หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 36 ของ 316 แรกแรก ... 2634353637384686136 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 351 ถึง 360 ของ 3159

โพส
    187

ค่าปกติ

ครั้งนี้ล่าช้านะคะ สำหรับหมายเลขEMS
    เพราะของถึงก่อนตั้งแต่บ่ายแล้วค่ะ เยี่ยมที่ซู้ดดดดดด...เลย
    ขอบคุณนะคะ แล้วจะมาอุดหนุนใหม่แน่นอนค่ะ

โพส
    36

ค่าปกติ

ได้แผ่นแล้วเหมือนกัน ดีจังเลยผมบอกว่าอยากดู ก็รีบส่งให้ แต่หนังเรื่องที่อยากดู ทำไมดูแล้วมันเวียนหัวอย่างนี้นะ

โพส
    127

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี ขอบคุณครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by JeyJey แสดงโพส
    โอนเงินแล้ว รายละเอียดใน PM
    กรุณาอัพเดทสถานะการส่งให้ทราบด้วยครับ

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Ace Ventura 1-2 <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Toy Story Collection (3disc)
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Gone with the Wind (2Disc)<บรรยายไทย>

Green Day Awesome as F**K ; Live in Japan (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    No Strings Attached(2011) (จะกิ๊กหรือจะกั๊ก ก็รักซะแล้ว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Switch (2011) (ปุ๊บปั๊บ สลับกิ๊ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Green Hornet (2011)(หน้ากากแตนอาละวาด เปิดตำนานฮีโร่สายพันธุ์แสบ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Linkin Park : A Thousand Suns+ Live from Madrid (2011)
    Bodyslam Live In คราม (2disc) (ราชมังคลากีฬาสถาน 27/11/2010)

Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alpha and Omega(2011)(2 เผ่าซ่าส์ ป่าเขย่า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บันทึกการแสดงสด: เคนลี่กะก๊วนขี้เล่น (2disc) <พากย์ไทย>
    The Next Three Days (2011) (แผนอัจฉริยะ แหกด่านหนีนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Megamind (เมกะมายด์ จอมวายร้ายพิทักษ์โลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sammy's Adventures: The Secret Passage (แซมมี่ ต.เต่า ซ่าส์ไม่มีเบรก ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Chronicles of Narnia: The Voyage of the Dawn Treader(อภินิหารตำนานแห่งนาร์เนีย ตอน ผจญภัยโพ้นทะเล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Wild Caribbean (สารคดี แดนสวรรค์ คาริเบียน ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tron Legacy (2011) (ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Doraemon The Movie: Nobita's Great Battle Of The Mermaid King (โดราเอมอน สงครามเงือกใต้สมุทร) <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน ฝ่าแดนเขาวงกต <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน ตำนานสุริยกษัตริย์ <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน ไดโนเสาร์ของโนบิตะ <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอนโนบิตะและอัศวินแดนวิหค <พากย์ไทย>

The Tourist (2011)(
    Due Date (2011)(
    Scooby Doo!: Curse Of The Lake Monster (ส
    Chris Unseen 2: Stand Up Comedy (2disc) <พากย์ไทย>
    The Social Network (
    Unstoppable (
    The Town

The American (
    Death Race 2
    Home
    Scott Pilgrim Vs. The World (
    Takers (
    Music and Lyrics
    Stormy Night
    มือปืน*ดาว*พระเสาร์ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Oceans (โอเชี่ยน มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล) (สารคดี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Van Helsing <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The A-Team (เอ-ทีม หน่วยพิฆาตเดนตาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Knight and Day (โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jumanji (แมนจี้ เกมดูดโลกมหัศจรรย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Storm Rider Clash of Evils(ฟงอวิ๋น ขี่พายุทะลุฟ้า: กระบี่มารสะท้านยุทธ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Face/Off<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hit Man Returns: David Foster & Friends (2011)
    Wanted (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Kick-Ass (เกรียนโคตร มหาประลัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tora! Tora! Tora! (1970) <บรรยายไทย>
    Apocalypse Now <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I, Robot <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Braveheart <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Babe :A little Pig Goes A Long Way <บรรยายไทย>

Easy A (อีนี่...แร๊งงงส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Valentine's Day (หวานฉ่ำ วันรักก้องโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Princess and the Frog (มหัศจรรย์มนต์รักเจ้าชายกบ) <บรรยายไทย>
    Planet of The Apes <บรรยายไทย>
    A Knight's Tale <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator 4: Salvation (ฅนเหล็ก 4 มหาสงครามจักรกลล้างโลก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย
    Terminator 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ได้รับของยังเอ่ย
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by richyrichy แสดงโพส
    สั่งหนังคับช่วยคำนวนราคาให้ด้วย มีเรื้องไหนที่มีกล่องเหล็กบ้างมั้ยคับ burleque , tourist มีกล่องเหล็กรึยังคับ
    The King's Speech(2011) (ประกาศก้อง จอมราชา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Never Let Me Go (2011) (ครั้งหนึ่งของชีวิต...ขอรักเธอ)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    True Grit (2011) (ยอดคนจริง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    World Invasion : Battle Los Angeles (2011) (วันยึดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Rite (2011) (เดอะ ไรต์ คนไล่ผี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    หลุด4หลุด <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครั
    Love & Other Drugs(2011) (เลิฟ แอนด์ อาเธอร์ ดรั๊กส์ ยาวิเศษที่ไม่อาจรักษารัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Morning Glory(2011) (ยำข่าวเช้า กู้เรตติ้ง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Swan(2011) (แบล็ค สวอน ราชีนีหงส์ดำ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    No Strings Attached(2011) (จะกิ๊กหรือจะกั๊ก ก็รักซะแล้ว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    สาระแน เห็นผี <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    หอแต๋วแตก แหวกชิมิ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Hereafter (เฮียร์อาฟเตอร์ ความตาย ความรัก ความผูกพัน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    สุดเขต สเลดเป็ด <พากย์ไทย> ถึงเราจะหล่อสู้ไม่ได้ แต่หัวใจเราหล่อมาก
    The Warrior's Way (มหาสงคราม โคตรคนต่างพันธุ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Hit List (โพยมรณะ ล้างบัญชีเลือด ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Better Tomorrow (2011) (โหด เลว ดี ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Quote Originally Posted by richyrichy แสดงโพส
    โอนเงินแล้วคับรายละเอียดตาม pm
    this is my order
    The King's Speech(2011) (ประกาศก้อง จอมราชา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Never Let Me Go (2011) (ครั้งหนึ่งของชีวิต...ขอรักเธอ)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    True Grit (2011) (ยอดคนจริง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    World Invasion : Battle Los Angeles (2011) (วันยึดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Rite (2011) (เดอะ ไรต์ คนไล่ผี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    หลุด4หลุด <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครั
    Love & Other Drugs(2011) (เลิฟ แอนด์ อาเธอร์ ดรั๊กส์ ยาวิเศษที่ไม่อาจรักษารัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Morning Glory(2011) (ยำข่าวเช้า กู้เรตติ้ง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Swan(2011) (แบล็ค สวอน ราชีนีหงส์ดำ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    สาระแน เห็นผี <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    หอแต๋วแตก แหวกชิมิ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Hereafter (เฮียร์อาฟเตอร์ ความตาย ความรัก ความผูกพัน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    สุดเขต สเลดเป็ด <พากย์ไทย> ถึงเราจะหล่อสู้ไม่ได้ แต่หัวใจเราหล่อมาก
    The Warrior's Way (มหาสงคราม โคตรคนต่างพันธุ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Hit List (โพยมรณะ ล้างบัญชีเลือด ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Better Tomorrow (2011) (โหด เลว ดี ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Emmanuelle 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>ฉ20+
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by PAT TS แสดงโพส
    โอนแล้วครับ...ใน PM
    Quote Originally Posted by PAT TS แสดงโพส
    รับหนังแล้ว ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by NITHI แสดงโพส
    สั่งหนังครับ
    1.The Manchurian Candidate (กระชากแผนลับ ดับมหาอำนาจ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    2.The Break-Up (เตียงหัก แต่รักไม่เลิก) <บรรยายไทย>
    3.Clash of the Titans (สงครามมหาเทพ ประจัญบาน)
    4.Green Zone (โคตรคนระห่ำ ฝ่าโซนเดือด )
    5.Shutter Island (เกาะนรก ซ่อนทมิฬ)
    6.October Sonata (รักที่ รอคอย) <พากย์ไทย>
    7.Brothers (บราเทอร์...เจ็บเกินธรรมดา)
    8.A Knight's Tale <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9.This is It (มีเนื้อเพลงด้วยครับ)
    10.Inside Man <บรรยายไทย>
    11.Good Will Hunting <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    12.The Patriot <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    13.300 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    14.The Aviator (2Disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    15.A Beautiful Mind <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    16.8 Mile(8 ไมล์) <บรรยายไทย>....2 แผ่น
    17.he Devil's Own (ภารกิจล่าหักเหลี่ยม)
    18.Ria Sakurai <Sky Angel Blue> (Uncensored)
    19.Keito Miyazawa <Sky Angel Blue> (Uncensored)
    20.Rika Sakurai <Sky Angel Blue> (Uncensored)
    21.Miyabi(Maria Ozawa):Meath Note (Uncensored)
    22.Miyu Arimori (Uncensored)
    พัสดุออกเดินทางไปแล้วครับ

Quote Originally Posted by pichet แสดงโพส
    โอนเรียบร้อยแล้วครับ ส่งไปที่เดิมครับ รายละเอียดใน PM ครับ
    Quote Originally Posted by pichet แสดงโพส
    ได้รับแล้วครับ รวดเร็วทันใจเช่นเคย
    ออดิโอไฟล์ เพื่อ ผ่อนคลาย..

Quote Originally Posted by winspector แสดงโพส
    เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนแล้วจะรีับมาแจ้งนะครับผม
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by unn แสดงโพส
    แจ้งโอนทาง pm แล้วครับ
    พัสดุทะยอย ส่งไปแล้วครับ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM
    Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM
    ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี ขอบคุณครับ
    รวดเร็ว กระชับ เหมือนเช่นเคย

Quote Originally Posted by Airguner แสดงโพส
    สั่งซื้อหนัง
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):World Invasion : Battle Los Angeles (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):I Am Number Four (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):The Roommate (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):The King's Speech (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):True Grit (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):The Rite (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Never Let Me Go (2011) (Carey Mulligan)<บรรยายไทย
    Universal Squadrons (หน่วยพิฆาต เกมสั่งตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Celine Dion ;Taking Chances World Tour: The Concert (2010) แนะนำอย่างแรงครับ
    Morning Glory(2011) (Harrison Ford) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    No Strings Attached(2011) (Ashton Kutcher) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    วันนี้พัสดุ ออกเดินทางแล้วครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    ครั้งนี้ล่าช้านะคะ สำหรับหมายเลขEMS
    เพราะของถึงก่อนตั้งแต่บ่ายแล้วค่ะ เยี่ยมที่ซู้ดดดดดด...เลย
    ขอบคุณนะคะ แล้วจะมาอุดหนุนใหม่แน่นอนค่ะ
    เยี่ยมที่ซู้ดดดดดด...เลย ก็แวะมาบ่อยๆ นะครับ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    ได้แผ่นแล้วเหมือนกัน ดีจังเลยผมบอกว่าอยากดู ก็รีบส่งให้ แต่หนังเรื่องที่อยากดู ทำไมดูแล้วมันเวียนหัวอย่างนี้นะ
    คงเป็นความต้องการของ ผกก ให้คนดูเหมือนได้อยู่ในเหตุการณ์เดียวกันนักแสดง

รายการหนังใหม่ครับ

Evangelion:2.22 You Can (Not) Advance (อีวานเกเลี่ยน :2.22 อุบัติการณ์ วันล้างโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Evangelion:1.01 You Are (Not) Alone (อีวานเกเลียน :1.01 กำเนิดใหม่ วันพิพากษา) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mobile Suit Gundam MS IGLOO 2 (โมบิลสูท กันดั้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ชิป หาย <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ศพ ในห้องน้ำ <พากย์ไทย> น18+
    Sports Illustrated Swimsuit (2011)

I Am Number Four(2011)(ปฏิบัติการล่าเหนือโลก จอมพลังหมายเลข 4 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Roommate (2011) (เพื่อนร่วมห้อง ต้องแอบผวา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Boggy Creek (นรก รอเขมือบ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Passage To Zarahemla (ผจญภัย มิติดึกดำบรรพ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Secret (ลบฝันร้าย ไฟสงคราม ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Slam-Bang (โหดกระหน่ำ ไอที ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Evangelion:2.22 You Can (Not) Advance (อีวานเกเลี่ยน :2.22 อุบัติการณ์ วันล้างโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Evangelion:1.01 You Are (Not) Alone (อีวานเกเลียน :1.01 กำเนิดใหม่ วันพิพากษา) <บรรยายไทย>
    Appleseed 1-2(2disc) (สงครามล้างเผ่าพันธุ์มนุษย์จักรกล 1-2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Metropolis (เมโทรโพลิส เมืองล่าหุ่นยนต์) <บรรยายไทย>
    Final Fantasy VII: Advent Children (ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Final Fantasy :The Spirits Within (ไฟนอล แฟนตาซี) <บรรยายไทย>
    The Rebirth of Buddha (กำเนิดใหม่ พระพุทธเจ้า) <บรรยายไทย>
    Professor Layton and the Eternal Diva (เลย์ตัน ศาสตราจารย์ยอดนักสืบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย
    >

I Am Number Four (2011)(Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Nightmare on Elm Street (2010) (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transformers: Revenge of the Fallen (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transformers (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Unborn (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Friday the 13th (2009) (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Horsemen (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Coyote Ugly (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Island (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pearl Harbor (2disc) (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Boys 1 (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Boys 2 (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Rock (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Roommate (2011) (Leighton Meester) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Country Strong (2011) (Leighton Meester) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Going the Distance (2011) (Leighton Meester) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Date Night (2011) (Leighton Meester) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray(กล่องใส):World Invasion : Battle Los Angeles (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องใส):I Am Number Four (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องใส):Never Let Me Go(2011) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องใส):Secretariat (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องใส):Home <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องใส):Kung Fu Panda <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):World Invasion : Battle Los Angeles (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):I Am Number Four (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):The Roommate (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Bruce Lee My Brother (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):The Day The Earth Stood Still <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Traitor <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Die Hard 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;World Invasion : Battle Los Angeles (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;I Am Number Four (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;True Grit(2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Hereafter(2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Chronicles of Narnia: The Voyage of the Dawn Treader 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Gulliver's Travels 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Next Three Days(2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray 50GB;Lust Caution <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray 50GB;Shoot em Up <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Babel <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Transporter 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Transporter 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Transporter 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;The Mummy 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Mummy 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Mummy 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Die Hard 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Die Hard 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Die Hard 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Die Hard 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

เพิ่งได้มีโอกาสหยิบหนังเรื่อง takers กับ the town ขึ้นมาดู แต่พอดูจบรู้สึกยังขาดๆ ไม่อิ่มยังไงก็ไม่รู้
    จึงต้องหยิบหนังแนวปล้นธนาคารสุดโปรดตลอดกาล ขึ้นมาเติมเต็มสักหน่อย Heat (ฮีท คนระห่ำคน) ของป๋า Michael Mann
    เรื่องนี้พอจำได้ลางๆ คือ ฉากสาดกระสุน M16 ใจกลางเมือง คราวนี้มาในรูปแบบ bd พร้อมกับเสียง dts hd คงมันส์น่าดูชม
    พอดูจบ ก็ทำให้นึกฉากในความทรงจำ สุดประทับใจอีกหลายๆ ฉาก เช่น
    -ฉากวิเคราะห์ที่เกิดเหตุปล้นรถขนเงิน ของ ป๋าอัล ปาชิโน สุดอัจฉริยะ เก่งโคตาระเลย
    -ฉาก ป๋าโรเบิร์ท เดอนีโร บอกกับลูกน้อง "อาชญากร ไม่ควรผูกพันกับใคร จะได้หนีตำรวจได้ใน 30 วินาที" ได้อย่างเสียอย่าง
    -ฉาก ป๋าอัล ปาชิโน ซุ่มดู ป๋าโรเบิร์ท เดอนีโร ในตู้คอนเทนเนอร์ ลุ้นระทึก อึดอัดมั่กๆ
    -ฉาก ป๋าโรเบิร์ท เดอนีโร หลอก ป๋าอัล ปาชิโน ไปที่ท่าเรือ เพื่อถ่ายรูปหาข้อมูล เหนือชั้นจริงๆ
    -ฉากที่สุดของหนังเรื่องนี้ ก็ต้องยกให้ ฉากในร้านกาแฟ เป็นการเผชิญหน้ากันของอัจฉริยะทั้งสอง เพื่อหยั่งเชิงกันและกัน
    ชอบช่วงท้ายๆ ที่ทั้งคู่เหมือนจะได้เข้าถึงความทุกทรมานของแต่ละฝ่าย และได้มีการปลดปล่อยออกมา ทำให้ได้เห็นรอยยิ้มของทั้งคู่
    ในใจของทั้งสองคน คงคิดว่า ถ้าเราไม่ยืนอยู่คนละฝั่งกัน คงได้เป็นเพื่อนซี๊ย่ำปึ๊กกันแน่ๆ เลย
    -ฉาก สุดมันส์ กองทัพตำรวจปะทะกองโจร กระสุนปืนโปรยปรายแหวกตัวถังรถยนต์ เสียงดัง ตุบ ๆตับๆ ไพเราะจริงๆ
    -ฉาก ป๋าอัล ปาชิโน เป่ากระบาล โจรที่มีตัวประกัน แม่นและนิ่งมั่กๆ
    -ฉาก ป๋าโรเบิร์ท เดอนีโร เก็บ คนปากโป้ง "look at me!" โหดจริงๆ
    -ฉากจับมือกันตอนจบ ของป๋าอัล ปาชิโนกับป๋าโรเบิร์ท เดอนีโร มิตรภาพก่อนลมหายใจสุดท้าย...

ปล เพิ่งนึกได้มีราชินีหงส์ดำเล่นด้วย สมัยนั้นยังเป็นลูกเป็ดขี้เหร่อยู่เลย

โพส
    116

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

กล่องเหล็ก
    Sherlock Holmes (เชอร์ล็อค โฮล์มส์ ดับแผนพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bodyslam Live In คราม (2disc) (ราชมังคลากีฬาสถาน 27/11/2010) แนะนำอย่างแรงครับ
    เดี่ยว เดี่ยว กับ ตัน (2disc) <พากย์ไทย>
    Mobile Suit Gundam MS IGLOO 2
    Le Grand Chef 2: Kimchi Battle (บิ๊กกุ๊กศึกโลกันตร์ 2 ประลองกิมจิ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole (มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Brothers Grimm (ตะลุยพิภพมหัศจรรย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rookies (รุ๊คกี้ส์ มือใหม่ไฟแรง )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ปกธรรมดา :Princess Mononoke(สตูดิโอ จิบลิ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    popzaza

โพส
    116

ค่าปกติ

สั่งหนังจ้า
    กล่องเหล็ก
    Sherlock Holmes (เชอร์ล็อค โฮล์มส์ ดับแผนพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bodyslam Live In คราม (2disc) (ราชมังคลากีฬาสถาน 27/11/2010) แนะนำอย่างแรงครับ
    เดี่ยว เดี่ยว กับ ตัน (2disc) <พากย์ไทย>
    Le Grand Chef 2: Kimchi Battle (บิ๊กกุ๊กศึกโลกันตร์ 2 ประลองกิมจิ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole (มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Brothers Grimm (ตะลุยพิภพมหัศจรรย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rookies (รุ๊คกี้ส์ มือใหม่ไฟแรง )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ปกธรรมดา :Princess Mononoke(สตูดิโอ จิบลิ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Little Buddha <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Matrix<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Matrix Reloaded<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Matrix Revolution<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    popzaza

โพส
    32

ค่าปกติ

สั่งหนังค้าบ...

I Am Number Four(2011)(ปฏิบัติการล่าเหนือโลก จอมพลังหมายเลข 4 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    อยากรัก ก็รักเลย <พากย์ไทย>
    Disturbia (จ้อง หลอน...ซ่อนเงื่อนผวา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The King's Speech(2011) (ประกาศก้อง จอมราชา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Never Let Me Go (2011) (ครั้งหนึ่งของชีวิต...ขอรักเธอ)<บรรยายไทย>
    Kung Fu Panda (กังฟูแพนด้า จอมยุทธ์พลิกล็อค ช็อคยุทธภพ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Swan(2011) (แบล็ค สวอน ราชีนีหงส์ดำ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Mechanic (2011) (เดอะ เมคคานิค โคตรเพชฌฆาต แค้นมหากาฬ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    หอแต๋วแตก แหวกชิมิ <พากย์ไทย>

โพส
    8

ค่าปกติ

สั่งหนังค่า

Escape From The Planet of The Apes <บรรยายไทย>
    Conquest of The Planet of The Apes <บรรยายไทย>
    Battle for The Planet of The Apes <บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก XG :Star War 1-6 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ปั๊มนูน งามอย่างแรงครับ

โพส
    127

ค่าปกติ

็Hero 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ตัวแจ๋มแจ๋ว มายังครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by popzaza แสดงโพส
    สั่งหนังจ้า
    กล่องเหล็ก
    Little Buddha <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Matrix<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Matrix Reloaded<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Matrix Revolution<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by tonhukwang แสดงโพส
    สั่งหนังค้าบ...

I Am Number Four(2011)(ปฏิบัติการล่าเหนือโลก จอมพลังหมายเลข 4 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    อยากรัก ก็รักเลย <พากย์ไทย>
    Disturbia (จ้อง หลอน...ซ่อนเงื่อนผวา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The King's Speech(2011) (ประกาศก้อง จอมราชา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Never Let Me Go (2011) (ครั้งหนึ่งของชีวิต...ขอรักเธอ)<บรรยายไทย>
    Kung Fu Panda (กังฟูแพนด้า จอมยุทธ์พลิกล็อค ช็อคยุทธภพ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Swan(2011) (แบล็ค สวอน ราชีนีหงส์ดำ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Mechanic (2011) (เดอะ เมคคานิค โคตรเพชฌฆาต แค้นมหากาฬ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    หอแต๋วแตก แหวกชิมิ <พากย์ไทย>
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by LezionE แสดงโพส
    สั่งหนังค่า

Escape From The Planet of The Apes <บรรยายไทย>
    Conquest of The Planet of The Apes <บรรยายไทย>
    Battle for The Planet of The Apes <บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก XG :Star War 1-6 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ปั๊มนูน งามอย่างแรงครับ
    พีเอ็มครับ

็Hero 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ตัวแจ๋มแจ๋ว มายังครับ
    พีเอ็มครับ

รายการหนังใหม่ครับ

Mobile Suit Gundam OO: Special Edition III Return The World <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Toaru Majutsu No Index 1(อินเดกซ์ คัมภีร์คาถาต้องห้าม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Generator Rex: Vol. 1(เจนเนอเรเตอร์ เร็กซ์ นักรบพันธุ์อีโว่ ชุดที่ 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    League of Super Evil Vol. 1(ซุปเปอร์มหาวายร้าย ชุดที่ 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shelldon Vol. 9(เชลล์ดอน ชุดที่ 9)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Space Dogs (สเปซด็อก น้องหมาตะลุยจักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Kung Fu Panda:Secrets of The Furious Five (กังฟูแพนด้า ผ่าตำนานห้าผู้พิทักษ์ ป่วนยุทธจักร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Green Lantern: Emerald Knights (กรีน แลนเทิร์น: อัศวินพิทักษ์จักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Aachi & Ssipak (ปฏิบัติการ ล่าอึอึ๊)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Super Masked Rider DEN-O Trilogy Episode Blue(นิวเดนโอ กับอิมาจินที่หายไป)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ride Away (ปั้นฝัน วันรัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Our School E.T (อี.ที. ซ่า ป่วนขาโจ๋)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

City Under Siege(2011)(ยึดเมือง แหวกมิติ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Cross (ครอส พลังกางเขนโค่นเดนนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    D4 (ดีโฟร์ ยุทธการล้างพันธุ์อสูร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Choose (เกมฆ่า ต้องฆ่าตามเกม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Skills (คนเดือด เลือดอหังการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fifth Centuria (ขุมทรัพย์ 5 พลังสุดขอบโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Be My Guest Most Wanted The Famous Comedy Concert (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    The Alamo (ศึกอลาโม่ สมรภูมิกู้แผ่นดิน)<บรรยายไทย>
    The Great Raid (121 ตะลุยนรกมฤตยู) <พากย์ไทย>
    The French Connection1 (มือปราบเพชรตัดเพชร 1)<บรรยายไทย>
    The French Connection2 (มือปราบเพชรตัดเพชร 2)<บรรยายไทย>
    We Own The Night (เฉือนคม คนพันธุ์โหด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Eric Clapton ; Crossroads Guitar Festival (2010) (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Kylie Minogue; Hits: DVD Edition (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Leona Lewis; The Labyrinth Tour, live from the o2 (2010) แนะนำอย่างแรงครับ
    Beyonce 's I Am… World Tour ... (2010) แนะนำอย่างแรงครับ
    Madonna ; Sticky & Sweet Tour (2010) แนะนำอย่างแรงครับ
    Tsai Chin Live in Hong Kong (2010) แนะนำอย่างแรงครับ

เท่งโหน่ง จีวรบิน <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    หลอน <พากย์ไทย>
    Au Revoir! UFO (ฝันรัก! ยูเอฟโอ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Nick of Time (ผ่าเส้นตาย เฉียดนรก) <บรรยายไทย>
    The Mask of Zorro (หน้ากากโซโร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Legend of Zorro (ศึกตำนาน หน้ากากโซโร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

City Under Siege(2011)(Aaron Kwok )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Storm Warriors (Aaron Kwok )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Murderer (Aaron Kwok )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Storm Riders (Aaron Kwok )<พากย์ไทย>

City Under Siege(2011)(Shu Qi )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Legend of the Fist: The Return of Chen Zhen (Shu Qi )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    New York, I Love You (Shu Qi )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Seoul Raiders (Shu Qi )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Transporter (Shu Qi )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Storm Riders (Shu Qi )<พากย์ไทย>
    Sex and Zen 1-2 (2disc) (Shu Qi )<พากย์ไทย>

The French Connection1 (Gene Hackman )<บรรยายไทย>
    The French Connection2 (Gene Hackman )<บรรยายไทย>
    Behind Enemy Lines (Gene Hackman )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Runaway Jury (Gene Hackman )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Royal Tenenbaums (Gene Hackman )<บรรยายไทย>
    The Mexican (Gene Hackman )<บรรยายไทย>
    Enemy of the State (Gene Hackman )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Birdcage (Gene Hackman )<บรรยายไทย>
    Crimson Tide (Gene Hackman )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Quick and the Dead (Gene Hackman )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wyatt Earp(2disc) (Gene Hackman )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Firm (Gene Hackman )<บรรยายไทย>
    Unforgiven (Gene Hackman )<บรรยายไทย>
    A Bridge Too Far (Gene Hackman )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

We Own The Night (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fighter (2011) (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Truth About Charlie (Mark Wahlberg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Other Guys(Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lovely Bones (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Max Payne (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shooter (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Departed (2disc)(Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Heart Huckabees (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย>
    The Italian Job (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Planet of the Apes (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย>
    The Perfect Storm (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Three Kings (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย>

We Own The Night (Joaquin Phoenix)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Reservation Road (Joaquin Phoenix)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ladder 49 (Joaquin Phoenix)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hotel Rwanda (Joaquin Phoenix)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Signs (Joaquin Phoenix)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Quills (Joaquin Phoenix)<บรรยายไทย>
    Gladiator (Joaquin Phoenix)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

We Own The Night (Eva Mendes )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Other Guys (Eva Mendes )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bad Lieutenant: Port of Call - New Orleans (Eva Mendes )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ghost Rider (Eva Mendes )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Out of Time (Eva Mendes )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Once Upon a Time in Mexico (Eva Mendes )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Training Day (Eva Mendes )<บรรยายไทย>
    2 Fast 2 Furious (Eva Mendes )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Mask of Zorro (Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Legend of Zorro (Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Desperado (Antonio Banderas) <บรรยายไทย>
    Once Upon a Time in Mexico (Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Thick as Thieves (Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Original Sin (Antonio Banderas) <บรรยายไทย>
    Spy Kids (Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Interview with the Vampire (Antonio Banderas) <บรรยายไทย>
    Philadelphia (Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The 13th Warrior (Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Mask of Zorro (Catherine Zeta-Jones )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Legend of Zorro (Catherine Zeta-Jones )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    No Reservations (Catherine Zeta-Jones )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Twelve (Catherine Zeta-Jones )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Terminal (Catherine Zeta-Jones )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Chicago (Catherine Zeta-Jones )<บรรยายไทย>
    Traffic (Catherine Zeta-Jones )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Nick of Time (Johnny Depp) <บรรยายไทย>
    The Tourist (2011)(Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Edward Scissorhands (Johnny Depp) <บรรยายไทย>
    Corpse Bride(Johnny Depp)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alice in Wonderland (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Public Enemies (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Imaginarium of Doctor Parnassus (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: At World's End (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: Dead Man's Chest (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: The Curse of the Black Pearl (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Charlie and the Chocolate Factory (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Finding Neverland (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Chocolat (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sleepy Hollow (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Platoon (Johnny Depp) <บรรยายไทย>
    A Nightmare on Elm Street (1984) (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    From Hell (Johnny Depp) <บรรยายไทย>
    Secret Window (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

กล่องเหล็ก สลิม;Eagles Farewell I Tour ,Live from Melbourne
    กล่องเหล็ก สลิม;World Invasion : Battle Los Angeles (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The King's Speech (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Black Swan(2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;True Grit (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Mechanic (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Tron Legacy (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Country Strong (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Hit List (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Day after Tomorrow<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Eagle Eyes <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;War of the World <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Last Legion <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Mortal Kombat <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Mortal Kombat :Annihilation<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Fifth Element <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Taxi Driver <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Incredibles<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Laputa : Castle in the Sky<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Babe 1-2 <บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Mortal Kombat 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray(กล่องใส):Apocalypto <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องใส):Pearl Harbor <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องใส):Green Lantern: Emerald Knights <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องใส);Dragon Ball Evolution <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องใส):Largo Winch <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby True HD 7.1
    Blu-ray(กล่องใส):Hit Man <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องใส):Predator 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องใส):Predator 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องใส):Paul Rodgers Live in Glasgow DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องใส):A Musicares Tribute to Neil Young DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Sports Illustrated Swimsuit (2011)DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):No Strings Attached <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Lust Caution <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 7.1

Blu-ray 50GB;Ocean Wonderland 3D <บรรยายไทย>
    Blu-ray 50GB;Deep Ocean 3D <บรรยายไทย>
    Blu-ray 50GB;Imax Under the Sea 3D <บรรยายไทย>
    Blu-ray 50GB;Sports Illustrated Swimsuit 2011 3D <บรรยายไทย>
    Blu-ray 50GB;Face/Off <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray 50GB;The Guardian <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray 50GB;X Men 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส