หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 136 ของ 316 แรกแรก ... 3686126134135136137138146186236 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,351 ถึง 1,360 ของ 3158

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่ง DVD9 ครับ ***ออเดอร์ตัวเก่าผมรอลูกค้าจ่ายตังอีก4-5วันแล้วจะโอนไปให้นะครับ***

สั่งตัวใหม่ครับ ชุดที่1

Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Son of No One (2012)(วีรบุรุษขุดอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Son of No One (2012)(วีรบุรุษขุดอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Three Stooges (2012)(สามเกลอหัวแข็ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Watch (2012)(เพื่อนบ้าน แก๊งป่วน ป้องโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Madagascar 3: Europe's Most Wanted (2012)(มาดากัสการ์ 3 ข้ามป่าไปซ่าส์ยุโรป)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Madagascar 3: Europe's Most Wanted (2012)(มาดากัสการ์ 3 ข้ามป่าไปซ่าส์ยุโรป)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Swan Princess Christmas (2012)(เจ้าหญิงหงส์ขาว มหัศจรรย์วันคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    อันธพาล (2012)<พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    อันธพาล (2012)<พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Gold (2012)(แบล็ค โกลด์ ล่าขุมทองดับตะวัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Raven (2012)(เจาะแผนคลั่ง ลอกสูตรฆ่า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    A Monster in Paris (2012)(อสุรกายแห่งปารีส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    007 Quantum of Solace (พยัคฆ์ร้ายทวงแค้นระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Miss U(รักฉันอย่าคิดถึงฉัน)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    I Miss U(รักฉันอย่าคิดถึงฉัน)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Battleship (2012)(แบทเทิลชิป ยุทธการเรือรบพิฆาตเอเลี่ยน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    มะหมา 2 <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    มะหมา 2 <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    407 เที่ยวบินผี <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    407 เที่ยวบินผี <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะผจญกองทัพมนุษย์เหล็ก <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Colombiana (2012) (ระห่ำเกินตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kung Fu Panda 2 (กังฟูแพนด้า 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    นักเตะแข้งสายฟ้า เดอะ มูฟวี่ ภาค ปะทะโอเกอร์ กองทัพสุดแกร่งปรากฏกาย (Inazuma Eleven)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    นารูโตะ ตำนานวายุสลาตัน เดอะมูฟวี่ ตอน ผู้สืบทอดเจตจำนงแห่งไฟ <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะนักบุกเบิกอวกาศ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Holiday Havoc With Mr Bean (2011) (มิสเตอร์บีนกับวัน หยุดสุดป่วน)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Transformers; Dark of the Moon (2011) (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    3:10 to Yuma (ชาติเสือ แดนทิมฬ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Sniper: Reloaded (2011)( สไนเปอร์ 4 โคตรนักฆ่าซุ่มสังหาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inception <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Salt <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    How to Train Your Dragon <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cars 2 (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    he Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1 (2012) (แวมไพร์ ทไวไลท์ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dark Knight (แบทแมน อัศวินรัตติกาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator 4: Salvation <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Snow White and the Huntsman (2012)(Kristen Stewart) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alice in Wonderland(Tim Burton) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    37

ค่าปกติ

ชุดที่2

Alice in Wonderland(Tim Burton) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cop Out (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Unbreakable (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sixth Sense (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Avengers (2012)(Marvel Studios)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Losers(Chris Evans)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Taken(Liam Neeson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Hunger Games (2012)(Jennifer Lawrence )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cloudy with a Chance of Meatballs (Sony Pictures Animation) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Smurfs (2011) (Sony Pictures Animation) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Monster House (Sony Pictures Animation) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Viral Factor (2012)( Jay Chou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil: Afterlife (Milla Jovovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Adventures of Tintin (2012)(Peter Jackson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Social Network (Justin Timberlake) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    โคนันเดอะมูฟวี่ ตอน 15 นาทีเฉียดวิกฤตมรณะ <พากย์ไทย>
    I Am Number Four (2011)(Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Green Lantern (2011) (Martin Campbell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Raven (2012)(เจาะแผนคลั่ง ลอกสูตรฆ่า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Coriolanus (2012)(จอมคนคลั่งล้างโคตร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Margin Call (2012)(เงินเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Line (2012)(ข้ามเส้นตายล่าหมายหัว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lockout (2012)(แหกคุกกลางอวกาศ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Alvin and the Chipmunks 3: Chipwrecked (2012)(แอลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    กากี <พากย์ไทย> น18+
    Happy Feet Two (2012)(แฮปปี้ ฟีต 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Rise of the Planet of the Apes (2011) (กำเนิดพิภพ วานร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    X-Men: First Class (X-เม็น รุ่น 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Despicable Me <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Swan Princess Christmas (2012)(เจ้าหญิงหงส์ขาว มหัศจรรย์วันคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Cold Light of Day (2012)(อึดพันธุ์อึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Machine Gun Preacher (2012)(นักบวชปืนกล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

ทั้ง2ชุดสรุปราคามาได้เลยนะครับ + ของแถม ได้เท่าไหร่เอาเท่านั้น

โพส
    37

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับรายละเอียดทางPMครับผม

โพส
    32

ค่าปกติ

มีคำถามในpmนะครับ

โพส
    7

ค่าปกติ สั่งของครับ

Zhao Peng "Resonance" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Zhao Peng "The Greatest Basso Vol.1" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Zhao Peng "Hi Fi " ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Zhao Peng "The Lifetime Waiting " ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Zhao Peng "King Controls Without Frontiers" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Tsai Chin "Chris and Friends" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Tsai Chin "The Past Days" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

ขอรายละเอียดด้วยครับ

โพส
    127

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    127

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 40 บาท

Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    J20 Anniversary Concert (2012)(2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    ชอบกด Like ใช่กด Love <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    American Pie Reunion (2012)(น18+)(คืนสู่เหย้าแก็งค์แอ้มสาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Double (2012)(ผ่าเกมอำมหิต 2 หน้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Safe House (2012)(ภารกิจเดือด ฝ่าด่านตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    เดี่ยวไมโครโฟน 9.5: Chiangmai Story <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    30 กำลังแจ๋ว <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Seeking Justice (2012) (ทวงแค้น ล่าเก็บแต้ม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Spe******t (จอมมหาประลัย) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    กวน มึน โฮ <พากย์ไทย>

ขอสรุปราคา และรายละเอียดการโอนเงินด้วยครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่ง DVD9 ครับ

The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ ******เรื่องนี้พอaหาให้ได้ไหมครับ ลูกค้าสั่งใว้ครับ******
    Safe (2012)(โคตรระห่ำ ทะลุรหัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Black Gold (2012)(แบล็ค โกลด์ ล่าขุมทองดับตะวัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Abduction (2012) (พลิกโลกล่าสุดนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Town <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red (2011) (คนอึด ต้องกลับมาอึด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Next Three Days (2011) (แผนอัจฉริยะ แหกด่านหนีนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Mechanic (2011) (เดอะ เมคคานิค โคตรเพชฌฆาต แค้นมหากาฬ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Super Masked Rider DEN-O Trilogy Episode Blue(นิวเดนโอ กับอิมาจินที่หายไป)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Faster (2011) (ฝังแค้น แรงระห่ำนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Gnomeo & Juliet (2011) (โนมิโอ กับ จูเลียต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rio The Movie (2011) (ริโอ เดอะ มูฟวี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mobile Suit Gundam F91 (โมบิลสูท กันดั้ม ฟอร์มูล่า 91)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Arthur (2011) (อาเธอร์ เศรษฐีเพลย์บวมส์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cowboys & Aliens (2011) (สงครามพันธุ์เดือด คาวบอยปะทะเอเลี่ยน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Seeking Justice (2012) (ทวงแค้น ล่าเก็บแต้ม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Puss In Boots (2012)(พุซ อิน บู๊ทส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Special Forces (2012)(แหกด่านจู่โจม สายฟ้าแลบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ไม่ได้ขอให้มารัก (It Gets Better)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ไม่ได้ขอให้มารัก (It Gets Better)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ความรัก ความสุข ความทรงจำ (Home)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ความรัก ความสุข ความทรงจำ (Home)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ชอบกด Like ใช่กด Love <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Margin Call (2012)(เงินเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides (ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Double (2012)(ผ่าเกมอำมหิต 2 หน้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    A Thousand Words (2012)(ปาฏิหาริย์ 1,000 คำ กำราบคนขี้จุ๊)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    รักสุดทีน <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    รักสุดทีน <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Safe House (2012)(ภารกิจเดือด ฝ่าด่านตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Lazarus Papers (คืนชีพแค้น คนอมตะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Recruit (พลิกแผนโฉด หักโคตรจารชน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mary and Max (เด็กหญิงแมรี่ กับ เพื่อนซี้ ช็อคโก้-แม็กซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Hot Fuzz (ฮอท ฟัซ โปลิศโคตรแมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Rapunzel (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Scooby Doo!: Curse Of The Lake Monster (สคูบี้ดู ตอนคำสาปอสูรทะเลสาบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Thomas & Friends: The Great Discovery <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Other Guys <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sorcerer's Apprentice <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Charlie Chaplin's Modern Times <บรรยายไทย>
    Predators (2010) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Toy Story 3 (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Night at the Museum 2: Battle of the Smithsonian (ไนท์ แอท เดอะ มิวเซียม 2 มหึมาพิพิธภัณฑ์ ดับเบิ้ลมันส์ทะลุโลก ) <พากย์ไทย>
    The Karate Kid (2010) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Dark Shadows (2012)(ดาร์ค ชาโดว์ส แวมไพร์มึนยุค)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Cold Light of Day (2012)(อึดพันธุ์อึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Get the Gringo (2012)(คนมหากาฬระอุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Line (2012)(ข้ามเส้นตายล่าหมายหัว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Viral Factor (2012)(เถื่อน เฉือนระห่ำ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Dr. Seuss' The Lorax (2012)(คุณปู่โรแลกซ์ มหัศจรรย์ป่าสีรุ้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

ขอราคาทางPMด้วยครับ ***ผมจะโอนพร้อมยอดหนังพิเศษX 50แผ่นด้วยนะครับ***
    Last edited by nusnok; 27-11-2012 at 00:55.

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,268

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    Blu-ray ซอง;Schindler's List (Liam Neeson+Ralph Fiennes)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    อันนี้มีแต่บรรยายไทย ไม่มีพากย์ไทย ใช่ไหมครับ
    Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    อีก 1 เรื่องครับ
    Blu-Ray ซอง : Gandhi : 25th Anniversary Edition มหาตมะ คานธี เรื่องนี้มีไหมครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    รบกวนตรวจสอบ . . .
    PM ครับ
    เคสแรกเลยอะครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับรายละเอียดทางPMครับผม
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by winspector แสดงโพส
    มีคำถามในpmนะครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by GEM แสดงโพส
    Zhao Peng "Resonance" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Zhao Peng "The Greatest Basso Vol.1" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Zhao Peng "Hi Fi " ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Zhao Peng "The Lifetime Waiting " ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Zhao Peng "King Controls Without Frontiers" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Tsai Chin "Chris and Friends" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Tsai Chin "The Past Days" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

ขอรายละเอียดด้วยครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM
    Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by ferrarif430 แสดงโพส
    สั่งหนังครับ
    หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 40 บาท

Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    J20 Anniversary Concert (2012)(2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    American Pie Reunion (2012)(น18+)(คืนสู่เหย้าแก็งค์แอ้มสาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    เดี่ยวไมโครโฟน 9.5: Chiangmai Story <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    30 กำลังแจ๋ว <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Spe******t (จอมมหาประลัย) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

ขอสรุปราคา และรายละเอียดการโอนเงินด้วยครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    สั่ง DVD9 ครับ

The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ ******เรื่องนี้พอaหาให้ได้ไหมครับ ลูกค้าสั่งใว้ครับ******
    Safe (2012)(โคตรระห่ำ ทะลุรหัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Black Gold (2012)(แบล็ค โกลด์ ล่าขุมทองดับตะวัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Abduction (2012) (พลิกโลกล่าสุดนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Town <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red (2011) (คนอึด ต้องกลับมาอึด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Next Three Days (2011) (แผนอัจฉริยะ แหกด่านหนีนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Mechanic (2011) (เดอะ เมคคานิค โคตรเพชฌฆาต แค้นมหากาฬ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Super Masked Rider DEN-O Trilogy Episode Blue(นิวเดนโอ กับอิมาจินที่หายไป)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Faster (2011) (ฝังแค้น แรงระห่ำนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Gnomeo & Juliet (2011) (โนมิโอ กับ จูเลียต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rio The Movie (2011) (ริโอ เดอะ มูฟวี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mobile Suit Gundam F91 (โมบิลสูท กันดั้ม ฟอร์มูล่า 91)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Arthur (2011) (อาเธอร์ เศรษฐีเพลย์บวมส์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cowboys & Aliens (2011) (สงครามพันธุ์เดือด คาวบอยปะทะเอเลี่ยน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Puss In Boots (2012)(พุซ อิน บู๊ทส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Special Forces (2012)(แหกด่านจู่โจม สายฟ้าแลบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides (ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Thousand Words (2012)(ปาฏิหาริย์ 1,000 คำ กำราบคนขี้จุ๊)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Lazarus Papers (คืนชีพแค้น คนอมตะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Recruit (พลิกแผนโฉด หักโคตรจารชน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mary and Max (เด็กหญิงแมรี่ กับ เพื่อนซี้ ช็อคโก้-แม็กซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Hot Fuzz (ฮอท ฟัซ โปลิศโคตรแมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Rapunzel (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Scooby Doo!: Curse Of The Lake Monster (สคูบี้ดู ตอนคำสาปอสูรทะเลสาบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Thomas & Friends: The Great Discovery <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Other Guys <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sorcerer's Apprentice <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Charlie Chaplin's Modern Times <บรรยายไทย>
    Predators (2010) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Toy Story 3 (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Night at the Museum 2: Battle of the Smithsonian (ไนท์ แอท เดอะ มิวเซียม 2 มหึมาพิพิธภัณฑ์ ดับเบิ้ลมันส์ทะลุโลก ) <พากย์ไทย>
    The Karate Kid (2010) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Dark Shadows (2012)(ดาร์ค ชาโดว์ส แวมไพร์มึนยุค)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Get the Gringo (2012)(คนมหากาฬระอุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Viral Factor (2012)(เถื่อน เฉือนระห่ำ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Dr. Seuss' The Lorax (2012)(คุณปู่โรแลกซ์ มหัศจรรย์ป่าสีรุ้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

ขอราคาทางPMด้วยครับ ***ผมจะโอนพร้อมยอดหนังพิเศษX 50แผ่นด้วยนะครับ***
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

รายการใหม่ครับ

Brave (2012)(นักรบสาวหัวใจมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Arthur Christmas (2012)(ของขวัญจานด่วน ป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Doc McStuffins: Friendship Is The Best Medicine (2012)<บรรยายไทย>
    Tom And Jerry: Once Upon A Tomcat (2012)(กาลครั้งหนึ่งกับทอมแอนด์เจอร์รี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pixar Short Films Collection Volume 2 (2012)(รวมเรื่องสั้นจากพิกซ่าร์ ชุดที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Carjacked (2012)(ภัยแปลกหน้า ล่าสุดระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red Faction (2012)(สงครามกบฏดาวอังคาร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    One Way (2012)(ลวงลับกับดักมรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Sparkle (2012)(สปาร์คเกิล ตะกายฝันบันไดดาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Motorway (2012)(2สิงห์ซิ่งเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    คืนวันเสาร์ถึงเช้าวันจันทร์ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    What to Expect When You're Expecting (2012)(เธอ-เริ่ด-เชิด-ป่อง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Painted Skin: The Resurrection (2012)(โปเยโปโลเย ศึกรักหน้ากากทอง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Painted Skin (พลิกตำนาน โปเยโปโลเย)<พากย์ไทย>
    Vengeance Is Mine (2012)(คนดุล้างเมืองเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Gangnam Stlye Collectionแนะนำอย่างแรงครับ

Cruel Intentions (วัยร้ายวัยรัก)<บรรยายไทย>
    Interview with the vampire (เทพบุตรแวมไพร์ หัวใจรักไม่มีตาย)<บรรยายไทย>
    Sleepy Hollow (คนหัวขาด ล่าหัวคน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Once upon a time In America (2disc)(เมืองอิทธิพล คนอหังการ์)<บรรยายไทย>
    A Walk in the Clouds (จะขอบูชาหัวใจเธอไว้ที่วิมานเมฆ)<บรรยายไทย>
    The Bone Collector (พลิกซาก ผ่าคดีนรก)<บรรยายไทย>
    The Killing Fields (ทุ่งสังหาร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Notting Hill (รักบานฉ่ำ ที่น็อตติ้งฮิลล์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Brave (2012)(Pixar)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Son of No One (2012)(Channing Tatum+Al Pacino)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Five-Year Engagement (2012)(Jason Segel+Emily Blunt)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;That's My Boy (2012)(Adam Sandler+Andy Samberg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Icarus (2012)(Dolph Lundgren+Stefanie von Pfetten)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Andre Rieu; Under The Stars Live In Maastrich (2012)
    Blu-ray ซอง;Andre Rieu: Home For The Holidays (2012)
    Blu-ray ซอง;David Garrett: Music – Live in Concert (2012)

Blu-ray ซอง;Sparkle (2012)(Whitney Houston+Jordin Sparks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Painted Skin: The Resurrection (2012)( Zhou Xun+Zhao Wei)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;What to Expect When You're Expecting (2012)(Cameron Diaz+Matthew Morrison)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Carjacked (2012)( Maria Bello+Stephen Dorff)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Pixar Short Films Collection Volume 2 (2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Truman Show (Jim Carrey+Ed Harris)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Hitch (Will Smith+Eva Mendes)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Charlie and the Chocolate Factory (Johnny Depp+Freddie Highmore)<บรรยายไทย>

Blu-ray ซอง;Total Recall (Arnold Schwarzenegger+Sharon Stone)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;True Grit (Matt Damon+Jeff Bridges)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Johnny English : Reborn (2012)(Rowan Atkinson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Johnny English (Rowan Atkinson+ John Malkovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Sammy's Adventures: The Secret Passage <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The AristoCats (Disney)<บรรยายไทย>

Blu-ray ซอง;Cruel Intentions (Sarah Michelle Gellar+Ryan Phillippe)<บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;One Fine Spring Day (Lee Yeong Ae +Yu Ji Tae)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;A Frozen Flower (น18+)(Ju Jin Mo+Jo Inseong)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Striptease (น18+)(Demi Moore+Burt Reynolds)<บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;The Dreamers (น18+)(Michael Pitt+Eva Green)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Iron Monkey (Quentin Tarantino+Donnie Yen)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Delta Force (Chuck Norris+Lee Marvin)<บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;Lone Wolf McQuade (Chuck Norris+David Carradine)<บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;In the Valley of Elah (Tommy Lee Jones+Charlize Theron)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Edge of Darkness (Mel Gibson+Ray Winstone)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Brave One (Jodie Foster+Terrence Howard)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;I Come with the Rain (Josh Hartnett+Tran Nu Yen-Khe)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Tigerland (Colin Farrell+Matthew Davis)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;The Ten Commandments (Charlton Heston+Yul Brynner)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;12 Angry Men (Henry Fonda+Lee J. Cobb)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;One Flew Over the Cuckoo's Nest (Jack Nicholson+Louise Fletcher)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Deer Hunter (Robert De Niro+Christopher Walken)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;No Country for Old Men (Tommy Lee Jones+Javier Bardem)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Scent of a Woman (Al Pacino+Chris O'Donnell) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Sea of Love (Al Pacino+Ellen Barkin)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;A Perfect World (Kevin Costner+Clint Eastwood)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Blu-ray 50GB:Brave (2012) (2d+3D)(Pixar)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB:Harry Potter Collection (8disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -Harry Potter 1-6 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -Harry Potter 7.1-7.2 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB:Mission Impossible 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB:007****** Royale + 007Quantum of Solace <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB:Indiana Jones 1-4<บรรยายไทย>+Special Features (5disc)

Animation 3D Vol.4 Demonstration Blu-ray Disc

A Christmas Carol
    ภาพ - 1920x1080/24p
    เสียง - อังกฤษ ,ไทย
    ซับ - ไทย
    เวลา - 7 นาที

Alpha and Omega
    ซับ - ไทย
    เวลา - 5 นาที

Legend of the Guardians: The Owls of Ga'Hoole
    ซับ - ไทย

Mars Needs Moms
    ซับ - ไทย
    เวลา - 11 นาที

Meet the Robinsons
    ซับ - ไทย
    เวลา - 7 นาที

Megamind
    ซับ - ไทย
    เวลา - 9 นาที

The Smurfs
    ซับ - ไทย

The Adventures of Tintin

สำหรับแผ่นบลูเรย์ 3D ที่ออกมาในช่วงแรกๆ มักจะไม่มีซับเสียงไทย พี่จีนแกก็พยายามที่จะใส่ซับเสียงไทยเข้าไป
    แต่ไม่สามารถใส่เข้าไปใน 3D ปกติโดยตรงได้ เนื่องจากวิทยายุทธ์ยังอ่อนหัด
    จึงต้องทำเป็นฟอร์แมท 3D(left/right) ก่อน ถึงจะใส่ซับเสียงไทยเข้าไปได้
    บางคนที่ไม่เคยสัมผัส 3D(left/right) มาก่อน มักจะคิดว่า ภาพไม่ชัดบ้างละ มิติไม่ดีบ้างละ
    จริงๆ 3D(left/right) จะมีทั้ง half bit และ full bit ในกลุ่มพวกที่เล่นกล้องวีดีโอ 3D ระดับ ไฮเอนด์ จะรู้จักฟอร์แมทนี้เป็นอย่างดี
    กลุ่มนี้จะเรียกว่า เมพ ก็ไม่เกินไป เพราะ ภาพที่เค้าเล่นกัน ความละเอียดสูงกว่าบลูเรย์ซะอีก
    บลูเรย์ 1080/24p เมพๆเล่นกันที่ 1080/60p เอาท์พุทที่เมพๆใช้กัน ก็เป็นฟอร์แมท 3D(left/right) นี่หละ
    ณ บัดนาวพี่จีน แกฝึกวิทยายุทธ มาถึงขั้นที่ 9 สำเร็จวิชาแล้ว ทำให้สามารถใส่ซับเสียงไทยเข้าไปใน 3D ปกติได้
    transformer 3 เป็นเรื่องสุดท้าย สำหรับฟอร์แมท 3D(left/right) หลังจากนั้นมา ก็จะเป็น 3D ปกติ หมดทุกเรื่องแล้ว

แผ่นนี้ทำขึ้นมาเพื่อรำลึกถึง 3D(left/right) แม้ว่าจะเป็นฟอร์แมทที่เก่า แต่เก๋า... เป็นเหมือนฟอร์แมทพื้นฐานของ 3D ปัจจุบัน
    ถ้าเปรียบ 3D(left/right) เป็นของเล่น ก็น่าจะเป็นเหมือนของเล่นสังกะสี ที่ดูไม่ได้ไฮเทคอะไรเลย
    แต่ถ้าได้ลองจับ ขยับดู จะพบว่ามันมีความละเมียดทั้งทางด้านศิลปะ ด้านวัฒธรรม ด้านวิทยาศาสตร์
    มันดูทรงคุณค่า และมีเสน่ห์น่าหลงไหลมากกว่า ของเล่นซูเปอร์ไฮเทคในปัจจุบันซะอีก

ใครที่ไม่เคยสัมผัสฟอร์แมท 3D(left/right) มาก่อน ลองเอาไปดูนะครับ แล้วจะต้องร้องอั๊ยย่ะ!!!

ซื้อครบ 1600 บาท ส่งฟรี + Animation 3D Demonstration Blu-ray Disc 1 แผ่น (ไม่มีปก ไม่มีสกรีน แต่แผ่นเอาไปสกรีนเองได้ครับ)

ถ้าต้องการปก+สกรีนแผ่น ชุดละ 15 บาท ครับ

Animation 3D Vol.1

Animation 3D Vol.2

Animation 3D Vol.3

Animation 3D Vol.4

Animation 3D Vol.1-4

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส