แจ้งส่ง 10/3/58
Mootah / Mook123 / คุณ ช่อทิพย์ / bleach / may89 / kasper / ยุพา / looklikenuchy / คุณ ธีรพงษ์ / preudsatorn / คุณ ฐิภารีย์ / คุณ สุชาติ / pyzope / คุณ เพชราวรรณ / abc1234 / คุณ วัชระ / คุณ ภาสกร / คุณ กรรณิกา / คุณ มณิศรา / คุณ เกศรา / คุณ ธนทัต / คุณ วรรณพร / คุณ จิรศักดิ์ / คุณ สุกันดา / คุณ ธนกฤต / Narongrit_f / คุณ สุทธิรักษ์ / คุณ สมศักดิ์ / คุณ สธิมา / คุณ เรณู / คุณ พวงผกา / คุณ กุลธิดา / คุณ สุรพล / คุณ ปราณี / คุณ จันทนา / คุณ นาตยา / คุณ จักรกฤษณ์ / คุณ ปิยนันท์ / คุณ กัญธิมา / คุณ ปรียานุช

แจ้งส่ง 9/3/58
คุณ วัชระ / somphopi3 / kvn / may89 / nujarin / -jeaja x / คุณ สุชดา / คุณ นงลักษณ์ / panpankung / คุณ นาตยา / คุณ วสวัตต์ / Tat / คุณ ศิริพร / คุณ ภัทรพล / คุณ คณิต / jinza / lovely dd / คุณ กัญญา / คุณ ไพรัช

ใครยังไม่มีชื่อต้องขอโทษด้วยนะครับ เครื่องสกรีน เสียไปหลายตัวทำให้เสียเวลา เพิ่งไปเอามาเย็นนี้ เหนื่อยกับช่างซ่อมสุดๆ เดี๋ยวส่งพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงครับ คืนนี้นั่งทำถึงเช้าเลยครับ สงกรานต์นี้เที่ยวให้สนุกนะครับ