หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 41 ของ 1766 แรกแรก ... 31394041424351911415411041 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 401 ถึง 410 ของ 17660

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

ที่ตั้ง
    Bangkok
    โพส
    5

ค่าปกติ

ต้องการสั่งซีรี่ย์ค่ะ
    แบบสกรีนแผ่นละ 30 บาท
    1. จอมคนสยบฟ้าท้าอธรรม (หลิวสงเหยิน) 2 แผ่นจบ
    2. เจ้าจอมหน้าด่าง (เจิ้งอี้หลิง) 1 แผ่นจบ
    3. เณรน้อยยอดอัจฉริยะ (จางเหว่ยเจี้ยน) 4 แผ่นจบ
    4. ไทเก๊ก จางซานฟง (จางเหว่ยเจี้ยน) 4 แผ่นจบ
    ทั้งหมดเท่าไรคะ รวมค่าจัดส่ง และรายละเอียดการโอนเงินด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    7

Unhappy รอการแจ้งกลับจากคุณchan

เนื่องจากเมื่อวาน 22 เมษายน 53 ได้สั่งซื้อหนังจงกลกิ่งเทียนและเรื่องอื่นๆ ไป แต่คุณchan ยังไม่ตอบกลับมาเลย ( ข้อความอยู่ที่หน้า 40 และในข้อความส่วนตัวของคุณchan แล้วครับ )ขอให้คุณchan ตอบกลับด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    95

Cool order จ้า

หนังเก่า ไม่มีสกรีน
    1.เทเลมูฟวี่ (รวมหนังทีวีบี) 4 แผ่น
    2.เทเลมูฟวี่ (รวมหนังทีวีบี) แผ่น 5-6
    3.ปมแค้นคดีเดือด ภาค 1Untraceable Evidence จำนวน 5 แผ่น
    4.มือปราบนอกสังเวียน (หวังลี่ หลี่ซ่งเสียน เฉินฮุ่ยซัน อู๋ฉีลี่) 3 แผ่นจบ
    5.หน่วยเฉพาะกิจพลิกคดีเด็ด (โอวหยังเจิ้นหัว หลินเหวินหลง) 5 แผ่นจบ
    6.ปมแค้นคดีเดือด Untraceable Evidence II ภาค 2 โดย หลินเป่าอี้ เฉินฮุ่ยซัน หลี่เยี่ยนซัน 4 แผ่น
    7.พลิกชะตาพลิกชีวิต/5
    8.ตำรวจเหล็กล่าทรชน (หลินเป่าอี้,เฉินเฮ่าหมิน) 6 แผ่นจบ

Order แบบที่ 2 มีสกรีน 30 B
    1.ศึกรักศึกชิงกุ๊กเทวดา (กู่เทียนเล่อ) 3 แผ่นจบ
    2.หน่วยแพทย์กู้วิกฤต (Healing Hands ภาค 3) (หลินเป่าอี้ อู่ฉี่หัว) 4 แผ่นจบ
    3.ทีมพยัคฆ์หน่วยกู้วิกฤต (จางจื่อหลิน โอหยางเจิ้นหัว) 3 แผ่นจบ

คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ

ที่ตั้ง
    Bangkok/Samutprakarn
    โพส
    1

ค่าปกติ สั่งสินค้า

แผ่นสกรีน

Bad Blood (เยิ๊นต๊ะหัว) โซน1(พากยไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    14 Blades โซน1(พากยไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Kung Fu Chefs / กุ๊กเทวดา กังฟูใหญ่ฟัดใหญ่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Hotel M Gangster Last Draw : ป่วนนักรักในโรงแรม (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Celebrity Sweetheart (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Warrior and The Wolf, The / ศึกรบจอมทัพ ศึกรักจอมใจ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Why Did You Come To My House : รักมากมาย ของยัยตัวป่วน (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

โพส
    3

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

แบบแผ่นสกรีน

ศึกลำน้ำเลือด (อู่ฉี่หัว เหลียงเฉาเหว่ย หวงเย่อหัว) 7 แผ่นจบ
    ดาบมังกรหยก (เหลียงเฉาเหว่ย เติ้งชุ่ยเหวิน เยิ่นต๊ะหัว เจิ้งอี้หลิง) 4 แผ่นจบ

ส่งลงทะเบียน ช่วยคิดเงิน และขอบัญชี ธ. กรุงเทพ ด้วยครับ

โพส
    1

ค่าปกติ ต้องการสั่งดีวีดีครับ

ต้องการสั่งดีวีดีครับ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน แผ่นละ 30 บาท
    เปาบุ้นจิ้น 41 คดี (เหอเจียจิ้ง) 28 แผ่น (ฉายช่อง3 อยู่ขณะนี้)
    แถม 3 แผ่นขอตามข้างล่างนะครับ

ปาย อิน เลิฟ 1 แผ่นจบ
    แหยมยโสธร 2 1 แผ่นจบ
    ฤทธิ์หมัดดาวเหนือ ภาค ตำนานเคนชิโร่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

ทั้งหมดเท่าไร รวมค่าจัดส่ง และรายละเอียดการโอนเงินด้วยนะคะ
    ขอบคุณ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,068

ค่าปกติ

แจ้งแล้วครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,068

ค่าปกติ

สวัสดีครับ

โพส
    7

Talking แจ้งการโอนเงิน ชื่อที่อยู่ในการส่ง และรายละเอียดอื่นๆ

วันนี้ ( วันที่ 25 เมษายน 53 เวลาประมาณเที่ยงครึ่ง ) ผมได้ไปโอนเงินให้คุณchan แล้วครับ รายละเอียดชื่อที่อยู่ในการส่ง และรายชื่อหนังที่สั่งซื้อทั้่งหมดอยู่ใน private message ของคุณchan แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

ที่ตั้ง
    Bangkok
    โพส
    5

ค่าปกติ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ
    รายละเอียดการโอนเงินอยู่ใน pm ของคุณค่ะ
    ถ้าคุณยังไม่ได้รับเมล์ โปรดแจ้งให้ทราบด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส