หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 496 ของ 1771 แรกแรก ... 3964464864944954964974985065465969961496 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,951 ถึง 4,960 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งแบบ A ไม่สกรีน ไม่ปกคะ

รายการ
    4 ยอดมือปราบพยายม (ใหม่) /The Four ซีรี่ส์จีนฮ่องกง (หลินฟง,อู๋จั่วอี้,หม๋ากั๋วหมิง,เฉินเจี๋ยนฟง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู (ห้ามพลาด)
    นรกแตก ซีรี่ส์จีนฮ่องกง ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 99% ( ว่านจือเหลียง,เหมาซุ่ยจวิน,โจวซิงฉือ,เถียงหนิว) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ อัดทรู
    คู่รักคนเก่าขวัญใจคนใหม่ Back To Square One V2D 4 แผ่น
    รักประดับใจ(นายหน้าป้ายทอง) At home with love

สอบถามนิดนึง

มีเรื่อง เลือดรักเลือดทรนง หวงเย่อหัว หลอเจียเหลียง ฉบับอัดทรู ไหมคะ ถ้ามีเอาด้วยคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 24/7/55
    NoBuTa / คุณ ประเสริฐ / Bingaar / aekpippen / คุณ อรุณี / tjuk / คุณ วิกรม / k3388 / คุณ วรรณพร / คุณ จุฑานันท์ / cmpunk / คุณ สรัญ / Athipapat / Teenoy / แม่ชีสำรวย / mass / คุณ ธารทิพย์ / ubon

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by jane9003 แสดงโพส
    สั่งแบบ A ไม่สกรีน ไม่ปกคะ

รายการ
    4 ยอดมือปราบพยายม (ใหม่) /The Four ซีรี่ส์จีนฮ่องกง (หลินฟง,อู๋จั่วอี้,หม๋ากั๋วหมิง,เฉินเจี๋ยนฟง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู (ห้ามพลาด)
    นรกแตก ซีรี่ส์จีนฮ่องกง ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 99% ( ว่านจือเหลียง,เหมาซุ่ยจวิน,โจวซิงฉือ,เถียงหนิว) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ อัดทรู
    คู่รักคนเก่าขวัญใจคนใหม่ Back To Square One V2D 4 แผ่น
    รักประดับใจ(นายหน้าป้ายทอง) At home with love

สอบถามนิดนึง

มีเรื่อง เลือดรักเลือดทรนง หวงเย่อหัว หลอเจียเหลียง ฉบับอัดทรู ไหมคะ ถ้ามีเอาด้วยคะ
    เลือดรัก มีแต่แบบที่อัดจาก vcd มาสเตอร์ครับ

โพส
    13

ค่าปกติ

สั่งหนังไปทาง pm นะค่ะ

สอบถามเรื่อง "Three Kingdoms 2010 / สามก๊ก 2010 ซีรี่ส์จีน" แผ่นที่ 15 นี่จบรึยังค่ะ

โพส
    49

ค่าปกติ

สอบถามทางemail ตอบกลับด้วยนะคับ therocktob@yahoo.com

โพส
    19

ค่าปกติ สั่งซื้อหนังครับ

4 ยอดมือปราบพยายม (ใหม่) /The Four ซีรี่ส์จีนฮ่องกง (หลินฟง,อู๋จั่วอี้,หม๋ากั๋วหมิง,เฉินเจี๋ยนฟง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู
    The Fierce Wife สงครามรัก สงครามชีวิต ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) (เฉพาะแผ่นที่ 11-13)
    Queen In Hyun s Man ซีรี่ส์ เกาหลี (ซับไทย ลดบิท RU INDY) 4 แผ่นจบ

จัดส่ง EMS ทั้งหมดเท่าไหร่ครับ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by lovejunchan แสดงโพส
    สั่งหนังไปทาง pm นะค่ะ

สอบถามเรื่อง "Three Kingdoms 2010 / สามก๊ก 2010 ซีรี่ส์จีน" แผ่นที่ 15 นี่จบรึยังค่ะ
    ยังไม่จบครับ

โพส
    13

ค่าปกติ

ขอบคุณค่ะ

ป.ล. หนังที่สั่งแบบสกรีนแผ่นนะคะ + คุณพ่อค้า ช่วยแจ้งยอดเงินโอนกับ เลขที่บ/ช มาให้ใหม่ด้วยนะคะ

โพส
    49

ค่าปกติ

แจ้งโอนค้าบ..รายละเอียดใน e-mail นะค้าบ..

โพส
    24

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

เรียนพ่อค้า

ขอสั่งหนังตามรายการต่อไปนี้ (แบบไม่มี Screen)

1. 4 ยอดมือปราบพยายม (ใหม่) /The Four ซีรี่ส์จีนฮ่องกง (หลินฟง,อู๋จั่วอี้,หม๋ากั๋วหมิง,เฉินเจี๋ยนฟง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู (ห้ามพลาด)
    2. กระบี่มังกรหยก ซีรี่ส์จีนtvb (เหมียวเฉียวเหว่ย,เฉินซิวเหวิน,เจินหัวเชี่ยน,หลิวชิงหยุน,ซิเหม่ยเจิน ) ปรับปรุงใหม่ชัดตอนครบ ( พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    3. ปมลวงเปลี่ยนรัก /Love Exchange ซีรีส์จีนtvb (เหมียวเฉียวเหว่ย,หยวนหย่งอี้) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู เพิ่งดูจบเอง สนุกครับแนะนำเลยครับ
    4. เซียนกระบี่พิชิตมาร ภาค 3 ซีรี่ส์จีน ( หูเกอ ฮั่วเจี้ยนหัว หยางมี่ หลิวซือ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
    5. อมตะเพลงหวานกลางกรุง ศรัณย่า ชุด ถ้าหัวใจฉันมีปีก คาราโอเกะ 1
    6. จิ้งจอกภูเขาหิมะ ซีรี่ส์จีน (หลีเหลียงเหว่ย,ซิเหม่ยเจิน,เจ้าหย่าจือ,เซี้ยะเสียน ) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 99% 8 แผ่นจบ อัดทรู
    7. นักชกผู้พิชิต ซีรี่ส์จีน (เจิ้งอี้เจียน) (พากย์ไทย) ลดบิท 8 แผ่นจบ อัดทีวี
    8. เดชคัมภีร์เทพพยากรณ์: คัมภีร์สะท้านบัลลังก์ /A Change Of Destiny ซีรี่ส์จีน (เฉินเฮ่าหมิน, หม่าจุ้นเหว่ย, หลี่ซือยิ่น หยังซือฉี, เฉินซิ่วจู, หยวนหัว, หลิวเจียง ) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมาก
    9. คาราโอเกะ เพลงฮิตหนังละคร 90เพลง 1 แผ่น
    10. คาราโอเกะ รวมบทเพลงที่ผู้ฟังไม่ลืมเลือนของราชินีลูกทุ่งพุ่มพวง 90 เพลง 1 แผ่น
    11. คาราโอเกะ / ก็อต จักรพันธ์ รวมเพลงจากอัลบั้มดัง 80 เพลง 1 แผ่น
    12. คาราโอเกะ Best Love Song 2012 รวมเพลงไทยสากล ปี 2011 90 เพลง 1 แผ่น
    13. คาราโอเกะ 4 หนุ่มสุกฮิต ธันวา หลวงไก่ บ่าววี กล้วยสแตมป์ 80 เพลง 1 แผ่น
    14. คาราโอเกะ เอิร์น เดอะสตาร์ รวมทุกอัลบั้ม 80 เพลง 1 แผ่น

ขอทราบจำนวนเงินที่ต้องโอนทั้งหมด (รวมจัดส่ง) พร้อมเลขที่บัญชีที่ต้องโอนด้วยครับ (ถ้ามีกสิกรไทยจะสะดวกมากครับ)

ตอง

25/7/55

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส