สั่งหนัง+โอนเงินให้แล้วนะค่ะ...
โอนเข้า ธ.กรุงเทพ, วันที่ 17/01/2016, เวลา 17:44, จำนวนเงิน 390 บาทค่ะ

สั่งซื้อหนังค่ะ...แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน...ส่งแบบ EMS

1. Oh My Venus ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
2. Kamisama Hajimemashita /จิ้งจอกเย็นชากับสาวซ่าเทพจำเป็น (พากย์ไทย+ซับไทย) 7 แผ่นจบ
3. Kamisama Hajimemashita 2nd Season จิ้งจอกเย็นชากับสาวซ่าเทพจำเป็น ปี 2(ซับไทย) 3 แผ่นจบ
4. Akatsuki no Yona กู้บัลลังก์มังกรแดง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
5. Saiunkoku Monogatari บุปผาคู่บัลลังก์ (ซับไทย) 8 แผ่นจบ

รายละเอียดทางPMค่ะ
ตอบกลับด้วยนะค่ะว่าได้รับแจ้งการโอนเงินแล้ว...
ขอบคุณค่ะ