หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 826 ของ 1771 แรกแรก ... 3267267768168248258268278288368769261326 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,251 ถึง 8,260 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    The Railway Man โซน 1 นี่ บรรยายไทยหรือเปล่าครับ เพราะพากยไทย เสียงมันไม่ดี
    ไม่มีครับ หนังมันใหม่มาก เสียงผมฟังก็พอฟังได้ครับ แต่ความคมชัด มาสเตอร์เลยครับ

โพส
    117

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    ต้องขอโทษด้วยนะครับ ผมเช็คแล้วไม่มีรายการแจ้งโอนครับ ยังไงช่วยส่งมาใหม่ด้วยนะครับ
    ส่งรายการให้อีกรอบแล้วค่ะ ช่วยตรวจให้ด้วย เพราะโอนเงินจริงๆค่ะ ตั้งแต่วันอาทิตย์ 20 เมษา เวลา 13.07 น. โอนเงินสดไม่ได้ผ่านเครื่องatm โอนไม่มีเศษสตางค์ เข้าบัญชี จันทรา ธนาคารกรุงเทพ ....... เครื่องคอมเสียด้วยเลยไม่ได้เข้ามาตามของ / โอนเงินตอนโปรแถม 5 แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ของร้านปรับโปรแถม6 กร่อยค่ะ (ทำไมต้องเป็นเราอีกแล้ว สั่งหลายแผ่นมีปัญหาช้าแทบทุกครั้ง)

โพส
    141

ค่าปกติ

รบกวนคำนวณราคาให้ใหม่หน่อยค่ะ
    พอดีมีหนังที่อยากได้เพิ่งค่ะ
    Cunning Single Lady (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Friend 2 1 DVD (ซับไทย) วูบิน,จูจินโม
    Friend 2 1 DVD (ซับไทย) วูบิน,จูจินโม
    หลานหลิงหวาง ซีรี่ย์จีน (ซับไทย) 8 แผ่น 46 ตอนจบ
    King's Daughter, Soo Baek Hyang ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 14 แผ่นจบ (108 ตอน) สนุกๆ
    สามีตีตรา (พลอย เชอมาลย์ ,โป๊ป ธนวรรธน์ , จุ๋ย วรัทยา )4 แผ่นจบ
    Crows : เรียกเขาว่า อีกา (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Crows zero 2 : เรียกเขาว่า อีกา ภาค2 (พากย์ไทย+ บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    ลูกทาส 4 แผ่นจบ
    My Little Pony: Friendship Is Magic Vol. 1 /มายลิตเติ้ลโพนี่ มหัศจรรย์แห่งมิตรภาพ Vol. 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Scooby-Doo! WrestleMania Mystery /สคูบี้ดู คดีปริศนากับยอดดารานักมวยปล้ำ (พากยืไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    รายการหนังที่สั่งก่อนหน้านี้ของยกเลิกนะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by senmai12 แสดงโพส
    ส่งรายการให้อีกรอบแล้วค่ะ ช่วยตรวจให้ด้วย เพราะโอนเงินจริงๆค่ะ ตั้งแต่วันอาทิตย์ 20 เมษา เวลา 13.07 น. โอนเงินสดไม่ได้ผ่านเครื่องatm โอนไม่มีเศษสตางค์ เข้าบัญชี จันทรา ธนาคารกรุงเทพ ....... เครื่องคอมเสียด้วยเลยไม่ได้เข้ามาตามของ / โอนเงินตอนโปรแถม 5 แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ของร้านปรับโปรแถม6 กร่อยค่ะ (ทำไมต้องเป็นเราอีกแล้ว สั่งหลายแผ่นมีปัญหาช้าแทบทุกครั้ง)
    เช็คแล้วครับ พอดีเห็นแจ้งมาว่าจะโอนให้ ผมนึกว่าจะแจ้งมาอีกที และก็ลบข้อความเก่าออกไป ผมไม่คิดว่าจะไม่ได้แจ้งมาครับ และเป็นข้อความนั้นที่แจ้งโอนครับ เดี๋ยวรีบเร่งให้ครับ

โพส
    28

ค่าปกติ

สั่งหนัง แจ้งโอน รายละเอียดในpmครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

มีโอนเงินเพิ่มเติมสั่งหนัง แจ้งทาง mail นะครับ ขอบคุณครับ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

ตอบกลับทั้งหมดแล้วครับผม

โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    มีโอนเงินเพิ่มเติมสั่งหนัง แจ้งทาง mail นะครับ ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ ผม

โพส
    117

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

แต่อยากร้องไห้รอบสอง เพราะแผ่นขาดค่ะ
    การ์ตูนเรื่อง มาเฟียมนตราฯ แผ่น 4 หายไปค่ะ (ช่วยส่งตามมาได้ไหมค่ะ ไม่ต้องลงทะเบียนก็ได้ ถ้าส่งพรุ่งนี้ วันศุกร์ก็น่าจะได้ของทันก่อนไปรษณีย์หยุดยาว)

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส