หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 89 ของ 316 แรกแรก ... 3979878889909199139189 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 881 ถึง 890 ของ 3158

J. CONNER Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by aomadd191 แสดงโพส
    ดดีใจด้วยครับที่ได้รับของแล้ว ถ้ายังไงคราวหลังอยากได้หนังไวก็โอนตามที่บอกล่ะครับ^^
    ผมรอเงินเดือนออกคงได้สอยหนังอีก จนแน่ตรุ=="
    55555 เราคง same same กันครับผม

โพส
    2

ค่าปกติ

อยากทราบว่าส่งของรึยังครับ ทำไมเงียบหาย
    Last edited by nicepond; 09-03-2012 at 11:14.

โพส
    3

ค่าปกติ

อยากจะเรียนถามพ่อค้าว่า มีคอร์นเสิร์ต L’Arc-en-Ciel : 20th L'Anniversary LIVE DVD รึเปล่าครับ
    สนใจจะสั่งมากเลยครับ ขอบคุณครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,268

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nicepond แสดงโพส
    พี่ครับ pm มาบอกหน่อยครับ ว่าที่สั่งไปแทน band of brother มีครบมั้ยครับ ของส่งพรุ่งนี้ใช่มั้ยครับ แล้วก็ไม่เอาแผ่น LG นะครับ ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by nicepond แสดงโพส
    อยากทราบว่าส่งของรึยังครับ ทำไมเงียบหาย
    ได้รับของยังเ่อ่ย
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by EarthSoSad แสดงโพส
    รอๆ ไกล้ปิดเทอมแล้วจะได้มีอะไรดู
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by J. CONNER แสดงโพส
    Memoirs of Geisha (d9+d5) 180
    บ๊อกเซ็ต กล่องพับ:Transporter 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fox and the Hound 1-2(2d9)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>180

........กล่องแข็งเหมือนพวกกล่องยี่ห้อ BY มั้ยครับ...........
    Quote Originally Posted by J. CONNER แสดงโพส
    ได้รับของแล้วนะครับ เรียบร้อยดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by aomadd191 แสดงโพส
    ดดีใจด้วยครับที่ได้รับของแล้ว ถ้ายังไงคราวหลังอยากได้หนังไวก็โอนตามที่บอกล่ะครับ^^
    ผมรอเงินเดือนออกคงได้สอยหนังอีก จนแน่ตรุ=="
    รอเงินเดือนออกอยู่นะครับ

Quote Originally Posted by sorry199 แสดงโพส
    อยากจะเรียนถามพ่อค้าว่า มีคอร์นเสิร์ต L’Arc-en-Ciel : 20th L'Anniversary LIVE DVD รึเปล่าครับ
    สนใจจะสั่งมากเลยครับ ขอบคุณครับ
    ไม่น่าจะมีแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

รายการหนังใหม่ครับ

Immortals (2012) (เทพเจ้าธนูอมตะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Catch .44 (2012) (ตลบแผนปล้น คนพันธุ์แสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation-Japan First Tour เนียนๆ อีกแล้ว

Immortals (2012)(Henry Cavill) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Stardust (Henry Cavill) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tristan + Isolde (Henry Cavill) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Immortals (2012)(Stephen Dorff ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Public Enemies (Stephen Dorff ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    XIII: The Conspiracy (Stephen Dorff ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    World Trade Center (Stephen Dorff ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blade (Stephen Dorff ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Immortals (2012)(Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Expendables (Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Iron Man 2 (Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Killshot (Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Informers (Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Wrestler (Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sin City (Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Rainmaker (Mickey Rourke) <บรรยายไทย>
    Man on Fire (Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Immortals (2012)(Freida Pinto ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rise of the Planet of the Apes (Freida Pinto ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Slumdog Millionaire (Freida Pinto ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Immortals (2012)(Isabel Lucas ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Daybreakers (Isabel Lucas ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transformers: Revenge of the Fallen (Isabel Lucas ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Catch .44 (2012) (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Set Up (2012) (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red (2011) (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cop Out (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Armageddon (Bruce Willis) <พากย์ไทย>
    The Last Boy Scout (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bandits (Bruce Willis) <บรรยายไทย>
    Surrogates (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Planet Terror (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Die Hard 4 (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Die Hard 3 (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Die Hard 2 (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Die Hard 1 (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lucky Number Slevin (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sin City (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hostage (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Twelve (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tears of the Sun (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hart's War (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Unbreakable (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sixth Sense (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Siege (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fifth Element (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Jackal (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Last Man Standing (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Twelve Monkeys (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mercury Rising (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pulp Fiction (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hudson Hawk (Bruce Willis) <บรรยายไทย>

Catch .44 (2012)(Malin Akerman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Romantics (Malin Akerman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Couples Retreat (Malin Akerman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Proposal (Malin Akerman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    27 Dresses (Malin Akerman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Spy Kids 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Anne-Sophie Mutter: Brahms - The Violin Sonatas DTS-HD Master 5.0 สมองซีกซ้าย แทบหยุดทำงาน!!!
    Blu-ray ซอง;Tchaikovsky: Swan Lake Lpcm 5.1 Uncompressed ราชินี หงส์เหิน สง่างามมาก...
    Blu-ray ซอง;Celine: Through the Eyes of the World <บรรยายไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;U2: 360 at the Rose Bowl DTS-HD Master 5.1

Blu-ray ซอง;Immortals (2012) (Henry Cavill+Stephen Dorff+Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Catch .44 (2012) (Bruce Willis+Malin Akerman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Footloose (2012)(Kenny Wormald+Julianne Hough)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Sniper: Reloaded (2011) (Clyde Berning+Chad Michael Collins)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Largo Winch 2 (2011) (Tomer Sisley+Sharon Stone)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Assassins (Sylvester Stallone+Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Lost in Space (Gary Oldman+William Hurt)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Casablanca (Oscar 1943 , Best Picture) (Humphrey Bogart+Ingrid Bergman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;10,000 BC (Steven Strait+Camilla Belle)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;300 (Gerard Butler+Lena Headey+David Wenham) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Apocalypto (Mel Gibson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Braveheart (Mel Gibson+Sophie Marceau) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Clash of the Titans (Sam Worthington+Liam Neeson)<บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Gladiator (Extended Edition) (Russell Crowe+Joaquin Phoenix)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Ironclad (Jason Flemyng+Paul Giamatti) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;King Arthur (Clive Owen+Keira Knightley+Ray Winstone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Lpcm 5.1 Uncompressed

Blu-ray ซอง;Kingdom of Heaven (Director's Cut)(Orlando Bloom+Liam Neeson+Eva Green)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Master and Commander: The Far Side of the World (Russell Crowe+Paul Bettany)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Prince of Persia: The Sands of Time (Jake Gyllenhaal+Gemma Arterton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Robin Hood (Russell Crowe+Cate Blanchett) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Last Samurai (Tom Cruise+Ken Watanabe) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;The Patriot (Mel Gibson+Heath Ledger) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Troy (Director's Cut) (Brad Pitt+Rose Byrne+Garrett Hedlund+Diane Kruger) <บรรยายไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Van Helsing(Hugh Jackman+Kate Beckinsale)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Tower Heist (2012)(Eddie Murphy+Ben Stiller)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Immortals (2D+3D)(2012) (Henry Cavill+Stephen Dorff+Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Liebe Zu Dritt Sex3 (2D+3D) (2012) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Zombie Apocalypse 3D (2012) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Ao - Der letzte Neandertaler 3D (2012) DTS-HD Master 7.1

Real Steel หนังเรื่องนี้ลงโรง ในช่วงเวลาใกล้ๆกับ Tin Tin ของป๋าสปีลเบิร์ก กับ ป๋าแจ็คสัน
    แน่นอนกระแสเป็นรองพอสมควร ไม่ว่าจะเป็นพล๊อตเรื่อง หรือ ชื่อ ผกก การันตีห้อยท้าย
    แต่ สำหรับคนที่ได้ตีตั๋ว เข้าไปดูแล้ว คงต้องบอกว่า มันไม่แน่หรอกนาย!!
    ส่วนตัว ก่อนดูคาดหวัง อย่างเดียว คือ ฉากหุ่นฉะกันบนสังเวียน ขอซีจีเนียนๆ เสียงแน่นๆ เป็นอันสุขีสโมสรแล้ว
    เพราะหนังหุ่นยนต์ ช่วงหลังๆ เนื้อเรื่อง ไม่ค่อยสร้างความประทับใจสักเท่าไหร่ เรื่องนี้ก็คงไม่น่าจะแตกต่างกัน
    เรื่องนี้ ได้ป๋า ชอว์น เลวี มานั่งแท่น ผกก ซึ่งปกติ ป๋าแกกำกับแต่หนัง ครอบครัว ตลก แต่มากำกับหนังแอ็คชั่น จะเป็นยังไงหนอ
    ในส่วนของซีจี ป๋าแก บอกว่า ใช้เทคนิคเดียวกับ Avatar ซึ่งจะได้เห็นหุ่นยนต์ฉะกัน มีเศษโลหะกระเด็นออกมา
    เหมือนเศษเหงื่อของนักมวย เวลาต่อยกันจริงๆ แบบนี้ก็เข้าทางผมเลยสิป๋า
    พอดูเรื่องนี้จบแล้ว ก็ต้องบอกว่า ฉากแอ็คชั่นบนสังเวียนมันส์หยดติ๋งๆ ความรู้สึกเหมือนดูนักมวยคู่เอก ฉะกันบนเวที
    ช่วงเวลาระหว่างชกต้องบอกว่า ลุ้นแทบจะกลั้นหายใจเลย จะเริ่มหายใจเข้าได้ ก็ตอนได้ยินเสียงระฆังหมดยกเท่านั้น
    ในส่วนของซีจี ก็ต้องบอกว่าเนียนมากๆ ดูไม่ออกเลยว่า ฉากไหนใช้ซีจี ฉากไหนใช้หุ่นยนต์จริง แค่นี้ก็แฮปปี้สุดๆแล้ว
    แต่สิ่งที่เป็นเซอร์ไพร์สของหนังเรื่องนี้ ก็คือ ความเป็นดราม่าของหนัง
    พล๊อตเรื่องดูจะเป็นเหมือนหนังสูตรสำเร็จ ทั่วๆไป คือดูแค่ 10 นาทีแรก ก็เดาตอนจบได้ไม่ยากนัก
    แต่การดำเนินเรื่อง ที่ป๋าเลวี พยายามทำให้คนดู มีอารมณ์ร่วมไปกับหนัง
    ไม่ว่าจะเป็นการค่อยๆ พัฒนาความสัมพันธ์อันดี ของ พ่อ(ฮิวจ์ แจคแมน) กับ ลูก(ดาโกตา โกโย)
    ไม่ว่าจะเป็นบุคลิกของ พ่อ(ฮิวจ์ แจคแมน) ดูแล้วน่าหมั่นไส้
    ไม่ว่าจะเป็นบุคลิกของ ลูก(ดาโกตา โกโย) ดูแล้วน่าเอาใจช่วย
    ไม่ว่าจะเป็นบุคลิกของ หุ่นยนต์ (อะตอม) ดูแล้วเหมือนมีชีวิตจริง
    ทำให้หนังดูแล้วประทับใจมากๆ น้ำตาแทบเล็ด ขอปรบมือดังๆ ให้ ผกก และ นักแสดง เลยครับ

ฉากแอคชั่นสุดมันส์
    -แอมบุช ปะทะ วัวกระทิง สมน้ำหน้าชาร์ลี ประมาทดีนัก
    -น้อยซี่บอย ปะทะ ไมดัส สมน้ำหน้าชาร์ลี อวดดีนัก
    -อะตอม ปะทะ เมโทร อึดจริงๆนะ อะตอม
    -อะตอม ปะทะ ทวินซีตี้ อัพเพอร์คัทขวา เจ๋งมาก อะตอม
    -อะตอม ปะทะ ซุส โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ จะ สู้ประสบการณ์จริงของมนุษย์ จริงมั้ย ชาร์ลี

ฉากดราม่าสุดประทับใจ
    -ฉากแม็กซ์ สั่งการ น้อยซี่บอย ด้วยภาษาญี่ปุ่น มันเท่ห์มากสำหรับสาวกคอเกมส์ญี่ปุ่น
    -ฉากหลังจาก น้อยซี่บอย ปะทะ ไมดัส "พ่อจะทิ้งหุ่นนี้ไป เหมือนที่พ่อเคยทิ้งผมใช่มั้ย" เริ่มกระตุ้นอารมณ์แล้ว
    -ฉาก แม็กซ์ ขุดอะตอมออกมาจากโคลน เริ่มสร้างความผูกพันธ์ขึ้นมาแล้ว
    -ฉาก เบลีย์ บอกความเหนื่อยล้า อยากจะหยุด กับ ชาร์ลี เริ่มสร้างความสำนึกให้กับชาร์ลีแล้ว
    -ฉาก แม็กซ์ คุยกับ อะตอม "ความลับนี้รู้แค่เราสองคนนะ" เริ่มสร้างชีวิตให้กับอะตอมแล้ว
    -ฉาก เบลีย์ เล่าเรื่อง ชาร์ลี ให้ แม็กซ์ฟัง เริ่มเปลี่ยนทัศนะคติที่ไม่ดีของแม็กซ์ที่มีต่อชาร์ลีแล้ว
    -ฉาก ชาร์ลีตื่นขึ้นมา เห็นแม็กซ์กำลังช่วยฝึกซ้อมให้กับอะตอม เริ่มสร้างทัศนะคติที่ดีของแม็กซ์ที่มีต่อชาร์ลีแล้ว
    -ฉาก ก่อนขึ้นสังเวียน กับ เพลง give it a go เริ่มสร้างความเร้าใจแล้ว
    -ฉากหลังจาก อะตอม ปะทะ ทวินซีตี้ แม็กซ์ดึงไมค์แล้วประกาศ ท้าชกกับซุส เริ่มสร้างอารมณ์ฮึกเหิมแล้ว
    -ฉากหลังจากชาร์ลีถูกเจ้าหนี้ ซ้อมยับเยิน
    เจ้าหนี้ "เฮ้! เพื่อนของนายดูเหมือนถุงขยะโสโครกเลยนะ เจ้าเด็กน้อย"
    แม็กซ์ "เขาเป็นพ่อของผมนะ" เริ่มแสดงความรู้สึกดีๆ ออกมาแล้ว
    -ฉากส่งตัวแม็กซ์ให้ป้า
    ชาร์ลี "พ่อรู้สึกเหนื่อยล้า ก็ได้.. ลูกต้องการอะไรจากพ่อละ"
    แม็กซ์ " ผมอยากให้พ่อสู้เพื่อผม นั่นละเป็นสิ่งที่ผมต้องการ" เริ่มกระตุ้นต่อมน้ำตาแล้ว
    -ฉากหน้าประตูบ้าน ของป้าแม็กซ์
    ชาร์ลี พูดกับ แม็กซ์ " พ่อขอโทษเรื่องที่เกิดขึ้นกับแม่ และพ่อก็ไม่สามารถย้อนเวลากลับไปได้
    แต่พ่ออยู่ตรงนี้แล้ว ถ้าลูกยังอยากจะสู้ต่อ พ่อก็พร้อมที่จะสู้" เริ่มแสดงให้เห็นความสำนึกผิดและอารมณ์ที่ฮึกเหิม
    -ฉากใช้ฟังก์ชั่นเงา อะตอม ปะทะ ซุส
    ชาร์ลี พูดกับ อะตอม "ฉันรู้ว่าแกไม่ได้ยิน แต่แกเห็นฉัน มองมาที่ฉัน ดูฉันไว้นะ!" สร้างชีวิตให้กับอะตอมอีกแล้ว
    แม็กซ์ พูดกับ ชาร์ลี "พ่อรู้ตัวมั้ยว่ากำลังพูดกับหุ่นยนต์อยู่" สร้างรอยยิ้มให้กับแม็กซ์ กับผมด้วยนะ
    -ฉาก อะตอมไม่ยอม ปะทะ ซุส เริ่มสร้างความรู้สึกเก็บกด ค่อยๆเพิ่มขึ้นทีละน้อย
    จนถึงเวลาที่เหมาะสม ก็ปล่อยให้มันทะลักออกมา ทำให้ผมต้องกระโดดขึ้นมาแล้วร้อง เย้! พร้อมกับน้ำตาเล็ดเล็กน้อย
    -ฉาก หลังจาก อะตอม ปะทะ ซุส
    ชาร์ลี "พ่อต้องการให้ลูกรู้... ไม่สิ.... พ่ออยากให้ลูกรู้..."
    แม็กซ์ "ไม่ต้องเป็นห่วงครับพ่อ…ความลับนี้รู้กันแค่เราสองคน" น้ำตาทะลักเลยครับ

ปล ภาพชาร์ลี ออกลีลา ท่วงท่าการชกข้างสนาม เพื่อใช้ฟังก์ชั่นเงาควบคุมอะตอม
    เป็นการสร้างชีวิตใหม่ที่หายไปของชาร์ลีให้กลับมา และยังเป็นการสร้างรอยยิ้มให้กลับ เบลีย์ แม็กซ์ และผมด้วย
    ถือเป็นภาพในความทรงจำของหนังเรื่องนี้เลย
    "ความลับนี้รู้กันแค่เราสองคน" ก็เป็นประโยค แห่งความทรงจำเช่นกันครับ

โพส
    26

ค่าปกติ

พ่อค้าครับเช็ค pm ด้วยนะครับ

โพส
    127

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    14

ค่าปกติ สั่งหน้งครับ‏

DVD9 แผ่นปั๊ม ผลิตจากโรงงานครับ
    10 แถม 1
    30 แถม 4

Blu-ray ผลิตจากโรงงานครับ
    10 แถม 1 ส่งฟรี

ลองแวะชมตามลิ้งค์ด้านล่างนะครับ
    ขอบคุณครับ

<<<<<<<<>>Blu-ray 25GB ซอง แผ่นละ 85 บาท(เปิดได้กับเครื่องเล่นบลูเรย์หรือ ps3 เท่านั้นนะครับ)<<>>>>>>>>
    Blu-ray ซอง;The Interpreter (Sean Penn+Nicole Kidman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Perfect Storm (Mark Wahlberg+George Clooney+Diane Lane) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Troy (Director's Cut) (Brad Pitt+Rose Byrne+Garrett Hedlund+Diane Kruger) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Gladiator (Russell Crowe+Joaquin Phoenix)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;300 (Gerard Butler) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Con Air (Nicolas Cage+John Cusack) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Black Hawk Down (Ridley Scott) <บรรยาย ไทย +พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Pearl Harbor (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;The Thin Red Line (Special Edition) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Master and Commander: The Far Side of the World (Russell Crowe+Paul Bettany)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray ซอง;King Kong (Peter Jackson+Naomi Watts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray ซอง;Platoon (Oscar 1986 , Best Picture) <บรรยายไทย>DTS-HD Master 5.1

>>>>หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 40 <<<<

Wu Xia (2011) (Donnie Yen) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lost Bladesman (2011) (Donnie Yen) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Cowboys & Aliens (2011)(Daniel Craig) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Green Lantern (2011) (Martin Campbell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Billy Elliot (บิลลี่ เอลเลียต ฝ่ากำแพงฝันให้ลั่นโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ

Contagion (2011) (คอนเทเจี้ยน สัมผัสล้างโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Hostel: Part III (2011)(นรกรอชำแหละ 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Assault (ปล้นเที่ยวบิน เย้ยระฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red Canyon (เรด แคนยอน คนโหดเมืองเถื่อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Sniper: Reloaded (2011)( สไนเปอร์ 4 โคตรนักฆ่าซุ่มสังหาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>\

Set Up (2012) (แผนทวงแค้นหักหลังปล้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Sorcerer And The White Snake(2012) (ตำนานเดชนางพญางูขาว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

The Butcher, The Chef And The Swordsman (กระบี่ อีโต้ ฤทธิ์แค้นสะท้านภพ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jules Verne's Mysterious Island (ผจญภัยเกาะพิสดาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Killer Elite (2012)(โหดโคตรพันธุ์ดุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Boney M. - Legendary TV Performances (2012)แนะนำอย่างแรงครับ

Power Hits 2011 (2012)(the ready set ,duffy ,taylor swiff ,avril lavigne ,pink ,flo rida...) แนะนำอย่างแรงครับ
    Hot Music Collection (2012)(linkin park ,jamiroquai ,snsd ,jusitn bieber ,enrique lglesias...) แนะนำอย่างแรงครับ
    Mission: Impossible 3 (เผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก ภาค 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Lost Bladesman (2011) (สามก๊ก เทพเจ้ากวนอู) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Red Cliff 2 (สามก๊ก โจโฉ แตกทัพเรือ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Three Kingdoms: Resurrection of the Dragon (สามก๊ก ขุนศึกเลือดมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Miyabi(Maria Ozawa):Meath Note (Uncensored) 85 Rate X
    Serina Hayakawa <Sky Angel Blue> (Uncensored) <บรรยายไทย> 85 Rate X
    Rika Sakurai <Sky Angel Blue> (Uncensored) <บรรยายไทย> 85 Rate X

โพส
    26

ค่าปกติ

หวัดีครับพ่อค้า

ส่งอาหารให้ผมยังครับหิวเเล้วครับรอรับอาหารจากท่านอยุ่นะครับสั่งอาหารครั้งเเรก จะดูซิว่าจะส่งไว้อย่างที่เค้าพูดกันไหม...........

โพส
    127

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    127

ค่าปกติ

สั่งหน้งครับ#2
    รายละเอียดตาม PM

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส