หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 59 ของ 1767 แรกแรก ... 9495758596061691091595591059 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 581 ถึง 590 ของ 17670

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    9

ค่าปกติ

ตอนนี้โปรโมชั่น ยัง ใช้ได้อยู่ไหมครับ

โพส
    117

ค่าปกติ

โปรยังเหมือนเดิมป่าวคะ

armmie Guest

ค่าปกติ

โอนแล้วค่ะ รายละเอียดตามpm

โพส
    113

ค่าปกติ

ไดัรับของแล้วครับ แต่ได้หนังมาผิดเรื่องครับ ผมสั่งเรื่อง -ทนายปากทอง (ไช่เส้าเฟิน เหลียงเพ่ยหลิง ) 4 แผ่นจบ
    แต่ได้เรื่อง ซุนหมิงอี้มาครับ เรื่องนี้ผมมีแล้วครับ รบกวนช่วยเปลี่ยนให้ด้วยนะครับ แล้วผมต้องส่งคืนให้คุณชาญได้ที่ใด
    รบกวนช่วยแจ้งด้วยครับ

ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,074

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    ไดัรับของแล้วครับ แต่ได้หนังมาผิดเรื่องครับ ผมสั่งเรื่อง -ทนายปากทอง (ไช่เส้าเฟิน เหลียงเพ่ยหลิง ) 4 แผ่นจบ
    แต่ได้เรื่อง ซุนหมิงอี้มาครับ เรื่องนี้ผมมีแล้วครับ รบกวนช่วยเปลี่ยนให้ด้วยนะครับ แล้วผมต้องส่งคืนให้คุณชาญได้ที่ใด
    รบกวนช่วยแจ้งด้วยครับ

ขอบคุณครับ
    เดี๋ยวแจ้งทางpm ครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    8 เทพอสูรมังกรฟ้า (หวงเย่อหัวเล่นเป็น หลวงจีนซีจุ๊ ทังเจิ้นเยี่ย, เฉินอวี้เหลียน, เซียะเสียน, หวังซิวซิ่ว, หยังพ่านพ่าน, เหลียงเจียเหยิน ) 5 แผ่นจบ
    กระบี่เย้ยยุทธจักร ภาค 1 (เดชคัมภีร์เทวดา) (เยิ่นเสียงฉี, หยวนหย่งอี้, เดวิทเจียง, ฉีเส้าเฉียน, หลี่ลี่จวิน ) 6 แผ่น
    เจาะเวลาหาจิ๋นซี (กู่เทียนเล่อ) 5 แผ่นจบ
    ฮ่านจื่อกง สอนภาษา 10 แผ่นจบ ( 2ปก) ราคาพิเศษ 450 บาท พร้อมปกกล่อง
    จอมบงการ ( เจิ้งเส้าชิว เจิงอี้เจียน กัวจิ้นอัน) 4 แผ่นจบ
    ศึกลำน้ำเลือด (อู่ฉี่หัว เหลียงเฉาเหว่ย หวงเย่อหัว) 7 แผ่นจบ

โพส
    2

ค่าปกติ ขอสั่งหนังค่ะ

ขอสั่งหนังค่ะ

ขอแบบสกรีนแผ่น 30 บาท ค่ะ

Hachi a dog's story : ฮาชิ..หัวใจพูดได้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 1996 (หวงเย่อหัว เป็นเฉียวฟง) 5 แผ่นจบ
    Pope Joan : เธอ คือ โป๊ป (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

รบกวนช่วยคิดราคาด้วยค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

หนังที่สั่งไดรับแล้วครับ แต่ของที่ได้มันแปลกๆคือ
    ผมสั่ง Legion /สงครามเทวาล้างนรก 1 แผ่นจบ เรื่องนี้เอา 2 แผ่น
    แต่แผ่นที่ได้มาไม่เหมือนกัน แผ่นนึง เสียงอังกฤษ อีกป็นเสียงรัสเซียอะครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

สวัสดีครับ..สั่งหนังครับ
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน
    -Queen Seon Duk / ซอนต๊อก มหาราชินีสามแผ่นดิน ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) แผ่น 1-6
    -จิ้งจอกภูเขาหิมะ เวอร์ชั่นใหม่ (จูอิน เนี่ยหยวน) พากย์ไทยมาสเตอร์ 6 แผ่นจบ
    ขอบคุณครับ

ที่ตั้ง
    bkk
    โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

Alice In Wonderland / อลิซ ในแดนมหัศจรรย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Dear john (channing tatum) โซน1(พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Lovely Bones, The / สัมผัสแค้นจากสวรรค์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Up in The Air / หนุ่มโสดหัวใจโดดเดี่ยว (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    chloe โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Did You Hear About the Morgans? / มอร์แกนไฮโซ โกบ้านนา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Princess Bride, The / นิทานเจ้าหญิงทะลุตำนาน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    How to train your dragon โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    How to train your dragon โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ (สั่งเพิ่ม)
    Cirque Du Freak: The Vampire's Assistant / เซอร์คดูฟรีค ผจญโลกแวมไพร์มรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    shutter island
    14 blades 8ดาบทรมาน6ดาบสังหาร

ไม่ทราบว่ามีสองเรื่องนี้ไหมครับ
    hachi a dogs talegomorra
    syndromes and a century

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส