หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 802 ของ 1768 แรกแรก ... 3027027527928008018028038048128529021302 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,011 ถึง 8,020 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    816

ค่าปกติ

ฝาก up รูป กับหนัง ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังโปร15

Number Station, The /รหัสลับดับหัวจารชน (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่น
    Spartacus Vengeance : The Complete Second Season / สปาตาคัส มหากาพย์ขุนศึกชำระแค้น ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย + ซับไทย 3 แผ่นจบ **ภาคต่อสุดมันส์ของ Spartacus blood and sand**
    Saving General Yang /สุภาพบุรุษตระกูลหยาง (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Elysium เอลิเซียม ปฏิบัติการยึดดาวอนาคต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Java Heat /คนสุดขีด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Vehicle 19 /ฝ่าวิกฤต เหยียบมิดไมล์(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Force Of Execution / มหาประลัยจอมมาเฟีย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ตี๋เหรินเจี๋ย ผจญกับดักเทพมังกร2013 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    In the name of the king 3 /ศึกนักรบกองพันปีศาจ 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Escape plan / แหกคุกมหาประลัย (พากย์ไทยโรงชัดมาก+ซับไทย) 1 แผ่น
    Offender / ฝ่าคุก เดนนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Vikingdom /มหาศึกพิภพสยบเทพเจ้า (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Homefront /โคตรคนระห่ำล่าผ่าเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ปิดเมืองล่าโจร firestorm (หลิวเต๋อหัว) (พากย์ไทยโรง) 1 แผ่น ดูจบแล้วมันส์มาก
    ปิดหน่วยล่าคนหมาเดือด / Badges of fury (พากย์ไทยโรง) 1 แผ่น ดูจบแล้วมันส์มาก
    Barbie: A Perfect Christmas (2011) / บาร์บี้กับคริสต์มาสในฝัน (มีเสียงไทยเท่านั้น) 1 แผ่น
    Barbie: The Princess & The Popstar (2012) /เจ้าหญิงบาร์บี้ และสาวน้อยซูเปอร์สตาร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Barbie In A Mermaid Tale 2 (2012) /บาร์บี้เงือกน้อยผู้น่ารัก 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แ่ผน
    Barbie Thumbelina (ซับไทย) 1 แผ่น
    Barbie Mariposa And The Fairy Princess /บาร์บี้แมรีโพซ่า กับเจ้าหญิงเทพธิดา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Barbie In The Pink Shoes /บาร์บี้ กับมหัศจรรย์รองเท้าสีชมพู (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Ultraman Mebius // อุลตร้าแมน เมบิอุส การ์ตูน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ

โพส
    359

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่าทางร้านได้เช็ค 2 เรื่องนี้ให้ยังครับ

ไฟรักไฟริษยา นำแสดงโดย กั๊วฟู่ฉิง , หลี่จือ ที่ทางร้านมีนี้กี่แผ่จบครับ

แล้วมีเรื่อง ไฟอารมณ์ Conscience นำแสดงโดย เหวินเจ้าหลุน,เส้าเหม่ยฉี,กัวอายหมิง,อู๋เหวินกั๊วะ มั้ยครับ ถ้ามีกี่แผ่นจบครับ

ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ฝาก up รูป กับหนัง ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    คืนนี้จะอัพให้นะครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส
    ไม่ทราบว่าทางร้านได้เช็ค 2 เรื่องนี้ให้ยังครับ

ไฟรักไฟริษยา นำแสดงโดย กั๊วฟู่ฉิง , หลี่จือ ที่ทางร้านมีนี้กี่แผ่จบครับ

แล้วมีเรื่อง ไฟอารมณ์ Conscience นำแสดงโดย เหวินเจ้าหลุน,เส้าเหม่ยฉี,กัวอายหมิง,อู๋เหวินกั๊วะ มั้ยครับ ถ้ามีกี่แผ่นจบครับ

ขอบคุณครับ
    อย่างละ 3 แผ่นครับ แปลงจากม้วนวีดีโอ

โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส

ขอบคุณครับ
    วันนี้ส่งให้แล้วนะครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

สอบถามหน่อยน่ะครับ
    ถ้าสั่งซื้อ โปรแบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ซื้อ 10 แถม 3 ) เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 11 บาทเอง ถูกสุดๆ
    สั่ง 100 แผ่น ได้ 130 แผ่่่น 1500 บาท+60บาท ค่าจัดส่งใช่ไหมครับผม
    ถ้าสั่ง 200 แผ่น ได้ 260 แผ่น 3000 บาท +60 บาท ค่าจัดส่ง
    ถ้าสมมติผมสั่ง จะได้สินค้านานไหมครับ ตอบด้วยครับ รอสั่งอยู่

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งหนังแบบทื่2ครับ
    เกมธุรกิจหักเหลี่ยมเซียน ซีรีส์จีนฮ่องกงมาใหม่ (พากย์ไทยมาสเตอร์4แผ่นจบ
    เลือดล้างตระกูล (ว่านจื่อเหลียง) 3 แผ่นจบ
    แผนล้างมาเฟีย ภาค 2
    คนเหนือเซียน /Who's The Hero ชุดใหม่ (ภาคพิเศษ) (จางจื่อหลิน) (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    อวสานเปาบุ้นจิ้น ( เปากั๊วะอัน, ถังกั๊วเฉียง, ฉือฮั่วฉิน, )2 แผ่นจบ
    จักรพรรดิ คังซี (ชุดใหม่) ภาค 2 ซุนจื่อจอมราชันย์ ภาค2 (ติ้งเชา,พันหา) 5 แผ่นจบ
    รอยรัก แรงแค้น (ฮั่วเจี้ยนหัว ,ฟ่านปิงปิง) ซีรีย์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    7 Assassins /7 เพชฌฆาตทะเลทราย (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    วิ่งสู้ฟัด 2013 (พากย์ไทยโรง+ซับไทย) 1
    แผ่นเปาบุ้นจิ้นเทพผู้ทรงธรรม ตอน ผู้ตรวจการคนใหม่ (เหอเจียจิ้ง จินเช่าฉุน) 2 แผ่นจบ
    โค่นเซียน ภาค 3 (หลี่หนานซิง, เจิ้นหุ้ยอิ้ว, หลี่ซวงซวง ) 4 แผ่นจบ

โพส
    6

ค่าปกติ ได้รับของแล้วนะครับ

ขอบคุณนะครับ ^_^

โพส
    105

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะคะวันนี้

รายละเอียดใน PM ค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส