หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 24 ของ 316 แรกแรก ... 1422232425263474124 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 231 ถึง 240 ของ 3157

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

Kama Sutra - Secrets to the Art of Love (กามาสูตร 50 กระบวนท่า คัมภีร์พิชัยยุทธสงคราง)(2D+3D)(2disc) ฉ20+
    กล่องเหล็ก สลิม:Percy Jackson:The Lightning Thief <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม:G.I Joe <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม:The Shawshank <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:China (4Disc) แนะนำอย่างแรงครับ

หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 50 บาท
    Marley & Me (จอมป่วน หน้าซื่อ ) <พากย์ไทย>
    Aftershock (1976 มหาภิบัติสิ้นแผ่นดิน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Wild China(2disc) (สารคดี ตะลุยเมืองจีน) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

ที่ตั้ง
    thailand
    โพส
    26

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้วขอบคุณมากครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี

โพส
    16

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่ะขอบคุณนะคะ

โพส
    16

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ

ที่ตั้ง
    nakhonratchasima
    โพส
    26

ค่าปกติ

up รออ่าน รีวิวใหม่ ๆ เพิ่มเติมอีกครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,266

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by แป้ง แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ พร้อมแผ่นท่เครม ขอบคุณครับ
    ทางนั้นเป็นไงบ้าง แผ่นดินไหว คงไม่เป็นไรนะครับ
    สั่นครั้งแรก ต๊กกะจัยหมกเลย
    เกิด มาก็เพิ่งเคยเจอ แต่ก็ไม่รุนแรง
    ตอนนี้ เริ่ม ชินแล้ว
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by moohank แสดงโพส
    โอนแล้วครับ ตาม pm น่ะ
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    Blu-ray 50GB 3D ถ้าเอามาเล่นกับเครื่องเล่นไม่มี 3D มันจะเป็นยังไงอะครับ
    มันจะเล่นไม่ได้ครับ
    จะขึ้นข้อความว่า เครื่องเล่นกับจอทีวีไม่รองรับ 3d
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี ขอบคุณมาก ๆ ครับ
    ไว เหมือนเช่นเคย..

Quote Originally Posted by wintos122 แสดงโพส
    ขอสั่งหน่อยครับ

Sahara (Penelope Cruz ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Heroes Season 4 (5Disc) <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก Xg:The Matrix 1-3 +Animatrix <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ได้รับของยังเอ่ย..

Quote Originally Posted by chai007 แสดงโพส
    order ไปแล้วครับทาง PM
    Quote Originally Posted by chai007 แสดงโพส
    แจ้งโอนแล้วครับทางพีเอ็ม ขอด่วนเหมือนเดิมนะครับ ชักจะติดใจแล้ว
    ติดใจ ก็อีกซักออเดอร์มั้ยครับ

Quote Originally Posted by nanoka แสดงโพส
    เข้ามาดันให้พ่อค้าหน่อย

มัวแต่ดูซีรี่ย์เกาหลี ญี่ปุ่น เลยไม่ได้อุดหนุนพ่อค้า ^ ^
    ซีรี่ย์เกาหลี ไม่อยากดูเลย
    ดูทีไร ติดทุกที...
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB;The Lord of the Rings 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Crouching Tiger, Hidden Dragon <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):300 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray:Gone with the wind <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G);A.I. Artificial Intelligence <บรรยายไทยย> DTS-HD Master 5.1

ขอราคาด้วยครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by pondpond แสดงโพส
    สั่งหนังหน่อยคับ
    1.Tron Legacy (2011) (ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2.กระดึ๊บ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    3.ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 2 ประกาศอิสรภาพ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    4.Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    5.3 ย่าน <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    6.The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7.ลุงบุญมี ระลึกชาติ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    8.Thelma & Louise 20th Anniversary Edition (มีมั่งไหม ผู้ชายดีๆ สักคน) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    9.ชิงหมาเกิด<พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    10.น้ำตาลแดง 2 <พากย์ไทย> น18+
    11.น้ำ ผีนองสยองขวัญ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    12.Chris Unseen 2: Stand Up Comedy (2disc) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    13.The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    14.Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    15.Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole (มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    16.Detective Dee and the Mystery of the Phantom Flame(ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบพายุทะลุคนไฟ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    17.Irokoishi: Roaming Hokkaido (สูตรรักนอกตำรา ภาคตระเวนฮอกไกโด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    18.Body Language Vol.1 (คลับลับร้อนรัก ชุดที่ 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by NattY NoNei แสดงโพส
    สั่งของจ้าา

หนังซอง
    1 Saw 7:The Final Chapter(เกม ตัด-ต่อ-ตาย 7) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2 Tron Legacy (2011) (ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    3 The Rebound (เผลอใจ ใส่เกียร์รีบาวด์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    4 The Water Horse: Legend of the Deep <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    5 Butterfly Effect 3: Revelations(เปลี่ยนตาย ไม่ให้ตาย 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    6 Resident Evil: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7 Going The Distance (รักแท้ ไม่แพ้ ระยะทาง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    8 Diary of a Wimpy Kid (ไดอารี่ของเด็กไม่เอาถ่าน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9 Across the Universe (รักนี้คือ ทุกสิ่ง) <บรรยายไทย>
    10 The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    11 Mr. Deeds (นายดี๊ดส์... เศรษฐีใหม่หัวใจนอก) <บรรยายไทย>
    12 Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    13 Life as We Know It (ผูกหัวใจมาให้อุ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    14 All Star Superman (ศึกอวสาน ซูเปอร์แมน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    15 Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole (มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    16 Flipped (2011) (หวานนัก วันรักแรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    17 Reign of Assassins (นักฆ่า ดาบเทวดา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    18 Death Race <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    19 Death Race 2 (เดธ เรซ...ซิ่ง สั่ง ตาย 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    20 Scott Pilgrim Vs. The World (สก็อต พิลกริม กับศึกโค่นกิ๊กเก่าเขย่าโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    21 Alien vs. Ninja (สงครามเอเลี่ยน ถล่มนินจา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    22 Eat Pray Love (อิ่ม มนต์ รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    23 Easy A (อีนี่...แร๊งงงส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    24 Step Up 3 (สเต็ปโดนใจหัวใจโดนเธอ 3 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    25 The Twilight Saga: Eclipse (แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    26 The Penguins Of Madagascar Happy King Julien Day (เพนกวินจอมป่วน ก๊วนมาดากัสการ์ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    27 Piranha(2010) (ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    28 The Last Airbender (มหาศึก 4 ธาตุจอมราชันย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    29 IMAX: Under The Sea (มหัศจรรย์โลกใต้ทะเลลึก ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    30 The Hole (มหัศจรรย์หลุมทะลุพิภพ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    31 Grown Ups (ขาใหญ่ วัยกลับ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    32 Arthur and the Revenge of Maltazard (อาร์เธอร์ 2 ผจญภัยเจาะโลกมหัศจรรย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    33 Despicable Me (มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    34 Santa Paws (แซนตาพาวส์ ตูบน้อยแซนตาคลอสมือใหม่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    35 Impy's Island (อิมปี้ ไดโนเสาร์น้อยผจญภัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    36 Shrek Forever After: The Final Chapter (เชร็ค สุขสันต์นิรันดร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    37 The Sorcerer's Apprentice (ศึกอภินิหารพ่อมดถล่มโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    38 Let Me In(2011) (แวมไพร์...ร้ายเดียงสา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    39 Eagle Eye(แผนสังหารพลิกนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    40 Face/Off (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    41 Con Air (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    42 Finding Nemo (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    43 2012 (วันสิ้นโลก) (Roland Emmerich) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

series
    บ๊อกเซ็ต:Glee Season 1 6d9 <บรรยายไทย> 240
    บ๊อกเซ็ต;Desperate Housewives Season 1 8d5<บรรยายไทย>320
    บ๊อกเซ็ต;Supernatural Season 1 8d5<บรรยายไทย>320

trueblood มีขายแบบแยก season ไหมจ๊ะ เพราะจะลองซื้อ season 1ไปดูก่อน
    แล้วค่อยสั่ง season 2 และ 3 ทีหลังถ้าสนุก
    ถ้ามี จัด season 1 มาได้เลยนะจ๊ะ

แต่ถ้าไม่มีขอไว้ซื้อรอบหน้านะจ๊ะ

แจ้งโอนได้เลยจ้าา
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    แจ้งโอนเงิน+รายละเอียดทางPMแล้วครับ
    ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ+เชคแผ่นแล้วไม่มีปัญหาครับ

ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by pondpond แสดงโพส
    โอนเงินแล้ว เช็ค PM ด้วยครับ
    ได้รับของแล้วครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by pichet แสดงโพส
    โอนแล้วครับ
    ได้รับของแล้ว

Quote Originally Posted by diary แสดงโพส
    หนังซองดีวีดีเก้า แผ่นละ 50 บาท
    The Town (เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Life as We Know It (ผูกหัวใจมาให้อุ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Takers (พลิกแผนปล้นระห่ำนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red (2011) (คนอึด ต้องกลับมาอึด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Social Network (Oscar 2010 , Best Picture?) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Killer Inside Me <บรรยายไทย>
    Wall Street 2: Money Never Sleeps (วอลสตรีท เงินอำมหิต ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Step Up 3 (สเต็ปโดนใจหัวใจโดนเธอ 3 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Despicable Me (มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Piranha(2010) (ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้ง พิชิตมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Repo Men (เรโป เม็น หน่วยนรก ล่าผ่าแหลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Sympathy for Lady Vengeance (เธอ! ฆ่าแบบชาติหน้าไม่ต้องเกิด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Lakeview Terrace(แอบจ้อง...ภัยอำมหิต )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dr Seuss' How the Grinch Stole Christmas (ตัวเขียวป่วนเมือง ) <บรรยายไทย>
    Easy A (อีนี่...แร๊งงงส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Santa Paws (แซนตาพาวส์ ตูบน้อยแซนตาคลอสมือใหม่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Nine <บรรยายไทย>
    Layer Cake <บรรยายไทย>
    Let the Right One In (แวมไพร์ รัตติกาลรัก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pan's Labyrinth (แพนส์ แลบิรินส์ อัศจรรย์แดนฝัน มหัศจรรย์เขาวงกต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dr. Seuss' Horton Hears a Who! <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Incendiary<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    House of Flying Daggers (จอมใจ บ้านมีดบิน )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);G.I.Joe <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by richyrichy แสดงโพส
    มีกล่องเหล็ก Tron Legacy (2011) (ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต) กับ The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) บ้างมั้ยคับ
    มาแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by tanabat แสดงโพส
    สั่งหนังครับ

Kama Sutra - Secrets to the Art of Love (กามาสูตร 50 กระบวนท่า คัมภีร์พิชัยยุทธสงคราง)(2D+3D)(2disc) ฉ20+
    กล่องเหล็ก สลิม:Percy Jackson:The Lightning Thief <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม:G.I Joe <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม:The Shawshank <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:China (4Disc) แนะนำอย่างแรงครับ

หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 50 บาท
    Marley & Me (จอมป่วน หน้าซื่อ ) <พากย์ไทย>
    Aftershock (1976 มหาภิบัติสิ้นแผ่นดิน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Wild China(2disc) (สารคดี ตะลุยเมืองจีน) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    พรุ่งนี้ พัสดุออกเดินทางครับ

ได้รับสินค้าแล้วขอบคุณมากครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by vivaldi แสดงโพส
    ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี
    อีกซักออเดอร์มั้ยเอ่ย..

Quote Originally Posted by diary แสดงโพส
    ได้รับของแล้วค่ะขอบคุณนะคะ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by pichet แสดงโพส
    up รออ่าน รีวิวใหม่ ๆ เพิ่มเติมอีกครับ
    มีหนังเรื่องนึง ของ michael mann ปี 1995 อยากจะหยิบมาเล่าสู่กันฟัง
    สมัยละอ่อนเรื่องนีก็ชอบแต่ฉาก สุดระห่ำ มันส์ ๆ
    แต่วันก่อนเพิ่งเอามาดูอีก ต้องบอกว่า มีดีมากกว่า แอคชั่นมันส์ๆ
    น่าจะเป็นครั้งหน้า พร้อมกับซีดีเพลงน่าสนใจอีก 4-5 แผ่น
    ขอบคุณครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,266

ค่าปกติ

รายการหนังใหม่ครับ

Skyline (2011) (สงครามสกายไลน์ดูดโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    S.W.A.T Firefight (ส.ว.า.ท. หน่วยจู่โจมระห่ำโลก 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Only the Brave (ฝ่าวิกฤต สมรภูมิคนกล้า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Sheep (ชีพนี้ พลีสงคราม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Earth Ride (สารคดี มหัศจรรย์แห่งสายน้ำ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Wild Caribbean (สารคดี แดนสวรรค์ คาริเบียน ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Jackass 3 (แจ๊คแอส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Tristan & Isolde (ทริสตัน & ไอโซเด้ สงครามรักสองแผ่นดิน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sand Serpents (มฤตยูหนอนยักษ์ทะเลทราย )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pandemic(มหาภัยไวรัส ระบาดเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    100 Feet (100 ฟุต เขตผี กระชากวิญญาณ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Rig (ซาตานบาดาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ซามูไร อโยธยา <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    แฟนใหม่ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Lover Vanished (รักสุดท้าย ที่หายไป) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Girl Friends (ยัยตัวป่วน ชวนเพื่อนแอ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Kambakkht Ishq (หลอกเสียหลัก รักเสียแล้ว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Gangster Rock (แก๊งค์ห้าว ร็อคระเบิด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Legend is Born: Ip Man (ยิปมัน 3 เปิดตำนานปรมาจารย์หมัดหย่งชุน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Ip Man 2 (ยิปมัน จ้าวกังฟูสู้ยิบตา 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ip Man (ยิปมัน จ้าวกังฟูสู้ยิบตา ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fable: Teeth of Beasts (สวย รหัสพิฆาต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Girl Who Played With Fire (ขบถสาว โค่นทรชน:โหมไฟสังหาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Girl Who Kicked the Hornets' Nest (ขบถสาว โค่นทรชน:ปิดบัญชีคลั่ง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Skyline (2011) (Eric Balfour) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dinoshark (Eric Balfour) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rise of the Gargoyles(Eric Balfour) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spread (Eric Balfour) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hell Ride (Eric Balfour) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Secondhand Lions (Eric Balfour) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    What Women Want (Eric Balfour) <พากย์ไทย>
    Horsemen (Eric Balfour) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Tristan & Isolde (James Franco) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Eat Pray Love (James Franco) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Date Night (James Franco)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Milk (James Franco)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Nights in Rodanthe (James Franco) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    In the Valley of Elah (James Franco)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Knocked Up (James Franco) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Flyboys (James Franco) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Great Raid (James Franco) <พากย์ไทย>
    Fool's Gold (James Franco) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spider-Man 3 (James Franco) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spider-Man 2 (James Franco) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spider-Man 1 (James Franco) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Earth Ride (สารคดี มหัศจรรย์แห่งสายน้ำ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wild Caribbean (สารคดี แดนสวรรค์ คาริเบียน ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Home (สารคดี เปิดหน้าต่างโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pandamonium (สารคดี แพนด้าหมีน้อย ตัวอ้วน) (2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Oceans (สารคดี โอเชี่ยน มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    IMAX: Space Station 3D+แว่น (สารคดี) <บรรยายไทย>
    IMAX: Deep Sea 3D+แว่น (สารคดี) <พากย์ไทย>
    Wild China(2disc) (สารคดี ตะลุยเมืองจีน) <พากย์ไทย>
    The Crimson Wing :Mystery Of The Flamingos (สารคดี ฟลามิงโก้ มหัศจรรย์ชีวิตโลกสีชมพู) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Planet Earth(ปฐพีชีวิต)(5disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต:Glee Season 1 7d5 <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:The Walking Dead Season 1 6d5 <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Boardwalk Empire Season 1 7d5 <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Merlin Season 2 6d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Merlin Season 3 6d5 <บรรยายไทย>

กล่องเหล็ก สลิม;Hit Man Returns: David Foster & friends (2011)
    กล่องเหล็ก สลิม;Tron Legacy (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Tourlist <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;S.W.A.T Firefight <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Cyrus <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Legally Blondes <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Red Violin <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Against all Odds <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Clover Field <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Brother Grim <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Kill Shot <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Rain Man <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Happening <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Kingdom<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Shooter<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Iron Monkey<บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Goal 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Charlie and chocolate Factory <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Anaconda <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;21<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Kung Fu Hustle<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Alice in Wonderland (2d+3d)(2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;IMAX Space Station(2d+3d)(2disc)<บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;IMAX Under the Sea (2d+3d)(2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Wild Oceans (2d+3d)(2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Polar Express (2d+3d)(2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Madagascar 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Madagascar 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Cars <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Cars Toon: Mater's Tall Tales<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;How to train your Dragon<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Emmanuelle 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>ฉ20+

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Red Shoe Diaries 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>ฉ20+

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Bambi 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:S.W.A.T 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Arthur 1-2
    -arthur 1
    -arthur 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:The Pink Panther 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:The Cell 1-2 <บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:The Bodyguard 1-2 <พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Grease1-2 <บรรยายไทย>

Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Skyline (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Tron Legacy (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):S.W.A.T Firefight <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):My Soul to Take (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Eat Pray Love <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Life as We Know It <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Moby Dick 2010<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Monga <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1

Blu-ray(กล่องขาวใส3G):U571<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Pulp Fiction<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Hide and Seek<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Water Horse <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):6 Guns<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Surrogate <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Terminator 4 Salvation<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Wolfman <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Tear of the Sun <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Hurt Locker <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Hang Over <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Vantage Point <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):007 Die Another Day<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Pacific (6disc) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Rock <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Con Air <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Cars <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Angels & Demons <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):American ganster<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Repo Men <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Inglorious Basterd <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Shoot 'em Up<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Constantine <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Alice in Wonderland (animation) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Pan's Labyrinth <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Shaolin Soccer <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Kingdom of Heaven (Director's Cut) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Gladiator(Extended Edition) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Robinhood (2010)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Ong Bak 1<พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Ong Bak 2<พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Ong Bak 3<พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):xXx <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):xXx 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Saw 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Saw 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Saw 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Saw 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Saw 5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Mesrine: Part 1 - Killer Instinct <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Mesrine: Part 2 - Public Enemy No. 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Skyline (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Bee Gee in our own Time DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Michael Bolton Live at Royal Albert Hall DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Megadeath, Rust in Peace Live DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Legends of Jazz with ramsey lewis , Showcase Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Green Day ,Awesome as Fxxk(2010) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Katherine Jenkins ,Believe live from the O2 DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Ricky Martin live Black & White Tour DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Sphere 's Ring Live Tour 2010 Final DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Julieta Venegas MTV Unplugged Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Girl Aloud out of control Live from O2 (2009) Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Shark 3D <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Monsters (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);S.W.A.T Firefight <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

บ๊อกเซ็ต Blu-ray :The Godfather 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

Blu-ray 50GB;Skyline (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Kingdom of Heaven (Director's Cut) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Machete<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Davinci Code (Extended Edition)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Home Alone (Family Fun Edition) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;A.I. Artificial Intelligence <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;G.I. Joe: The Rise of Cobra (Special Edition)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;King Kong (Extended Edition)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;300 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;War of the World <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;A.I. Artificial Intelligence <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Iron Man 2(Ultimate Edition) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Iron Man 1(Ultimate Edition) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;The Lord of the Rings 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;The Lord of the Rings 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;The Lord of the Rings 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Fantasia 2000 (Special Edition)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Fantasia (Diamond Edition)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Bambi 1(Diamond Edition)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Bambi 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Kung Fu Panda <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Kenny Chesney Summer in 3D DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Ricky Martin Live Black & White Tour DTS-HD Master 5.1

โพส
    2

ค่าปกติ สอบถาม

หนังเรื่อง Che Part 1 และ Part 2 มีอยู่ในสต๊อกหรือเปล่าครับ รวมถึงเรื่อง Ocean (สารคดี)

โพส
    2

ค่าปกติ สั่งซื้อหนังครับ

หนังซอง D9 มีดังนี้
    Che Part 1 และ Part 2
    Oceans (โอเชี่ยน มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล) (สารคดี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Earth Ride (สารคดี มหัศจรรย์แห่งสายน้ำ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Last Exorcism (2011) (นรกเฮี้ยน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Kick-Ass (เกรียนโคตร มหาประลัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย
    Takers (Paul Walker) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shooter (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Day After Tomorrow (Roland Emmerich) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส