หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 140 ของ 318 แรกแรก ... 4090130138139140141142150190240 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,391 ถึง 1,400 ของ 3172

aomadd191 Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by hanminzu แสดงโพส
    ดีครับ ผมสั่งเป็นครั้งแรกครับ รายละเอียดส่งให้ทาง E-Mail แล้วนะครับ ถามนิดนึงครับ BD-R ราคาแผ่นละ 85 รึป่าวครับ
    เจ้าของร้าน พี่เขาขายแต่แผ่นแม่สายครับ แผ่นBD-R จะเอาไว้เป็นแผ่นแถมเท่านั้นครับ ^^

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,293

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by civile แสดงโพส
    สั่งหนังครับ D9 ทั้งหมด
    THE DARK KNIGHT RISES
    THE EXPENDABLES#1
    THE EXPENDABLES#2
    TOTAL RECALL
    MADAGASCAR #3
    THE AMAZING SPIDER-MEN
    ABRAHAM LINCOLN VAMPIRE HUNTER
    SNOW WHITE AND THE HUNTSMAN
    ICE AGE #4
    PROMETHEUS
    MEN IN BLACK #3
    THE AVENGERS
    LOCK OUT
    WRATH OF THE TITANS
    JOHN CARTER
    SHERLOCK HOLMES (2) A GAME OF SHADOWS
    J20 Anniversary Concert (2012)
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by vidhavas แสดงโพส
    สวัสดีครับ ผมมาสั่งหน้ังครับ รายละเอียดส่งให้ทาง E-mail แล้วนะครับ
    Quote Originally Posted by vidhavas แสดงโพส
    มาแจ้งว่าได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ รวดเร็วมากๆเลยครับ
    โอกาสหน้ามาใช้บริการอีกนะครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by kutsu แสดงโพส
    ได้รับของเรียบร้อยครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by hanminzu แสดงโพส
    ดีครับ ผมสั่งเป็นครั้งแรกครับ รายละเอียดส่งให้ทาง E-Mail แล้วนะครับ ถามนิดนึงครับ BD-R ราคาแผ่นละ 85 รึป่าวครับ
    ตามที่คุณ aomadd191 ช่วยตอบเลยครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by aomadd191 แสดงโพส
    เจ้าของร้าน พี่เขาขายแต่แผ่นแม่สายครับ แผ่นBD-R จะเอาไว้เป็นแผ่นแถมเท่านั้นครับ ^^
    ฟงหวิน ไปแล้วนะครับ

รายการใหม่ครับ

The Bourne Legacy (2012)(พลิกแผนล่า ยอดจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Bourne Ultimatum (ปิดเกมล่าจารชน ยอดคนอันตราย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Supremacy (สุดยอดเกม ล่าจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Identity (ล่าจารชน ยอดคนอันตราย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Step Up Revolution (2012)(สเต็ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Step Up 3 (สเต็ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Step Up 2: The Streets (สเต็ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Step Up (สเต็ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Assassins (2012)(โจโฉ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Yes or No 2 (รักไม่รัก...อย่ากั๊กเลย)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Rain The Best Show Live Concert (2012)
    Secret of The Wings (2012)(ความลับของปีกนางฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ParaNorman (2012)(สยบคำสาปหมู่บ้านต้องมนต์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Big Top Scooby-Doo (2012)(สคูบี้ดู ตอน ละครสัตว์สุดป่วน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Cosmopolis (2012)(เทพบุตรสยบเมืองคลั่ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Odd Life of Timothy Green (2012)(มหัศจรรย์รัก เด็กชายจากสวรรค์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Magic Mike (2012)(เขย่าฝันสะบัดซิกแพค)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Fire with Fire (2012)(คนอึดล้างเพลิงนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Battle Force (2012)(หน่วยรบวีรบุรุษ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Elles (2012)(แอลล์ ฉึกหัวใจฉาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>(น18+)

Amelie (เอมิลี่ สาวน้อยหัวใจสะดุดรัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Psycho (ไซโค)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lady Killers (แผนปล้นมั่ว มุดเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Am Sam (สุภาพบุรุษปัญญานิ่ม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    American History X (อเมริกันนอกคอก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Score (เดอะสกอร์ ผ่ารหัสปล้นเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Gods Must Be Crazy 1-2 (2disc)(เทวดาท่าจะบ๊องส์)<บรรยายไทย>
    Traffic (ทราฟฟิค คนไม่สะอาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Marathon Man (โคตรทรหด)<บรรยายไทย>
    The Graduate (พิษรักแรงสวาท)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    When Harry Met Sally (เพื่อนรักเพื่อน)<บรรยายไทย>
    The Hitchhikers Guide To The Galaxy (รวมพลเพี้ยนเขย่าต่อมจักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Seven Years in Tibet (7 ปี โลกไม่มีวันลืม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fargo (ฟาร์โก้ เงินร้อน)<บรรยายไทย>
    Sphere (มหาภัยสะกดโลก)<บรรยายไทย>
    Out Of Time (แหกกฎมหาประลัย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:The Bourne 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Step Up 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Tinkerbell 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต;Trueblood Season 5 6d5 <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต;Sinbad Season 1 6d5 <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต;Sons of Anarchy Season 1-4 25d5 <บรรยายไทย>

Blu-ray ซอง;The Bourne Legacy (2012)(Jeremy Renner+Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Assassins (2012)(Chow Yun-Fat+Liu Yifei)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Fire with Fire (2012)(Bruce Willis+Josh Duhamel)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Battle Force (2012)(Scott Martin+Clint Glenn Hummel)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Babymakers (2012)(Paul Schneider+Olivia Munn) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Elles (2012)(น18+)(Juliette Binoche+Anaïs Demoustier)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rain The Best Show Live Concert (2012)

Blu-ray ซอง;Step Up Revolution (2012)(Kathryn McCormick+Ryan Guzman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Cosmopolis (2012)(Robert Pattinson+Juliette Binoche)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Secret of the Wings (2012)(Disney)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;ParaNorman (2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Lay the Favorite (2012)(Bruce Willis+Rebecca Hall)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Magic Mike (2012)(Channing Tatum+Alex Pettyfer)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Odd Life of Timothy Green (2012)(Jennifer Garner+Joel Edgerton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Doomsday Book (2012)(Doona Bae+Joon-ho Bong)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Amelie (Audrey Tautou+Mathieu Kassovitz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Chorus (Gerard Jugnot+François Berleand)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Passion of the Christ (Jim Caviezel+Monica Bellucci) <บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;Out of Time (Denzel Washington+Sanaa Lathan)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Inside Man (Denzel Washington+Clive Owen)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Dante's Peak (Pierce Brosnan+Linda Hamilton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Catch Me If You Can (Leonardo DiCaprio+Tom Hanks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;The Great Dictator (Charles Chaplin+Paulette Goddard)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Empire of the Sun (Christian Bale+John Malkovich)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Last Temptation of Christ (Willem Dafoe+Harvey Keitel)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;My Fair Lady (Audrey Hepburn+Rex Harrison)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Funny Face (Audrey Hepburn+Fred Astaire)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Blu-ray ซอง;Psycho (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Shadow of a Doubt (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Vertigo (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Trouble with Harry (Alfred Hitchcock) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Dial M for Murder (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Frenzy (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Saboteur(Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Blu-ray ซอง;The Birds (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;To Catch a Thief (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Rope (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Torn Curtain (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Man Who Knew Too Much (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Strangers on a Train (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Rear Window (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Blu-ray 50GB;The Bourne Legacy (2012)(Jeremy Renner+Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray 50GB;Step Up Revolution (2d+3D)(2012)(Kathryn McCormick+Ryan Guzman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Alice Ozawa in Real (2d+3D)(2012) Rate X

Blu-ray 50GB;Secret of the Wings (2012)(Disney) (2d+3D)(2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;ParaNorman (2d+3D)(2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

World of War Demonstration Blu-ray Disc

War Trailer 7.1
    ระบบภาพ - Full HD 1080p Uncompressed
    ระบบเสียง - DTS-HD Master 7.1 Lossless
    ระยะเวลา - 1.13 นาที

Pearl Harbor
    ระบบภาพ - Full HD 1080p Uncompressed
    ระบบเสียง - Lpcm 5.1 Lossless
    บทบรรยาย -ไทย (เปิด/ปิด เลือกได้)
    ระยะเวลา - 25 นาที (2 ฉาก)
    -ฉากไอ้ยุ่นถล่มเรือมะกันอริโซน่า (17 นาที)
    -ฉากเอาเครื่องขึ้น แล้วไปสอยไอ้ยุ่นให้ร่วง (8 นาที)

Black Hawk Down
    ระบบเสียง - DTS-HD Master 7.1 Lossless
    บทบรรยาย -ไทย (เปิด/ปิด เลือกได้)
    ระยะเวลา - 17 นาที (2 ฉาก)
    -ฉากเหยี่ยวดำร่วง (12 นาที)
    -ฉากปิดศึกยามสิ้นแสงพระอาทิตย์ (5 นาที)

Saving Private Ryan
    ระบบเสียง - DTS-HD Master 5.1 Lossless
    ระยะเวลา - 35 นาที (2 ฉาก)
    -ฉากยกพลขึ้นบก (23 นาที)
    -ฉากระเบิดสะพาน (12 นาที)

ในที่สุดก็ได้เวลาคลอดซะที สำหรับแผ่นเทสบลูเรย์สุดที่เลิฟ สุดๆไปเลย...
    แผ่นนี้มีโครงการจะทำมานานแล้ว แต่เนื่องจากหาแผ่นมาสเตอร์ 50GB มาทำยากมากๆ ต้องใช้ความพยายาม และ อึดพอสมควร ถึงจะได้มา
    ถ้าจะพูดถึงหนัง ที่ระบบเสียงดีๆ ก็คงมีหลากหลายเรื่อง แต่ถ้าระบบเสียงที่ดีสุด แบบหยุดไม่อยู่ ก็ต้องเป็นหนังสงคราง (อิกคู..)
    เฮ้ย!! ไม่ใช่ ต้องหนัง สงคราม ไม่ว่าจะเป็น ฟร้อน เซอร์ราวด์ ซับ จัดหนัก จัดเต็ม ในทุกเสี้ยว วินาที
    และหนังสงคราม 3 เรื่องนี้ ก็เป็นหนัง สงครามขึ้นหึ้ง 3 อันดับแรก ในดวงใจของผมเลย
    และคาดว่าในอนาคต ไม่น่าจะมีหนังสงครามเรื่องไหน ขึ้นมาแทรกอันดับ 3 เรื่องนี้ได้เป็นแน่แท้
    ดังนั้น ต้องยกให้แผ่นเทสบลูเรย์ แผ่นนี้ เป็นที่สุด ของ ที่สุด อันดับหนึ่งในดวงใจของผมตลอดกาลเลยครับ

ซื้อครบ 1600 บาท ส่ง EMS ฟรี + World of War Demonstration Blu-ray Disc 1 แผ่น (ไม่มีปก ไม่มีสกรีน แต่แผ่นเอาไปสกรีนเองได้ครับ)

ถ้าต้องการปก+สกรีน ชุดละ 15 บาทครับ
    Demonstration Blu-ray Disc Collection (9disc)

Real Steel vs. Transformers Demonstration Blu-ray Disc

Marvel Studios Demonstration Blu-ray Disc

My Favorites Demonstration Blu-ray Disc

My Favorites 2 Demonstration Blu-ray Disc

My Favorites 3 Demonstration Blu-ray Disc

Fast & Furious Demonstration Blu-ray Disc

Hit Man Forever ;David Foster & Friends Demonstration Blu-ray Disc

The Lord of the Rings Demonstration Blu-ray Disc

World of War Demonstration Blu-ray Disc

โปรโมชั่น ส่งท้ายปีเก่า
    ซื้อสินค้าครบ 999 บาท ส่ง EMS ฟรี + แถมฟรี BD-R ซอง (มีปก+สกรีน) 1 แผ่น

โปรนี้สิ้นอายุไข 31 ธันวาคม ศกนี้นะครับ

รายการ BD-R ทั้งหมด ดูได้ตามลิ้งด้านล่าง หรือ จิ้มตรงนี้เลยครับ
    http://dvdtook.com/forum/showthread.php?34102/page3

โพส
    10

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by aomadd191 แสดงโพส
    งั้นผมส่ง order ไปใหม่แล้วนะครับ

โพส
    10

ค่าปกติ

งั้นผมส่ง order ไปใหม่แล้วนะครับ
    ผมลืมบอกไปว่า Fast & Furious Demonstration Blu-ray Disc ต้องการปก+สกรีนด้วย ต้องบวกไปอีก 15 บาท ใช่มั้ยครับ ^ ^

โพส
    13

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ เอาโปรนี้ครับ ซื้อสินค้าครบ 999 บาท ส่ง EMS ฟรี + แถมฟรี BD-R ซอง (มีปก+สกรีน) 1 แผ่น
    แผ่นแถม BD-R ซอง;The Silence of the Lambs (Oscar 1991 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;The Bourne Legacy (2012)(Jeremy Renner+Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Assassins (2012)(Chow Yun-Fat+Liu Yifei)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Secret of the Wings (2012)(Disney)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Dark Knight Rises (2012)(Christian Bale+Tom Hardy)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Expendables 2 (2012)(Sylvester Stallone+Arnold Schwarzenegger)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Treasure Planet (Disney)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Brave (2012)(Pixar)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Pixar Short Films Collection Volume 2 (2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Total Recall (Arnold Schwarzenegger+Sharon Stone)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;14 Blades (Donnie Yen+Zhao Wei)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Prometheus (2012)(Ridley Scott+Noomi Rapace)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Cosmopolis (2012)(เทพบุตรสยบเมืองคลั่ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Odd Life of Timothy Green (2012)(มหัศจรรย์รัก เด็กชายจากสวรรค์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    รัก 7 ปี ดี 7 หน <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Arthur Christmas (2012)(ของขวัญจานด่วน ป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Son of No One (2012)(วีรบุรุษขุดอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    คอนเสิร์ต อัศนี-วสันต์ มาหรือยังครับ ถ้ามี จัดให้ด้วย

ที่อยู่ พีเอ็มให้ครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่ง DVD 9

The Bourne Legacy (2012)(พลิกแผนล่า ยอดจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Step Up Revolution (2012)(สเต็ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Assassins (2012)(โจโฉ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Secret of The Wings (2012)(ความลับของปีกนางฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ParaNorman (2012)(สยบคำสาปหมู่บ้านต้องมนต์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Big Top Scooby-Doo (2012)(สคูบี้ดู ตอน ละครสัตว์สุดป่วน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    รัก 7 ปี ดี 7 หน <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Beverly Hills Chihuahua 3: Viva La Fiesta! (2012)(คุณหมาไฮโซ โกบ้านนอก 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Get the Gringo (2012)(คนมหากาฬระอุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Battleship (2012)(แบทเทิลชิป ยุทธการเรือรบพิฆาตเอเลี่ยน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Viral Factor (2012)(เถื่อน เฉือนระห่ำ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Black Gold (2012)(แบล็ค โกลด์ ล่าขุมทองดับตะวัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    รักทำนองนี้ (The Melody)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ปัญญาเรณู 2 <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ปัญญาเรณู 2 <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Alvin and the Chipmunks 3: Chipwrecked (2012)(แอลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Cars 2 (สายลับสี่ล้อ...ซิ่งสนั่นโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kung Fu Panda 2 (กังฟูแพนด้า 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะนักบุกเบิกอวกาศ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    นารูโตะ ตำนานวายุสลาตัน เดอะมูฟวี่ ตอน ผู้สืบทอดเจตจำนงแห่งไฟ <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fast & Furious 5 (เร็ว แรงทะลุนรก 5) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Sex And Zen: Extreme Ecstasy (2011) (เซ็กซ์ แอนด์ เซ็น ตำรารักทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    Rango (2011) (แรงโก้ ฮีโร่ทะเลทราย ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mobile Suit Gundam F91 (โมบิลสูท กันดั้ม ฟอร์มูล่า 91)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Super Masked Rider DEN-O Trilogy Episode Blue(นิวเดนโอ กับอิมาจินที่หายไป)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1 (2012) (แวมไพร์ ทไวไลท์ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Quantum of Solace <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Death Race 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Death Race <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shrek 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Titanic (2012)(James Cameron)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ghost Rider: Spirit of Vengeance (2012)(Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Journey 2: The Mysterious Island (2012)(Dwayne Johnson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transformers; Dark of the Moon (2011) (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transformers; Dark of the Moon (2011) (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Am Number Four (2011)(Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Armageddon (Bruce Willis) <พากย์ไทย>
    Tears of the Sun (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transporter 3 (Luc Besson )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Arrietty (2012) (อาริเอ็ตตี้ มหัศจรรย์ความลับคนตัวจิ๋ว) (สตูดิโอ จิบลิ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ponyo On a Cliff (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tales from Earthsea (สตูดิโอ จิบลิ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spirited Away (สตูดิโอ จิบลิ )<พากย์ไทย>
    My Neighbors The Yamadas (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Whisper of the Heart (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย>
    Pom Poko (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean Waves(สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Porco Rosso(สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Only Yesterday (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    KiKi’s Delivery Service (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    My Neighbor Totoro (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Grave of the Fireflies (สุสานหิ่งห้อย)(สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Laputa :Castle in the sky (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Nausicaa of the Valley of the Wind (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sherlock Hound (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย>

ขอราคาทางPMด้วยครับ

โพส
    14

ค่าปกติ

D9

The Bourne Ultimatum (ปิดเกมล่าจารชน ยอดคนอันตราย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Supremacy (สุดยอดเกม ล่าจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Identity (ล่าจารชน ยอดคนอันตราย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Rain The Best Show Live Concert (2012)
    The Odd Life of Timothy Green (2012)(มหัศจรรย์รัก เด็กชายจากสวรรค์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Magic Mike (2012)(เขย่าฝันสะบัดซิกแพค)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Fire with Fire (2012)(คนอึดล้างเพลิงนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Battle Force (2012)(หน่วยรบวีรบุรุษ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Elles (2012)(แอลล์ ฉึกหัวใจฉาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>(น18+)อย่างแรงครับ
    Batman Begins (แบทแมน บีกินส์ กำเนิดอัศวินรัตติกาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Batman & Robin (แบทแมน แอนด์ โรบิน)<บรรยายไทย>
    Batman Forever (ศึกจอมโจรอมตะ)<บรรยายไทย>
    Batman Returns (บุรุษรัตติกาล)<บรรยายไทย>
    Batman (แบทแมน)<บรรยายไทย>

The Expendables 2 (2012)(โคตรคน ทีมเอ็กซ์เพนเดเบิ้ล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Raid: Redemption (2012)(ฉะ! ทะลุตึกนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Tom And Jerry: Once Upon A Tomcat (2012)(กาลครั้งหนึ่งกับทอมแอนด์เจอร์รี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pixar Short Films Collection Volume 2 (2012)(รวมเรื่องสั้นจากพิกซ่าร์ ชุดที่ 2)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแ
    Carjacked (2012)(ภัยแปลกหน้า ล่าสุดระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red Faction (2012)(สงครามกบฏดาวอังคาร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    One Way (2012)(ลวงลับกับดักมรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Motorway (2012)(2สิงห์ซิ่งเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Painted Skin: The Resurrection (2012)(โปเยโปโลเย ศึกรักหน้ากากทอง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำ
    Painted Skin (พลิกตำนาน โปเยโปโลเย)<พากย์ไทย>
    Vengeance Is Mine (2012)(คนดุล้างเมืองเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Son of No One (2012)(วีรบุรุษขุดอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Three Stooges (2012)(สามเกลอหัวแข็ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Watch (2012)(เพื่อนบ้าน แก๊งป่วน ป้องโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    That's My Boy (2012)(ลูกซ่าส์ ป๋าแสบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Beneath the Darkness (2012)(เกมหวีดจิตวิปริต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Vampire Nation (2012)(ฝูงแวมไพร์ยึดสยองเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Spider-Man 3 (ไอ้แมงมุม 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spider-Man 2 (ไอ้แมงมุม 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spider-Man (ไอ้แมงมุม )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Battlefield America (2012)(เกรียนเล็ก เกรียนใหญ่ หัวใจระเบิดเต้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Happiness Is Peanuts Go Snoopy Go (2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Raven (2012)(เจาะแผนคลั่ง ลอกสูตรฆ่า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Coriolanus (2012)(จอมคนคลั่งล้างโคตร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Abraham Lincoln: Vampire Hunter (2012)(ประธานาธิบดีลินคอล์น นักล่าแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์
    A Monster in Paris (2012)(อสุรกายแห่งปารีส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Legendary Amazons (2012)(ศึกทะลุฟ้าตระกูลหยาง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Snow White and the Huntsman (2012)(สโนว์ไวท์&พรานป่าในศึกมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Prometheus (2012)(โพรมีธีอุส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Cabin in the Woods (2012)(แย่งตาย ทะลุตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Soldiers of Fortune (2012)(เกมรบคนอันตราย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

You're the Inspiration :The Music of David Foster & Friends แนะนำอย่างแรงแรงครับ
    Hit Man Returns: David Foster & Friends แนะนำอย่างแรงแรงครับ

Resident Evil 4: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    6 Bullets (2012)(6 นัดจัดตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

BD 25G

Arthur Christmas (2012)(ของขวัญจานด่วน ป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Doc McStuffins: Friendship Is The Best Medicine (2012)<บรรยายไทย>

แผ่นแถม

BD-R ซอง;The Dark Knight Rises (แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Brave (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    10

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ แล้วของแถมผมอยู่ไหนอ่ะครับ
    ซื้อครบ 2100 บาท ส่งฟรี + แผ่นเทสบลูเรย์เฉพาะกิจ 1 แผ่น+แผ่นไร้ท์ x-korea 1&2
    แผ่นเทสบลูเรย์เฉพาะกิจ : Fast & Furious Demonstration Blu-ray Disc ปก+สกรีน (บวกเงินเพิ่มไป15 บาทแล้วด้วยครับ)

โพส
    10

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ แล้วของแถมผมอยู่ไหนอ่ะครับ
    ซื้อครบ 2100 บาท ส่งฟรี + แผ่นเทสบลูเรย์เฉพาะกิจ 1 แผ่น+แผ่นไร้ท์ x-korea 1&2
    แผ่นเทสบลูเรย์เฉพาะกิจ : Fast & Furious Demonstration Blu-ray Disc ปก+สกรีน (บวกเงินเพิ่มไป15 บาทแล้วด้วยครับ)
    เจอแต่แผ่น Fast & Furious Demonstration อ่ะครับ แล้วแผ่นไร้ท์ x-korea 1&2 ล่ะครับ

โพส
    31

ค่าปกติ สั่งหนังคับ

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:The Expendable 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Spider Man 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Magic Mike (2012)(เขย่าฝันสะบัดซิกแพค)<บรรยายไทย+พากย์ไทย
    Brave (2012)(นักรบสาวหัวใจมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย
    Abraham Lincoln: Vampire Hunter (2012)(ประธานาธิบดีลินคอล์น นักล่าแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Snow White and the Huntsman (2012)(สโนว์ไวท์ & พรานป่า ในศึกมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Prometheus (2012)(โพรมีธีอุส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Men In Black 3 (เอ็มไอบี 3 หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dark Shadows (2012)(ดาร์ค ชาโดว์ส แวมไพร์มึนยุค)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lover's Guide Interactive (2disc)
    I Miss U(รักฉันอย่าคิดถึงฉัน)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Cold Light of Day (2012)(อึดพันธุ์อึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Hunger Games (2012)(เกมล่าเกม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    X-Korea(2012)(2disc)(

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส