หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 61 ของ 315 แรกแรก ... 1151596061626371111161 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 601 ถึง 610 ของ 3149

โพส
    36

ค่าปกติ

รอร้อรอ 50GB Super 8, Captain America, Green Lantern และ น้ำลด

โพส
    1

ค่าปกติ สอบถามของ

อยากสั่งของอีกหลายรายการ แต่อยากได้มากที่สุดตอนนี้
    เรื่อง Transformer 3 DVD9 มีไหมครับจะได้สั่งครั้งเดียวเลย

โพส
    35

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chalie แสดงโพส
    แจ้งทาง PM ไปแล้วครับ
    โอนแล้วครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Hayao Miyazaki (Studio Ghibli) Collector's Edition (31disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Kung Fu Panda 2 (กังฟูแพนด้า 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dream Concert Vol.3 (girls generation ,wonder girls ,2pm ,kara ,shinee...)(2disc)
    Girls' Generation ;The 1st Asia Tour Into the New World (2disc)
    Girls' Generation ;Arena Tour 2011 Concert Live In Japan
    Tomorrow's Joe (โจ..สิงห์สังเวียน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    นารูโตะ ตำนานวายุสลาตัน เดอะมูฟวี่ ตอน ผู้สืบทอดเจตจำนงแห่งไฟ <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะนักบุกเบิกอวกาศ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Jane Eyre (2011)(เจน แอร์ หัวใจรัก นิรันดร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Holiday Havoc With Mr Bean (2011) (มิสเตอร์บีนกับวัน หยุดสุดป่วน)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Redline (2011)(เรดไลน์ แข่งทะลุจักรวาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

ที่ตั้ง
    nakhonratchasima
    โพส
    26

ค่าปกติ

Anne-Sophie Mutter 's 35th Anniversary
    ผมเคยฟังการบรรเลงไวโอลิน จาก นักดนตรีสาวชาวเยอรมันคนนี้ บรรเลงเพลงของโมสาร์ท ยอดนักประพันธ์เพลงชาวเมือง Salzburg ประเทศAustria ทาง TV ช่อง ZDF นานมาแล้ว ฟังและชมแล้วชอบในการถ่ายทอดบทเพลงผ่านไวโอลินได้ประทับใจมาก ๆ ทราบว่า เธอเป็นนักดนตรีที่ผู้คนรู้จักตั้งแต่เธออายุเพียง 6 ขวบและเล่นดนตรีต่อเนื่องมาจนปัจจุบัน ซีดีชุดนี้เป็น Boxset ครบรอบ 35 ปี บนเวทีแห่งการแสดงของเธอ บันทึกเสียงโดย Deutsche Grammophon ที่ใครเป็นนักเล่นแผ่นรู้จักเป็นอย่างดี ขอบคุณเจ้าของสำนัก ที่นำของดี ๆ มาแบ่งปันกันให้ได้เป็นเจ้าของ จองไว้ 1 ชุดนะครับ

โพส
    127

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี ขอบคุณครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,254

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by greensmart แสดงโพส
    แหะๆ จะหาว่าเชยก็ได้นะครับ แต่ผมพยายามส่งข้อความ PM แล้วแต่ด้วยตัวระบบมันส่งไม่ไปเลย เลยขอสั่งซื้อสินค้าผ่านทางอีเมล์แทนละกันนะครับ (ผมอีเมล์ไปถามรายละเอียดแล้ว)

แต่มือใหม่อย่างเราแอบสงสัยนิดนึงอะครับว่าสั่งซื้อยังไง เพราะไม่เห็นรายละเอียดการโอนเงิน รวมถึงเลขที่บัญชีที่ต้องโอน และรายละเอียดการสั่งซื้อไว้เลย ยังไงรบกวนตอบหน่อยนะคร้าบบ ^^
    อีเมล์ครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM
    Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM
    ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี ขอบคุณครับ
    สามสเต๊ปเป๊ะ

Quote Originally Posted by chalie แสดงโพส
    โอนแล้วครับ
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by opk แสดงโพส
    โอนเงินไปแล้ว ตรวจสอบด้วยนะครับ
    ได้รับยังน้อ..

Quote Originally Posted by จิ๊กโก๋โรแมนติก แสดงโพส
    ไม่มีอะไรทำ
    มาช่วยดันรอ พ่อมดน้อย 7.2 ครับ

อาหารเหนือช่วงนี้ไม่ค่อยมีรายการเกี่ยวกับกีฬามั่งเหรอครับท่านเจ้าสำนัก
    ช่วงนี้เบื่อๆ เซ็งๆ ไปไหนก็ไม่ค่อยได้
    น้องน้ำดักซะหมดเลย
    อยากหากีฬาดูบ้าง
    พ่อมดน้อยมาเรียบร้อยโรงเรียนจีนแล้วครับ
    กีฬา ไม่มีเลย คงต้องดูซีเกมส์แทนอะครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    รอร้อรอ 50GB Super 8, Captain America, Green Lantern และ น้ำลด
    คัมมิ่งซูนๆๆๆ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by somyotktt แสดงโพส
    อยากสั่งของอีกหลายรายการ แต่อยากได้มากที่สุดตอนนี้
    เรื่อง Transformer 3 DVD9 มีไหมครับจะได้สั่งครั้งเดียวเลย
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by tanabat แสดงโพส
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Hayao Miyazaki (Studio Ghibli) Collector's Edition (31disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Kung Fu Panda 2 (กังฟูแพนด้า 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dream Concert Vol.3 (girls generation ,wonder girls ,2pm ,kara ,shinee...)(2disc)
    Girls' Generation ;The 1st Asia Tour Into the New World (2disc)
    Girls' Generation ;Arena Tour 2011 Concert Live In Japan
    Tomorrow's Joe (โจ..สิงห์สังเวียน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    นารูโตะ ตำนานวายุสลาตัน เดอะมูฟวี่ ตอน ผู้สืบทอดเจตจำนงแห่งไฟ <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะนักบุกเบิกอวกาศ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Jane Eyre (2011)(เจน แอร์ หัวใจรัก นิรันดร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Holiday Havoc With Mr Bean (2011) (มิสเตอร์บีนกับวัน หยุดสุดป่วน)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Redline (2011)(เรดไลน์ แข่งทะลุจักรวาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by pichet แสดงโพส
    Anne-Sophie Mutter 's 35th Anniversary
    ผมเคยฟังการบรรเลงไวโอลิน จาก นักดนตรีสาวชาวเยอรมันคนนี้ บรรเลงเพลงของโมสาร์ท ยอดนักประพันธ์เพลงชาวเมือง Salzburg ประเทศAustria ทาง TV ช่อง ZDF นานมาแล้ว ฟังและชมแล้วชอบในการถ่ายทอดบทเพลงผ่านไวโอลินได้ประทับใจมาก ๆ ทราบว่า เธอเป็นนักดนตรีที่ผู้คนรู้จักตั้งแต่เธออายุเพียง 6 ขวบและเล่นดนตรีต่อเนื่องมาจนปัจจุบัน ซีดีชุดนี้เป็น Boxset ครบรอบ 35 ปี บนเวทีแห่งการแสดงของเธอ บันทึกเสียงโดย Deutsche Grammophon ที่ใครเป็นนักเล่นแผ่นรู้จักเป็นอย่างดี ขอบคุณเจ้าของสำนัก ที่นำของดี ๆ มาแบ่งปันกันให้ได้เป็นเจ้าของ จองไว้ 1 ชุดนะครับ
    ฮาร์ด คอร์ตัวจริง
    พัสดุออกเดินทางไปแล้วครับ

รายการหนังใหม่ครับ

Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมฑูต ตอนที่ 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Half-Blood Prince (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเจ้าชายเลือดผสม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Order of the Phoenix (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับภาคีนกฟีนิกซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Goblet of Fire (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับถ้วยอัคนี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Prisoner of Azkaban (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับนักโทษแห่งอัซคาบัน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Chamber of Secrets (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับห้องแห่งความลับ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Sorcerer's Stone (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับศิลาอาถรรพ์ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (Daniel Radcliffe) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 (Daniel Radcliffe) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Half-Blood Prince (Daniel Radcliffe)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Order of the Phoenix (Daniel Radcliffe)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Goblet of Fire (Daniel Radcliffe) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Prisoner of Azkaban (Daniel Radcliffe)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Chamber of Secrets (Daniel Radcliffe) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Sorcerer's Stone(Daniel Radcliffe)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (Emma Watson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 (Emma Watson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Half-Blood Prince (Emma Watson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Order of the Phoenix (Emma Watson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Goblet of Fire (Emma Watson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Prisoner of Azkaban (Emma Watson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Chamber of Secrets (Emma Watson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Sorcerer's Stone(Emma Watson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (Rupert Grint) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 (Rupert Grint) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Half-Blood Prince (Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Order of the Phoenix (Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Goblet of Fire (Rupert Grint) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Prisoner of Azkaban (Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Chamber of Secrets (Rupert Grint) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Sorcerer's Stone(Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Cars 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Kung Fu Panda 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Cars 2(Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;Cars 1(Pixar)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Half-Blood Prince <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Order of the Phoenix <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Goblet of Fire <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Prisoner of Azkaban <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Chamber of Secrets <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Sorcerer's Stone <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Fight Club (1999) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Snatch (2000) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Bad Boys (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Defiance (2008) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Sahara (2005) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Serenity(2005) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;007 The World is Not Enough <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Devil Wears Prada <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Cars 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Kung Fu Panda 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Mr. Popper's Penguins <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Cars 2 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray 50GB;G-Force 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB:Back to the Future 1-3 (25th Anniversary Editon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

Baby's Music (Pink)(2cd)100 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Baby's Music (Green)(2cd)100 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Baby's Music (Yellow)(2cd)100 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

ค่าปกติ

พ่อมดมาแล้ว
    ท่านเจ้าสำนักเตรียมรับอาวุธลับทาง PM อิอิอิ

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งหนังครับพ่อค้า คิดค่าเสียหายด้วย

หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 45 บาท (พ่อค้า แม่ค้าเจ้าอื่นเขา 40 บาทเองนะ) ลดหน่อยสิ

Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mr. Popper's Penguins (2011) (เพนกวินน่าทึ่ง ของนายพ็อพเพอร์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kung Fu Panda 2 (กังฟูแพนด้า 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Little Big Panda (แพนด้าน้อย หัวใจบิ๊กเบิ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Elephant White (2011)(ปมฆ่า ข้ามโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Age Of The Dragons (มหาสงครามแค้น ล่ามังกรเพลิง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    African Cats (2011) (สารคดี ยอดนักล่าแห่งแอฟริกา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Lady Daddy (เลดี้ แด็ดดี้ สตรีข้ามเพศ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transformers; Dark of the Moon (2011) (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Green Lantern (2011) (กรีน แลนเทิร์น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Jackie Evancho;Dream With Me in Concert (David Foster) แนะนำอย่างแรงครับ
    Bad Teacher (2011)(จารย์แสบ แอบเอ็กซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Legend of the Millennium Dragon (2011) (เจ้าหนู พลังเทพมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Witches of Oz (2011)(มหัศจรรย์พ่อมดออซ ภาค 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Witches of Oz (2011)(มหัศจรรย์พ่อมดออซ ภาค 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    First Squad (หน่วยพิฆาตปีศาจนาซี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Water for Elephants (2011) (มายา รัก ละครสัตว์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Sex And Zen: Extreme Ecstasy (2011) (เซ็กซ์ แอนด์ เซ็น ตำรารักทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    National Geographic ;Great Migrations (2011) (สารคดี อัศจรรย์ ฝูงสัตว์อพยพ) (3disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

โพส
    35

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส