หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 917 ของ 1768 แรกแรก ... 41781786790791591691791891992796710171417 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 9,161 ถึง 9,170 ของ 17677

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,078

ค่าปกติ

โพส
    359

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่าเรื่อง มาหยารัศมี ทีี่ช่อง 7 ฉายรีรันตอนนี้ ที่ (นิว)วงศกร กับ (ใหม่) ดาวิกา เล่น ทางร้านมีมั้ยครับ ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส
    ไม่ทราบว่าเรื่อง มาหยารัศมี ทีี่ช่อง 7 ฉายรีรันตอนนี้ ที่ (นิว)วงศกร กับ (ใหม่) ดาวิกา เล่น ทางร้านมีมั้ยครับ ขอบคุณครับ
    เจอแล้วครับ 5 แผ่นจบ

โพส
    359

ค่าปกติ

เรื่อง ศึกนางพญาเปาเปียว เข้ามายังครับ ถ้ามาแล้วผมจะได้สั่งทีเดียวเลยครับ ขอบคุณครับ

โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส
    เรื่อง ศึกนางพญาเปาเปียว เข้ามายังครับ ถ้ามาแล้วผมจะได้สั่งทีเดียวเลยครับ ขอบคุณครับ
    อาทิตยืหน้าสั่งได้เลยครับ

โพส
    19

ค่าปกติ

สั่งหนังไป ไม่เห็นแจ้งยอดเงินเลยค่ะ ขอด่วนหน่อยค่ะ

โพส
    19

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by coco แสดงโพส
    สั่งหนังไป ไม่เห็นแจ้งยอดเงินเลยค่ะ ขอด่วนหน่อยค่ะ

เปลี่ยนค่ะ ขออภัย

สกรีนทั้งหมด

You Are My Destiny ชะตารัก ลิขิตหัวใจ 18 แผ่น
    เส้นทางรักนักซิ่ง When Lanes Merge ซีรี่ย์ฮ่องกง 4 แผ่นจบ อัททรู
    หน่วยปฎิบัติการล่าสายฟ้า / Every Move You Make ซีรี่ย์่ฮ่องกง ( หลินเป่าอี้, หวงซ่งเจี๋ย, เทียนเหยาหนี่, หลี่นั่วอี้, เฉินอิงเหว่ย) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมาก
    Only You สตูดิโอออกแบบรัก ซีรี่ย์จีนฮ่องกง (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ

ปก เอา 3 เรื่องฮ่องกงค่ะ

รบกวนคิดยอดให้อีกทีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    4

Smile

แจ้งยอด โอนเงินไปแล้วทางเมล ตอบกลับด้วยนะคับ

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังแบบ ไม่สกรีน
    ยอดกุ๊กแดนมังกร (เหอหยุ่นตง) (ซีรีส์จีน) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    คมเฉือนคม ภาค2 (เซียะเสียน หมีเซียะ) 4 แผ่นจบ
    Dong yi / nงอี จอมนางคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย + ซับไทย) 12 แผ่นจบ เสียงช่อง 3
    หงส์ผงาดฟ้า (หลิวสงเหยิน ) 3 แผ่นจบ
    ตี๋เหรินเจี๋ย วีรบุรุษคู่บัลลังก์ The Greatness of a Hero ซีรี่ย์ฮ่องกง (เฮียอ้วนขาหมู,เฉินจิงหง,กั๊วะเชี่ยนหนี่,เลี่ยวปี้เอ๋อ,หลีเหย้าเสียน) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ภาพชัด 99% อัดทรู

โพส
    17

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

สั่งแบบที่1ครับ

ทาสรักอสูร 1 แผ่น
    Transformers: Age of Extinction /ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 4: มหาวิบัติยุคสูญพันธุ์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    22 JUMP STREET สายลับรั่วป่วนมหา'ลัย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Joe (Nicholas Cage) (2014) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Huntresses 1 DVD (ซับไทย) นางฟ้าชาลี ฉบับเกาหลีย้อนยุคฮาจีวอน, กาอิน (Brown Eye Girls), คังเยวอน
    Iron Clad Battle For Blood /ทัพเหล็กโค่นอำนาจ 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Fist Of The Dragon /คนหมัดดุฟัดแดนมังกร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Sniper: Legacy /สไนเปอร์ โคตรนักฆ่าซุ่มสังหาร 5 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    lucy สวยพิฆาต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ซั้มกระฉูดทะลุโตเกียว (เสียงไทยโรง) 1 แผ่น
    บ้านขังวิญญาณ-My House 1 แผ่น
    The Class of 92 (ซับไทย) 1 แผ่น
    อึ้งทึ่งสู้ (เสียงจีน+เสียงไทยโรง) 1 แผ่น
    X-Men Days of future past สงครามวันพิฆาตกู้อนาคต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Maleficent /กำเนิดนางฟ้าปีศาจ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    DHOOM 3 /ดูม 3 มหกรรมล่า คนเหนือเฆม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Dragon Age Redemption /อภินิหารพิภพมังกร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ปอบหน้าปลวก 1 แผ่น
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวร รวม ภาค 1-5 1 แผ่น
    Godzilla (2014) ก็อดซิลล่า. (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น
    Guardians of the Galaxy (2014) : รวมพันธุ์นักสู้พิทักษ์จักรวาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Dawn of the Planet of the Apes (2014) รุ่งอรุณแห่งอาณาจักรพิภพวานร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Last Supper ฌ้อป๋าอ๋อง มหากาพย์ลำน้ำเลือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Mun Plaiw Mak /มันเปลี่ยวมาก 1 แผ่น
    The Maze Runner / เมซ รันเนอร์ วงกตมฤตยู (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ฝากไว้ในกายเธอ 1 แผ่น

รบกวนpmรายละเอียดด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส