หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 196 ของ 318 แรกแรก ... 96146186194195196197198206246296 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,951 ถึง 1,960 ของ 3174

โพส
    121

ค่าปกติ

เคลียร์ inbox ให้เรียบร้อยแล้วค่ะ รบกวนช่วยตอบ pm กลับด่วนด้วยนะคะ

โพส
    121

ค่าปกติ

เคลียร์ inbox ให้เรียบร้อยแล้วค่ะ รบกวนช่วยตอบ pm กลับด่วนด้วยนะคะ

โพส
    121

ค่าปกติ

สอบถามสินค้าไปทาง pm รบกวนช่วยตอบ pm ด่วนด้วยนะคะ

โพส
    121

ค่าปกติ

สอบถามสินค้าไปทาง pm รบกวนช่วยตอบ pm ด่วนด้วยนะคะ

โพส
    121

ค่าปกติ

สั่งหนัง order ใหม่ ไปทาง pm ค่ะ รบกวนช่วยเช็ค pm ด้วยนะคะ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,295

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pammilar_pammilar แสดงโพส
    สั่งหนัง order ใหม่ ไปทาง pm ค่ะ รบกวนช่วยเช็ค pm ด้วยนะคะ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

BD-R หนังรักในดวงใจแบบ 50GB จิ้มตรงนี้

BD-R หนังรักในดวงใจแบบ 25GB จิ้มตรงนี้

BD-R หนังรักของ ผกก.ระดับเทพฝั่งตะวันออก "หว่อง กา ไว" จิ้มตรงนี้

BD-R หนังรักของ ผกก.ระดับเทพฝั่งตะวันตก "Richard Curtis" จิ้มตรงนี้

ต้อนรับเดือนที่อบอวลไปด้วยกลิ่นไอแห่งรัก
    กับซีรี่ส์รักโรแมนติกสุดคลาสสิคระดับตำนานของเกาหลี
    Winter Sonata หรือ Winter Love Song "เพลงรักในสายลมหนาว"
    ผลงานการกำกับของ ยุน ซอกโฮ ที่เคยฝากฝีไม้ลายมือไว้ใน
    Autumn In My Heart (รักนี้ชั่วนิรันดร์) นางฟ้าของโผม...อีกคน ซอง เฮเคียว
    กับประโยคเด็ดที่ทำให้หัวใจผู้ชายต้องสั่นสะท้าน "พี่ชาย..."
    "เพลงรักในสายลมหนาว" ถือเป็นซี่รีส์ที่เปิดตัวเกาะนามิ อย่างเป็นล่ำเป็นสัน
    ช่วงนั้นทุกทัวร์ของไทยที่ไปเกาหลีต้องมุ่งตรงไปที่เกาะนามิทั้งนั้น
    ไปย้อนรอยละครตามสมัยนิยม ไปดูประติมากรรมปั้นโลหะของพระเอกกับนางเอก
    ไปเดินชิวๆ ผ่านดงสนยามหิมะโปรยปราย โอ๊ยๆๆ อินสุดๆๆ
    ถ้าเป็นสมัยนี้ ต้องมีเซลฟี่ ด้วยละสิ 55+

"เรื่องราวของรักแรกที่มาพบและผูกพันกัน
    แต่แล้วคนหนึ่งต้องจากลาชั่วนิรันดร์...
    ความทรงจำจากวันวานถูกเก็บไว้ในหัวใจ
    สายลมหนาวพัดผ่านไปอย่างช้าๆ
    เวลาที่เดินไปข้างหน้า ทำให้เธอพบใครคนหนึ่ง เหมือนเขาคนนั้นที่จากไป
    รู้สึกว่าสายลมจะพัดพาความเหน็บหนาวมาอีกครั้งแล้ว
    มาพร้อมกับความอบอุ่นของคำว่า "รัก" อยู่ในหัวใจ"

BD-R 50GB;Winter Sonata (2002)(Winter Love Song ~ เพลงรักในสายลมหนาว)(7disc)
    - Disc 1-5 Movie <บรรยายไทย+พากย์ไทย) แผ่นละ 130 บาท
    - Disc 6&7 Special Bonus <ไม่มีบรรยาย) แผ่นละ 90 บาท

LINE ID:ShopFoodNorth2022 - LINE GROUP:ร้านอาหารเหนือ

โพส
    16

ค่าปกติ

สั่งหนังทาง mail ครับ pong-rat

โพส
    121

ค่าปกติ

สอบถามสินค้าไปทาง pm รบกวนช่วยตอบ pm ด้วยนะคะ

โพส
    121

ค่าปกติ

สอบถามสินค้าไปทาง pm ค่ะ รบกวนช่วยตอบ pm ด้วยนะคะ

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งหนังไปทางอีเมล เช็คด้วยครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส