หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 62 ของ 1768 แรกแรก ... 12526061626364721121625621062 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 611 ถึง 620 ของ 17672

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    ได้รับแผ่นแก้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ
    ขอบคุณมากครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะค่ะ รายละเอียดแจ้งpmไปแล้วค่ะ

โพส
    5

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะคะ
    Quote Originally Posted by sunisa_h แสดงโพส
    ขอสั่งสินค้าค่ะ 2 รายการนะคะ
    New Tales Of Ji Gong - จี้กง พระเพี้ยน (จางม่อ ,จางหลางหลาง ) ราคาพิเศษ พร้อมปกกล่อง 340 บาท
    ศึกคัมภีร์ทะลุภพชิงจ้าวยุทธจักร D2D 8 แผ่นจบ (หลี่เว่ย, ถังอวี้หง, จางเหย่าหยาง, เฉินห่าว) ราคาพิเศษ 340 บาท
    ร๊ากกทุกคนคร่า จุ๊บบบบบ

โพส
    10

ค่าปกติ

โอนเงินไปแล้วนะครับ

รายละเอียดแจ้งไว้ใน pm ^^

โพส
    23

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินไปทางpmแล้ว ถ้าได้รับแล้วช่วยpmแจ้งกลับด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ

โพส
    4

ค่าปกติ

เมื่อไหร่พ่อค้าจะตอบpm อ่ะค่ะ รอโอนเงินอยู่นะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    5

ค่าปกติ

ได้สั่งซื้อทาง pm ไปแล้ว กรุณาตอบด้วย จะได้โอนเงินให้เลย ขอบคุณค่ะ

โพส
    95

Cool order ค่ะ

Order แบบที่ 2 มีสกรีน
    ดงบาปนักบุญ (Healing Hands ภาค 2 ) (หลินเป่าอี้ อู๋ฉี่หัว) 4 แผ่นจบ
    ปมมรณะข้ามภพ (กัวจิ้นอัน) 3 แผ่นจบ
    คดีดังกองปราบ ภาค 1 ( ถาวต้าหวี่, เหยียงหย่งจง, กั๊วะเข่ออิง) 2 แผ่นจบ
    W-File ผ่าคดีปริศนาท้ามรณะ (หลอเจียเหลียง) 3 แผ่นจบ

หนังเก่า ไม่มีสกรีน
    คดีดังกองปราบ ภาค2 /5
    คดีดังกองปราบ ภาค3 /5
    อาถรรพ์สองภพ (หลอเจียเหลียง) 3 แผ่นจบ
    ล้างมาเฟียโหด(โอวหยางเจิ้นหัว+กัวเข่ออิง) 11 แผ่นจบ
    ดับอิทธิพลเถื่อน (เส้าเหม่ยฉี เฉินเฮ่าหมิน) 4 แผ่นจบ
    หน่วยพิทักษ์ท้านรก 3 DVD หวังสี่,เหว่ยจุ้ยเจี้ยะ
    สายใยรัก 3 DVD อู๋ฉีหัว,กั๊วะเข่ออิง

คิดค่าเสียหานด้วยค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by jimza แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินไปทางpmแล้ว ถ้าได้รับแล้วช่วยpmแจ้งกลับด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ
    Quote Originally Posted by Ricther แสดงโพส
    โอนเงินไปแล้วนะครับ

รายละเอียดแจ้งไว้ใน pm ^^
    รับทราบครับ

โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by jpan แสดงโพส
    เมื่อไหร่พ่อค้าจะตอบpm อ่ะค่ะ รอโอนเงินอยู่นะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    ตอบแล้วครับ พอดีวันนี้เข้าดึกไปหน่อย

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส