หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 169 ของ 316 แรกแรก ... 69119159167168169170171179219269 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,681 ถึง 1,690 ของ 3158

โพส
    7

ค่าปกติ รายการ DVD ครับ

รบกวนคำนวณราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ สมาชิก 5150 พงศ์ธร

Treasure Buddies (เทรเชอร์บั๊ดดี้ แก๊งน้องหมา ตะลุยอียิปต์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spooky Buddies (สปู้กกี้ บั๊ดดี้ แก๊งน้องหมา ป่วนฮัลโลวีน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Space Buddies (สเปซบั๊ดดี้ส์ แก๊งน้องหมา ป่วนจักรวาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scooby Doo!: Mystery Incorporated: Season One: Vol. 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scooby-Doo! Music of the Vampire (สคูบี้ดู ตอน มนต์เพลงแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Muppets (2012)(หุ่นมหาสนุก ตะลุยโรงละคร)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom And Jerry: Hearts And Whiskers (2012)(ทอมกับเจอร์รี่ ตอน พักรบมาพบรัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Midnight in Paris (2012)(คืนบ่มรัก ที่ปารีส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    New Year's Eve (2012)(นิว เยียร์ อีฟ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom and Jerry: Around the World (2012)(ทอม กับเจอร์รี่ : คู่วุ่นจุ้นรอบโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Russian Institute - Lesson 1-3 (3disc) (Uncensored) Rate X ค่าหน่วยกิตเท่าไหร่เนี่ย...
    Russian Institute - Lesson 4-6 (3disc) (Uncensored) Rate X ตามมาติดๆ กับภาคเรียนที่สอง
    Project X (2012)(น18+)(โปรเจ็คท์ เอ็กซ์ คืนซ่าส์ปาร์ตี้หลุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom And Jerry;Cute & Cuddly(2012)(ทอมแอนด์เจอร์รี่ตอนรวมดาวเจ้าตัวน้อยจอมแสบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Diamond Jubilee Concert 2012 (2disc)(Kylie Minogue,Cheryl Cole,Paul McCartney,Elton John,Robbie Williams)แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom And Jerry: Tough And Tumble (2012)(ทอมแอนด์เจอร์รี่ เหมียวซู่หนูซ่าส์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    มะหมา 2 <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Vow (2012)(รักครั้งใหม่ หัวใจดวงเดิม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom and Jerry: Robin Hood and His Merry Mouse (ทอมแอนด์เจอร์รี่ ตอน โรบินฮู้ดกับยอดหนูผู้กล้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rock of Ages (2012)(ร็อค ออฟ เอจเจส ร็อคเขย่ายุค รักเขย่าโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tom And Jerry: Once Upon A Tomcat (2012)(กาลครั้งหนึ่งกับทอมแอนด์เจอร์รี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Big Top Scooby-Doo (2012)(สคูบี้ดู ตอน ละครสัตว์สุดป่วน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Santa Paws 2: The Santa Pups (2013)(แซนตาพาวส์ 2 ตูบน้อยแซนตาคลอสป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tom And Jerry:Winter Tails (2013)(ทอมแอนด์เจอร์รี่ รวมมิตรคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Super Buddies (2013)(ซูเปอร์บั๊ดดี้ แก๊งน้องหมาซูเปอร์ฮีโร่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Movie 43 (2013)(มูฟวี่ 43 มหกามป่วน XXX)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Scary MoVie 5 (2013)(ยำหนังจี้ เรียลลิตี้หลุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ
    X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored) 200 Rate X
    Victoria's Secret Fashion Show 2012
    Harry Potter (ภาค พิสดาร) Rate X พ่อมดไม่น้อย...70 บาท
    Avatar (ภาค พิสดาร) Rate X สลับร่างสร้างเผ่าพันธ์....70 บาท
    Tomb Raider (ภาค พิสดาร) Rate X ตูมหลายเด้อ....70 บาท
    The Expendebles (ภาค พิสดาร) Rate X หน่วยพิฆาตสวาท....70 บาท
    The Avengers (ภาค พิสดาร) Rate X รวมพลังพิทักษ์เผ่าพันธ์....70 บาท
    Inglourious Basterds (ภาค พิสดาร) Rate X ถล่มกองทัพสาวนาซี...70 บาท
    Star Wars (ภาค พิสดาร) Rate X สงครามโลกีย์ผ่าจักรวาล...70 บาท
    Die Hard (ภาค พิสดาร) Rate X อึดเต็มพิกัดเสียว...70 บาท
    Ghostbusters (ภาค พิสดาร) Rate X ขบวนการกำจัดผีสาว...70 บาท
    Jaws (ภาค พิสดาร) Rate X ฉลามสาวงับๆ...70 บาท
    Dracula (ภาค พิสดาร) Rate X แดรกคูล่าสาวพราวเสน่ห์...70 บาท
    Conan (ภาค พิสดาร) Rate X โคนันบิ๊กอาเจ...70 บาท

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,268

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by richyrichy แสดงโพส
    Order member 0002
    คำนวนราคาด้วยคับ
    White House Down (2013)(วินาทียึดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Switch (2013)(คนคมล่าคม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Odd Thomas (2013)(อ๊อด โธมัส เห็นความตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Mud (2013)(คนคลั่งบาป)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Internship (2013)(คู่ป่วนอินเทิร์นดูโอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Barrens (2013)(ป่าผีดุ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    End of the World (2013)(ฝนมฤตยูดับโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Despicable Me 2 (2013)(มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Despicable Me (2010)(มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Purge (2013)(คืนอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Heat (2013)(คู่แสบสาวมือปราบเดือดระอุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Aftershock (2013)(คลื่นคลั่ง 8.8 ริกเตอร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    After Earth (2013)(สยองโลกร้างปี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    World War Z (2013)(มหาวิบัติสงคราม Z )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Now You See Me (2013)(อาชญากลปล้นโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Company You Keep (2013)(เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R (Rate X);Yui Mami (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!
    (ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R;The Lone Ranger (2013)(Johnny Depp)<บรรยายไทย)
    DVD-R ;Harry Potter (ภาค พิสดาร) Rate X พ่อมดไม่น้อย...
    DVD-R ;Tomb Raider (ภาค พิสดาร) Rate X ตูมหลายเด้อ....
    DVD-R ;Star Wars (ภาค พิสดาร) Rate X สงครามโลกีย์ผ่าจักรวาล...
    DVD-R ;The Expendebles (ภาค พิสดาร) Rate X หน่วยพิฆาตสวาท...
    DVD-R ;The Avengers (ภาค พิสดาร) Rate X รวมพลังพิทักษ์เผ่าพันธ์....
    DVD-R แผ่นแถม ไม่ได้ขายครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM
    Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM
    ได้รับของแล้ว ขอบคุณครับ
    สามสเต๊ปโคลสเซอร์
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by US400 แสดงโพส
    แจ้งโอนพร้อมที่ส่งของทางPMเรียบร้อยครับ
    น่าจะได้รับแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by jaoai แสดงโพส
    รบกวนคำนวณราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ สมาชิก 5150 พงศ์ธร

Treasure Buddies (เทรเชอร์บั๊ดดี้ แก๊งน้องหมา ตะลุยอียิปต์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spooky Buddies (สปู้กกี้ บั๊ดดี้ แก๊งน้องหมา ป่วนฮัลโลวีน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Space Buddies (สเปซบั๊ดดี้ส์ แก๊งน้องหมา ป่วนจักรวาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scooby Doo!: Mystery Incorporated: Season One: Vol. 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scooby-Doo! Music of the Vampire (สคูบี้ดู ตอน มนต์เพลงแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Muppets (2012)(หุ่นมหาสนุก ตะลุยโรงละคร)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom And Jerry: Hearts And Whiskers (2012)(ทอมกับเจอร์รี่ ตอน พักรบมาพบรัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Midnight in Paris (2012)(คืนบ่มรัก ที่ปารีส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    New Year's Eve (2012)(นิว เยียร์ อีฟ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom and Jerry: Around the World (2012)(ทอม กับเจอร์รี่ : คู่วุ่นจุ้นรอบโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Russian Institute - Lesson 1-3 (3disc) (Uncensored) Rate X ค่าหน่วยกิตเท่าไหร่เนี่ย...
    Russian Institute - Lesson 4-6 (3disc) (Uncensored) Rate X ตามมาติดๆ กับภาคเรียนที่สอง
    Project X (2012)(น18+)(โปรเจ็คท์ เอ็กซ์ คืนซ่าส์ปาร์ตี้หลุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom And Jerry;Cute & Cuddly(2012)(ทอมแอนด์เจอร์รี่ตอนรวมดาวเจ้าตัวน้อยจอมแสบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Diamond Jubilee Concert 2012 (2disc)(Kylie Minogue,Cheryl Cole,Paul McCartney,Elton John,Robbie Williams)แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom And Jerry: Tough And Tumble (2012)(ทอมแอนด์เจอร์รี่ เหมียวซู่หนูซ่าส์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    มะหมา 2 <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Vow (2012)(รักครั้งใหม่ หัวใจดวงเดิม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom and Jerry: Robin Hood and His Merry Mouse (ทอมแอนด์เจอร์รี่ ตอน โรบินฮู้ดกับยอดหนูผู้กล้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rock of Ages (2012)(ร็อค ออฟ เอจเจส ร็อคเขย่ายุค รักเขย่าโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tom And Jerry: Once Upon A Tomcat (2012)(กาลครั้งหนึ่งกับทอมแอนด์เจอร์รี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Big Top Scooby-Doo (2012)(สคูบี้ดู ตอน ละครสัตว์สุดป่วน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Santa Paws 2: The Santa Pups (2013)(แซนตาพาวส์ 2 ตูบน้อยแซนตาคลอสป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tom And Jerry:Winter Tails (2013)(ทอมแอนด์เจอร์รี่ รวมมิตรคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Super Buddies (2013)(ซูเปอร์บั๊ดดี้ แก๊งน้องหมาซูเปอร์ฮีโร่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Movie 43 (2013)(มูฟวี่ 43 มหกามป่วน XXX)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Scary MoVie 5 (2013)(ยำหนังจี้ เรียลลิตี้หลุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ
    X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored) 200 Rate X
    Victoria's Secret Fashion Show 2012
    Harry Potter (ภาค พิสดาร) Rate X พ่อมดไม่น้อย...70 บาท
    Avatar (ภาค พิสดาร) Rate X สลับร่างสร้างเผ่าพันธ์....70 บาท
    Tomb Raider (ภาค พิสดาร) Rate X ตูมหลายเด้อ....70 บาท
    The Expendebles (ภาค พิสดาร) Rate X หน่วยพิฆาตสวาท....70 บาท
    The Avengers (ภาค พิสดาร) Rate X รวมพลังพิทักษ์เผ่าพันธ์....70 บาท
    Inglourious Basterds (ภาค พิสดาร) Rate X ถล่มกองทัพสาวนาซี...70 บาท
    Star Wars (ภาค พิสดาร) Rate X สงครามโลกีย์ผ่าจักรวาล...70 บาท
    Die Hard (ภาค พิสดาร) Rate X อึดเต็มพิกัดเสียว...70 บาท
    Ghostbusters (ภาค พิสดาร) Rate X ขบวนการกำจัดผีสาว...70 บาท
    Jaws (ภาค พิสดาร) Rate X ฉลามสาวงับๆ...70 บาท
    Dracula (ภาค พิสดาร) Rate X แดรกคูล่าสาวพราวเสน่ห์...70 บาท
    Conan (ภาค พิสดาร) Rate X โคนันบิ๊กอาเจ...70 บาท
    หนังเก่าพวกนี้ ของขาดตลาดไปนานแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

รายการใหม่ครับ
    DVD9

The Conjuring (2013)(คนเรียกผี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Byzantium (2013)(ล่าแวมไพร์อมตะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Fright Night 2: New Blood (2013)(คืนนี้ผีมาตามนัด 2 ดุฝังเขี้ยว)<บรรยายไทย)
    The Haunting of Whaley House (2013)(บ้านเฮี้ยนขนหัวลุก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Dragonwolf (2013)(คู่พิฆาตเมืองโลกันตร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    What's Wrong with Virginia (2013)(เหลี่ยมรักหักอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Sapphires (2013)(ปั้นดินให้เป็นดาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    A Gang Story (2013)(ปิดบัญชีล้างบางมาเฟีย เอดมันด์ วิดัล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Animals United (2013)(แก๊งสัตว์ป่า ซ่าส์ป่วนคน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;The Conjuring (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Byzantium (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Fright Night 2: New Blood (2013)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Fright Night (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Sapphires (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Animals United (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;The Killing (1956)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;The Naked Gun (1988)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;The Naked Gun 2 (1991)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;The Naked Gun 3 (1994)<บรรยายไทย)

Blu-ray 50GB;Animals United (2d+3D)(2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray 50GB;Planes (2d+3D)(2013)<บรรยายอังกฤษ)

ผ่านคิวซีมาแล้วสำหรับ BD-R (Rate X) ท้าลมหนาว อั๊ยย่ะ!!!
    ซื้อสินค้า 1,100 บาทขึ้นไป ส่ง EMS ฟรี แถม BD-R (Rate X) ท้าลมหนาว (ไม่มีปก ไม่มีสกรีน) 1 แผ่น***

***ไม่สามารถใช้ร่วมกับโปรอื่นๆได้นะครับ

BD-R (Rate X);Sperma Shower on Beautiful Girls (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Ai Wakana (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Aika (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Ayane Okura (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Buruma Aoi (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Karin Asamiya (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Mai Shirosaki (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Mai Uzuki (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Mami Asakura (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Nozomi Aiuchi (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Rei Mizuna (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Remon Mizutani (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Ruru Kashiwagi (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Saki Kobashi (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Yui Kasuga (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Yui Mizuna (Uncensored)Rate X

BD-R (Rate X);Yurika Miyachi (Uncensored)Rate X

>>>>>>>>BD-R (Rate X) ยังมีต่อ จิ้มตรงนี้เลยครับ

LINE ID:ShopFoodNorth2022 - LINE GROUP:ร้านอาหารเหนือ

โพส
    18

ค่าปกติ

วันนี้ได้รับของครบเรียบร้อยคร้าบ....

ขอบคุณครับ

โพส
    7

ค่าปกติ รายการ dvd

สรุปรายการตามนี้ ไม่ได้อะไรเลยใช่มั๊ยครับ ถ้าได้บ้างจะได้หารายการอื่นเพิ่มเข้าไป ขอบคุณครับ

Conan (ภาค พิสดาร) Rate X โคนันบิ๊กอาเจ...70 บาท[/QUOTE]

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,268

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by US400 แสดงโพส
    วันนี้ได้รับของครบเรียบร้อยคร้าบ....

ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by jaoai แสดงโพส
    สรุปรายการตามนี้ ไม่ได้อะไรเลยใช่มั๊ยครับ ถ้าได้บ้างจะได้หารายการอื่นเพิ่มเข้าไป ขอบคุณครับ

หมดทุกรายการครับ
    ขอบคุณครับ

รายการใหม่ครับ
    DVD9

The Wolverine (2013)(เดอะ วูล์ฟเวอรีน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    X-Men: First Class (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    X-Men Origins: Wolverine (2009)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    X-Men: The Last Stand (2006)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    X-Men 2 (2003) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    X-Men (2000)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

R.I.P.D (2013)(หน่วยพิฆาตสยบวิญญาณ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Saving General Yang (2013)(สุภาพบุรุษตระกูลหยาง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Independence Daysaster (2013)(สงครามจักรกลถล่มโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Suddenly (2013)(โค่นแผนดับประธานาธิบดี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Stranded (2013)(มิตินรกสยองจักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

This Is the End (2013)(วันเนี๊ย...จบป่ะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Turbo (2013)(เทอร์โบ หอยทากจอมซิ่งสายฟ้า )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The East (2013)(เดอะอีสต์ ทีมจารชนโค่นองค์กรโฉด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Freerunner (2013)(เกรียน ซัด ฟัด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Barbie & Her Sisters in A Pony Tale (2013)(บาร์บี้กับม้าน้อยแสนรัก)<พากย์ไทย)

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก;Superman 1-6 <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;The Wolverine (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;X-Men: First Class (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;X-Men Origins: Wolverine (2009)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;X-Men: The Last Stand (2006)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;X-Men 2 (2003) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;X-Men (2000)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;R.I.P.D. (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Saving General Yang (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The East (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Freerunner (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Morrissey: 25 Live (2013)

Blu-ray ซอง;This Is the End (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Turbo (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Suddenly (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;I'm So Excited! (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;A Gang Story (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;The Hobbit: An Unexpected Journey (Extended Edition)(2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Shaft (2000)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Coraline (2009)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Cloudy with a Chance of Meatballs (2009)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Fringe Season 1 (2disc)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Fringe Season 2 (2disc)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Fringe Season 3 (2disc)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Fringe Season 4 (2disc)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Fringe Season 5 (3disc)<บรรยายไทย)

Blu-ray 50GB;The Wolverine (2d+3D)(2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray 50GB;R.I.P.D. (2d+3D)(2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray 50GB;Turbo (2d+3D)(2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray 50GB;The Hobbit: An Unexpected Journey (Extended Edition)(2disc)(2d+3D)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;X-Men Collection(6disc)

BD-R;X-Men (เอ็กซ์-เม็น ศึกมนุษย์พลังเหนือโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;X-Men 2 (เอ็กซ์-เม็น 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;X-Men: The Last Stand (เอ็กซ์-เม็น รวมพลังประจัญบาน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;X-Men Origins: Wolverine (เอ็กซ์-เม็น กำเนิดวูล์ฟเวอรีน )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;X-Men: First Class (เอ็กซ์-เม็น รุ่น 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Wolverine (เดอะ วูล์ฟเวอรีน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

ผ่านคิวซีมาแล้วสำหรับหนังติดเรท ท้าลมหนาว ในความทรงจำสีจางๆๆ

BD-R;Emmanuelle (1974)(เอ็มมานูเอล ร้อนรักจากฝรั่งเศส~M77) <บรรยายไทย)

BD-R;Shortbus (2006)(ช็อตบัส แสวงหามิสิ้นสุด~M78) <บรรยายไทย)

BD-R;9 Songs (2004)(ทำนองรัก จังหวะใคร่~M79) <บรรยายไทย)

BD-R;Lust Caution (2007)(เล่ห์ราคะ~M80) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Untold Scandal (2003)(กลกาม...หลังราชวงศ์ ~M81) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Sex and Zen (1991)(อาบรักกระบี่คม~M82) <บรรยายไทย)

BD-R;Due West: Our Sex Journey (2012)(ขอขึ้นครูใหม่...อีกสักครั้ง~M83) <บรรยายอังกฤษ)

BD-R;Basic Instinct (1992)(เจ็บธรรมดา ที่ไม่ธรรมดา~M84) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Road Trip (2000)(เทปสะบึ้มส์ ต้องเอาคืนก่อนถึงมือเธอ~M85) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Sex and Lucia (2001)(ปรารถนาที่อยากเจ็บ~M86) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Last Tango in Paris (1972)(เซ็กส์กับคนแปลกหน้าในห้องไร้ชื่อ~M87) <บรรยายไทย)

BD-R;In the Realm of the Senses (1976)(อาณาจักรแห่งความรู้สึก~M88) <บรรยายไทย)

เมนูอาหารสำหรับ BD-R
    อัพเดท 27/10/2013 BD-R หนังใหม่ปี 2013 สุดซี๊ด...จิ้มตรงนี้
    ฺฺอัพเดท 15/11/2013 BD-R คอลเลคชั่นหนังในความทรงจำสีจางๆ จิ้มตรงนี้
    อัพเดท 15/11/2013 BD-R หนังภาคต่อ ที่ไม่รู้จะจบรึป่าว จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นของคอนเสิร์ท ที่สุดของที่สุด ของแจ้... จิ้มตรงนี้
    อัพเดท 8/10/2013 BD-R คอลเลคชั่นหนังเก่าสุดคลาสสิค อมตะนิรันดร์กาล จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังแก๊งสเตอร์ สุดโหด จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังการ์ตูนอนิเมะ ชิมิ ชิมิ จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังเกาหลี ~Sky Angel BLue ~ Erotic 3D Full HD จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังรางวัลออสการ์ ~ 007 James Bond Gold Collection จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังสงคราม ระบบเสียงตึ๊บๆๆ จิ้มตรงนี้
    ฺฺอัพเดท 19/7/2013 BD-R คอลเลคชั่นหนังของสุดยอด 18 ผู้กำกับตลอดกาล จิ้มตรงนี้
    อัพเดท 27/10/2013 BD-R คอลเลคชั่นหนังของ Pixar ~ Ghibli ~ หนังไทย จีน จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังสุดโปรด ส่วนตั๊ว ส่วนตัว จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังยอดซูเปอร์ฮีโร่ ปราบ เหล่ามารร้าย จิ้มตรงนี้
    อัพเดท 24/9/2013 ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังของ Leonardo DiCaprio ~ Tom Cruise ~ Jet Li ~ Bruce Lee ~ Jack Ryanจิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังของ Robert De Niro ~ Al Pacino ~ Marilyn Monroe จิ้มตรงนี้

LINE ID:ShopFoodNorth2022 - LINE GROUP:ร้านอาหารเหนือ

โพส
    16

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    Dvd9
    The Wolverine (2013)(เดอะ วูล์ฟเวอรีน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Monsters University (2013)(มหาลัย มอนสเตอร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Bluray ซอง
    White House Down (2013)(วินาทียึดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Pacific Rim (2013)(สงครามอสูรเหล็ก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    After Earth (2013)(สยองโลกร้างปี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    World War Z (2013)(มหาวิบัติสงคราม Z )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

โพส
    31

ค่าปกติ

สั่งหนังคับสมาชิก002
    BD-R;Killing Lincoln (2013)(Tom Hanks+Ridley Scott)<บรรยายไทย)
    (ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R;The Lone Ranger (2013)(Johnny Depp)<บรรยายไทย)
    BD-R;Legend (1985)(Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R (Rate X);Yui Mami (Uncensored)Rate X น่าร๊าก...อ่ะ!
    X-Men Origins: Wolverine (2009)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    R.I.P.D (2013)(หน่วยพิฆาตสยบวิญญาณ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Saving General Yang (2013)(สุภาพบุรุษตระกูลหยาง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    This Is the End (2013)(วันเนี๊ย...จบป่ะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Turbo (2013)(เทอร์โบ หอยทากจอมซิ่งสายฟ้า )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The East (2013)(เดอะอีสต์ ทีมจารชนโค่นองค์กรโฉด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Conjuring (2013)(คนเรียกผี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Byzantium (2013)(ล่าแวมไพร์อมตะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Fright Night 2: New Blood (2013)(คืนนี้ผีมาตามนัด 2 ดุฝังเขี้ยว)<บรรยายไทย)
    Switch (2013)(คนคมล่าคม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Odd Thomas (2013)(อ๊อด โธมัส เห็นความตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    คอนเสิร์ต มือขวาสามัคคี REUNION (2disc)
    (ถ้าต้องการ DVD-R คอนเสิร์ตมือขวาสามัคคี ปี 2533 แจ้งมาเลย แจกฟรีสำหรับขาร็อคมือขวาครับ)เอาด้วยคับ
    Man of Steel (2013)(บุรุษเหล็กซูเปอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Mud (2013)(คนคลั่งบาป)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Internship (2013)(คู่ป่วนอินเทิร์นดูโอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Barrens (2013)(ป่าผีดุ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Despicable Me 2 (2013)(มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Despicable Me (2010)(มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Heat (2013)(คู่แสบสาวมือปราบเดือดระอุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Aftershock (2013)(คลื่นคลั่ง 8.8 ริกเตอร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Now You See Me (2013)(อาชญากลปล้นโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Company You Keep (2013)(เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Great Gatsby (2013)(รักเธอสุดที่รัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    X-Art Vol.3 (2012)(4disc)(Uncensored)Rate X
    (ปิดตำนาน ทุ่งหญ้าเขียวขจี ท่ามกลางฝูงกระทิงเปลี่ยว...)
    Meat - Lust auf Fleisch (2012)(ฉ20+)
    X-Art (2012)(4disc)(Uncensored)Rate X
    Kamasutra (2012) (ฉ20+) แผ่นสามัญประจำบ้านมาอีกแล้ว
    The Girl's Guide to Depravity Season 1(3disc)<บรรยายอังกฤษ>(น18+)

โพส
    3

ค่าปกติ สั่งหนังทาง PM ครับ

สั่งไปทาง PM เมื่อวานตอนเที่ยงครับ ยังไม่ได้ตอบกลับเลย

โพส
    16

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณสำหรับของแถม

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ Alfred Hitchcock 15 disc ครับผม

BD-R ซอง;Psycho (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;North By Northwest (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Psycho (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Shadow of a Doubt (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Vertigo (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Trouble with Harry (Alfred Hitchcock) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Dial M for Murder (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Frenzy (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Saboteur (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;The Birds (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;To Catch a Thief (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Rope (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Torn Curtain (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Man Who Knew Too Much (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Strangers on a Train (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Rear Window (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    เอากล่องด้วยนะครับ
    Last edited by modpark; 24-11-2013 at 21:41.

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส