หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 287 ของ 1771 แรกแรก ... 1872372772852862872882892973373877871287 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,861 ถึง 2,870 ของ 17702

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,099

ค่าปกติ

5555555555555555

โพส
    116

Post สั่งหนังค่ะ

แบบBoxset
    ดอกส้มสีทอง (อารยา วิทยา) 4 แผ่น (อัดทีวี)
    Personal taste ซีรีส์เกาหลี ซับไทย D2D 4 แผ่นจบ ลดบิท ruindy
    เท่งโหน่ง จีวรบิน 1 แผ่น
    สุดเขตสเลดเป็ด 1 แผ่น

แบบสกรีนแผ่น
    The Last Exorcism/ นรกเฮี้ยน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    From Prada To Nada/สาวถังแตก แอ๊บไฮโซ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    สาระแนเห็นผี
    กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น
    My Darling Is A Foreigner : ปิ๊งรักข้ามขอบฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    popzaza

โพส
    55

ค่าปกติ

ยังไม่ได้รับของเลยค่ะ ขอเลขที่พัสดุด้วยค่ะ...ยังไงก็ตรวจสอบด้วยนะค่ะ!!

Quote Originally Posted by SG. แสดงโพส
    สั่งหนังกับโอนเงินให้แล้วนะค่ะ...
    โอนเข้า ธ.กรุงเทพฯ วันที่ 14/06/2011, เวลา 12:59, จำนวนเงิน 255 บาทค่ะ...

สั่งแบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส สวยหรู เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท
    1. Secret Garden 5 DVD ลดบิต ซับไทย RU INDY
    (หนังชัดมั้ยค่ะ? และซับชัดมั้ยค่ะ?)

รายละเอียดอื่นๆทางPMนะค่ะ
    ตอบกลับด้วยนะค่ะว่าได้รับแจ้งการโอนเงินแล้ว...
    ขอบคุณค่ะ...

โพส
    1

ค่าปกติ

ลิขิตฟ้าธิดาจำแลง/ Eternal Happiness ซีรี่ส์จีน (หลินฟง, เยี่ยเสวียน, หม่าเต๋อจง, หยังอี้ ) (พากย์ไทย) 4 แผ่น อัดทรู (ยังไม่จบ) ใกล้จบยังค่ะ อยากรอสั่งทีเดียวจนจบเลย

โพส
    18

ค่าปกติ

จะสั่งครับ ช่วยเช็ค 5 เรื่องนี้มีมั้ย และต้องมี บรรยายซับอังกฤษ ด้วยครับ

Brother & Sister ปี 3 -4 – 5
    Desperate Housewives ปี 7
    Gossip Girl ปี 4
    Grey’s Anatomy ปี 7
    Smallville ปี 10

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,099

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by SG. แสดงโพส
    ยังไม่ได้รับของเลยค่ะ ขอเลขที่พัสดุด้วยค่ะ...ยังไงก็ตรวจสอบด้วยนะค่ะ!!
    ส่งให้วันที่ 15/6 แล้วครับ เดี๋ยวเลขที่ส่งให้ทาง pm

โพส
    22

ค่าปกติ

กล่องข้อความของคุณ เต็ม ครับ
    ผมส่งรายการซื้อพร้อมรายละเอียดการโอนเงิน ไปที่อีเมล์ของคุณแล้ว ครับ
    ช่วยจัดส่งของให้ด้วย นะครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    7,099

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dvd_to_me แสดงโพส
    กล่องข้อความของคุณ เต็ม ครับ
    ผมส่งรายการซื้อพร้อมรายละเอียดการโอนเงิน ไปที่อีเมล์ของคุณแล้ว ครับ
    ช่วยจัดส่งของให้ด้วย นะครับ

ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ

โพส
    21

ค่าปกติ

สั่งหนังคะ เอาแบบสกรีนแผ่นคะ
    1.จงขุยเทพยมบาลประหารผี ตอน ฎีกามรณะ 1 แผ่นจบ
    2.จงขุยเทพยมบาลปราบผี ตอน รักอมตะ ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    3.จงขุยเทพยมบาลปราบผี ตอน สงครามรักนางงูเขียว ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    4.เดชคัมภีร์เทวดา1-3 + จอมยุทธกระบี่เมา 1-3 + จอมยุทธเจ้าสำราญ 7 เรื่อง (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    5.พลิกฟ้ายุทธ จักรจอมทรนง (Chivalrousness) ซีรี่ส์จีน ( เฉินหลง เหอเหม่ยเตียน จงฮั่นเหลียง เกาสง ฉีเส้าเฉียน) (พากย์ไทย+จีน + ซับไทย) D2D 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    6.กระบี่สุริยันจันทรา 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
    ช่วยส่งราคาและเลขบัญชีด้วยคะ

โพส
    62

ค่าปกติ

สั่งหนัง
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)
    Murdoch Mysteries / Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ
    Wisegal : ผู้หญิงหัวใจเหล็ก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Live : ชีวิตนี้ต้องรอด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Journal Of A Contract Killer : โคตรนักฆ่า สวยสั่งตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hall Pass : หนึ่งสัปดาห์ ซ่าส์ได้ไม่กลัวเมีย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    True Confessions of a Hollywood Starlet / ภารกิจเปลี่ยนดาวให้เป็นดิน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    2002 อยากเกิดไม่ได้เกิด : Unborn
    Triangle : รักเล่ห์เสน่ห์ลวง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Red Riding Hood' /หนูน้อยหมวกแดง โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
    Priest / นักบุญปีศาจ โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Drummer / ลั่นฝันให้สนั่นโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ดวงใจพ่อ : พ่อลูกหัวใจเดียวกัน/ Fathers And Sons ซีรี่ส์จีน ( โอวหยางเจิ้นหัว,เมิ่งเจียฮุย,หวังสี่,หยังอี้,เซี้ยะหยี่) (พากย์ไทย) 5 แผ่น อัดทรู
    สานฝัน บ้านรักสีเขียว : บ้านนี้ขาดรัก /The Green Grass Of Home ซีรี่ส์จีน (เฉินจิ่นหง, อู๋หย่งเหวย, ไม่ฉางชิง, หวงจื่อหยัง) (พากย์ไทย) 4 แผ่น อัดทรู
    Breaking In Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Midas ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Juunen Saki mo Kimi ni Koishite// I'll still love you in 10 years ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Rinjo ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ( Uchino Masaaki, Matsushita Yuki) D2D 5 แผ่นจบ
    Never Let Me Go / ครั้งหนึ่งของชีวิต...ขอรักเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    the roommate / เพื่อนร่วมห้อง ต้องแอบผวา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    บันทึกการแสดงสด 30 ปีคาราบาว 1 แผ่น
    รวมหนังชอร์บราเดอร์ ชุด 1 (7 เรื่อง) (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    My love / ชู้รักพิศวาส (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    49 Days ซีรี่ส์เกาหลี (โจฮยอนแจ, อีโยวอน, นัมกยูริ, จองอิลอู) ซับไทย D2D 10 แผ่นจบ นำโดย
    The Drive of Life ซีรี่ส์จีน (หลิวสงเหยิน , เหมียวเฉียวเหว่ย , หลินฟง , อู๋จัวซี ,หม่าเต๋อจง, อู๋เหว่ยกั๊วะ, เติ้งชุ่ยเหวิน , ซวนซวน ,หวีซือมั่น , หูซิ่งเอ๋อ , เหลียงชิงฉี, หวงซู่อวี้) (พากย์ไทย)5 แผ่น ยังไม่จบ (อัดทรู)
    Where is mama's boy / ขบวนการก๋าส์กับมาม่าแสบ (จากทีมนักแสดง kungfu hustle) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    7 Warriors / 7 มหาประลัย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Drive Angry ซิ่งโคตรเทพล้างบัญชีชั่ว โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Thorn Birds ซีรี่ส์เกาหลี ( ฮันฮเยจิน,จูซังวุค,คิมมินจอง,ซอโดยอง) ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Crime Squad ซีรี่ส์เกาหลี (ซอนอูซอน, ซงอิลกุก, ลีจงฮยอก, ซงจีฮโย) ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Tobo Bengoshi /The Fugitive Lawyer ซีรี่ส์ญีปุ่น ( คามิจิ ยูสุเกะ,อิชิฮาระ ซาโตมิ,คิตามูระ คาซุกิ) ซับไทย D2D 6 แผ่นจบ
    Kimi ni shika Kikoenai หนังญี่ปุ่น (นารุมิ ริโกะ, โคอิเดะ เคสุเกะ) ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Pretty Romance หนังเกาหลี ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ
    The Other Side / หลุดทะลุมิตินรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hanamizuki (2010)/ฮานะมิซึกิ เกิดมาเพื่อรักเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    วิมานสร้างรัก : เส้นทางรักลิขิตฝัน / The Building Blocks Of Life ซีรี่ส์จีน ( ฟังจงซิ่น, หยังอี้, อู๋หย่งเหวย) (พากย์ไทย) อัดทรู 4 แผ่นจบ
    Vanishing โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
    หัวใจรักไม่มีวันพราก / A World Apart ซีรี่ส์จีน (เติ้ลชุ่ยเหวิน,เดวิดเจียง,ซันเทียนเอิน,ถงหลิง,หม๋ากัวหมิง) (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ อัดทรู
    Criminal Minds Season 5/ คริมินอล ไมน์...ฉีกแผนอาชญากร ปี 5 ซีีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Lie to me season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    ช่วยแจ้งด้วยครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส