หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 146 ของ 316 แรกแรก ... 4696136144145146147148156196246 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,451 ถึง 1,460 ของ 3160

โพส
    5

ค่าปกติ

สมัครสมาชิกครับ ตามemail

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งหนังผ่าน email
    ช่วยคิดเงินด้วยครับ

โพส
    47

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะค่ะ
    เช็ค PM ด้วยค่ะ

โพส
    10

ค่าปกติ

เย้ๆ ได้รับของแล้วนะครับขอบคุณมาก รวดเร็วทันใจจริงๆ เลยครับ กล่องยังอุ่นๆ อยู่เลย(สงสัยตากแดดมา 555)

มีหนังไว้ดูช่วงหยุดยาว 3 วันนี้ละ อิอิ

โพส
    101

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Blu-ray Disc แสดงโพส
    เปิดรับสมัครสมาชิกร่วมอุดมการณ์ "รักการดูหนังเป็นชีวิตจิตใจ"
    สมนาคุณเล็กๆน้อยๆที่ สละเวลาลงทะเบียน รับคูปองส่วนลดทันที 5% (1 order)

ถ้าต้องการสมัคร กรอกแบบฟอร์มด้านล่างแล้วส่งมาทาง พีเอ็ม หรือ Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com
    1.ชื่อล็อกอิน ในเว็บ dvdtook
    2.ที่อยู่
    3.อีเมล์
    4.เบอร์โทรศัพท์ (ถ้าไม่สะดวกไม่ต้องกรอกก็ได้ แต่ถ้ากรอกก็จะมีประโยชน์ในวันข้างหน้าครับ)

เปิดรับสมาชิกร่วมอุดมการณ์ ถึงวันที่ 14 เมษายนนี้นะครับ

สมัครสมาชิกแล้ว
    สั่งหนัง และรับส่วนลด 5% ได้เลยป่าวครับ . .

โพส
    101

ค่าปกติ

มีเรื่องครับพี่
    ใน PM ครับ . . .

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,272

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by hartbeat แสดงโพส
    สั่งแผ่นที่ขาดไปแล้วนะค่ะ ทาง PM ค่ะ

Quote Originally Posted by hartbeat แสดงโพส
    โอนเงินแล้วนะค่ะ
    เช็ค PM ด้วยค่ะ

เข้าสู่สายการผลิตแล้วครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by fetus แสดงโพส
    สมัครสมาชิกครับ ตามemail
    Quote Originally Posted by fetus แสดงโพส
    สั่งหนังผ่าน email
    ช่วยคิดเงินด้วยครับ
    ตอบเมลล์แล้วครับ

Quote Originally Posted by Ricther แสดงโพส
    เย้ๆ ได้รับของแล้วนะครับขอบคุณมาก รวดเร็วทันใจจริงๆ เลยครับ กล่องยังอุ่นๆ อยู่เลย(สงสัยตากแดดมา 555)

มีหนังไว้ดูช่วงหยุดยาว 3 วันนี้ละ อิอิ
    เดือนนี้มีวันหยุดด้วยเหรอเนี่ย...
    ได้ดูหนังกันยาวละทีนี้

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    สมัครสมาชิกแล้ว
    สั่งหนัง และรับส่วนลด 5% ได้เลยป่าวครับ . .
    Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    มีเรื่องครับพี่
    ย้อนวันวาน นานๆๆๆๆ จนจำไม่ได้แ้ล้วอะครับ

รายการใหม่ครับ

Harry Potter (ภาค พิสดาร) Rate X พ่อมดไม่น้อย...70 บาท
    Avatar (ภาค พิสดาร) Rate X สลับร่างสร้างเผ่าพันธ์....70 บาท
    Tomb Raider (ภาค พิสดาร) Rate X ตูมหลายเด้อ....70 บาท
    The Expendebles (ภาค พิสดาร) Rate X หน่วยพิฆาตสวาท....70 บาท
    The Avengers (ภาค พิสดาร) Rate X รวมพลังพิทักษ์เผ่าพันธ์....70 บาท

BD-R (Rate X) (ไม่มีปก ไม่มีสกรีน)

BD-R (Rate X);Aika Hoshino (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Arisa Nakano (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Ayaka Fujikita (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Ayami (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Ena Ouka (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Kaoru Natsuki (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Konoha (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Kotone Amamiya (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Kyouko Maki (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Mai Hanano (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Makoto Yuuki (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Maomi Nagasawa (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Mayuka Akimoto (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Meguru Kosaka (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Misa Sato (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Miyuki Nonomura (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Miyu Aoi (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Nao(Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Rin Momoka (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Rin Yuzuki (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Risa Misaki (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Saori (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Yui Igawa (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

BD-R (Rate X);Yui Mami (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!

เปิดรับสมัครสมาชิกร่วมอุดมการณ์ "รักการดูหนังเป็นชีวิตจิตใจ"
    สมนาคุณเล็กๆน้อยๆที่ สละเวลาลงทะเบียน รับคูปองส่วนลดทันที 5% (1 order)

ถ้าต้องการสมัคร กรอกแบบฟอร์มด้านล่างแล้วส่งมาทาง PM หรือ Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com
    1.เลขที่สมาชิก 1-9999 (เลือกได้ตามใจชอบ ถ้าไม่ระบุมา ทางร้านจะเลือกให้เองครับ)
    2.ชื่อล็อกอิน ในเว็บ dvdtook
    3.ที่อยู่
    4.อีเมล์
    5.เบอร์โทรศัพท์ (ถ้าไม่สะดวกไม่ต้องกรอกก็ได้ แต่ถ้ากรอกก็จะมีประโยชน์ในวันข้างหน้าครับ)

เปิดรับสมาชิกร่วมอุดมการณ์ ถึงวันที่ 14 เมษายนนี้นะครับ

โพส
    101

ค่าปกติ

แก้ไข รายการ

โพส
    101

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงิน
    ทาง อีเมล์ ครับ . . .

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,272

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงิน
    ทาง อีเมล์ ครับ . . .
    พัสดุขึ้นเครื่องแล้ว หวังว่าคงไม่ตกหล่นกลางทางอีกนะครับ

ถ้าต้องการสมัคร กรอกแบบฟอร์มด้านล่างแล้วส่งมาทาง PM หรือ Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com
    1.เลขที่สมาชิก 1-9999 (เลือกได้ตามใจชอบ ถ้าไม่ระบุมา ทางร้านจะเลือกให้เองครับ)
    2.ชื่อล็อกอิน ในเว็บ dvdtook
    3.ที่อยู่
    4.อีเมล์
    5.เบอร์โทรศัพท์ (ถ้าไม่สะดวกไม่ต้องกรอกก็ได้ แต่ถ้ากรอกก็จะมีประโยชน์ในวันข้างหน้าครับ)

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส