หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 81 ของ 316 แรกแรก ... 3171798081828391131181 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 801 ถึง 810 ของ 3159

โพส
    8

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วครับ เช็ค PM ด้วย

โพส
    101

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    ขอรบกวนอีกครั้ง ครับ . . .
    PM ไวสมใจจริง ๆ
    ได้รับของแล้วครับ . . .
    เยี่ยม ยอด เสมอต้น เสมอปลาย เสมอโคน ครับ . . .

โพส
    101

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ass06 แสดงโพส
    พอใจก้สั่ง ไม่พอใจก้ไม่ต้องสั่ง ผมว่าร้านนี้ก็ OK นะ ส่งไวไม่มีปัญหา
    ถูกต้องครับ เห็นด้วย
    ไม่น่า เป็นเรื่องใหญ่

โพส
    7

ค่าปกติ

สังหนังครับ
    Blu-ray ซอง;1911 (2012) (Jackie Chan+Bingbing Li) <บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;Seeking Justice (2012) (Nicolas Cage+Guy Pearce+January Jones) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Real Steel (2012)(Hugh Jackman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;Dragster (2d+3D) DTS 5.1
    Blu-ray ซอง;Band of Brothers (Steven Spielberg+Tom Hanks)(6disc) <บรรยายไทย>DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    Blu-ray ซอง;Girls' Generation First Japan Tour (2011) Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Captain America: The First Avenger (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;Transformers 3; Dark of the Moon (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1
    Blu-ray ซอง;Fast & Furious 5 (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;G.I. Joe: Rise of Cobra <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    ถูกต้องครับ เห็นด้วย
    ไม่น่า เป็นเรื่องใหญ่
    กดไลค์ด้วยคนค่ะ

เราก็ไม่เคยเจอพ่อค้าแบบนี้เหมือนกันค่ะ
    เรามักจะโอนเงินให้พ่อค้าก่อน ถ้าสั่งสุดสัปดาห์เพราะบางทีเราจะไม่ว่างโอนน่ะค่ะเพราะเราไม่ชอบค้างหนี้ใครเอาไว้มันรู้สึกไม่สบายใจ
    บางทีพ่อค้าก็บอกว่ามีธุระอาจจะส่งของให้ตามที่เราบอกให้ส่งไม่ได้ เราก็บอกไม่เป็นไรค่ะจะส่งเร็วหรือส่งช้า(แบบไม่นานเกินรอ)ก็ขอให้ได้ของอย่างที่เราอยากได้ก็แล้วกัน
    ไปๆมาๆของก็มาถึงโดยไม่ได้คาดหมายทุกที อย่างล่าสุดก็มาแบบไม่ทันตั้งตัวของถึงตั้งแต่ยังไม่เที่ยงเลย ทั้งๆที่พึ่งโอนไปเมื่อวานบ่าย2โมงกว่าๆ
    เราก็คงไม่คิดจะไปซื้อเจ้าอื่นอีกแล้วค่ะเพราะเรากลัวจะไม่ได้รับการบริการที่ดีและมีคุณภาพอย่างนี้
    กับคนอื่นเราไม่รู้นะคะว่าพ่อค้าบริการยังไง แต่กับเราพ่อค้าบริการเราแบบนี้ก็บอกตามความรู้สึกไม่ได้จะมาชมหรืออวยกันเกินจริงแต่ประการใด

แต่เชื่อมั้ยเราก็ได้pmของพ่อค้าแบบคุณboy28นี่แหละค่ะ
    แต่เราไม่เหมือนคุณboy28อยู่อย่างนึงคือเราไม่ได้มาโพสแบบคุณboy28และลองคิดใช้บริการพ่อค้าดูค่ะ
    และก็ได้พ่อค้านิสัยดีมีคุณภาพมาเป็นพ่อค้าประจำจนถึงทุกวันนี้
    ยังไงคุณboy28ลองใช้บริการดูนะคะ แล้วจะติดใจแบบเราค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

Sora Aoi 1(ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น 1 ภาคพิสดาร) Mosaic 85 RateXไม่ใช้ลวด ไม่ใช้สลิง ใช้เต้าไต่ล้วนล้วน
    Sora Aoi 2(ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น 2 ภาคพิสดาร) Mosaic 85 RateXเล่นจริง เจ็บจริง อิคู้ อิคู้

มองไม่เห็นปกน่ะครับ

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by art18623 แสดงโพส
    Sora Aoi 1(ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น 1 ภาคพิสดาร) Mosaic 85 RateXไม่ใช้ลวด ไม่ใช้สลิง ใช้เต้าไต่ล้วนล้วน
    Sora Aoi 2(ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น 2 ภาคพิสดาร) Mosaic 85 RateXเล่นจริง เจ็บจริง อิคู้ อิคู้

มองไม่เห็นปกน่ะครับ
    ท่านเจ้าสำนักครับ...แก้ไขด้วย...เรื่องใหญ่นะครับ

ลูกค้ากลัว"ไม่ตรงปก" 555555

โพส
    16

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ..
    Blu-ray ซอง...โปร 10+1
    1.Blu-ray ซอง;Dinosaurs Alive! (2d+3D) DTS-HD Master 5.1 เมื่อไหรป๋าสปีลเบิร์ก จะทำอย่างป๋าจอร์ชกับป๋าเจมส์นะ...
    2.Blu-ray ซอง;Dinosaurier (2d+3D) Giganten Patagoniens DTS-HD Master 5.1
    3.Blu-ray ซอง;White Lion (2d+3D) DTS-HD Master 5.1
    4.Blu-ray ซอง;IMAX; Hubble (2d+3D) DTS-HD Master 5.1
    5.Blu-ray ซอง;Deep Ocean Experience (2d+3D) DTS-HD Master 5.1
    6-8.Blu-ray ซอง;Human Planet (BBC Video)(3disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    9.Blu-ray ซอง;Conan the Barbarian (2012)(Jason Momoa+Rachel Nichols+Rose McGowan) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    10.Blu-ray ซอง;Real Steel (2012)(Hugh Jackman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 7.1
    แถม 1. Blu-ray ซอง;Girls' Generation First Japan Tour (2011) Dolby TrueHD 5.1
    สำรอง
    -Blu-ray ซอง;Terminator 4: Salvation<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    -Blu-ray ซอง;Aquarium (2d+3D) DTS-HD Master 5.1
    -Blu-ray ซอง;The Scorpion King 3 : Battle For Redemption (2012) <บรรยายไทย+พากย์ ไทย> DTS-HD Master 5.1

DVD 9 โปร 10+1
    1.30+ โสด On Sale <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    2-3.บันทึกการแสดงสด มัน ไก่ มาก เทศกาลดนตรีภาคสนาม (Chick Mountain Music Festival) (2012)(2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    4.1911(1911 ใหญ่ผ่าใหญ่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    5.The Debt (2012) (ล้างหนี้ แผนจารชนลวงโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    6.Dawn Of The Dragon Slayer (กำเนิดนักรบพิชิตมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    7.ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    8.Shakira; Live From Paris (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    9.Babysitters (พี่เลี้ยงแสนร้อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    10.Into The Universe with Stephen Hawking (2011) (สารคดี ตะลึงจักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

แถม1.วัยรุ่นพันล้าน <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

สำรอง
    -The Smurfs (2011) (เดอะ สเมิร์ฟส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    -โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะผจญกองทัพมนุษย์เหล็ก <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    -Glee: The Concert Movie (2012) (กลี ร้อง เล่น เต้น สด!) <บรรยายไทย>

โพส
    3

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by vivaldi แสดงโพส
    ก็แค่วิธีการขายอย่างหนึ่ง เหมือนส่งโบชัว ชวนให้ไปซื้อของตาม ห้างสรรพสินค้านะครับ อย่าซีเรียสเลย ไม่ชอบก็ลบไป
    +10 เลยครับ

ที่ตั้ง
    บ้านอำเภอ
    โพส
    23

ค่าปกติ

ทำไมผมดีใจที่ได้ PM จากพ่อค้าแหะ ถ้ารอ Post จากเวปบางที่ลืมมาดู

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส