หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 445 ของ 1768 แรกแรก ... 3453954354434444454464474554955459451445 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,441 ถึง 4,450 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    117

ค่าปกติ

คุณชาญคะมีปัญหานิดคะในpmนะคะ

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท
    1. เดชคัมภีร์เทพพยากรณ์: คัมภีร์สะท้านบัลลังก์ /A Change Of Destiny ซีรี่ส์จีน (เฉินเฮ่าหมิน, หม่าจุ้นเหว่ย, หลี่ซือยิ่น หยังซือฉี, เฉินซิ่วจู, หยวนหัว, หลิวเจียง ) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมาก
    2. ซุปเปอร์โค้ชจอมกะล่อน : โค้ชกะล่อนกับก๊วนเด็กแสบ/ Your Class or Mine ซีรีส์จีน (โอวหยางเจิ้นหัว,เติ้ลชุ่ยเหวิน) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู ชอบพระเอกอ้วนๆคนนี้อย่าพลาดนะครับ
    3. Bu Bu Jing Xin (Startling by Each Step) ซีรี่ส์จีน ซับไทย 9 แผ่นจบ
    4. คัมภีร์สวรรค์ลิขิตชะตา/สวรรค์ยังรัก In The Realm of Fancy ซีรี่ส์จีน (เจียหัว,ฟางเส้าหวัง) (พากย์ไทย) 4 แ่ผ่นจบ อัดทรู
    5. อภินิหาร 9 มุก ล่าทะลุเวลา (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่น
    6. Detective Conan 2011/ Detective Conan Kudo Shinichi e no Chousenjou ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 4 แผ่น
    7. Tea House/ โรงเตี้ยมชีวิต ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย อัดทีวี 10 แผ่นจบ
    8. Abduction /พลิกโลกล่าสุดนรก (เทย์เลอร์ เลาท์เนอร์ จากแวมไพร์ทไวไลท์) (พากย์ไทย+ ซับไทย) 1 แผ่น
    9. Johnny English Reborn (2011) /พยัคฆ์ร้าย ศูนย์ ศูนย์ ก๊ากสายลับกลับมาป่วน (SE) (พากย์ไทย+ซับไทย)
    10. เดี่ยว 9.5 chiangmai stroy 1 แผ่น
    11. DIE มือปราบเหนือมิติ ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) ลดบิท 6 แผ่นจบ อัดทีวี
    12. 30+ สาวร้อน 1 แผ่น
    13. ตำรวจเหล็กเหนือมิติ The Ultimate crime Fighter ซีรี่ส์จีน (หยวนเปียว เฉินห้าว เจิ้งเจียหวิ่น หลีจือ เมิ่งเจียฮุย เส้าเหม่ยฉี เว่ยจุ้นเจี๋ย) (พากย์ไทย) อัดทรุ 8 แผ่นจบ
    14. CSI Newyork Season 1 : ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค ปี 1 (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    15. Brain ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    16. คอนเสิร์ต RAPTOR 2011 2 แผ่น
    17. บักทึกการแสดงสด Green Concert#14 Da & The Idols 2 แผ่น
    18. บักทึกการแสดงสด อ๊อฟ ป๊อป ว่าน สามแยกปากหวาน 2 แผ่น
    ซื้อครบ 1000 บาท พร้อมส่งลงทะเบียนทั่วไทยฟรีครับ
    ต้องโอนเท่าไรและเลขที่บัญชีด้วยคับ (จำไม่ได้แล้วอ่ะ) ขอบคุณครับ

โพส
    30

ค่าปกติ

สั่งอีกรอบครับ มีเพิ่มหนัง ไม่สกรีน

Antique ซับไทย 3 แผ่น
    ยอดกุ๊ก (เหอหยุ่นตง) (ซีรีส์จีน) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    โรงจำนำ8 (ซีรี่ส์จีน) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    รัก 3 มุมของหนุ่มกะล่อน /Life Begins At Forty ซี่รี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    เดชคัมภีร์เทพพยากรณ์: คัมภีร์สะท้านบัลลังก์ /A Change Of Destiny ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมาก
    ซุปเปอร์โค้ชจอมกะล่อน : โค้ชกะล่อนกับก๊วนเด็กแสบ/ Your Class or Mine ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    สุด แต่พรมลิขิต/ fit fit slim chances ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by looklikenuchy แสดงโพส
    เรียนคุณ Chanchai

ดิฉันไม่เคยสั่งซื้อหนังด้วยตนเองมาก่อน เลยอยากจะสอบถามข้อมูลเบื้องต้นก่อนสั่งซื้อกับคุณ Chanchai ก่อนค่ะ จะได้สั่งซื้อไม่ผิดพลาด
    1.ซีรีส์บางเรื่องระบะว่า ซับไทย บางเรื่องระบุว่า บรรยายไทย อันที่จริงแล้วเหมือนกันใช่หรือเปล่าคะ
    2.บางเรื่องที่ระบุว่า Master จะแตกต่างกับเรื่องที่ไม่ระบุหรือเปล่าคะ

หากต้องการสั่งหนัง หลังจากที่ระบุเรื่องที่จะสั่งแล้ว ดิฉันจะต้องแจ้งที่อยู่ที่จะให้จัดส่งได้อย่างไรบ้างคะ
    ขอบคุณค่ะ
    มาตอบครับ
    1. เหมือนกันครับ
    2. แล้วแต่ครับ บางเรื่องอาจจะมีหลายต้นฉบับ จากhdtvบ้าง โมบ้าง พอมาสเตอร์เมื่องไทยออกผมก็เน้นไปเลยครับ แต่ก็ชัดเหมือนกันครับ แล้วแต่หนังไม่ชัดแบบแปลงวีดีโอก็จะระบุไว้ครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

สำหรับท่านที่อยากได้ก่อนสงกรานต์ ผมเองจะส่งวันที่ 11 ก่อนปิดสงกรานต์ นี้นะครับ รบกวนแจ้งโอนมาก่อน เที่ยงคืน ของวันอาทิตย์ที่ 8 นี้นะครับ ท่านที่อยู่ต่างจังหวัดรบกวนบวกค่า ems มาเลยนะครับ
    ถ้าแจ้งโอนมาหลังจากนั้นเกรงว่าจะทำส่งก่อนสงกรานต์ไม่ทันครับ ขอเป็นส่งหลังสงกรานต์นะครับ

โพส
    18

ค่าปกติ

ได้รับแล้ว ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    117

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว ขอบคุณคะ

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังไปทางอีเมล์แล้วนะคะ รบกวนเช็คด้วยนะคะ

โพส
    1

ค่าปกติ

โอนเงินไปแล้วนะครับ รบกวนเช็คทางเมลด้วย เมลผม ounjipae@hotmail.com

โพส
    6

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะคับ รายละเอียด reply message แล้วคับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส