หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 98 ของ 316 แรกแรก ... 488896979899100108148198 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 971 ถึง 980 ของ 3160

โพส
    12

ค่าปกติ

แจ้งโอนแล้วครับพ่อค้า

เช็ค PM ด้วยครับ

จัดส่งแล้วขอเลข Ems ด้วยครับผม

โพส
    4

ค่าปกติ

พ่อค้าจ๋ารบกวนเช็ค PM แล้วแจ้งยอดด้วยจ้า....ถ้าเป็นไปได้อยากจะรีบโอนเงินให้ก่อนบ่ายวันนี้จ้า ^_^
    Quote Originally Posted by fai_cg แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ
    ****รบกวนคำนวณเงินและส่งรายระเอียดการโอนเงินให้ด้วยค่ะ
    บ๊อกเซ็ตสะท้อนแสง ดีวีดีเก้า :Basic Instinct 1-2(2Discแบบพับ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แผ่นละ 40 บาท
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Jumanji + Zathura <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แผ่นละ 65 บาท
    หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 40 บา
    The Girl With The Dragon Tattoo (2012)(พยัคฆ์สาวรอยสักมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Sleeping Beauty (2012)(อย่าปล่อยรัก ให้หลับใหล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    The Adventures of Tintin (2012)(การผจญภัยของตินติน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Catch .44 (2012) (ตลบแผนปล้น คนพันธุ์แสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Warrior (2012)(เกียรติยศ เลือดนักสู้) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Help (2012) (คุณนายตัวดี สาวใช้ตัวดำ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Bridesmaids (2011) (แก๊งเพื่อนจ้าสาว แสบรั่วตัวแม่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Beastly(2011) (เทพบุตรอสูร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Fair Game (2011) (คู่กล้า ฝ่าวิกฤตสะท้านโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Deep Blue Sea <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The A-Team <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Armageddon <พากย์ไทย>
    500 Days of Summer <บรรยายไทย>
    Men In Black1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Men In Black2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Core <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fifth Element (Gary Oldman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Independence Day (Roland Emmerich) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Shawshank Redemption (Stephen King) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fight Club (David Fincher) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    War of the Worlds (Ty Simpkins) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Memento(Guy Pearce) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Terminal (Tom Hanks) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Artist (2012) (Oscar 2011 , Best Picture) เป็นหนังเงียบ บทบรรยายไม่จำเป็นเลย ถึงแม้จะไม่ใช่มาสเตอร์แต่ภาพแจ่มแจ๋ว
    Slumdog Millionaire (Oscar 2008 , Best Picture) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Forrest Gump (Oscar 1994 , Best Picture) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hugo (2012) (Martin Scorsese) <บรรยายไทย>ถึงแม้บรรยายไทยจะไม่ได้มาจากมาสเตอร์ แต่บรรยายไทยแจ่มแจ๋ว
    In Time (2012) (Justin Timberlake) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    30 แถม 4 ขอเลือ
    Notting Hill (Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Zombieland (Ruben Fleischer)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Up (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    E.T.:The Extra-Terrestrial 20th Anniversary Edition(Drew Barrymore)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    4

ค่าปกติ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วนะคะ
    รบกวนเช็ค PM และส่งเลขพัสดุให้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

Bluray กล่องใสกับ กล่องเหล็ก แบบไหนคุณภาพ ดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by papakobi แสดงโพส
    Bluray กล่องใสกับ กล่องเหล็ก แบบไหนคุณภาพ ดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ
    ไส้ในเหมือนกัน ไม่มีอะไรต่าง ต่างกันแค่เปลือกนอก
    ชอบความเบาสบาย ไป กล่องใส
    ชอบความหนักแน่น ไป กล่องเหล็ก

โพส
    2

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by จิ๊กโก๋โรแมนติก แสดงโพส
    ไส้ในเหมือนกัน ไม่มีอะไรต่าง ต่างกันแค่เปลือกนอก
    ชอบความเบาสบาย ไป กล่องใส
    ชอบความหนักแน่น ไป กล่องเหล็ก
    ขอบคุณครับ
    ตัว 50GB คุณภาพดีที่สุดใช่มั้ยครับ เครื่อง Sony Bluray เล่นได้มั้ยครับ

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by papakobi แสดงโพส
    ขอบคุณครับ
    ตัว 50GB คุณภาพดีที่สุดใช่มั้ยครับ เครื่อง Sony Bluray เล่นได้มั้ยครับ
    50GB คุณภาพดีที่สุด ณ.วันนี้ครับ

เครื่อง Sony Bluray....ผมใช้ S380 อ่านได้ทั่วปฐพีครับ

โพส
    12

ค่าปกติ

มี Pm ครับ

และขอถามเพื่อประดับความรู้ซักเล็กน้อย......... อายุของแผ่น BD (ที่เก็ยรักษาค่อนข้างดี) ประมาณกี่ปีครับ?

panassaya Guest

ค่าปกติ

พี่คะอยากได้ Bluray Trueblood กับ Vampire diaries ทั้ง 3ภาค 2เรื่อง เห็นเมืองนอกมีขายแล้ว อีกนานไหมกว่าพี่จะเอามาขายคะ

โพส
    12

ค่าปกติ

มี order ครับ

เช็ค pm ด้วยจ้า

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส