติ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    23 Orphan (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

แบบ สกรีนแผ่น พร้อมปก อย่างดี

The Royal princess of ja myung go : จามอง ยอดหญิงผู้พิทักษ์แผ่นดิน ซีรีส์เกาหลี (พากยไทย) 8 แผ่นจบ

จะรอ pm แจ้ง รายละเอียดนะคะ
    ขอบคุณคะ

ค่าปกติ

แวะมาเยี่ยมจ้า ขายดิบขายดีจริงๆ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by มิกกี้เม้าท์ แสดงโพส
    แวะมาเยี่ยมจ้า ขายดิบขายดีจริงๆ
    ไม่อุดหนุนนิดหรือครับ

โพส
    7

Question สอบถามจงกลกิ่งเทียนว่าจะสั่งซื้อได้หรือยัง เพราะเห็นว่าคุณchan บอกว่ามีแล้ว

อยากจะสั่งซื้อจงกลกิ่งเทียน แบบมีสกรีน เห็นคุณchan บอกว่ามีแล้ว แต่ยังไม่มีขายที่หน้าร้าน พอดีส่งเมลล์มาถามในprivate message ของคุณchan ตั้งแต่ตอนเช้าแล้ว ไม่เห็นคุณchan ตอบกลับมาเลย เลยมาโพสต์ถามหน้าร้าน เผื่อคุณchan ไม่ได้เปิดเข้าไปดู ถ้าสั่งซื้อได้แล้วผมจะได้สั่งซื้อพร้อมเรื่องอื่นด้วยเลย ขอบคุณมากครับ

ที่ตั้ง
    nontaburi
    โพส
    13

Question สินค้าอยู่ในขั้นตอนใด

รอสินค้าอยู่ครับ

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    ไม่อุดหนุนนิดหรือครับ
    ก็ว่าจะมาอุดหนุนอยู่เหมือนกัน ขอดูรายการหนังจีนแป๊บ หนังใหม่ๆ ใส่ effect ซะอวกาศเลย ไม่ใช่แนวเราซะด้วย555

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ชิริว99 แสดงโพส
    อยากจะสั่งซื้อจงกลกิ่งเทียน แบบมีสกรีน เห็นคุณchan บอกว่ามีแล้ว แต่ยังไม่มีขายที่หน้าร้าน พอดีส่งเมลล์มาถามในprivate message ของคุณchan ตั้งแต่ตอนเช้าแล้ว ไม่เห็นคุณchan ตอบกลับมาเลย เลยมาโพสต์ถามหน้าร้าน เผื่อคุณchan ไม่ได้เปิดเข้าไปดู ถ้าสั่งซื้อได้แล้วผมจะได้สั่งซื้อพร้อมเรื่องอื่นด้วยเลย ขอบคุณมากครับ
    มาแล้วครับ สั่งซื้อได้เลยครับ

โพส
    15

ค่าปกติ

สวัสดีครับ

ช่วงก่อนสงกรานต์ ผมสั่งหนังไปหลายเรื่อง มีแผ่นนึงภาพค้างดูไม่ได้ครับ

เรื่องเดชเซียวฮื้อยี้ ภาค2 (เต๊ะศตวรรษ หลินจื้ออิง อู่ฉี่หัว) แผ่นที่ 4 ดูได้พักนึงภาพค้าง ผมลองกับเครื่อง dvd อีก 2 เครื่องที่บ้านก็เป็นอาการเดียวกัน รบกวนช่วยส่งแผ่นให้ใหม่พร้อมกับล็อตที่สั่งไปเมื่อวันจันทร์ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by k.Bom แสดงโพส
    สวัสดีครับ

ช่วงก่อนสงกรานต์ ผมสั่งหนังไปหลายเรื่อง มีแผ่นนึงภาพค้างดูไม่ได้ครับ

เรื่องเดชเซียวฮื้อยี้ ภาค2 (เต๊ะศตวรรษ หลินจื้ออิง อู่ฉี่หัว) แผ่นที่ 4 ดูได้พักนึงภาพค้าง ผมลองกับเครื่อง dvd อีก 2 เครื่องที่บ้านก็เป็นอาการเดียวกัน รบกวนช่วยส่งแผ่นให้ใหม่พร้อมกับล็อตที่สั่งไปเมื่อวันจันทร์ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
    ล๊อตที่สั่งมาวันจันทร์ส่งให้แล้วครับ เดี๋ยวไว้จะจัดส่งให้นะครัับ

โพส
    7

Cool สั่งซื้อหนังจงกลกิ่งเทียน และเรื่องอื่น ๆ

วันนี้ ( วันที่ 22 เม.ย. 53 เวลา 20.36 น .) สั่งซื้อหนังครับ มีรายการดังต่อไปนี้ครับ
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    - จงกลกิ่งเทียน ( ซี่รีส์ไทยช่อง3 ) 4 แผ่นจบ ( อัดทีวี ) เจนี่ เกรท วรินทร
    - 4 พยัคฆ์สาวยอดนักสืบ ซีรีส์จีน 5 แผ่นจบ (อัดทรู)
    - ฝ่ามือพระยูไล ฉบับปรับปรุงใหม่ นำโดย กวานหลี่เจี๋ย , หงซิน 4 แผ่นจบ (อัดทรู) มีสกรีน
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 25 บาท
    - พยัคฆ์ร้ายหลีฉี Old Time Buddy - To Catch A Thief นำแสดงโดย หลอเจียเหลียง,หลินเจียตง,จางเข่ออิ๋ง,อู๋ลี่จู 5 แผ่น
    ภาพชัด 99 % ( ซีวีดี )
    - รวมแผ่นสกรีน 13 แผ่น ราคา 390 บาท ***ซื้อ10 แผ่น แถม 1 แผ่น*** ( คิดแค่ 12 แผ่น ) เหลือ 360 บาท
    - รวมแผ่นไม่สกรีน 5 แผ่น ราคา 125 บาท รวมราคาหนังทั้งหมด 485 บาท ค่าส่ง แบบ ems 50 บาท
    รวมเป็นค่าสินค้าทั้งหมด 535 บาท ( คิดถูกมั้ยครับ ) คุณchan ลองคิดดูอีกที ขอบคุณมากครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส