หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 23 ของ 316 แรกแรก ... 1321222324253373123 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 221 ถึง 230 ของ 3157

โพส
    113

ค่าปกติ

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB;The Lord of the Rings 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Crouching Tiger, Hidden Dragon <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):300 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray:Gone with the wind <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G);A.I. Artificial Intelligence <บรรยายไทยย> DTS-HD Master 5.1

ขอราคาด้วยครับ

โพส
    16

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยคับ
    1.Tron Legacy (2011) (ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2.กระดึ๊บ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    3.ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 2 ประกาศอิสรภาพ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    4.Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    5.3 ย่าน <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    6.The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7.ลุงบุญมี ระลึกชาติ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    8.Thelma & Louise 20th Anniversary Edition (มีมั่งไหม ผู้ชายดีๆ สักคน) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    9.ชิงหมาเกิด<พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    10.น้ำตาลแดง 2 <พากย์ไทย> น18+
    11.น้ำ ผีนองสยองขวัญ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    12.Chris Unseen 2: Stand Up Comedy (2disc) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    13.The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    14.Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    15.Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole (มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    16.Detective Dee and the Mystery of the Phantom Flame(ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบพายุทะลุคนไฟ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    17.Irokoishi: Roaming Hokkaido (สูตรรักนอกตำรา ภาคตระเวนฮอกไกโด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    18.Body Language Vol.1 (คลับลับร้อนรัก ชุดที่ 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งของจ้าา

หนังซอง
    1 Saw 7:The Final Chapter(เกม ตัด-ต่อ-ตาย 7) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2 Tron Legacy (2011) (ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    3 The Rebound (เผลอใจ ใส่เกียร์รีบาวด์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    4 The Water Horse: Legend of the Deep <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    5 Butterfly Effect 3: Revelations(เปลี่ยนตาย ไม่ให้ตาย 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    6 Resident Evil: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7 Going The Distance (รักแท้ ไม่แพ้ ระยะทาง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    8 Diary of a Wimpy Kid (ไดอารี่ของเด็กไม่เอาถ่าน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9 Across the Universe (รักนี้คือ ทุกสิ่ง) <บรรยายไทย>
    10 The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    11 Mr. Deeds (นายดี๊ดส์... เศรษฐีใหม่หัวใจนอก) <บรรยายไทย>
    12 Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    13 Life as We Know It (ผูกหัวใจมาให้อุ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    14 All Star Superman (ศึกอวสาน ซูเปอร์แมน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    15 Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole (มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    16 Flipped (2011) (หวานนัก วันรักแรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    17 Reign of Assassins (นักฆ่า ดาบเทวดา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    18 Death Race <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    19 Death Race 2 (เดธ เรซ...ซิ่ง สั่ง ตาย 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    20 Scott Pilgrim Vs. The World (สก็อต พิลกริม กับศึกโค่นกิ๊กเก่าเขย่าโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    21 Alien vs. Ninja (สงครามเอเลี่ยน ถล่มนินจา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    22 Eat Pray Love (อิ่ม มนต์ รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    23 Easy A (อีนี่...แร๊งงงส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    24 Step Up 3 (สเต็ปโดนใจหัวใจโดนเธอ 3 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    25 The Twilight Saga: Eclipse (แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    26 The Penguins Of Madagascar Happy King Julien Day (เพนกวินจอมป่วน ก๊วนมาดากัสการ์ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    27 Piranha(2010) (ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    28 The Last Airbender (มหาศึก 4 ธาตุจอมราชันย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    29 IMAX: Under The Sea (มหัศจรรย์โลกใต้ทะเลลึก ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    30 The Hole (มหัศจรรย์หลุมทะลุพิภพ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    31 Grown Ups (ขาใหญ่ วัยกลับ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    32 Arthur and the Revenge of Maltazard (อาร์เธอร์ 2 ผจญภัยเจาะโลกมหัศจรรย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    33 Despicable Me (มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    34 Santa Paws (แซนตาพาวส์ ตูบน้อยแซนตาคลอสมือใหม่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    35 Impy's Island (อิมปี้ ไดโนเสาร์น้อยผจญภัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    36 Shrek Forever After: The Final Chapter (เชร็ค สุขสันต์นิรันดร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    37 The Sorcerer's Apprentice (ศึกอภินิหารพ่อมดถล่มโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    38 Let Me In(2011) (แวมไพร์...ร้ายเดียงสา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    39 Eagle Eye(แผนสังหารพลิกนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    40 Face/Off (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    41 Con Air (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    42 Finding Nemo (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    43 2012 (วันสิ้นโลก) (Roland Emmerich) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

series
    บ๊อกเซ็ต:Glee Season 1 6d9 <บรรยายไทย> 240
    บ๊อกเซ็ต;Desperate Housewives Season 1 8d5<บรรยายไทย>320
    บ๊อกเซ็ต;Supernatural Season 1 8d5<บรรยายไทย>320

trueblood มีขายแบบแยก season ไหมจ๊ะ เพราะจะลองซื้อ season 1ไปดูก่อน
    แล้วค่อยสั่ง season 2 และ 3 ทีหลังถ้าสนุก
    ถ้ามี จัด season 1 มาได้เลยนะจ๊ะ

แต่ถ้าไม่มีขอไว้ซื้อรอบหน้านะจ๊ะ

แจ้งโอนได้เลยจ้าา

โพส
    113

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงิน+รายละเอียดทางPMแล้วครับ

โพส
    16

ค่าปกติ

โอนเงินแล้ว เช็ค PM ด้วยครับ

ที่ตั้ง
    nakhonratchasima
    โพส
    26

ค่าปกติ

โอนแล้วครับ

โพส
    16

ค่าปกติ

หนังซองดีวีดีเก้า แผ่นละ 50 บาท
    The Town (เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Life as We Know It (ผูกหัวใจมาให้อุ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Takers (พลิกแผนปล้นระห่ำนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red (2011) (คนอึด ต้องกลับมาอึด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Social Network (Oscar 2010 , Best Picture?) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Killer Inside Me <บรรยายไทย>
    Wall Street 2: Money Never Sleeps (วอลสตรีท เงินอำมหิต ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Step Up 3 (สเต็ปโดนใจหัวใจโดนเธอ 3 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Despicable Me (มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Piranha(2010) (ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้ง พิชิตมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Repo Men (เรโป เม็น หน่วยนรก ล่าผ่าแหลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Sympathy for Lady Vengeance (เธอ! ฆ่าแบบชาติหน้าไม่ต้องเกิด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Lakeview Terrace(แอบจ้อง...ภัยอำมหิต )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dr Seuss' How the Grinch Stole Christmas (ตัวเขียวป่วนเมือง ) <บรรยายไทย>
    Easy A (อีนี่...แร๊งงงส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Santa Paws (แซนตาพาวส์ ตูบน้อยแซนตาคลอสมือใหม่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Nine <บรรยายไทย>
    Layer Cake <บรรยายไทย>
    Let the Right One In (แวมไพร์ รัตติกาลรัก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pan's Labyrinth (แพนส์ แลบิรินส์ อัศจรรย์แดนฝัน มหัศจรรย์เขาวงกต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dr. Seuss' Horton Hears a Who! <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Incendiary<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    House of Flying Daggers (จอมใจ บ้านมีดบิน )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);G.I.Joe <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Last edited by diary; 30-03-2011 at 14:43.

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

Kama Sutra - Secrets to the Art of Love (กามาสูตร 50 กระบวนท่า คัมภีร์พิชัยยุทธสงคราง)(2D+3D)(2disc) ฉ20+
    กล่องเหล็ก สลิม:Percy Jackson:The Lightning Thief <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม:G.I Joe <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม:The Shawshank <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:China (4Disc) แนะนำอย่างแรงครับ

หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 50 บาท
    Marley & Me (จอมป่วน หน้าซื่อ ) <พากย์ไทย>
    Aftershock (1976 มหาภิบัติสิ้นแผ่นดิน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Wild China(2disc) (สารคดี ตะลุยเมืองจีน) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Last edited by tanabat; 31-03-2011 at 15:31.

โพส
    31

ค่าปกติ

มีกล่องเหล็ก Tron Legacy (2011) (ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต) กับ The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) บ้างมั้ยคับ

โพส
    113

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ+เชคแผ่นแล้วไม่มีปัญหาครับ

ขอบคุณครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส