หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 694 ของ 1768 แรกแรก ... 19459464468469269369469569670474479411941694 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 6,931 ถึง 6,940 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    7

ค่าปกติ

มีคู่แค้นสายโลหิต แบบโมใหม่ชัดๆ ไหมคะ อยากได้แบบชัดๆมาดูใหม่ค่ะ

ปล. มีรายการซีรี่ย์จีนเข้มข้นๆใหม่ๆ อีกไหมคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ยูมิ แสดงโพส
    มีคู่แค้นสายโลหิต แบบโมใหม่ชัดๆ ไหมคะ อยากได้แบบชัดๆมาดูใหม่ค่ะ

ปล. มีรายการซีรี่ย์จีนเข้มข้นๆใหม่ๆ อีกไหมคะ
    มีครับ 10 แผ่นจบ

อีกเรื่อง มาใหม่ เลือดอำมหิต ครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by smart2496 แสดงโพส
    เกี่ยวกับเรื่องการส่งของ ระบุว่า ต้องการส่งแบบ ems แต่ตอนที่ได้รับ กลับเป็น ส่งแบบไปรษณีย์ลงทะเบียนมาให้ ไม่เป็นไปตามที่ตกลง
    นอกจากนี้ บางเรื่องบอกว่าอัดจากมาสเตอร์ แต่ตอนรับ กลับเป็น อัดจาก hdtv
    ดังนั้น ให้ระวังเรื่องนี้ให้ดี
    Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    ขออภัยด้วยครับ บางครั้งอาจผิดพลาด สามารถเปลี่ยนหรือ ส่งems แต่จ่ายลงทะเบียนในครั้งหน้าได้ครับ
    สั่งหนัง, แบบที่ 2 แผ่นสกรีน, ต้องการปก ไม่เอากล่อง, ส่ง ems (ตามข้อความข้างบน)

1. ไซอิ๋ว ทองพิภพสยบมาร (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ
    2. 100๐ Below Zero /หนีนรกลบ 100 องศา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    3. Crown And The Dragon, The /ล้างคำสาปแดนมังกร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4. Demented /ซากดิบยึดเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    5. Black Forest /ป่าอาถรรพ์เทพนิยายสยอง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    6. The Tower : เดอะ ทาวเวอร์ ระฟ้าฝ่านรก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    7. Twilight Hunters /ล่ารัตติกาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8. Ben 10 Ultimate Alien Volume 10 /เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยน ชุดที่ 10 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

จำนวนเงินโอนทั้งหมด 436 รายละเอียดดังนี้
    -ค่าดีวีดี 15 แผ่น คิด 10 * 30 = 300
    -ค่าปก 12*8 = 96
    -ค่าส่ง ems, 40 (เพื่อชดเชยคราวก่อนที่คุณส่งแบบลงทะเบียนไปให้ผม ทั้ง ๆ ที่ผมได้ระบุไว้ในเมล์ว่า ให้ส่ง ems, ตอนนั้นผมสั่งซื้อดีวีดีซีรี่ส์เรื่อง Charmed S1-8)

ช่วย confirm ยอดโอนด้วย และอย่าลืมกำชับคนส่งด้วยว่า ส่งให้ถูกต้องตามที่ผมระบุ (ems)

ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by smart2496 แสดงโพส
    สั่งหนัง, แบบที่ 2 แผ่นสกรีน, ต้องการปก ไม่เอากล่อง, ส่ง ems (ตามข้อความข้างบน)

1. ไซอิ๋ว ทองพิภพสยบมาร (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ
    2. 100๐ Below Zero /หนีนรกลบ 100 องศา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    3. Crown And The Dragon, The /ล้างคำสาปแดนมังกร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4. Demented /ซากดิบยึดเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    5. Black Forest /ป่าอาถรรพ์เทพนิยายสยอง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    6. The Tower : เดอะ ทาวเวอร์ ระฟ้าฝ่านรก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    7. Twilight Hunters /ล่ารัตติกาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8. Ben 10 Ultimate Alien Volume 10 /เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยน ชุดที่ 10 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

จำนวนเงินโอนทั้งหมด 436 รายละเอียดดังนี้
    -ค่าดีวีดี 15 แผ่น คิด 10 * 30 = 300
    -ค่าปก 12*8 = 96
    -ค่าส่ง ems, 40 (เพื่อชดเชยคราวก่อนที่คุณส่งแบบลงทะเบียนไปให้ผม ทั้ง ๆ ที่ผมได้ระบุไว้ในเมล์ว่า ให้ส่ง ems, ตอนนั้นผมสั่งซื้อดีวีดีซีรี่ส์เรื่อง Charmed S1-8)

ช่วย confirm ยอดโอนด้วย และอย่าลืมกำชับคนส่งด้วยว่า ส่งให้ถูกต้องตามที่ผมระบุ (ems)

ขอบคุณครับ
    คำนวณเงินและตอบกลับทางเมลแล้วครับ ขอบคุณครับ

โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by canu1919 แสดงโพส
    รบกวนช่วยส่งเลขพัสดุทางเมล์ด้วยครับ รายละเอียดเมล์ใน PM
    เพราะมีคนรับแทน
    วันนี้ส่งไปให้แล้วครับ เดี๋ยวแจ้งเลขตามที่ขอให้นะครับ

โพส
    7,079

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 6/7/56
    คุณ ธนภัทร / คุณ จิรวัฒน์ / คุณ อภิญญา / คุณ รุจิรา / คุณ สมภพ / คุณ กาญจนา / คุณ วันดี / คุณ เสาวนีย์ / คุณ อัจฉราพร / คุณ ยุทธนา / คุณ ช่อทิพย์ / คุณ จันทร์เพ็ญ / คุณ จิราพร / คุณ รัชนิดา / คุณ ฐานิตา / คุณ พรพรรณ / คุณ สิทธิเดช / คุณ สารินี / คุณ กัญญรัตน์ / คุณ วิศนีย์

แจ้งส่ง 5/7/56
    คุณ จินตนา / คุณ จักริน / คุณ ณิรัลธร / คุณ วราลักษณ์ / คุณ สุรชัย / คุณ จิราพร / คุณ ศรีวรรณ / คุณ สุจิตรา / คุณ ดวงใจ / คุณ ประธาน / คุณ วลัยพร / nay_mum / aof okls / คุณ วรรณพร / คุณ ภิรคาร

โพส
    816

ค่าปกติ

วันนี้ฝากลงภาพให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับผม

โพส
    7

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงิน รายละเอียดในpm ครับ

ที่ตั้ง
    usa
    โพส
    11

ค่าปกติ ช่วยส่งเลขพัสดุตามของให้ด้วย

รบกวนส่งเลขพัสดุให้ด้วยครับ ...ของ คุณธนภัทร ครับ
    รอถึงบ่ายวันอาทิตย์ก็ยังไม่ได้ส่งเลขมาให้ตามที่แจ้ง ติดขัดเรื่องใดโปรดแจ้งให้ทราบ

ขอบคุณ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    วันนี้ส่งไปให้แล้วครับ เดี๋ยวแจ้งเลขตามที่ขอให้นะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    เอาเป็นแผ่นขาวไม่สกรีนนะคะ (สอบถามยี่ห้อแผ่นพ่อค้าด้วยค่ะ ไม่ทราบยี่ห้ออะไร ขอไม่ใข่ Princo นะค้าบบ)
    Newsroom, The Season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอ
    Bu Bu Jing Xin (Startling by Each Step) ซีรี่ส์จีน ซับไทย 5 แผ่นจบ
    Last Cinderella ซีรีย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Dinner ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Sherlock season 1 ซีรีส์ฝรั่ง (พ่ากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจย มาสเตอร์
    Sherlock: Season Two (TV Series 2012) (DVD 2 Disc Box Set) (พากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Downton Abbey Season 1 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Downton Abbey Season 2 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Rich Man Poor Woman in New York 2013 SP (ซับไทย) 1 แผ่น
    Rich Man Poor Woman ซีรี่ส์เกาหลี (ซํบไทย ru-indy ) ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Smallville season 10 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย ลดบิท 6 แผ่นจบ
    Nagareboshi (Shooting Star) ซีรี่ส์ญีปุ่น (ซับไทย) ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย ยูทากะ, อายะ, โชตะ
    Sennyu Tantei Tokage ซีรีย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจ
    So Undercover (2012) / ขอเฟคเป็นสาวไฮ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Lincoln (2012) ลินคอล์น (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    xxxHoLiC ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่นจ
    From Me To You / ฝากใจไปถึงเธอ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่
    Switch Girl ซีรีย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    SWITCH GIRL Season 2 : ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Four 2012, The /4 มหากาฬพญายม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    เพลงประกอบละคร สุภาพบุรุษจุฑาเทพ (KARAOKE) 1 แผ่น
    Always / Sunset on Third Street / ถนนสายนี้ หัวใจไม่เคยลืม3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    In Time With You ซีรี่ส์ไต้หวัน (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Himitsu no Akko chan (ซับไทย) Okada Masaki, Ayase Haruka 1 แผ่น
    Midnight Bakery ซีรีย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส