หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 114 ของ 316 แรกแรก ... 1464104112113114115116124164214 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,131 ถึง 1,140 ของ 3157

โพส
    3

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วคับ

โพส
    5

ค่าปกติ

จะสั่งหนังอ่ะค่ะ ครั้งแรก มีรายชื่อหนังแล้ว ต้องทำยังไงคะ
    ส่งไปให้ในฮอทเมลแล้ว จะถามรายละเอียดการโอนเงิน แต่ไม่ตอบกลับเรยค่ะ

โพส
    5

ค่าปกติ

ไม่มีเบอร์โทรศัพท์ให้ติดต่อหรอคะ

โพส
    14

ค่าปกติ

D9 ครับ

Tactical Force (2012)(หน่วยฝึกหัดภารกิจเดนตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Safe House (2012)(ภารกิจเดือด ฝ่าด่านตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Machine Gun Preacher (2012)(นักบวชปืนกล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Contraband (2012)(คนเดือด ท้านรกเถื่อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Man on a Ledge (2012)(ระห่ำระฟ้า ท้านรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Special Forces (2012)(แหกด่านจู่โจม สายฟ้าแลบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    American Battleship (ยุทธการเรือรบ สยบเอเลี่ยน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Underworld 4: Awakening (2012)(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    5 Days of War (2012)(สมรภูมิคลั่ง 120 ชั่วโมง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Grimm's Snow White (สโนว์ไวท์กับราชินีใจร้ายในศึกอัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Ant Bully <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bambi 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Treasure Planet <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dinosaur <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Bug's Life <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Antz <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Brother Bear 1 <บรรยายไทย>
    Brother Bear 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alvin and the Chipmunks<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    My Friends Tigger & Pooh: Everyone is Special <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    My Friends Tigger & Pooh: Bedtime with Pooh <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    My Friends Tigger & Pooh: Hundred Acre Wood Haunt <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Prince of Egypt <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Wild <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lion King 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lion King 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lion King 3 <บรรยายไทย>
    Happy Feet<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Handy Manny: Happy Birthday! <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Handy Manny: Manny's Green Team <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Planet 51<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Open Season 3 <พากย์ไทย>
    Open Season 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Open Season 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fireman Sam: Paper Plane Down & Other Stories <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Handy Manny: Big Construction Job (แมนนี่ยอดคน: รับมือกับงานใหญ่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Handy Manny: Movie Night (แมนนี่ยอดคน: สะดุดหนามเตย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hop (2011) (กระต่าย ซูเปอร์จัมพ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    816

ค่าปกติ

พ่อค้าหายไปไหน ไม่มารับแจ้งยอดครับผม จะได้รีบโอนให้คร้าบ
    .....................................................................................

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ซื้อ ดีวีดี 9 ครับ 12 แผ่น แถม 1 แผ่น
    ดีวีดี 9
    1 Wrath of the Titans (2012)(สงครามมหาเทพพิโรธ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2 Ghost Rider: Spirit of Vengeance (2012)(โกสต์ ไรเดอร์ อเวจีพิฆาต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    3 Wrath of the Titans (2012)(สงครามมหาเทพพิโรธ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    4 Clash of the Titans (สงครามมหาเทพประจัญบาน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    5 Ghost Rider: Spirit of Vengeance (2012)(โกสต์ ไรเดอร์ อเวจีพิฆาต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    6 Man on a Ledge (2012)(ระห่ำระฟ้า ท้านรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7 Haywire (2012)(เธอแรงหยุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    8 Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    9 Journey To The Center Of The Earth (เจาะทะลุ พิภพใต้โลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10 Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    11 Underworld 4: Awakening (2012)(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    12 Underworld 3: Rise Of The Lycans (สงครามโค่นพันธุ์อสูร 3 ปลดแอกจอมทัพอสูร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    13 Underworld 2: Evolution (สงครามโค่นพันธุ์อสูร อีโวลูชั่น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ D9

Alvin and the Chipmunks 3: Chipwrecked (2012)(แอลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    - Chronicle (2012)(โครนิเคิล บันทึกลับเหนือโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    - Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    -The Thirteenth Floor (อุบัติการณ์ล่าทะลุมิติ)<บรรยายไทย> แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    -Hugo (2012)(ปริศนามนุษย์กลของอูโก้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    -Buddha (2012)(บุดดา เจ้าชายที่โลกไม่รัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    -Drive (2012)(ขับดิบ ขับเดือด ขับดุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    -Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    -Scooby-Doo! Music of the Vampire (สคูบี้ดู ตอน มนต์เพลงแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -The Adventures of Tintin (2012)(การผจญภัยของตินติน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    - Wrath of the Titans (2012)(สงครามมหาเทพพิโรธ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    - Cowboys & Aliens (2011) (สงครามพันธุ์เดือด คาวบอยปะทะเอเลี่ยน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

The Descendants (2012)(เดอะ เดสเซนแดนท์ส สวมหัวใจพ่อ ขอทุ่มรักอีกครั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Sleeping Beauty (2012)(อย่าปล่อยรัก ให้หลับใหล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    Larry Crowne (รักกันไว้ หัวใจบานฉ่ำ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Melancholia (2012) (เมลันคอเลีย รักนิรันดร์ วันโลกดับ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Take Me Home Tonight (2011)(ขอคืนเดียว คว้าใจเธอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lincoln Lawyer (2011)(พลิกเล่ห์ ซ่อนระทึก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Chronicle (2012)(โครนิเคิล บันทึกลับเหนือโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Iron Lady (2012)(มาร์กาเลต แธตเชอร์...หญิงเหล็กพลิกแผ่นดิน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    50/50 (2012)(ฟิฟตี้-ฟิฟตี้ ไม่ตายก็รอดวะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sorcerer And The White Snake(2012) (ตำนานเดชนางพญางูขาว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Real Steel (2012)(ศึกหุ่นเหล็กกำปั้นถล่มปฐพี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Captain America: The First Avenger (2011)(กัปตัน อเมริกา อเวนเจอร์ที่ 1)<บรรยาย
    Mission: Impossible Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Spartacus (2disc)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Bridesmaids (2011) (แก๊งเพื่อนจ้าสาว แสบรั่วตัวแม่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    บันทึกคอนเสิร์ต DJs. On Stage (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    รักจัดหนัก <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Channel 3 4+1 Superstar Concert (2disc) ญาญ่า น่ารัก ณเดชน์ ก็น่ากอด เสียวโว้ย...
    The Adventures of Tintin (2012)(การผจญภัยของตินติน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Thing (2012)(แหวกมฤตยู อสูรใต้โลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    30+ โสด On Sale <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    บันทึกการแสดงสด มัน ไก่ มาก เทศกาลดนตรีภาคสนาม (Chick Mountain Music Festival) (2012)(2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Flightplan <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sharpay's Fabulous Adventure (สวย เริ่ด เชิด เก๋...ชาเปย์ซะอย่าง!)<บรรยายไทย>
    บันทึกการแสดงสดเทศกาลดนตรี “มัน ใหญ่ มาก เป็นพิเศษ” (Big Mountain Music Festival)(2disc)
    Hoodwinked Too!: Hood Vs. Evil (ฮู้ดวิงค์ 2 ฮีโร่น้อยหมวกแดงพิทักษ์โลกนิทาน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Devil Inside (2012)(สืบสยอง หลอนอำมหิต )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ghost Rider: Spirit of Vengeance (2012)(โกสต์ ไรเดอร์ อเวจีพิฆาต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Young Adult (2012)(นางสาวตัวแสบ แอบตีท้ายครัว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    รักทำนองนี้ (The Melody)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    บันทึกคอนเสิร์ต Dee Seefa: The Lyrics Of Love (2disc)แนะนำอย่างแรงครับ
    Chronicle (2012)(โครนิเคิล บันทึกลับเหนือโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Kingdom of Gladiators (อาณาจักรนักรบล้างมนต์ปีศาจ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    วาเลนไทน์ สวีทตี้ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    รักสุดท้าย ป้ายหน้า <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Thirteenth Floor (อุบัติการณ์ล่าทะลุมิติ)<บรรยายไทย> แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    Hugo (2012)(ปริศนามนุษย์กลของอูโก้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    We Bought a Zoo (2012)(สวนสัตว์อัศจรรย์ ของขวัญให้ลูก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ส.ค.ส. สวีทตี้ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    My Neighbor Totoro (สตูดิโอ จิบลิ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    KiKi’s Delivery Service (สตูดิโอ จิบลิ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ponyo On a Cliff (สตูดิโอ จิบลิ )<บรรยายไทย>
    My Neighbors The Yamadas (สตูดิโอ จิบลิ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Shining(3Disc) <บรรยายไทย>
    Ice Age 3: Dawn of the Dinosaurs <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ice Age 2: The Meltdown <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ice Age 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alvin and the Chipmunks<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mickey Mouse Clubhouse: Mickey’s Color Adventure <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Miss Congeniality 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Miss Congeniality 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Tinker, Tailor, Soldier, Spy (2012)(ถอดรหัสสายลับพันหน้า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Boxset

บ๊อกเซ็ต Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Alien 1-4 <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1

ทั้งหมดนี้นะคะ ช่วยแจ้งรายละเอียดการโอนเงินด้วยค่ะ
    ส่งไปให้ทางฮอทเมล แล้วไม่ได้รับเมลตอบกลับค้ะ

โพส
    816

ค่าปกติ

พ่อค้าหายไปไหน สงสัยติดธุระ กะโอนเงินเช้าวันนี้ พรุ่งนี้ เผื่อหนังมา ไม่ทันซะแล้ว

โพส
    1

ค่าปกติ สนใจ audio และ siries หลายเรื่องคับ

สนใจ ออดอโอ หลายชุดเลยคับ series อีกหลายเรื่อง

อยากทราบราคาต่อแผ่น หรือ ราคาต่อชุดคับ +ค่าส่ง

ผมอยู่ใน กทม คับ ส่งรายละเอียดทางmail ก้อได้คับ saenut.ksw@gmail.com

ขอบคุณคับ

โพส
    816

ค่าปกติ

หายไปไหนครับ รอโอนเงินอยู อยากได้หนังแล้ว

.....................................................................................

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    พ่อค้าหายไปไหน สงสัยติดธุระ กะโอนเงินเช้าวันนี้ พรุ่งนี้ เผื่อหนังมา ไม่ทันซะแล้ว

โพส
    816

ค่าปกติ

กลับมาด่วนครับ ไม่รู้หายไปไหน

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส