หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 28 ของ 316 แรกแรก ... 1826272829303878128 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 271 ถึง 280 ของ 3159

ที่ตั้ง
    บ้านอำเภอ
    โพส
    23

ค่าปกติ

อาทิตย์นี้มาไวแท้

โพส
    6

ค่าปกติ

แจ้งโอนทาง pm แล้วครับ

โพส
    32

ค่าปกติ

รับของแล้ว ขอบคุณครับ

โพส
    10

ค่าปกติ

....สั่งหนังครับ
    Shoot the Duke (คนแกร่ง ฝ่าแผนฆ่าไม่ปราณี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole(2disc)(2D+3D+แว่น)(มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Despicable Me (มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Christmas Carol (อาถรรพ์วันคริสต์มาส) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Tinker Bell and the Great Fairy Rescue (ทิงเกอร์เบลล์ ผจญภัยแดนมนุษย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    James and The Giant Peach (เจมส์กับลูกพีชยักษ์มหัศจรรย์) <บรรยายไทย>

ค่าปกติ

มีสิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า "ออเดอร์" ถึงท่านเจ้าสำนักครับ

32 ธันวา <พากย์ไทย>
    เรา สองสาม คน <พากย์ไทย>
    บ้านฉัน ตลกไว้ก่อน (พ่อสอนไว้) <พากย์ไทย>
    สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่ารัก <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    อินทรีแดง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ชิงหมาเถิด<พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    กระดึ๊บ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ชั่วฟ้าดินสลาย <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บันทึกการแสดงสด: เคนลี่กะก๊วนขี้เล่น (2disc) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Due Date (2011)(ดิวเดท คู่แปลก ทริปป่วนร่วมไปให้ทันคลอด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Town (เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Hit Man Returns: David Foster & Friends (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole (มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Fair Game (2011) (คู่กล้า ฝ่าวิกฤตสะท้านโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Next Three Days (2011) (แผนอัจฉริยะ แหกด่านหนีนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Sammy's Adventures: The Secret Passage (แซมมี่ ต.เต่า ซ่าส์ไม่มีเบรก ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Chronicles of Narnia: The Voyage of the Dawn Treader(อภินิหารตำนานแห่งนาร์เนีย ตอน ผจญภัยโพ้นทะเล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 ( แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมฑูต ตอน 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:50 Greatest Footballers (5disc) แนะนำอย่างแรง

รบกวนช่วยส่ง PM มา "เกาะติด คิดตังค์"ด้วยนะค้าบ
    Last edited by จิ๊กโก๋โรแมนติก; 27-04-2011 at 15:28.

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนไปทาง pm นะครับ

ที่ตั้ง
    thailand
    โพส
    26

ค่าปกติ

แจ้งโอนทาง pm แล้วครับ

โพส
    127

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM

ค่าปกติ

ท่านเจ้าสำนัก ผมแจ้งโอนไปทาง PM แล้วนะครับ

โพส
    127

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส