หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 589 ของ 1768 แรกแรก ... 8948953957958758858959059159963968910891589 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 5,881 ถึง 5,890 ของ 17674

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,075

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 19/12/55
    Panpankung / aeeya / mei / คุณ สำเนา / คุณ พิเชฐ / คุณ ธีรศักดิ์ / คุณ ปรัญญาลักษณ์ / คุณ สมพร / คุณ จารุพัฒน์ / nofgod / poiyoi / aoinana / movielove2008 / mass / คุณ อนงค์พรรณ
    แจ้งส่ง 18/12/55
    Tat / Tsurapol / suton / คุณ มาริสา / moopin / chain9 / cmpunk / คุณ สุทธิรักษ์ / 10000tip / Rae_r

โพส
    49

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินค้าบ รายละเอียดใน PM นะค้าบ

โพส
    64

ค่าปกติ ออเดอร์ครับ

แบบที่ 4
    คอนเสิร์ต อัสนี-วสันต์ 26 ปี บ้าหอบฟาง 2 แผ่น
    บันทึกการแสดงสด Shane Comeback A Talk 10 /เชน คัมแบ็ค อะ ทอล์ก เท็น 1 แผ่น
    จันดารา ปฐมบท 1 แผ่น
    Ben 10 Ultimate Alien Volume 10 /เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยน ชุดที่ 10 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Scooby-Doo!: Big Top Scooby-Doo! /สคูบี้ดู ตอน ละครสัตว์สุดป่วน (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Beautiful Life, A /โปรดรัก...ยังไม่สาย (ซูฉี) (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    paranorman / สยบคําสาป หมู่บ้านต้องมนต์ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Sherlock: Season Two (TV Series 2012) (พากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Raid, The: Redemption (aka Serbuan maut) (2011) /ฉะ! ทะลุตึกนรก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Sherlock season 1 ซีรีส์ฝรั่ง (พ่ากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจย มาสเตอร์
    Digimon Adventure 03 : Digimon Tamers Movie Battle Of Adventures /ดิจิมอน เดอะมูฟวี่ 3 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Digimon Adventure 04 : Digimon Frontier: Regeneration Of Ancient Digimon /ดิจิมอน เดอะมูฟวี่ 4 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Chernobyl Diaries (2012) /เชอร์โนบิล เมืองร้าง มหันตภัยหลอน (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Mobile Suit Gundam Unicorn Vol.5 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Terra Nova : The Complete Series Season 1 / เทร่า โนว่า อารยะโลกล้านปี ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทยมาสเตอร์) 2 แผ่นจบ
    Overheard 2 (aka Sit yan fung wan 2) (2011) /พลิกแผนฆ่า..ล่าสังหาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4 ยอดมือปราบพยายม (ใหม่) /The Four ซีรี่ส์จีนฮ่องกง (หลินฟง,อู๋จั่วอี้,หม๋ากั๋วหมิง,เฉินเจี๋ยนฟง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู
    Act Of Valor (2012) / หน่วยพิฆาตระห่ำกู้โลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    13

ค่าปกติ order

order พร้อมแจ้งโอนเงิน ไปทาง pm นะคะ

โพส
    117

ค่าปกติ

สั่งแผ่น+แจ้งโอนทางpmแล้วนะคะ ส่งแบบ EMS นะคะ

โพส
    55

ค่าปกติ

โอนเข้า ธ.กรุงเทพ, วันที่ 20/12/2012, เวลา 14:09, จำนวนเงิน 130 บาทค่ะ...
    สั่งซื้อเรื่อง...
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท
    1. Faith The Great Doctor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY ลดบิท 6 แผ่นจบ

ส่งแบบ ลงทะเบียน ค่ะ
    ตอบกลับด้วยนะค่ะว่าได้รับแจ้งการโอนเงินแล้ว...
    รายละเอียดอื่นๆทางPMค่ะ...
    ขอบคุณค่ะ...

โพส
    816

ค่าปกติ

ฝาก uddate หนังด้วยนะครับ จะมีสั่งเพิ่มเติม รายการพวกนี้มีหรือยังครับ
    Flesh Air Series 2 /เปลือยท้าโลก 2 (DVD SE)
    Flesh Air Series 1 /เปลือยท้าโลก 1 (DVD SE)
    Resident Evil: Retribution-ผีชีวะ 5: สงครามไวรัสล้างนรก (พากย์ไทย บรรยายไทย)
    Apartment 143 (Emergo)-หลอนขนหัวลุก (พากย์ไทย บรรยายไทย)
    Ted/ หมีไม่แอ๊บ แสบได้อีก (บรรยายไทย)
    - Premium Rush/ ปั่นทะลุนรก (บรรยายไทย)
    Hmoob Blood For Freedom /ม้ง สงครามวีรบุรุษ
    แล้ว ดราก้อนบอลไค ด้วยนะครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

[QUOTE=rae_r;3277464]สั่งหนัง แบบที่ 1 ไม่สกรีนแผ่น ดังรายการต่อไปนี้ ส่งแบบ EMS

ยอดดาบวงพระจันทร์ (กู่เทียนเล่อ) 2แผ่นจบ
    มังกรหยก ตอนคัมภีร์มารนพเก้า (จางจื่อหลิน เดวิดเจียง เหลียงเพ่ยหลิง ) 2 แผ่นจบ
    กระบี่เลือดสะท้านบู้ลิ้ม (หลินเจียต้ง, เจียงหัว, หวีซือมั่น) 4 แผ่นจบ
    เจาะเวลาหาจิ๋นซี (กู่เทียนเล่อ) 5 แผ่นจบ
    มังกรคู่สู้สิบทิศ (หลินฟง ) 5 แผ่นจบ
    มังกรทลายฟ้า (เหลียงเฉาเหว่ย) 2

ขอ รายละเอียด การโอนเงินด้วยครับ

ชื่อที่อยู่ในการจัดส่ง จะแจ้งไปทาง pm หลังจากโอนเงินแล้วครับ[/QUOT

ได้รับของแล้วครับ
    ขอดูและตรวจเช็คแผ่นไปในตัว
    สั่ง oder ต่อไป ทางร้านส่งถึงวันที่เท่าไหร่ และ ไปรษณย์ จ่ายของให้ลูกค้าวันสุดม้ายวันไหนครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

ฝากแจ้งกลับด่วนนิดนะครับ ผมจะมีสรุปสั่ง ขอบคุณครับ
    ..................................................................

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ฝาก uddate หนังด้วยนะครับ จะมีสั่งเพิ่มเติม รายการพวกนี้มีหรือยังครับ
    Flesh Air Series 2 /เปลือยท้าโลก 2 (DVD SE)
    Flesh Air Series 1 /เปลือยท้าโลก 1 (DVD SE)
    Resident Evil: Retribution-ผีชีวะ 5: สงครามไวรัสล้างนรก (พากย์ไทย บรรยายไทย)
    Apartment 143 (Emergo)-หลอนขนหัวลุก (พากย์ไทย บรรยายไทย)
    Ted/ หมีไม่แอ๊บ แสบได้อีก (บรรยายไทย)
    - Premium Rush/ ปั่นทะลุนรก (บรรยายไทย)
    Hmoob Blood For Freedom /ม้ง สงครามวีรบุรุษ
    แล้ว ดราก้อนบอลไค ด้วยนะครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ฝากแจ้งกลับด่วนนิดนะครับ ผมจะมีสรุปสั่ง ขอบคุณครับ
    ..................................................................
    วันนี้ไปถามร้าน ดราก้อนบอลไค ยังไม่ออกครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส