บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Hayao Miyazaki (Studio Ghibli) Collector's Edition (31disc) แนะนำอย่างแรงครับ
Kung Fu Panda 2 (กังฟูแพนด้า 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
Dream Concert Vol.3 (girls generation ,wonder girls ,2pm ,kara ,shinee...)(2disc)
Girls' Generation ;The 1st Asia Tour Into the New World (2disc)
Girls' Generation ;Arena Tour 2011 Concert Live In Japan
Tomorrow's Joe (โจ..สิงห์สังเวียน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
นารูโตะ ตำนานวายุสลาตัน เดอะมูฟวี่ ตอน ผู้สืบทอดเจตจำนงแห่งไฟ <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะนักบุกเบิกอวกาศ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
Jane Eyre (2011)(เจน แอร์ หัวใจรัก นิรันดร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
Holiday Havoc With Mr Bean (2011) (มิสเตอร์บีนกับวัน หยุดสุดป่วน)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
Redline (2011)(เรดไลน์ แข่งทะลุจักรวาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ