Dong yi / nงอี จอมนางคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย + ซับไทย) 12 แผ่นจบ ชุด1+2 มาสเตอร์
Brilliant Legacy มรดกรัก ฉบับพันล้านวอน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ (ภาพมาสเตอร์ เสียง ช่อง 3)
โน๊ต อุดม เดี่ยว 9 สนุก สันติ อหิงสา 2 แผ่น
Hot shot เทพบุตรนักบาส พากย์ไทยมาสเตอร์ 4 แผ่น

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ) [/COLOR]

รบกวนช่วยส่งเมลมาให้หน่อยนะครับว่าต้องโอนเงินไผที่ไหน
Foremost_kun@yahoo.com

ขอบคุณครับ