Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
THE IMPOSSIBLES : 2004 สึนามิ ภูเก็ต บรรยายไทย ชัดกิ๊ก
FRANKENWEENIE (2012) แฟรงเคนวีนนี่ คืนชีพเพื่อนซี้สี่ขา บรรยายไทย ชัดๆ
TAI CHI ZERO (2012) ไทเก๊ก หมัดเล็กเหล็กตัน บรรยายไทย
3 เรื่องนี้ด้วยนะครับ โดยเฉพาะ เรื่องแรก สมาชิกเรียกร้องครับ
................................................................................................................................
.................................................................................................................................

สึนามิซื้อมาแล้วครับ อีกสองเรื่องปลายเดือนมาสเตอรออก