หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 919 ของ 1770 แรกแรก ... 41981986990991791891992092192996910191419 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 9,181 ถึง 9,190 ของ 17694

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by endofday แสดงโพส
    สั่งซื้อพร้อมโอนเงินให้แล้ว
    รายละเอียดตาม PM ครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณมากครับ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

คู่รักหนุ่มกะล่อน My Better Half ซีรีย์ฮ่องกง (เหมียวเฉียวเหว่ย,จางเข่ออิ๋ง, เซียะเทียนหัว, หลีฉีหง, เฉาหมิ่นลี่, กัวเจิ้นหง) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    น้ำมันพราย /Spell 1 แผ่น
    Sex Tape เทปเอ็กซ์เซ็กส์ว้าวุ่น (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Obsessed ซงซึงฮอน 18+ ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Time Spiral (ซับไทย) 1 แผ่นจบ (8 ตอนจบ)
    White Haired Witch of Lunar Kingdom, The /เดชนางพญาผมขาว (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Doraemon 55 โดเรมอน ปี 55 (พากย์ไทย) 7 แผ่น อัดจากช่อง9

ส่ง EMS
    คิดแล้วโอนมาได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส
    แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    71

ค่าปกติ

สั่งหนังพร้อมแจ้งโอนเงิน

รายละเอียดแจ้งทางpmนะครับ

โพส
    63

ค่าปกติ

เค้าอยากสั่งหนังแล้วอ่ะ แต่รอ 2 เรื่องนี้ มาแล้วบอกด้วยน่ะค่ะ
    The Originals The Complete 1st Season (5DVD)
    Supernatural: The Complete 9th Season (6DVD)

โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by sunkako แสดงโพส
    เค้าอยากสั่งหนังแล้วอ่ะ แต่รอ 2 เรื่องนี้ มาแล้วบอกด้วยน่ะค่ะ
    The Originals The Complete 1st Season (5DVD)
    Supernatural: The Complete 9th Season (6DVD)
    มาแล้วครับ

โพส
    702

ค่าปกติ

แจ้งโอนและที่อยู่แล้วทาง pm
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

คู่รักหนุ่มกะล่อน My Better Half ซีรีย์ฮ่องกง (เหมียวเฉียวเหว่ย,จางเข่ออิ๋ง, เซียะเทียนหัว, หลีฉีหง, เฉาหมิ่นลี่, กัวเจิ้นหง) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    น้ำมันพราย /Spell 1 แผ่น
    Sex Tape เทปเอ็กซ์เซ็กส์ว้าวุ่น (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Obsessed ซงซึงฮอน 18+ ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Time Spiral (ซับไทย) 1 แผ่นจบ (8 ตอนจบ)
    White Haired Witch of Lunar Kingdom, The /เดชนางพญาผมขาว (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Doraemon 55 โดเรมอน ปี 55 (พากย์ไทย) 7 แผ่น อัดจากช่อง9

ส่ง EMS

โพส
    21

ค่าปกติ

เอาแผ่นธรรมดา +ไม่ screen +ส่งลงทะเบียน
    โอนเงินแล้วค่ะ

1. หน่วยปฎิบัติการล่าสายฟ้า / Every Move You Make ซีรี่ย์่ฮ่องกง ( หลินเป่าอี้, หวงซ่งเจี๋ย, เทียนเหยาหนี่, หลี่นั่วอี้, เฉินอิงเหว่ย) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมาก
    2. Miss Rose เจ้านายสุดโหดกับสาวโสดหารัก ซีรีย์จีน (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    3. เส้นทางรักนักซิ่ง When Lanes Merge ซีรี่ย์ฮ่องกง (เจิ้งเจอะซื่อ, หวงเฮ่าเหยิน, ฉีจื่อซาน, กัวเชี่ยนหนี,หลี่เซียงฉิน, เฉาหย่งเหลียน) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัททรู
    4. ยอดพยัคฆ์หมัดไท้เก๊ก Fistful of stances ซีรี่ย์ฮ่องกง (เจิ้งเจียอิง,หม่ากัวหมิง,หยังอี้,หยังซื่อฉี,หลินเเจียหัว) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู แนะนำครับสนุกมาก
    5. Bride With White Hair, The /เดชนางพญาผมขาว ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ มาสเตอร์ สนุกมากห้ามพลาด
    6. Don Juan DeMercado (2010) ซีรีย์ฮ่องกง (หวงซ่งเจ๋อ หยวนเส้าอี้) 1 แผ่นจบ ตลกมาก
    7. Strain ,The Season 1 ซีรีย์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    8. The Garden Of Words / ยามสายฝนโปรยปราย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    9. True Tears / ทรูเทียร์ส (พากย์ไทย+ซับไทย) 7 แผ่นจบ ++จบแล้ว++
    10. Exodus /มหาวินาศสงครามโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    11. Goodbye World /หายนะวันลาโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    12. Only You สตูดิโอออกแบบรัก ซีรี่ย์จีนฮ่องกง (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ เสียงพากย์ช่อง 3
    13. Love Me or Leave Me สาวกลัวฝนอลวนเลิฟ ซีรี่ย์ไต้หวัน (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส