หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 94 ของ 316 แรกแรก ... 44849293949596104144194 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 931 ถึง 940 ของ 3160

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    The Adventures of Tintin (2012)(การผจญภัยของตินติน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    วอนโดนเตะ (The Kick) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Thing (2012)(แหวกมฤตยู อสูรใต้โลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Happy Feet Two (2012)(แฮปปี้ ฟีต 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Immortals (2012) (เทพเจ้าธนูอมตะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Catch .44 (2012) (ตลบแผนปล้น คนพันธุ์แสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation-Japan First Tour เนียนๆ อีกแล้ว
    BloodRayne: The Third Reich (2012)(บลัดเรย์น 3 โค่นปีศาจนาซีอมตะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ซุป'ตาร์ On Stage 17th Polyplus แนะนำอย่างแรงครับ
    In Time (2012) (อินไทม์ ล่าเวลาสุดนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Warrior (2012)(เกียรติยศ เลือดนักสู้) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Three Musketeers (2012)(สามทหารเสือ ดาบทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Puss In Boots (2012)(พุซ อิน บู๊ทส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Paranormal Activity 3 (2012) (เรียลลิตี้ ขนหัวลุก 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Underworld 3: Rise Of The Lycans (สงครามโค่นพันธุ์อสูร 3 ปลดแอกจอมทัพอสูร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Paranormal Activity: Tokyo Night(2012) (เรียลลิตี้ขนหัวลุก: ดักผีโตเกียว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cars 2 (สายลับสี่ล้อ...ซิ่งสนั่นโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Dylan Dog: Dead Of Night (2011) (ฮีโร่ รัตติกาล ถล่มมารหมู่อสูร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ลัดดาแลนด์ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    World Invasion : Battle Los Angeles (2011) (วันยึดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครั

โพส
    4

ค่าปกติ

ไปซื้อเจ้านี้ดีกว่าสินค้าเหมือนกันแต่ราคาต่างกัน
    http://www.jumbochoice.com

โพส
    12

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mamams445 แสดงโพส
    ไปซื้อเจ้านี้ดีกว่าสินค้าเหมือนกันแต่ราคาต่างกัน
    ไม่มีมารยาทเลยนะ

โพส
    26

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mamams445 แสดงโพส
    ผมว่าไม่น่าทำเเบบนี้เลยนะครับ ต่างคนต่างขายดีกว่าครับ เพิ่งสมัครมาขายเเท้ๆ เเต่ทำสันดารเเบบนั้ใครจะเข้าไปซื้อร้านคุณครับ

ผมซื้อหนังบอร์ดเเม่สายมาก็นานเเละยังไม่เคยเจอร้านไหนทำเเบบนี้เลยผมว่ามันเสียมารยาทมากๆๆๆๆๆเลยนะ

ถึงคุณจะทำเเบบนี้มันก็ไม่ได้ทำให้ลูกค้าของร้านนี้ไปซื้อคุณหรอกครับ ร้านนี้พ่อค้าบริการดีมากนะ ส่งหนังวันเดียวถึง คุณทำได้เเบบเค้าปะ ลูกค้าร้านนี้เหนียวเเน่นนะ..กลับตัวกลับใจยังทันนะครับ....
    Last edited by วรากร; 02-04-2012 at 23:32.

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,272

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ดีวีดี 9 40 แผ่นแถม 5 แผ่น

1 Happy Feet Two (2012)(แฮปปี้ ฟีต 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    2 Immortals (2012) (เทพเจ้าธนูอมตะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3 In Time (2012) (อินไทม์ ล่าเวลาสุดนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    4 The Three Musketeers (2012)(สามทหารเสือ ดาบทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    5 The Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1 (2012) (แวมไพร์ ทไวไลท์ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    6 The Twilight Saga: Eclipse (แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    7 The Twilight Saga: New Moon (แวมไพร์ ทไวไลท์ 2 นิวมูน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    8 Twilight (แวมไพร์ ทไวไลท์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9 Abduction (2012) (พลิกโลกล่าสุดนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10 Real Steel (2012)(ศึกหุ่นเหล็กกำปั้นถล่มปฐพี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    11 Immortals (2012) (เทพเจ้าธนูอมตะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    12 The Three Musketeers (2012)(สามทหารเสือ ดาบทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    13 The Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1 (2012) (แวมไพร์ ทไวไลท์ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    14 Abduction (2012) (พลิกโลกล่าสุดนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    15-16 X JAPAN | Live in Hong Kong 2009.1.16 (2disc)แนะนำอย่างแรงครับ
    17 X JAPAN | Dahlia Tour Final 1996 แนะนำอย่างแรงครับ
    18-21 X JAPAN | Visual Shock 1989-1992 (4disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    22-23 X JAPAN | Tokyo Dome 2Days Live 1994.12.30 (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    24-25 X JAPAN | Tokyo Dome 2Days Live 1994.12.31 (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    26-27 X JAPAN | Returns Complete Edition 1993.12.31 (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    28 The Adventures of Tintin (2012)(การผจญภัยของตินติน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    29 Whitney The Greatest Hits (MV)
    30 The Adventures of Tintin (2012)(การผจญภัยของตินติน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    31 Insomnia(Christopher Nolan) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    32 Memento (Christopher Nolan) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    33 The Ring Two (Naomi Watts) <พากย์ไทย>
    34 The Ring (Naomi Watts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    35 Traffic (Catherine Zeta-Jones )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    36 Natural Born Killers (Adrien Brody ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    37 Scent of A Woman (Al Pacino) <บรรยายไทย>
    38 Frankenstein <บรรยายไทย>
    39 Master and Commander: The Far Side of the World(มาสเตอร์ แอนด์ คอมแมนเดอร์ ผู้บัญชาการล่าสุดขอบโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    40 The Color Purple <บรรยายไทย>
    41 Gattaca (กัตตาก้า ฝ่ากฎโลกพันธุกรรม)<บรรยายไทย> แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    42 Battle Royale <พากย์ไทย>
    43 Identity เพชฌฆาตไร้เงา
    44 Crouching Tiger, Hidden Dragon (Michelle Yeoh) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    45 Body of Lies (Russell Crowe) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    สำรอง

The Italian Job (Charlize Theron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Fight Club (David Fincher) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Game (David Fincher) <บรรยายไทย>
    ...............................................................................................
    บลูเรย์ ซื้อ 11 แผ่น แถม 1 แผ่น
    1 Blu-ray ซอง;The Thing(2012)(Mary Elizabeth Winstead+Joel Edgerton) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    2 Blu-ray ซอง;Puss in Boots (2012) (Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 7.1
    3 Blu-ray ซอง;Spy Kids: All The Time In The World (2012) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    4 Blu-ray ซอง;In Time (2012)(Justin Timberlake+Amanda Seyfried+Cillian Murphy+Olivia Wilde)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    5 Blu-Ray 25GB.ซอง : Killer Elite - สามโหดโคตรคนพันธุ์ดุ Eng DTS-HD Master 5.1 Thai Dolby Digital 5.1 พากย์ไทย + บรรยายไทย
    6 Blu-Ray 25GB.ซอง : The Twilight Saga Breaking Dawn - Part 1 Eng DTS-HD Master 7.1 Thai Dolby Digital 5.1 พากย์ไทย + บรรยายไทย
    7 Blu-ray ซอง;Immortals (2012) (Henry Cavill+Stephen Dorff+Mickey Rourke) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    8 Blu-ray ซอง;Catch .44 (2012) (Bruce Willis+Malin Akerman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1
    9 Blu-ray ซอง;Tower Heist (2012)(Eddie Murphy+Ben Stiller)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    10 Blu-ray ซอง;Happy Feet Two (2012) (Elijah Wood+Brad Pitt+Matt Damon)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    11 Blu-ray ซอง;The Adventures of Tintin (2012) (Steven Spielberg+Peter Jackson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    12 Blu-ray ซอง;The Adventures of Tintin (2012) (Steven Spielberg+Peter Jackson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1

สำรอง
    Blu-ray ซอง;Gone with the Wind(70th Anniversary Editon)<บรรยายไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;The Silence of the Lambs (Oscar 1991 , Best Picture) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะรับ แจ้งทาง pm
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by วรากร แสดงโพส
    ได้รับรายการหนัง up date ทาง pm เเล้ว ขอบคุณพ่อค้ามากครับ...
    ช่วงนี้มีแต่เรื่อง
    สงสัย คงต้องไปแก้เคล็ด ปีชงแล้วหละครับ

Quote Originally Posted by dumdum8745 แสดงโพส
    บ๊อกเซ็ต Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Harry Potter 1-7.2 (8disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

ชุดนี้เท่าไหร่ครับ แล้วรวบรวมทุกภาคไว้ใน บ๊อกเซ็ต นี้แล้วใช่ไหมครับ ถ้าสั่งซื้อ 2 ชุดรวมส่งเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by Rinkget แสดงโพส
    PM ไปแล้วครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by tto แสดงโพส
    The Adventures of Tintin (2012)(การผจญภัยของตินติน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    วอนโดนเตะ (The Kick) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Thing (2012)(แหวกมฤตยู อสูรใต้โลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Happy Feet Two (2012)(แฮปปี้ ฟีต 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Immortals (2012) (เทพเจ้าธนูอมตะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Catch .44 (2012) (ตลบแผนปล้น คนพันธุ์แสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation-Japan First Tour เนียนๆ อีกแล้ว
    BloodRayne: The Third Reich (2012)(บลัดเรย์น 3 โค่นปีศาจนาซีอมตะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ซุป'ตาร์ On Stage 17th Polyplus แนะนำอย่างแรงครับ
    In Time (2012) (อินไทม์ ล่าเวลาสุดนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Warrior (2012)(เกียรติยศ เลือดนักสู้) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Three Musketeers (2012)(สามทหารเสือ ดาบทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Puss In Boots (2012)(พุซ อิน บู๊ทส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Paranormal Activity 3 (2012) (เรียลลิตี้ ขนหัวลุก 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Underworld 3: Rise Of The Lycans (สงครามโค่นพันธุ์อสูร 3 ปลดแอกจอมทัพอสูร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Paranormal Activity: Tokyo Night(2012) (เรียลลิตี้ขนหัวลุก: ดักผีโตเกียว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cars 2 (สายลับสี่ล้อ...ซิ่งสนั่นโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Dylan Dog: Dead Of Night (2011) (ฮีโร่ รัตติกาล ถล่มมารหมู่อสูร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ลัดดาแลนด์ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    World Invasion : Battle Los Angeles (2011) (วันยึดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครั
    พีเอ็มครับ

รายการใหม่ครับ

Dream House (2012)(บ้านแอบตาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ฝนตกขึ้นฟ้า (Headshot)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Sleeping Beauty (2012)(อย่าปล่อยรัก ให้หลับใหล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    Choy Lee Fut (2012)(ไอ้หนุ่มกังฟูสู้ท้าลุย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Dream House (2012)(Daniel Craig) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cowboys & Aliens (2011)(Daniel Craig) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Golden Compass (Daniel Craig) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Defiance (Daniel Craig) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Quantum of Solace (Daniel Craig) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ****** Royale (Daniel Craig) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Invasion (Daniel Craig) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Layer Cake (Daniel Craig) <บรรยายไทย>
    Road to Perdition (Daniel Craig) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Elizabeth (Daniel Craig) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Dream House (2012) (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Definitely, Maybe (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lovely Bones (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Agora (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Brothers Bloom (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    My Blueberry Nights (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Constantine (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Runaway Jury (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Mummy Returns (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Mummy (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Chain Reaction (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Enemy at the Gates (Rachel Weisz)<บรรยายไทย>

Dream House (2012)(Naomi Watts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fair Game (2011) (Naomi Watts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Funny Games U.S. (Naomi Watts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The International (Naomi Watts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    King Kong (2disc)(Naomi Watts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Ring Two (Naomi Watts) <พากย์ไทย>
    The Ring (Naomi Watts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Heart Huckabees (Naomi Watts) <บรรยายไทย>
    21 Grams (Naomi Watts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 1-4 <พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Dream House(2012)(Daniel Craig+Naomi Watts+Rachel Weisz )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Basic Instinct (Sharon Stone+Michael Douglas)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Basic Instinct 2 (Sharon Stone+David Morrissey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Astro Boy (Freddie Highmore+Charlize Theron+Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Aeon Flux (Charlize Theron+Frances McDormand) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Poseidon (Kurt Russell+Josh Lucas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Day The Earth Stood Still (Keanu Reeves+Jennifer Connelly)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Deep Blue Sea (Thomas Jane+Saffron Burrows)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

โพส
    816

ค่าปกติ

ได้รับหนังเรียบร้อย รวดเร็วเหมือนเดิม ขอบคุณครับ

โพส
    127

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    127

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ รายละเอียดใน PM ครับ เช็คด่วน!!!

โพส
    4

ค่าปกติ

อยากสั่งหนังมั่งทำไงครับ แจ้งชื่อหนังทางนี้เลยหรือว่า ทางโทรศัพท์ อยากสั่งแบบ ดีวีดี9 แบบ 30 เรื่อง แถม 4 เรื่องนะ แล้วก็ แผ่น บลูเรย์ 10แผ่น แถม 2 แผ่น ไม่ทราบว่า จะต้องทำไง หนัง ดีวีดี ขอเป็นหนังไทย แต่ยังไม่ทราบเรื่อง รายละเอียดหนังครับ อยากได้หนังไทยครับ ซัก 30 เรื่อง ช่วยแนะนำชื่อหนัง ทางPM ด้วยครับ ส่วน บลูเรย์ มีหนังที่อยากได้แล้ว คือ 1.KING KONG BD 25 G
    2.THE KINGDOM OF WAR (ตำนานสมเด็จพระนเรศวร 3) BD 25G
    3.THE KINGDOM OF WAR (ตำนานสมเด็จพระนเรศวร 4)BD 25G
    4.TROY BD 25G
    5.KINGDOM OF HEVEN BD25G
    6.PATHFINDER นักรบผ่าแผ่นดิน BD 25G
    7.BENJAMIN BUTTON BD25G
    8.SHARK NIGHT BD25G
    9.OUTLANDER BD25G
    10.THE EAGLE BD25G
    11.PEARL HABER BD25G สำรอง
    12.PIRATE OF THE CARIBIEN 4 BD25G สำรอง

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส