หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 475 ของ 1770 แรกแรก ... 3754254654734744754764774855255759751475 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,741 ถึง 4,750 ของ 17696

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    4

ค่าปกติ

หนังที่มีคำว่า "โซน 1" หมายความว่าไงคะ
    เช่น
    Mirror Mirror /จอมโจรสโนไวท์ กับ ราชินีบานฉ่ำ โซน1(พากย์ไทยโรง+ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    4

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dahlia แสดงโพส
    หนังที่มีคำว่า "โซน 1" หมายความว่าไงคะ
    เช่น
    Mirror Mirror /จอมโจรสโนไวท์ กับ ราชินีบานฉ่ำ โซน1(พากย์ไทยโรง+ซับไทย) 1 แผ่น
    ***ทราบคำตอบแล้วคะ

โพส
    177

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อย โปร 15 ค่ะ

Vampire Diaries Season 3 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    เซียนกระบี่พิชิตมาร ภาค 3 ซีรี่ส์จีน ( หูเกอ ฮั่วเจี้ยนหัว หยางมี่ หลิวซือ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
    I still loving You - บอกหัวใจ I Love You พากย์ไทย v2d 2 แผ่น
    The First Wife's Club / สมาคมเมียหลวง ซีรี่ส์เกาหลี (Kim Hye Sun, Kim Hae Sook, Ahn Nae Sang, Kim Hee Jung) พากย์ไทย อัดทรู 27 แผ่นจบ
    7 วันสวรรค์บันดาลรัก /The Seventh Day ซีรีส์จีนtvb (เจิ้งเจียหยิ่ง โจวลี่ฉี หวงจงเจ๋อ,หลิวตัน) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู
    ฺBrilliant legacy / มรดกรักฉบับพันล้านวอน ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ลดบิท
    Contraband / คนเดือด ท้านรกเถื่อน (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Love Rain ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Safe / โคตรระห่ำ ทะลุรหัส โซน1(พากย์ไทยโรง+ซับไทย) 1 แผ่น
    Vampire Prosecutor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ
    จะโอนเงินให้พรุ่งนี้นะค่ะ
    แล้วเรื่องนี้ด้วย Queen In Hyun's man มาหรือยังค่ะ

โพส
    117

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่ะ (สดๆ ร้อนๆ จากไปรษณีย์.....ขอบคุณค่ะ

***แต่มีปัญหาเรื่องจำนวนแผ่น...รายการที่8.Keroro season 4 เคโรโระ ปี 4 (พากย์ไำทย) 4 แผ่นจบ
    เขียนว่ามี 4แผ่น...แต่ได้มาแค่ 3แผ่น
    ตกลงว่า 3แผ่นจบใช่ไหม จะได้สั่งแผ่นขาดเรื่องอื่นในครั้งหน้า........แจ้งด้วยค่ะ

โพส
    18

ค่าปกติ

สั่งซื้อพร้อมกับแจ้งโอนแล้วตาม pm เช็คยอดแล้วแจ้งด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    113

ค่าปกติ

คุณชาญ อาทิตย์นี้จะมีซีรี่ย์จีนเข้ามาเพิ่มอีกไหม ผมจะได้รอสั่งทีเดียว

ขอบคุณครับ

โพส
    11

ค่าปกติ

มีเรื่อง หวั่นซิน ยอดหญิงแห่งฮุ่ยโจวมั๊ยคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,093

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 13/6/55
    inate / aloha_be / mootah / คุณ เบญจพร / คุณ พัทรินทร์ / คุณ หรรษากร / i'xiu / คุณ มาริสา / vatip-pop / รักษ์บ้านเกิด / chaikoya / คุณ นิตยา / cherrie_aae / lucie / lekjung-m / tjuk / dvd_to_me / supa9999 / คุณ อนรรฆนงค์ / zen / kun09 / คุณ รัตติพร / thep / tuta / t_ting

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,093

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by senmai12 แสดงโพส
    ได้รับของแล้วค่ะ (สดๆ ร้อนๆ จากไปรษณีย์.....ขอบคุณค่ะ

***แต่มีปัญหาเรื่องจำนวนแผ่น...รายการที่8.Keroro season 4 เคโรโระ ปี 4 (พากย์ไำทย) 4 แผ่นจบ
    เขียนว่ามี 4แผ่น...แต่ได้มาแค่ 3แผ่น
    ตกลงว่า 3แผ่นจบใช่ไหม จะได้สั่งแผ่นขาดเรื่องอื่นในครั้งหน้า........แจ้งด้วยค่ะ
    3 แผ่นจบครับ ลืมแจ้งไปขอโทษด้วยครับ

โพส
    7,093

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nipa แสดงโพส
    สั่งหนังหน่อย โปร 15 ค่ะ

Vampire Diaries Season 3 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    เซียนกระบี่พิชิตมาร ภาค 3 ซีรี่ส์จีน ( หูเกอ ฮั่วเจี้ยนหัว หยางมี่ หลิวซือ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
    I still loving You - บอกหัวใจ I Love You พากย์ไทย v2d 2 แผ่น
    The First Wife's Club / สมาคมเมียหลวง ซีรี่ส์เกาหลี (Kim Hye Sun, Kim Hae Sook, Ahn Nae Sang, Kim Hee Jung) พากย์ไทย อัดทรู 27 แผ่นจบ
    7 วันสวรรค์บันดาลรัก /The Seventh Day ซีรีส์จีนtvb (เจิ้งเจียหยิ่ง โจวลี่ฉี หวงจงเจ๋อ,หลิวตัน) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู
    ฺBrilliant legacy / มรดกรักฉบับพันล้านวอน ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ลดบิท
    Contraband / คนเดือด ท้านรกเถื่อน (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Love Rain ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Safe / โคตรระห่ำ ทะลุรหัส โซน1(พากย์ไทยโรง+ซับไทย) 1 แผ่น
    Vampire Prosecutor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ
    จะโอนเงินให้พรุ่งนี้นะค่ะ
    แล้วเรื่องนี้ด้วย Queen In Hyun's man มาหรือยังค่ะ
    Queen in hyun's man มีครับ 4 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส