หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 97 ของ 1768 แรกแรก ... 478795969798991071471975971097 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 961 ถึง 970 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    6

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 25 บาท
    การ์ตูน
    One piece season 6 การ์ตูน ซับไทย 3 แผ่นจบ
    One piece season 7 การ์ตูน ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Gundam กันดั้ม X 3 แผ่นจบ

ซี่รี่ญี่ปุ่น
    บ้านรวมสาว (รวมดารา av ญี่ปุ่นชื่อดัง เช่น rio) (ติดเหรด) (เสียงญี่ปุ่นไม่มีซับ) 2 แผ่นจบ
    Samurai High School ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 2 แผ่นจบ นำโดย Miura Haruma
    Last friends ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น นำโดย Nagasawa Masami, Ueno Juri
    CeTokujo Kabachi ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (อาราชิ)+มากิ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย RUINDY) ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Celeb To Binbo Taro / สวยไฮโซกับนายกระจอก ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Yasuko To kenji ซี่รี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่น
    Absolute Boyfriend / รักใสๆของหัวใจหุ่นยนต์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (รวมตอนพิเศษ) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ
    Hanazakari no Kimitachi e v2d ซับไทย 2 แผ่น
    Hanazakari no Kimitachi e Special ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
    Papa to Musume no Nanokakan v2d ซับไทย 2 แผ่น
    You're Under Arrest ซับไทย 2 แผ่น
    Yukan Club ซับไทย 3 แผ่น
    รวม 40 แผ่น

แผ่นแถม 8 แผ่น
    หนังแผ่นเดียวจบ
    My Wife is a Gambling Maestro / ยัยตัวร้าย..โคตรคนเหนือเซียน (พากย์ไทย+ซับไทย)
    The pacific (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Sayaka the cute & careless girl / อ่อยสุดฤทธิ์ พิชิตนายซื่อบื้อ (พากย์ไทย ) 1 แผ่นจบ
    Cinderella Man // ยัยกุ๊กกิ๊กกะคุณชายพลิกล็อค หนังเกาหลีมาสเตอร์ พากย์ไทย 1 แผ่นจบ

ซีรีส์เกาหลี
    Personal taste ซีรีส์เกาหลี ซับไทย D2D 4 แ่ผ่นจบ ลดบิท

รวมทั้งหมด 40+8 ครับ = 1000 บาท ช่วยรวมใหม่ด้วยนะครับ ว่าถูกมัย

โพส
    9

ค่าปกติ

โอนแล้วนะครับ ตอบกลับแล้วจัดส่งให้ด้วยนะครับ

โพส
    21

ค่าปกติ แจ้งการโอนเงินค่ะ

โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะค่ะ
    รายละเอียดใน pm ค้า

โพส
    19

ค่าปกติ

เมื่อเย็นได้รับแล้วค่ะ ขอโทษที่ pm ไปตามเพราะไม่เห็นรายชื่อแจ้งส่ง ค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by coco แสดงโพส
    เมื่อเย็นได้รับแล้วค่ะ ขอโทษที่ pm ไปตามเพราะไม่เห็นรายชื่อแจ้งส่ง ค่ะ
    ขอบคุณมากครับ พอดีชื่อตกหล่นไป

โพส
    6

ค่าปกติ

โอนผ่านตู้เอทีเอ็มได้มัยครับ จะได้โอนให้เลยครับ พอดีไม่เคยโอนทางนี้นะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน

Bad Family//คอรบครัวป่วน ก๊วนกำมะลอ พากษ์ไทย v2d 3 แผ่น

Dal jals spring : รักด่วนๆขบวนสุดท้าย ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) 4 แผ่นจบ

Sweet Spy สายลับขี้เก๊ก & หวานใจซุ่มซ่าม พากย์ไทย + ซับไทย d2d 5 แผ่น

ทั้งหมด 12 แผ่น รวมแผ่นแถมแล้วนะครับ
    Last edited by xdarkness; 16-08-2010 at 23:43.

โพส
    11

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท ซื้อ 10 แถม 2
    ไทรโศก โฬม พัชฎะ & จ๊ะ จิตตาภา 4 แผ่นจบ (อัดจากทีวี)
    วิวาห์ว้าวุ่น [เคน/ชมพู่] 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    นักฆ่าขนตางอน วี วีรภาพ &หยก ธัญยกันต์ 4 แผ่นจบ (อัดจากทีวี)
    เรือนซ่อนรัก ซีรีส์ไทย สุวนันท์,อุษณีย์ 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    พระจันทร์ลายพยัคฆ์ เวียร์ ศุกลวัฒน์ & อั้ม พัชราภา 6 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    ตะวันยอแสง ซีรีส์ไทย (แพนเค๊ก) 5 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    จงกลกิ่งเทียน ซีรีส์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    ทัดดาวบุษยา ซีรีส์ไทย ปอ ทฤษฎี & พั้นช์ วรกาญจน์ 4 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    Best Supporting Actor /อยากได้ยินว่ารักกัน 1 แผ่นจบ
    After School / วิ่งสู่ฝัน (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ

รวม 36 แผ่น

โพส
    3

ค่าปกติ

โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะคะ รบกวน check PM ด้วยค่ะ

โพส
    28

ค่าปกติ

โอนเรียบร้อยแล้วครับ รายละเอียดตาม pm เลยครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส