โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ รายละเอียดใน pm ครับผม 550.26 บาท

Quote Originally Posted by bankthana แสดงโพส
ทั้งหมด 23 แผ่น 20 แถม 3 ครับ เอาแบบไม่มีสกรีน แผ่นละ 25 บาท
เอาแบบส่งอีเอ็มเอสครับผม ขอรายละเอียดการโอนเงินครับ

คาราโอเกะ / รวมฮิต เติ้งลี่จวิน อมตะ 100 ล้าน 1 แผ่น
ตำรับลับตำนานสะท้านฟ้า Happy Ever After (2542) 5 DVD โอวหยางเจิ้นหัว
หยางกุ้ยเฟย จอมใจราชัณย์ 4 DVD เซี้ยไห่หลาน,เจียงหัว
Taming of the princess องค์หญิงเจ้าปัญญา กับ ราชบุตรเขยจอมยุ่ง อัดทีวีชัด99% โอวหยางเจิ้นหัว,กวนหย่งเหอ,ฟูหมิงเสียน,เว่ยจุ้ยเจี ้ยะ4 แผ่นจบ
ไทเก็ก มังกรนักธุรกิจ Fight For Love หนัง ปี 2004 โดย หลินเป่าอี้ กัวเชี่ยนหนี เซี่ยหยี่ 4 แผ่นจบ (อัดทรู) มีสกรีน
เปาเปียวยุคสุดท้าย The Safe Guard หนังปี 2006 นำโดย หม่าจุ้นเหว่ย เจ้าจื่อหลิง หลี่หลอเสียง หวงจื้อเสียน 5 แผ่นจบ (อัดทรู)