หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 69 ของ 1768 แรกแรก ... 19596768697071791191695691069 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 681 ถึง 690 ของ 17676

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    21

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    มีครบครับ
    3กวนอู มีครับ 8 แผ่นจบ
    แบบ3 สกรีน ปกกล่อง v2d พากย์ไทย
    สามก๊ก ตอนกวนอูขุนศึกสะท้านแผ่นดิน (ทางจานpsiขณะนี้) 8 แผ่นจบ
    สงครามชีวิตโอชิน 8 แผ่นจบ (ช่อง 3)
    เปาปุ้นจิ้น ตอนหนุ่ม (ช่อง 3) 8 แผ่นจบ (รวม 20 แถม 4)
    สั่งซื้อ 3 เรื่องครับ ส่ง ems รอแจ้งยอดโอน ขอบคุณครับ
    (ลูกค้าเก่า จำได้ไหมครับ ช่วงหลังไม่ค่อยมีเวลาดู ไม่ได้หายไปไหนครับ)

โพส
    95

ค่าปกติ

order ค่ะ
    หนังเก่า ไม่มีสกรีน
    สูตรรักสูตรพิสดาร (หวังสี่, กั่วะเข่ออิง, จางเจ้าฮุย)/ 5
    มือปราบมังกรโหด TVB นำแสดงโดย เจิ้งอี้เจี้ยน,เส้าเหม่ยฉี,เจิงเหว่ยฉวน,ฟางจงสิ้น 4 แผ่น
    สื่อรักอินเตอร์เน็ต 3 DVD โอวหยางเจิ้งหัว,เส้าเหม่ยฉี

เคลม 1 แผ่นแบบไม่มีสกรีน
    ล้างมาเฟียโหด(โอวหยางเจิ้นหัว+กัวเข่ออิง) 11 แผ่นจบ (ไม่มีแผ่น 6 ค่ะมีแผ่น 5 ซ้ำกันค่ะ)

คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ

โพส
    12

ค่าปกติ

คุณชาญมีหนังเก่าเรื่อง

Bubble boy
    October sky
    และ Proof รึป่าวคะ

โพส
    116

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว แต่ไม่ใช่BoxSetเลย
    popzaza

โพส
    21

ค่าปกติ

สวัสดีครับคุณ Chan28
    แจ้ง PM โอนเงินให้แล้วครับ 1,000.- บาท พร้อมสถานที่จัดส่ง
    (ตั้งแต่รูปแบบใหม่นี่ ยังไม่เคยส่งข้อความเลย คงได้รับนะครับ)
    ขอบคุณครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ ขอแบบสกรีนแผ่น + ส่ง EMS นะคะ
    1) เซียนกระบี่พิชิตมาร นำแสดงโดย หลิวอี้เฟย, อันอี่เซวียน, ถวนเย่าเหวิน, หูเกอ (เรื่องเยี่ยมที่ฉายช่อง3 อยู่) 4 แผ่นจบ
    2) เจาะเวลาหาจิ๋นซี (กู่เทียนเล่อ) 5 แผ่นจบ
    3) จักรพรรดิทะลุมิติ (เจียงหัว, จางเข่ออี้, อู๋เมิ่งเฮอ) 2 แผ่นจบ
    4) The Prince who turn into the Frog ซับไทย 4 แผ่น
    5) Office girl//สาวมั่น..ฉันรักเธอ พากย์ไทย 3 แผ่น
    6) มังกรคู่สู้สิบทิศ (หลินฟง ) 5 แผ่นจบ
    คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    15

ค่าปกติ

โอนเงินเรียบร้อยแล้ว เช็ค pm ได้เลยค่ะ

โพส
    34

ค่าปกติ

สั่งหน่อยคะ เอาแบบสกรีนแผ่นคะ

0th Century Boys III / มหาวิบัติดวงตาถล่มล้างโลก ทเวนตี้ เซนจูรี่ บอยส์ 3(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Brothers / บราเทอร์...เจ็บเกินธรรมดา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Samurai High School ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 2 แผ่นจบ นำโดย Miura Haruma
    Shokojo Seira ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    เดี่ยวไมโครโฟน 8: ไทย Stand Up Comedy 2 แผ่น
    ศึกบุปผาวังมังกร ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,076

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by paijin แสดงโพส
    คุณชาญมีหนังเก่าเรื่อง

Bubble boy
    October sky
    และ Proof รึป่าวคะ
    ยังไม่มาครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,076

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by popzaza แสดงโพส
    ได้รับของแล้ว แต่ไม่ใช่BoxSetเลย
    ขอโทษด้วยครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ส่งตามไปเลยครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส