หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 791 ของ 1768 แรกแรก ... 2916917417817897907917927938018418911291 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 7,901 ถึง 7,910 ของ 17677

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    29

ค่าปกติ สั่งหนังครับ แบบที่ 2

สั่งหนังครับ แบบที่ 2
    1. Malavita / พันธุ์แสบยกตระกูล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    2. มอ 6/5 ปากหมาท้าผี 1 แผ่น
    3. Escape plan / แหกคุกมหาประลัย (พากย์ไทยโรงชัดมาก+ซับไทย) 1 แผ่น
    4. Control /แผนบงการสะท้านเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    5. ต้มยำกุ้ง 2 1 แผ่น
    6. Masked Rider OOO (aka Kamen Rider OOO) Vol. 8 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    7. Person Of Interest,The Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    8. getaway (2013) / ซิ่งแหลก แหกนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    9. Sherlock Season 3 ซีรีย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่น
    10. The World's End (2013) ก๊วนรั่วกู้โลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gigli แสดงโพส
    ได้รับแผ่นที่สั่งตั้งแต่วันจันทร์ครับ ขาดไป 1 แผ่นครับ
    Naver Music Girls' Generation V Concert 1 dvd sub thai (SNSD) 1 แผ่น

ส่วนแผ่นทยอยเปิดเช็คอยู่ครับ ถ้ามีปัญหาจะแจ้งไปอีกนะครับ
    พอดีแผ่นหายครับ ขอเป็นค้าง 1 แผ่นนะครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

ได้รับหนังเรียบร้อยครับ lot แรก ขาดปก ไป 1ปก
    Sherlock season 1 (พ่ากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจย
    เดี๋ยวแจ้งเครมไป รอบหน้านะครับ

โพส
    117

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วคะ แต่ ขาดแผ่นแก้ เรื่อง medical top team แผ่นที่ 1ไปคะ

โพส
    117

Red face

ได้รับของแล้วค่ะ

ทางร้านเขียนมาในซองว่า "ไม่มี 7-8 ขอค้างไว้ก่อนครับ" เป็นReborn the future x bunn
    จะส่งมาให้ได้เมื่อไรค่ะ / แล้วถ้าจะส่งแผ่นขาดมาให้ อนุญาติให้แจมสั่งของโดยไม่เสียค่าส่งด้วยไหมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by senmai12 แสดงโพส
    ได้รับของแล้วค่ะ

ทางร้านเขียนมาในซองว่า "ไม่มี 7-8 ขอค้างไว้ก่อนครับ" เป็นReborn the future x bunn
    จะส่งมาให้ได้เมื่อไรค่ะ / แล้วถ้าจะส่งแผ่นขาดมาให้ อนุญาติให้แจมสั่งของโดยไม่เสียค่าส่งด้วยไหมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    ประมาณ ต้นอาทิตย์หน้า
    ได้ครับผม

โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ได้รับหนังเรียบร้อยครับ lot แรก ขาดปก ไป 1ปก
    Sherlock season 1 (พ่ากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจย
    เดี๋ยวแจ้งเครมไป รอบหน้านะครับ
    รับทราบครับ ขอบคุณครับ

โพส
    7,078

ค่าปกติ

อัพรายการใหม่ครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

มีโอนเงินสั่งซื้อหนังแจ้งไปทาง mail นะครับ มีเครม 1 แผ่น และเปลี่ยนหนัง ที่ไม่มีงวดก่อน 2 เรื่อง พร้อมปกขาด 1 ปก และซื้อปกเพิ่ม 3 ปก
    ปก+สกรีน
    1 12 Years a Slave / ปลดแอก คนย่ำคน (ซับไทย)
    2 Lone Survivor (Mark wahlberg) (ซับไทย) 1 แผ่น
    3 AngrPlanet Dinosaur / อัศจรรย์โลกบรรพกาล (พากย์ไทย + ซับไทย) [ปั๊ป โปเตโต้ให้เสียงไทยครับ] 1 แผ่น
    4 unbeatable 2013 (ซับไทย) 1 แผ่น
    5 Tron Legacy ทรอน ล่าข้ามอนาคต(พากษ์ไทย ซับไทย)
    6 Kamen Rider Gaimu (ไรเดอร์2014) (ซับไทย) Vol.4
    7 Lone Survivor (Mark Wahlberg ซับไทย) 1 แผ่น
    8 Ender's game (พากย์ไทยโรง +ซับไทย) 1 แผ่น
    9 Thor The Dark World (2013) : ธอร์ โลกาทมิฬ [เสียง:อังกฤษ] [บรรยาย: ไทย]
    10 Space Sherrif Gavan The Movie /ตำรวจอวกาศเกียบัน เดอะมูฟวี่ (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    11 Alone For Christmas /แก๊งน้องหมาโดดเดี่ยวผู้น่ารัก (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    12 jobs /สตีฟ จ็อบส์ อัจฉริยะเปลี่ยนโลก (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    13 Thor 2 : The Dark World : ธอร์ 2 เทพเจ้าสายฟ้าโลกาทมิฬ (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    14 Frozen นรกแขวนฟ้า( พากย์ไทย ซับไทย)
    15 Tron Legacy ทรอน ล่าข้ามอนาคต(พากษ์ไทย ซับไทย)
    16 Riddick: Rule The Dark /ริดดิค 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    17 Carrie / สาวสยอง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    18 You're Next /คืนหอน คนโหด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    19 12 Years a Slave / ปลดแอก คนย่ำคน (ซับไทย) 1 แผ่น
    20 Man Who Laughs, The (aka L'Homme qui rit) /ปาฏิหาริย์รักจากโจ๊กเกอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    21 Big Wedding, The /พ่อตาซ่าส์ วิวาห์ป่วง (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    22 You're Next /คืนหอน คนโหด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    23 We are the Millers มิลเลอร์ มิลรั่ว ครอบครัวกำมะลอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    24 ตี๋เหรินเจี๋ย ผจญกับดักเทพมังกร2013 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    25 Thor The Dark World (2013) : ธอร์ โลกาทมิฬ [เสียง:อังกฤษ] [บรรยาย: ไทย]
    26 Jobs /สตีฟ จ็อบส์ อัจฉริยะเปลี่ยนโลก (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    27 Thor 2 : The Dark World : ธอร์ 2 เทพเจ้าสายฟ้าโลกาทมิฬ (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    28 ต้มยำกุ้ง ภาค 2
    29 Escape plan / แหกคุกมหาประลัย (พากย์ไทยโรงชัดมาก+ซับไทย) 1 แผ่น
    30 The World's End (2013) ก๊วนรั่วกู้โลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    31 Escape Plan /แหกคุกมหาประลัย (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    32 Justice League Adventures: Trapped In Time Original Movie /จัสติซ ลีก: หยุดแผนย้อนเวลายึดโลก (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    33 ELYSIUM/เอลิเซียม ปฏิบัติการยึดดาวอนาคต / ซับ+เสียงไทย
    34 Malavita / พันธุ์แสบยกตระกูล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    .................................................................................
    สกรีนอย่างเดียว ซื้อ 10 แผ่น แถม 5 แผ่น
    1 Gatchaman /วิหคสายฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    2 Vehicle 19 /ฝ่าวิกฤต เหยียบมิดไมล์(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    3 Hobbit, The: An Unexpected Journey (2012) / เดอะ ฮอบบิท การผจญภัยสุดคาดคิด (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    4 ตี๋เหรินเจี๋ย ผจญกับดักเทพมังกร2013 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    5 Escape Plan /แหกคุกมหาประลัย (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    6 Falling skies / สงครามวันยึดโลก (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์dvd
    7 Space Sherrif Gavan The Movie /ตำรวจอวกาศเกียบัน เดอะมูฟวี่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8 Ender's game (พากย์ไทยโรง +ซับไทย) 1 แผ่น
    9 Strawberry Shortcake : Berry Bitty Land Season III Vol.3
    10 Escape Plan /แหกคุกมหาประลัย (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    11-14 The Walking the dead season 4 (ซับไทย) 4 แผ่นจบครึ่งแรก มันส์สุดๆ
    15 Escape plan / แหกคุกมหาประลัย (พากย์ไทยโรงชัดมาก+ซับไทย) 1 แผ่น

เครม 1 แผ่น
    คอนเสริต์ 45 ปี เจนนิเฟอรืคิ้ม (แผ่นแรก )มา เป็นริวจิตสัมผัส

ขาดหนังที่ไม่มี
    Frozen (2013) : โฟรเซ่น ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ [เสียง:อังกฤษ] [บรรยาย: ไทย] มาสเตอร์โซน 1
    Frozen (2013) : โฟรเซ่น ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ [เสียง:อังกฤษ] [บรรยาย: ไทย] มาสเตอร์โซน 1
    เปลี่ยนเป็น
    Man Who Laughs, The (aka L'Homme qui rit) /ปาฏิหาริย์รักจากโจ๊กเกอร์ (พากย์ไท
    The Book thief (ซับไทย) 1 แผ่น

ขาดปก งวดก่อน ฝากส่งให้ด้วย

ซื้อปกเพิ่ม 3 ปก
    The Walking the dead season 4 (ซับไทย) 4 แผ่นจบครึ่งแรก มันส์สุดๆ
    Man Who Laughs, The (aka L'Homme qui rit) /ปาฏิหาริย์รักจากโจ๊กเกอร์ (พากย์ไท
    The Book thief (ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    816

ค่าปกติ

ฝากตามหนังของเก่า lot 2 ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ของใหม่ ถ้ามีเพิ่มเติม เดี๋ยวจะโอนเพิ่มไปอีก
    ........................................................................................................

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส