หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 801 ของ 1771 แรกแรก ... 3017017517917998008018028038118519011301 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,001 ถึง 8,010 ของ 17706

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

1. ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินไปทาง PM และ Email แล้วนะครับ ขอบคุณครับ
    Arsenal989

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,102

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pumpkina แสดงโพส
    ได้รับของแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,102

ค่าปกติ

เดี๋ยวมาลงรูปให้นะครับ เสาร์ อาทิตย์

โพส
    20

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ซื้อ 10 แถม 3 )

BRAIN ศึกสมองประลองหัวใจ ซีรีย์เกาหลี (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ
    Perfect Report เหยี่ยวข่าวทีมพันธุ์อึด ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Scooby-Doo! 13 Spooky Tales : For The Love Of Snack (พากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจบ

โอ้ ! มายโกสต์ คุณผีช่วย 1 แผ่น
    Thomas & Friends : Santa Little Engine / รถน้อยของซานต้า (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Kuroko No Basket Vol. 6/คุโรโกะ โนะ บาสเก็ต Vol. 6 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Scooby-Doo! 13 Spooky Tales : Ruh-Roh Robot! (พากษ์ไทย+ ซับไทย) 2 แผ่น
    The Revolt of Gumiho ตำนานรักนางจิ้งจอก ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Chicago Code, The Season 1 ซีรีย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ

ทิ้งทวนตามโปรโมชั่นครับ ฮะๆๆๆ สรุปราคามาทีนะครับ ( Order แจ้งโอนวันที่ 250214 ส่งให้หรือยังครับ ถ้ายัง ก็ส่งมาพร้อมกันก็ได้นะครับ)

โพส
    60

ค่าปกติ

สั่่งหนังค่ะ ^_^

Option 3 แผ่นสกรีน+ ปกglossy + กล่องใสปิ๊งสวยหรูอิมพอร์ท แผ่นละ 45 บาท

1. getaway (2013) / ซิ่งแหลก แหกนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    2. About Time / ย้อนเวลาให้เธอ (ปิ้ง) รัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    3. Prisoners /คู่เดือดเชือดปมดิบ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4. Riddick: Rule The Dark /ริดดิค 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    5. ตี๋เหรินเจี๋ย ผจญกับดักเทพมังกร2013 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    6. Malavita / พันธุ์แสบยกตระกูล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    7. Enemies Closer /2 คนโค่นโคตรมหาประลัย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8. El Gringo /โคตรคนนอกกฎหมาย (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    9. Thor 2 : ธอร์ เทพเจ้าสายฟ้า (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    10. Closed Circuit /ปิดวงจร ล่าจารชน (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    11. Escape Plan /แหกคุกมหาประลัย (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    12. Rush /อัดเต็มสปีด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    13. Homefront /โคตรคนระห่ำล่าผ่าเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    14. Pawn Shop Chronicles /ปล้น วาย ป่วง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    15. Blood /เลือดล้างเหลี่ยมคน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    16. Lost in thailand /แก๊งม่วน ป่วนไทยแลนด์ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

Option 2 แผ่นสกรีน แผ่นละ 30 บาท

Marry Him If You Dare ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ ruindy ชัดกว่า
    The Moon that Embraces the Sun ซีรี่ส์เกาหลี (คิมซูฮยอน ดรีมไฮ + ฮันกาอิน) ซับไทย 5 แผนจบ ลดบิท
    I Need Romance 2012 (รักนี้ต้องโรมานซ์) ซีรีย์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ

Full House วุ่นนักรักเต็มบ้าน [พิรัชต์/สุชาร์] 3 แผ่นจบ

= 16 แผ่น

แผ่นสำรอง

• Ender's game / สงครามพลิกจักรวาล (พากย์ไทยโรง +ซับไทย) 1 แผ่น
    • The Package /แพ็คนรกคู่มหากาฬ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    • Runner Runner / ตัดเหลี่ยมเดิมพันอันตราย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    • Black Killer / ยิงสั่งตาย(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    4

Cool

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

ีรอหนังเก่ายังค้าง 1 lot มีโปรต่อหรือเปล่าครับ กำลังรวม order อยู่

โพส
    116

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน
    มีหนังเกาหลีเรื่องนี้มั้ยคะ Secretly Greatly (2013): Korean Movie ถ้ามีสั่งแบบที่ 2 แผ่นสกรีนค่ะ
    You Who Came From the Stars ซีรีย์เกาหลี (ซับไทย)
    You Who Came From the Stars ซีรีย์เกาหลี (ซับไทย)

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน
    Once Upon A Time Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Once Upon A Time Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Once Upon a Time Season 2 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    ถามค่ะ:เห็นที่หน้าร้านมีรายการนี้มันต่อกันรึเปล่าคะOnce Upon A Time : The Complete Second Season ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ

แบบที่ 3 หนังชุด แผ่นสกรีน+ ปกglossy
    ธรณีนี่นี้ใครครอง ( ณเดช- คูกิมิยะ กับ ญ่าญ่า-อุรัสยา) 5 แผ่นจบ พร้อมเบื้องหลังการถ่ายทำ มาสเตอร์
    ในสวนขวัญ 4 แผ่นจบ

ส่งEMSค่ะ
    popzaza

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส