สั่งหนังตามนี้ครับ รวมส่งลงทะเบียนเท่าไหร่
แจ้งยอดที่ต้องโอนและรายละเอียดการโอนให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

กระบี่ไร้เทียมทาน ( ฉีเส้าเฉียน หวีอันอัน ) 6 แผ่นจบ รูปแบบปก
กระบี่ไร้เทียมทาน ภาค 2 (ฉีเส้าเฉียน เซี่ยะหลี เกาสง) 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
ตี๋ใหญ่เลือดมังกร 4 DVD ว่านจือเหลียง,จูอิน,จางเหว่ยเจี้ยน,ซวนซวน
เลือดล้างตระกูล (ว่านจื่อเหลียง) 3 แผ่นจบ
War And Destiny / สงครามรักลิขิตชีวิต / เพลิงแค้นไฟสงคราม ซีรีส์ฮ่องกง (หูเหิงเอ๋อ , เฉินจิ่นหง, อู๋จัวอี้ ถงหลิง) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (อัดทรู) สนุกมากครับ
เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ หักเหลี่ยมมังกร ซีรีส์จีน (พากย์ไทยมาสเตอร์) ชุด1+2 7 แผ่นจบฉายทางช่อง3