หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 19 ของ 316 แรกแรก ... 917181920212969119 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 181 ถึง 190 ของ 3154

โพส
    31

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วคับ
    จำนวน 1,535.01 บาท
    วันที่8/3/11
    เวลา 14.24 น.
    ชื่่อ ศรินธร สังข์สุวรรณ
    684 ซ.รัชดานิเวศน์22
    ถ.ประชาอุทิศ สามเสนนอก
    ห้วยขวาง กทม.10320
    log in richyrichy
    สั่งหนัง 50*8
    The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Eat Pray Love (อิ่ม มนต์ รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Fate (เพื่อนแท้เพื่อนตาย เดือดแตกหัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inception (อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Splice (สัตว์สาวกลายพันธุ์ ล่าสยองโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้ง พิชิตมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Edge of Darkness (มหากาฬ ล่าคนทมิฬ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

75*14
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Heroes Season 4 (5Disc) <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Wall Street 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Spartacus Blood and Sand Season 1(4disc)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Cats & Dogs 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:2012 (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    85*1
    Kanade Otowa <Sky Angel Blue> (Uncensored) 85

ที่ตั้ง
    thailand
    โพส
    26

ค่าปกติ

สวัสดีตอนเช้าครับ พ่อค้า

โพส
    1

ค่าปกติ ต้องการจะสั่งหนัง ต้องทำอย่างไรบ้างคะ

อยากทราบวิธีการสั่งซื้อ และวิธีการชำระเงิน

โพส
    8

ค่าปกติ

ลืมบอกครับว่าได้รับของเรียบร้อยตั้งแต่วันอังคารแล้วครับ
    รวดเร็วเช่นเดิมครับ

ส่วนเรื่องแผ่นที่ส่งมาให้ใหม่พร้อมกับแผ่น Hero4 แผ่นที่ 5 ผมบอกปัญหาไปทาง PM แล้วครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

สวัสดีครับ คุณBlu-ray Disc

ผมว่าพักนี้ระบบ PM น่าจะมีปัญหาครับ เมื่อเช้านี้ผมส่ง PM มาให้
    ปรากฏว่าพอไปตรวจใน ติดตามข้อความ ไม่ปรากฏ PM ที่ผมส่งมาให้
    เลยขอส่งใหม่อีกครั้งนะครับ

ผมได้รับ เดี่ยว กับ ตัน แผ่นที่ส่งมาให้ใหม่พร้อมออร์เดอร์ในวันอังคาร
    พอเอามาดู ปรากฏว่าพบปัญหากระตุกและค้างอีกในช่วง ติ๊กกำลังจะร้องเพลง
    (เครื่องที่ผมใช้ Soken ไม่มีปัญหาแน่นอนเพราะดูหนังเรื่องอื่นก็ไม่มีปัญหา)

สำหรับ Hero4 แผ่นที่ 5 หนังมันจะค้างตอนสุดท้าย

ตกลงตอนนี้ผมมีแผ่นที่มีปัญหาคือ เดี่ยว กับ ตันแผ่น 2 2 แผ่น และ Hero4 แผ่น 5 1 แผ่น
    รวมแล้วเป็น 3 แผ่น ตอนแรกผมว่าจะส่งเงินไปให้แทนที่จะส่งแผ่นคืน
    แต่เนื่องจากมีถึง 3 แผ่นแล้ว ผมจะส่งแผ่นมีปัญหาไปขอเปลี่ยนใหม่ตามที่อยู่
    ที่คุณให้มาใน PM ล่าสุด

สำหรับแผ่นที่จะเปลี่ยนค่อยส่งให้ผมพร้อมออร์เดอร์ใหม่ก็ได้ครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

โพส
    32

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้ว ขอบคุณมากครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,264

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chai007 แสดงโพส
    สวัสดีตอนเช้าครับ พ่อค้า
    อารูนซาหวัดครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by winspector แสดงโพส
    เข้ามาปรบมือให้ครับ แหม...เพิ่งส่งออเดอร์ไป แป๊ปเดียวตอบกลับมาแล้ว555
    ปล.รับออเดอร์+ส่งไว ได้ใจเต็มๆครับผม
    ได้ใจเต็มๆ
    ก็ส่งออเดอร์ มาแบบเต็มๆ เลยนะครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by wawamomo แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินทางPM เรียบร้อยแล้วค่ะ
    Quote Originally Posted by wawamomo แสดงโพส
    ได้รับของแล้วนะคะ ของมาถึงตั้งแต่เมื่อวาน
    รับทราบครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by bomb- แสดงโพส
    แจ้งโอนครับ เช็คPM
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    โอนเงินไปแล้วครับ อ้อลืมบอก Blu-ray ผม Package อะไรก็ได้นะ ถ้าไม่มีที่สั่ง จะกล่องเหล็กอะไรก็ได้นะส่งมาก่อนเดี๋ยวโอนเพิ่มให้ที่หลัง
    ของตรงตามที่ต้องการเป๊ะ
    แผ่นที่สุด ของ ที่สุด มาแล้ว หลังไมค์ นะครับ

Quote Originally Posted by gigli แสดงโพส
    ได้รับของแล้วนะครับ ตั้งแต่เมื่อวาน
    ขาประจำ รุ่นเก๋า..

Quote Originally Posted by jinglebell แสดงโพส
    สั่งหนังทั้งหมด 16 แผ่นครับ ถ้ามีบ/ช กสิกรหรือ ไทยพาณิชย์ แจ้งให้ทราบด้วยครับ

ลุงบุญมี ระลึกชาติ <พากย์ไทย>
    อินทรีแดง <พากย์ไทย>
    Chris Unseen 2: Stand Up Comedy (2disc) <พากย์ไทย>
    The Bridge on the River Kwai (2disc) (Oscar 1957 , Best Picture) <บรรยายไทย>
    All About Eve (Oscar 1950 , Best Picture) <บรรยายไทย>
    Charlie Chaplin's Modern Times <บรรยายไทย>
    Resident Evil: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย
    Devil (2011) (ปีศาจ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่)
    Oceans (โอเชี่ยน มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล) (สารคดี)
    Home (สารคดี เปิดหน้าต่างโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก)
    The Town (เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง)
    Machete (2011) (ระห่ำ กระฉูด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by k_ai แสดงโพส
    สั่งหนังครับ (หนังซองดีวีดีเก้า)
    ลุงบุญมี ระลึกชาติ <พากย์ไทย>
    The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Devil (2011) (ปีศาจ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Machete (2011) (ระห่ำ กระฉูด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scott Pilgrim Vs. The World (สก็อต พิลกริม กับศึกโค่นกิ๊กเก่าเขย่าโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bridges of Madison County (สะพานรัก สะพานอดีต) <บรรยายไทย>
    Desperado (เดสเพอราโด ไอ้ปืนโตทะลักเดือด) <บรรยายไทย>
    Inception (อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ขาประจำ รุ่นเก๋า อีกท่านนึง

Quote Originally Posted by แป้ง แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ
    ขาประจำ รุ่นเก๋า อีกท่านนึงนึง

Quote Originally Posted by tanabat แสดงโพส
    Interview with the Vampire (Tom Cruise) <บรรยายไทย>
    ลุงบุญมี ระลึกชาติ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Michael Jackson's This is It (มีเนื้อร้องด้วยครับ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    พระพุทธเจ้า <พากย์ไทย>
    The Rebirth of Buddha (กำเนิดใหม่ พระพุทธเจ้า) <บรรยายไทย>
    Tekken (เทคเคน ศึกกำปั้นเหล็กประจัญบาน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Victoria's Secret Fashion Show 2008
    Professor Layton and the Eternal Diva (เลย์ตัน ศาสตราจารย์ยอดนักสืบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Beauty and the Beast (2010) (ล้างคำสาป โฉมงามกับเจ้าชายอสูร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alice in Wonderland (อลิซ ในแดนมหัศจรรย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    200 Pounds Beauty (ฮันนะซัง...สวยสั่งได้ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dante's Inferno <บรรยายไทย>
    Hulk vs Thor and Hulk vs Wolverine <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Next Avengers Heroes of Tomorrow <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Kama Sutra - Secrets to the Art of Love (กามาสูตร 50 กระบวนท่า คัมภีร์พิชัยยุทธสงคราง)(2D+3D)(2disc) ฉ20+
    The Three Investigators and the Secret of Skeleton Island (สามแสบยอดนักสืบ ตอน ความลับบนเกาะหัวกะโหลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    IL Mare (อิล มาเร่ ลิขิตรัก ข้ามเวลา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sky of Love (รักเรา นิรันดร )<บรรยายไทย>
    Confessions of a Shopaholic(เสน่ห์รักสาวนักช้อป) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Moulin Rouge<บรรยายไทย>
    Life is Beautiful <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Billy Elliot<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Tale of Mari and Three Puppies (เพื่อนซื่อ ชื่อมาริ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

กล่องเหล็ก สลิม;The Social Network <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Devil wear Prada <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;DTS Demonstration Blu-Ray Disc 15 (2011)
    กล่องเหล็ก สลิม;Dreamgirls <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม:Clash of the Titan (2010) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม:Percy Jackson:The Lightning Thief <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม:G.I Joe <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม:The Shawshank <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Final Fantasy VII: Advent Children <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Best of Travel (3Disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    -china (shanghai ,hong kong)
    -beautiful japan (tokyo ,kyoto)
    -beautiful mexico (guadalajara ,puerto vallarta,mexico city ,zihuatanejo)

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:China (4Disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    -yellow dragon’s colors
    -zhangjiajie
    -shangri-la
    -huangshan

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Taking a stroll in Taiwan (3Disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    -the landscapes
    -the humanities
    -the history

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก: U.S. World War II Collection Vol.3 (8disc)

2 NE 1
    ระบบภาพ ไวด์สกรีน+ฟูลสกรีน
    ระบบเสียง ดอลบี้5.1 dts 5.1

Wonder Girls Live in Bangkok 2009

Christina Aguilera back to basics live and down under
    Quote Originally Posted by tanabat แสดงโพส
    ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ
    ขาประจำ รุ่นเก๋า นานๆ มาที
    แต่ มาแต่ละที หนักๆ ทั้งน้าน

Quote Originally Posted by narudom9 แสดงโพส
    ไดรับของแล้วส่งเร็ว สินค้า ครบ ประทับใจครับ
    ออเดอร์ที่สอง เมื่อวานออกเดินทางไปแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by richyrichy แสดงโพส
    โอนเงินให้แล้วคับ
    จำนวน 1,535.01 บาท
    วันที่8/3/11
    เวลา 14.24 น.
    ชื่อ ศรินธร สังข์สุวรรณ
    684 ซ.รัชดานิเวศน์22
    ถ.ประชาอุทิศ สามเสนนอก
    ห้วยขวาง กทม.10320
    log in richyrichy
    สั่งหนัง 50*8
    The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Eat Pray Love (อิ่ม มนต์ รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Fate (เพื่อนแท้เพื่อนตาย เดือดแตกหัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inception (อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Splice (สัตว์สาวกลายพันธุ์ ล่าสยองโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้ง พิชิตมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Edge of Darkness (มหากาฬ ล่าคนทมิฬ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

75*14
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Heroes Season 4 (5Disc) <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Wall Street 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Spartacus Blood and Sand Season 1(4disc)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Cats & Dogs 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:2012 (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    85*1
    Kanade Otowa <Sky Angel Blue> (Uncensored) 85
    ่น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by Poopete แสดงโพส
    อยากทราบวิธีการสั่งซื้อ และวิธีการชำระเงิน
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by Lit แสดงโพส
    ลืมบอกครับว่าได้รับของเรียบร้อยตั้งแต่วันอังคารแล้วครับ
    รวดเร็วเช่นเดิมครับ

ส่วนเรื่องแผ่นที่ส่งมาให้ใหม่พร้อมกับแผ่น Hero4 แผ่นที่ 5 ผมบอกปัญหาไปทาง PM แล้วครับ
    Quote Originally Posted by Lit แสดงโพส
    สวัสดีครับ คุณBlu-ray Disc

ผมว่าพักนี้ระบบ PM น่าจะมีปัญหาครับ เมื่อเช้านี้ผมส่ง PM มาให้
    ปรากฏว่าพอไปตรวจใน ติดตามข้อความ ไม่ปรากฏ PM ที่ผมส่งมาให้
    เลยขอส่งใหม่อีกครั้งนะครับ

ผมได้รับ เดี่ยว กับ ตัน แผ่นที่ส่งมาให้ใหม่พร้อมออร์เดอร์ในวันอังคาร
    พอเอามาดู ปรากฏว่าพบปัญหากระตุกและค้างอีกในช่วง ติ๊กกำลังจะร้องเพลง
    (เครื่องที่ผมใช้ Soken ไม่มีปัญหาแน่นอนเพราะดูหนังเรื่องอื่นก็ไม่มีปัญหา)

สำหรับ Hero4 แผ่นที่ 5 หนังมันจะค้างตอนสุดท้าย

ตกลงตอนนี้ผมมีแผ่นที่มีปัญหาคือ เดี่ยว กับ ตันแผ่น 2 2 แผ่น และ Hero4 แผ่น 5 1 แผ่น
    รวมแล้วเป็น 3 แผ่น ตอนแรกผมว่าจะส่งเงินไปให้แทนที่จะส่งแผ่นคืน
    แต่เนื่องจากมีถึง 3 แผ่นแล้ว ผมจะส่งแผ่นมีปัญหาไปขอเปลี่ยนใหม่ตามที่อยู่
    ที่คุณให้มาใน PM ล่าสุด

สำหรับแผ่นที่จะเปลี่ยนค่อยส่งให้ผมพร้อมออร์เดอร์ใหม่ก็ได้ครับ
    พีเอ็ม ครับ

Quote Originally Posted by PAT TS แสดงโพส
    รับของแล้ว ขอบคุณมากครับ
    Quote Originally Posted by PAT TS แสดงโพส
    ได้รับสินค้าแล้ว ขอบคุณมากครับ
    ดับเบิ้ล ออเดอร์มาแล้ว
    แผ่นที่สุด ของ ที่สุด มาแล้ว หลังไมค์ นะครับ

รายการหนังใหม่ครับ

Avatar 3D+แว่น <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    Resident Evil 4: Afterlife (2D+3D+แว่น)(2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Scent of A Woman (ผู้ชายหัวใจไม่ปอกเปลือก) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Across the Universe (รักนี้คือ ทุกสิ่ง) <บรรยายไทย>
    Sunshine (ซันไชน์ ยุทธการสยบพระอาทิตย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mickey Mouse Clubhouse : Minnie's Masquerade (บ้านสนุกของนายมิกกี้ :อลังการงานแฟนซี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Secretariat (เซเคร็ตทาเรียต เกียรติยศแห่งอาชา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Life as We Know It (ผูกหัวใจมาให้อุ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scooby Doo!: Curse Of The Lake Monster (สคูบี้ดู ตอนคำสาปอสูรทะเลสาบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    All Star Superman (ศึกอวสาน ซูเปอร์แมน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Moby Dick(2010) (โมบี้ ดิ๊ค พันธุ์ยักษ์ใต้สมุทร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Monga (แสบ ยกเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Let Me In(2011) (แวมไพร์...ร้ายเดียงสา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mega Shark Versus Crocosaurus (ศึกฉลามยักษ์ ปะทะ จระเข้ล้านปี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Stonehenge Apocalypse (ปริศนาหินยักษ์ วันโลกแตก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wake Wood (หลอน ป่าระทึก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Pearl (แบล็คเพิร์ล ขุมพลังพิทักษ์แผ่นดิน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Killer Biker Chicks (เพชฌฆาต สวยสังหาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>น18+

China Mimura (Uncensored) 85 Rate X
    Aoi Yuuki (Uncensored) 85 Rate X
    Yuzu Shiina (Uncensored) 85 Rate X
    Sena Aragaki (Uncensored) 85 Rate X
    Rui Natsukawa (Uncensored) 85 Rate X
    Ryo Akanishi (Uncensored) 85 Rate X

Kotone Amamiya (Uncensored) 85 Rate X
    Nozomi Hatsuki (Uncensored) 85 Rate X
    Miyu Arimori (Uncensored) 85 Rate X
    Mei Haruka (Uncensored) 85 Rate X
    Tomomi Tanabe (Uncensored) 85 Rate X
    Momoka Ohashi (Uncensored) 85 Rate X

Avatar 3D+แว่น <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil 4: Afterlife (2d+3D+แว่น)(2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole(2d+3D+แว่น)(2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Secretariat (Diane Lane) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Killshot (Diane Lane) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Nights in Rodanthe (Diane Lane) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jumper (Diane Lane) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Untraceable (Diane Lane) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hollywoodland (Diane Lane) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Unfaithful (Diane Lane) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Perfect Storm (Diane Lane) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Murder at 1600 (Diane Lane) <บรรยายไทย>

Life as We Know It (Katherine Heigl) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Killers (Katherine Heigl) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Ugly Truth (Katherine Heigl) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    27 Dresses(Katherine Heigl) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Knocked Up (Katherine Heigl) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Let Me In(2011) (Matt Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cloverfield (Matt Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Under Siege 2: Dark Territory (Matt Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Across the Universe (Jim Sturgess) <บรรยายไทย>
    Fifty Dead Men Walking (Jim Sturgess) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    21 (Jim Sturgess) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Other Boleyn Girl (Jim Sturgess) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Sunshine (Cillian Murphy ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inception (Cillian Murphy ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dark Knight (Cillian Murphy ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Batman Begins (Cillian Murphy ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cold Mountain (Cillian Murphy ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    28 Days Later (Cillian Murphy ) <บรรยายไทย>

Scent of A Woman (Al Pacino) <บรรยายไทย>
    Heat(2disc) (Al Pacino) <บรรยายไทย>
    Righteous Kill (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    88 Minutes (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Thirteen (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Godfather 3 (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Godfather 2(2disc) (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Godfather 1 (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scarface (Al Pacino) <บรรยายไทย>
    Dog Day Afternoon (Al Pacino) <บรรยายไทย>
    Carlito's Way (Al Pacino) <บรรยายไทย>

Scent of A Woman (Chris O'Donnell) <บรรยายไทย>
    Max Payne (Chris O'Donnell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Kit Kittredge: An American Girl (Chris O'Donnell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Vertical Limit (Chris O'Donnell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Batman & Robin (Chris O'Donnell) <บรรยายไทย>
    Batman Forever (Chris O'Donnell) <บรรยายไทย>

Scent of A Woman (Philip Seymour Hoffman) <บรรยายไทย>
    The Invention of Lying (Philip Seymour Hoffman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Doubt (Philip Seymour Hoffman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Charlie Wilson's War (Philip Seymour Hoffman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission: Impossible III (Philip Seymour Hoffman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cold Mountain (Philip Seymour Hoffman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red Dragon (Philip Seymour Hoffman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Almost Famous (Philip Seymour Hoffman) <พากย์ไทย>
    Twister (Philip Seymour Hoffman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Magnolia (Philip Seymour Hoffman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Capote (Philip Seymour Hoffman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

China Mimura (Uncensored) 85 Rate X
    Aoi Yuuki (Uncensored) 85 Rate X
    Yuzu Shiina (Uncensored) 85 Rate X
    Sena Aragaki (Uncensored) 85 Rate X
    Rui Natsukawa (Uncensored) 85 Rate X
    Ryo Akanishi (Uncensored) 85 Rate X

Kotone Amamiya (Uncensored) 85 Rate X
    Nozomi Hatsuki (Uncensored) 85 Rate X
    Miyu Arimori (Uncensored) 85 Rate X
    Mei Haruka (Uncensored) 85 Rate X
    Tomomi Tanabe (Uncensored) 85 Rate X
    Momoka Ohashi (Uncensored) 85 Rate X

กล่องเหล็ก สลิม;Takers(2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Red (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Let Me In<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Devil (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Flipped (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Paranormal Activity 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Born to Raise Hell <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

กล่องเหล็ก สลิม;Daylight <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;50 First Dates <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Make It Happen <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Wild Geese <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The True Man Show<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Unfaithful <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Deep Blue Sea <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Pyscho(Alfred Hitchcock) <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;007 Goldeneye <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;007 Die Another Day <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Snake on a Plane<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Jennifer's Body <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;John Q <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Monster House <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Dragon Wars <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Brideget Jone's Diary<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Behind Enemy Lines <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Cast Away <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;All the Presiden's Men <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Crimson Wing :Mystery Of The Flamingos <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Big Daddy <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Australia <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Bucket list <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Sahara <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;All About Eve <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Courage Under Fire <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Ondine <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Fire & Ice: The Dragon Chronicles <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;All Affaire to Remember <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Mr Deed <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Pretty Woman <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Mystic River <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;American Beauty <พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Tora! Tora! Tora! <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;****** <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Space Cowboy <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Omen 666 <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;What Happens in Vegas <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Reaping<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Paranormal Activity 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray(กล่องขาวใส3G);The Silence of the Lamb <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G);Red (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Life as We Know It <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Let Me In (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Paranormal Activity 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Scooby Doo!: Curse Of The Lake Monster <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Arthur and the Revenge of Maltazard <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Monster ,Inc <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องขาวใส3G);Death Race 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G);Death Race 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Girl Who Played with Fire <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Orphanage (Belen Rkueda)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Ghost Writer <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Book of Eli<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Loser <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Percy Jackson & the Olympians: The Lightning Thief <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Last King of Scotland <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Star Trek (2010)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):SWAT<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Armored <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Antonement <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):You've got Mail <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Meet the Parent <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Meet the Focker <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Changeling<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Ip Man <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Mulan <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Fist of Legend (Jet Li) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray;David Foster (2011),Hit Man Returns David Foster & Friend DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray:Pay Back <บรรยายไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray:Boy Scout<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Paranormal Activity 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;How to Train your Dragon 3D <บรรยายไทย> Dolby TrueHD 7.1
    Blu-ray 50GB;Matrix <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Matrix Reloaded<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Matrix Revolution<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Hell Boy 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray 50GB;Hell Boy 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray 50GB;Kill Bill: Volume 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray 50GB;Kill Bill: Volume 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray 50GB;007 Quantum of Solace <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;007 ****** Royale <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Fast & Furious 4<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Avatar 3D <บรรยายไทย>500 ตอนดู 3D แผ่นนี้ นึกว่ากำลังนั่งดูอยู่ในโรง IMAX 3D มิติของภาพลึก สมจริงมั่กๆ ขอบอก...
    Blu-ray 50GB;Red (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Unstoppable <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Mr & Mrs Smith <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Public Enermies <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Green Zone <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Saving Private Ryan <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

ที่ตั้ง
    nakhonratchasima
    โพส
    26

ค่าปกติ

รอ Tourist ครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

PM สั่งไปแล้วนะคะ
    รบกวนส่งรายละเอียดให้ด้วยค่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส