หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 709 ของ 1767 แรกแรก ... 20960965969970770870971071171975980912091709 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 7,081 ถึง 7,090 ของ 17668

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    105

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะคะ

รายละเอียดในPMค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    อันนี้ได้รับเงินโอนเรียบร้อยหรือเปล่าครับ ยังไม่ได้ตอบกลับ ฝาก up หนัง และภาพให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    ........................................................................................................................

ผมจดรายการจากตรงนี้ไปแล้วครับ แต่เมล์ไม่ได้รับครับ ยังไงช่วยส่งมาใหม่ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by MEI แสดงโพส
    โอนเงินให้แล้วนะคะ

รายละเอียดในPMค่ะ
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

ผมส่งรายการโอนเงินที่แจ้งให้ใหม่ทาง mail นะครับ หนัง lot เก่า ได้รับแล้ว มีขาด แบบสกรีน แจ้งทาง mail นะครับ ขอบคุณครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

ได้ครบเรียบร้อยครับ ขอบคุณครับ ขาดที่สั่งเพิ่ม เท่านั้นครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินค่ะ วันที่ 4/8/13 เวลา 20.31
    จำนวนเงิน 160.01 บาท

ที่อยู่ตามใน PM ค่ะ

รายการที่สั่ง
    1. Maniac 2012 (ไอ้นรก…ถลกหนังหัว !! ) (ซับไทย) 1 แผ่น
    2. Movie 43 (ซับไทย) 1 แผ่น
    3. Evil dead 3 / ผีอมตะ 3 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    4. In The Flesh (TV mini-series 2013) ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    5. Hitchcock (2012) /ฮิทช์ค็อก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    6. 13B / บ้านเลขที่ 13 เฮี๊ยน (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    7. Project X / โปรเจ็คท์ เอ็กซ์ คืนซ่าส์ปาร์ตี้หลุดโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8. Gone (2012) /ขีดระทึกเส้นตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    9. Shame / ดับไม่ไหว ไฟอารมณ์ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    10. Sleeping Beauty (2011) /อย่าปล่อยรัก ให้หลับใหล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    11. The Hangover / เมายกแก๊ง แฮงค์ยกก๊วน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    12. Car 2 สายลับสี่ล้อ ซิ่งสนั่นโลก ภาค 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    67

ค่าปกติ แผ่นเสีย

สั่งซื้อ princess hour เสียงออกแค่ตอยเลือกep.พอเข้าเรื่องมีซับไทย เสียงไม่ออกทุกแผ่น
    ลองทำทุกวิธีแล้ว ช่วยแนะนำ ถ้าส่งให้ใหม่ กรุณาส่ง
    ปวีณร์นุช ตันทนงศักดิ์กุล 211/60 ม.4 หมู่บ้านสวนมหาวงษ์ ซอย 2 ต.สำโรง อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130

ขอบคุณคะ

โพส
    4

ค่าปกติ

อยากทราบว่าจะได้รับของประมาณวันไหนคะ

Quote Originally Posted by morninglorygals แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินค่ะ วันที่ 4/8/13 เวลา 20.31
    จำนวนเงิน 160.01 บาท

ที่อยู่ตามใน PM ค่ะ

รายการที่สั่ง
    1. Maniac 2012 (ไอ้นรก…ถลกหนังหัว !! ) (ซับไทย) 1 แผ่น
    2. Movie 43 (ซับไทย) 1 แผ่น
    3. Evil dead 3 / ผีอมตะ 3 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    4. In The Flesh (TV mini-series 2013) ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    5. Hitchcock (2012) /ฮิทช์ค็อก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    6. 13B / บ้านเลขที่ 13 เฮี๊ยน (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    7. Project X / โปรเจ็คท์ เอ็กซ์ คืนซ่าส์ปาร์ตี้หลุดโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8. Gone (2012) /ขีดระทึกเส้นตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    9. Shame / ดับไม่ไหว ไฟอารมณ์ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    10. Sleeping Beauty (2011) /อย่าปล่อยรัก ให้หลับใหล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    11. The Hangover / เมายกแก๊ง แฮงค์ยกก๊วน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    12. Car 2 สายลับสี่ล้อ ซิ่งสนั่นโลก ภาค 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

ค่าปกติ

สั่งหนัง ส่ง EMS ค่ะ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ซื้อ 10 แถม 2 )

-ดาวเรือง (ญาญ่า ปอ ทฤษฎี ) 4 แผ่นจบ
    -กลรักลวงใจ ( ธีรเดช เจนนี่) 4 แผ่น
    -มายาสีมุก (วีรภาพ อัษฎาพร) 6 แผ่น
    -พรพรหมอลเวง (ปกรณ์ ราณี) 4 แผ่นจบ
    -อุบัติเหตุ (อั้ม, อ๋อม) 5 แผ่น
    -ตะวันทอแสง (ปกรณ์ ลัม,ใหม่ ดาวิกา) 4 แผ่นจบ
    -วนาลี ( ป๋อ ณัฐวุฒิ & ลักษณ์นารา) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    -ทวิภพ (อ๋อม อรรคพันธ์, แพนเค้ก เขมนิจ) 4 แผ่นจบ
    lego batman the movie dc superheroes unite เลโก้ แบทแมน เดอะมูฟวี่(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    21

ค่าปกติ

เรียนคุณชาญ
    โอนเงินแล้วนะคะ โอนที่ ATM นอกสถานี BTS เพลินจิต เวลา 17.45 น.
    จำนวน 1,645 บาท

ได้รับเงินแล้วรบกวนแจ้งกลับด้วยนะคะ

สั่งรายการตามนี้
    1. มือปราบเหนือมิติ ภาค 2 DIE 2 ซีรี่ส์ฮ่องกง (กัวจิ้นอัน,กัวะเชียนหนี่) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมากครับ
    2. ยอดหญิงกู้ตระกูล / Sweetness in the Salt ซีรี่ส์จีน ( หม๋าจุ้ยเหว่ย,หยังอี้ ) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมากครับ
    3. สลับร่างทวงคืนหัวใจ Love and Again ซีรี่ส์จีน ( ฟางจงซิน,กั๊วะเชี่ยนหนี่,เฉินเห่า ) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู สนุกๆๆ
    4. เพลิงนรกไฟชีวิต ภาค 3 / Burning Flame 3 ซีรี่ส์จีน (หวังสี่,เจิ้งเจียหวิ่น,หูซิ่งเอ๋อ, หวงจงเจ๋อ) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู สนุกๆ
    5. ยอดทนายสาวหัวใจเด็ด ภาค 2 / Just Love II ซีรีส์จีน (เฉินจิ่นหง,ซุนซวน,เถิงหลีหมิง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู
    6. ไอดี..หน่วยล่าทรชน The Threshold Of A Persona ซีรี่ส์ฮ่องกง (กั๊วะจิ้นอัน,เมิ่งเจียฮุย,เดวิดเจียง,หลิวกั๊วปัง ) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบอัดทรู
    7. ยอดบุรุษพิทักษ์แผ่นดิน / In the Chamber of Bliss ซีรี่ย์่ฮ่องกง ( หลิวสงเหยิน , โจวไห่เม่ย , หอเล่อหลิน, หม่ากั๊วะหมิง , เหลียงชิงฉี , หลินเจียหัว) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ดูจบแล้ว 2 คืนสนุกมากๆๆ
    8. มือปราบพ่ายรัก / Mysteries of Love ซีรี่ย์่ฮ่องกง (หลินฟง,หยังอี้,หม๋ากัวหมิง,เลี่ยวปี่เอ๋อ) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ อัดทรู สืบสวนคดีเหนือธรรมชาติ ไม่ดูไม่ได้แล้ว
    9. Antiquarian Bookshop Biblia's Case Files ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 6 แผ่นจบ ชัดกว่า (โกริคิ อายาเมะ,อาคิระ)
    10. Rich Man Poor Woman in New York 2013 SP (ซับไทย) 1 แผ่น
    11. Priceless ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 5 แผ่นจบ ชัด
    12. Legal High ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    13. Kaeru no Oujo-sama (Princess of the Frog) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    14. HigashinoKengo Mystery ซีรีส์ญี่ปุ่น (ซับไทย RU INDY) 6 แผ่นจบ
    15. Boss Season 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    16. Sprout ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    17. Kekkon Shinai / Wonderful Simple Life ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 5 แผ่นจบ พระเอก Nodame ชัดกว่า
    18. Last Cinderella ซีรีส์ญี่ปุ่น ซับไทย 6 แผ่นจบ ซับ ruindyชัดกว่า
    19. Otenki Onee San ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 5 แผ่นจบ ชัดกว่า
    20. Becoming Mrs. Hayami "ชีวิตพลิกล็อคของคุณนายฮายามิ" ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ +SP.2 ตอน
    21. Dinner ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    22. Sennyu Tantei Tokage ซีรีส์ญี่ปุ่น ซับไทย 5 แผ่นจบ ซับ ruindyชัดกว่า
    23. Midnight Bakery ซีรีส์ญี่ปุ่น ซับไทย 4 แผ่นจบ ซับ ruindyชัดกว่า
    24. Galileo 2 ยอดอัจฉริยะไขคดีป่วนภาค 2 ซีรี่ย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    25. Nazotoki wa Dinner no Ato de ซีรี่ย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    26. Kasuka na Kanojo ซีรีส์ญี่ปุ่น ซับไทย 6 แผ่นจบ ชัดกว่า

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส