หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 132 ของ 316 แรกแรก ... 3282122130131132133134142182232 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,311 ถึง 1,320 ของ 3158

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังDVD9
    1.Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )
    2.Beverly Hills Chihuahua 3: Viva La Fiesta! (2012)(คุณหมาไฮโซ โกบ้านนอก 3)
    3.Snow White and the Huntsman (2012)(สโนว์ไวท์&พรานป่าในศึกมหัศจรรย์)
    4.Men In Black 3 (เอ็มไอบี 3 หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล)
    5.Resident Evil: Damnation (2012)(ผีชีวะ: สงครามดับพันธุ์ไวรัส )
    6.Batman: The Dark Knight Returns, Part 1 (2012)(แบทแมน ศึกอัศวินคืนรัง)
    7.The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)
    8.The Pirates! Band of Misfits (2012)(กองโจรสลัดหลุดโลก)
    9.Dr. Seuss' The Lorax (2012)(คุณปู่โรแลกซ์ มหัศจรรย์ป่าสีรุ้ง)
    10.Mirror Mirror (2012)(จอมโจรสโนไวท์กับราชินีบานฉ่ำ)
    11.Wrath of the Titans (2012)(สงครามมหาเทพพิโรธ)
    12.Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)
    13.Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)
    14.Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)
    15.Alvin and the Chipmunks 3: Chipwrecked (2012)(แอลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 3)
    16.Hoodwinked Too!: Hood Vs. Evil (ฮู้ดวิงค์ 2 ฮีโร่น้อยหมวกแดงพิทักษ์โลกนิทาน)

โพส
    37

ค่าปกติ

ถามนิดนึงครับ cd เพลงแผ่นละ80บาท นี่หมายถึงชุดละ80 หรือ แผ่นละครับ80 เพราะชุดนึงมี2แผ่น ขอบคุณครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

2สั่งหนังซอง ดีวีดีเก้า

Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Taken (เทคเคน สู้ไม่รู้จักตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Titanic (2012)(ชู้รัก เรือล่ม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Captain America: The First Avenger (กัปตัน อเมริกา อเวนเจอร์ที่ 1)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Iron Man 2(ไอรอนแมน 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Battleship (2012)(แบทเทิลชิป ยุทธการเรือรบพิฆาตเอเลี่ยน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    She เรื่องรัก ระหว่างเธอ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tohoshinki Live Tour 2012 TONE In Tokyo Dome (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Up (ปู่ซ่าบ้าพลัง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Taylor Swift - Speak Now World Tour Live แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dark Knight (แบทแมน อัศวินรัตติกาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Thomas & Friends - Day of the Diesels (2012)(ธมัสยอดหัวรถจักร ตอน วันของเหล่าดีเซล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scooby-Doo! Music of the Vampire (สคูบี้ดู ตอน มนต์เพลงแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1 (2012) (แวมไพร์ ทไวไลท์ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Colombiana (2012) (ระห่ำเกินตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Transformers; Dark of the Moon (2011) (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation ;The 1st Asia Tour Into the New World (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation ;Arena Tour 2011 Concert Live In Japan แนะนำอย่างแรงครับ
    Sex And Zen: Extreme Ecstasy (2011) (เซ็กซ์ แอนด์ เซ็น ตำรารักทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    Eagles :Hell Freezes Over แนะนำอย่างแรงครับ
    Eagles :Farewell I Tour , Live from Melbourne (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Scorpions :Moment Of Glory Live แนะนำอย่างแรงครับ
    Linkin Park ;Iridescent (Transformers 3 - Dark Of The Moon) (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Black Eyed Peas ;The E.N.D. World Tour (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Miley Cyrus Live at the O2 (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Linkin Park : A Thousand Suns+ Live from Madrid (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    007 Quantum of Solace <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 ****** Royale <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lion King 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    E.T.:The Extra-Terrestrial 20th Anniversary Edition(Steven Spielberg ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alice in Wonderland (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cop Out (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Passion of the Christ (Mel Gibson) <บรรยายไทย>
    Apocalypto (Mel Gibson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inception (Leonardo DiCaprio) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Romeo + Juliet (Leonardo DiCaprio) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Unknown (2011) (Liam Neeson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Finding Nemo(Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Incredibles (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Margin Call (2012)(เงินเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Five-Year Engagement (2012)(5 ปีอลวน ฝ่าวิวาห์อลเวง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Pirates! Band of Misfits (2012)(กองโจรสลัดหลุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Line (2012)(ข้ามเส้นตายล่าหมายหัว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Green Day Awesome as F**K ; Live in Japan (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Linkin Park : A Thousand Suns+ Live from Madrid (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    No Strings Attached(2011) (จะกิ๊กหรือจะกั๊ก ก็รักซะแล้ว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Snow White and the Huntsman (2012)(สโนว์ไวท์&พรานป่าในศึกมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Scorpions: Get Your Sting and Blackout Live (2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    Super Junior The 3rd Asia Tour -Super Show 3 in Japan(2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    The Conspirator(2011) (เปิดปมบงการ สังหารลินคอล์น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Lady GaGa ;The Monster Ball Tour at Madison Square Garden (2011) แนะนำอย่างแรงครับ

แผ่นแถม ส่งฟรี + แผ่นเทสบลูเรย์เฉพาะกิจ 1 แผ่น+แผ่นไร้ท์ x-korea 1&2 ขอราคาทางPMด้วยครับ
    Last edited by nusnok; 02-11-2012 at 01:21.

โพส
    37

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดทางPMครับ รอการยืนยันการโอน

โพส
    3

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ แต่ขาดไป 1 รายการ รายละเอียด ตาม PM ครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

หนังซองDVD9
    1. กวน มึน โฮ
    2. The Naked Show5 : Elagant
    3. Ratatouille
    4. The Dark Knight แบตแมน
    5. แร็พเตอร์ อังกอร์คอนเสิร์ต
    6. X-Korea (2012)
    7. Precious Vol.8
    8. The curious Case Of Benjamin Button - Brad Pitt
    9. The Lover's Guide

CD Audio
    1. Bon Jovi The best of..
    2. The best of Folk
    3. Zhao Peng The Greatest Basso Vol.1
    4. Emi Fujita Cd Audio (ชุดที่มี 17 เพลงที่แนะนำใน 'มุมขอเล่า' ครับ)

โพส
    3

ค่าปกติ

มีเงินคืน อยู่ในซองหนังเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by Kabuto แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ แต่ขาดไป 1 รายการ รายละเอียด ตาม PM ครับ

ที่ตั้ง
    Chonburi
    โพส
    4

ค่าปกติ

มีออร์เดอร์ที่รอ DVD ซอง Amazing Spiderman อยู่ครับ

ได้มาแล้วรีบอัพเดทให้ด้วยนะครับ
    คนแน่วแน่เท่านั้นผู้ชนะ

โพส
    6

ค่าปกติ

ขอบคุณน่ะ ที่นำข้อมูลดีๆมาโพสให้ชมกัน
    gclubsbobet
    M3Bet livescore
    holiday palace
    gclub คาสิโนออนไลน์
    คาสิโนออนไลน์คาสิโนออนไลน์
    sbobet gclub

โพส
    5

ค่าปกติ

ไม่เห็นอับหนังใหม่เลยอ่าครับ...

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส